Jump to content

- - - - -

พระเจ้า !!! นายก ปู .....พกผ้าเช็ดปาก เดินคู่ โอบามา

• Please log in to reply
45 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:57

ภาพจาก

ประเทศไทย ใต้ฟ้าเดียวกัน

ผม...............ตกลงนี้เธอลืมหนีบผ้าเช็ดปากกับเสื้อตัวเองเดินคู่ โอบามา พระเจ้าภาพนี้ไปทั่วโลกนะ

จาก http://sigree.blogsp...-post_7040.html

#2 คนปลูกต้นไม้

คนปลูกต้นไม้

ขาประจำ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:07

คนออกแบบเสื้อผ้าร้องไห้ละ อุตสาห์สร้างผลงานชั้นเยี่ยม 55

#3 คุณนายนอกบ้าน

คุณนายนอกบ้าน

ขาประจำ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:09

คิดเหมือน

#4 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:09

เหอๆ... ทีใส่หมวก ถุงยาง... ไม่ว่าอะไร.... :D

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#5 ครุฑดำ

ครุฑดำ

สมาชิกขั้นสูง

คนดีไซน์คงคิดไว้เผื่อในสองสามประเด็น
ประเด็นแรก ตอบคำถามนักข่าวไม่ได้แล้วแสดงบทเจ้าน้ำตา ผ้ากันเปื้อนพกติดตัวช่วยได้
ประเด็นสองโชว์โง่ พูดผิดๆ ตอบคำถามไม่ได้ ทำเป็นหัวเราะกลบเกลื่อน น้ำลายไหลย้อย ผ้ากันเปื้อนพกติดตัวก็พอช่วยได้
^_^ ^_^

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#6 ครุฑดำ

ครุฑดำ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:11

เหอๆ... ทีใส่หมวก ถุงยาง... ไม่ว่าอะไร.... :D

ว้าว..คนกลางขี้ข้าทักษิณมีมุขเด็ดมาโต้ในทันที

ว่าแต่เปลี่ยนมุขบ้างก็ได้นะ มันจืดแล้ว :huh:

เอ็งขอเป็น"ขี้ข้าโจร" ข้าเลือกเป็น"ข้าธุลีพระบาท" เอ็งขอเป็น"ไพร่" ข้าเลือกเป็น"พสกนิกร"

#7 พิฆาตอสูร

พิฆาตอสูร

พอจะทนเสื้อแดงได้นิดๆ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:12

อุ๊ย พ่อคนกลาง

ลืมแล้วมั้งว่า มันคนละงานเลย

ระหว่างงานในประเทศ กับ งานระหว่างประเทศ

มันเป็นเรื่องมารยาท มารยาทน่ะ รู้จักไหม

ฟ้าสีทองผ่องอำไพ  ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน

#8 สุกี้น้อย

สุกี้น้อย

หล่อสุดในเสรีไทย 55

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:12

*
POPULAR

555....กุว่าแล้ว เดี๋ยวต้องมีมาร์ค หมวกถุงยางมาแน่ๆ :lol:

ถามหน่อยมาร์คใส่หมวกถุงยางต้อนรับผู้นำประเทศรึเปล่าน่ะ :lol:

#9 nnnn43

nnnn43

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:13

ปลอดภัยดี............... :lol: :P

Edited by nnnn43, 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:21.

ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#10 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:13

กระทู้เค้าให้สาวกมาแก้ต่าง

ไม่ใช่เกทับ

อ่อ ไม่ใช่สาวกเลยไม่ต้องแก้ต่าง

โอเคครับ ในฐานะคนกลาง

ท่านได้รับสิทธิ์ในการแขวะมาร์คโดยทันใด B)
"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#11 best

best

ขาประจำ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:41

จขกท.โง่จริงหรือแกล้งโง่เนี่ย :lol:

#12 ดอน

ดอน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:49

กล้าตั้งกระทู้แบบนี้เหรอ จขกท
รักษาคุณภาพทางความคิดบ้างนะครับ
ดูยังไงมันก็ไม่เหมือน ผ้าเช็ดปาก

จงกล้าที่จะใช้ปัญญาญาณของตนเอง  โดยปราศจากการชี้นำจากผู้อื่น(คานท์)

#13 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:54

รักษาคุณภาพทางความคิดบ้างนะครับ
ดูยังไงมันก็ไม่เหมือน ผ้าเช็ดปาก

ไม่ใช่ หรือ ไม่เหมือน
ผมว่าเหมือนนะ แต่คงไม่ใช่ ^_^
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#14 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:54

แสดงว่า ไม่เคยไปงานตามโรงแรมละสิ เลยไม่รู้ว่า ผ้าเช็คปากตามโรงแรมเป็นยังไง

อย่้างว่า อ่ะ ไพร่ เค้าจะไป โรงแรมหรู ๆ ได้ไง

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#15 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:55

ดีไซน์เนอร์นางโพยนี่ รสนิยมห่วยแตกพอกัน

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

#16 นารายณ์สังหาร

นารายณ์สังหาร

ขาประจำ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:58

ดีไซน์เนอร์เป็นพวกอำมาตย์ ....เลยตั้งใจให้ภาพนายกออกมาดูเสร่อขนาดนี้.....ใครๆก็รู้วววววววว
ข้าพุทธเจ้า จักยอมตาย..เพื่อจะดำรงค์ไว้..ซึ่งพระบรมเดชานุภาพ..แห่งพระมหากษัตริย์เจ้า

#17 ธงไชยคนเขียนโพย

ธงไชยคนเขียนโพย

ขาประจำ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:07

ลืมไปว่าอี้เม้ยไม่ชอบถุงยาง ฮ่า ๆ

ใครอยู่เบื้องหลังการอุ้มฆ่าเอกยุทธ์ อัญชัญบุตร

#18 ธงไชยคนเขียนโพย

ธงไชยคนเขียนโพย

ขาประจำ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:10

ไม่ต้องใช้ถุงยางนะคร้าพี่กรี้

ใครอยู่เบื้องหลังการอุ้มฆ่าเอกยุทธ์ อัญชัญบุตร

#19 Charlie

Charlie

ขาประจำ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:10

5555 ตกเก้าอีั้เลย :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

คนดีจริงไม่โกงที่วัด ไม่ยุแยงให้คนแตกแยก ไม่หลอกคนอื่นให้มารับเคราะห์ตายแทน

#20 บุคคลทั่วไป

บุคคลทั่วไป

ขาประจำ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:13

ดูแล้วไม่สุภาพไม่เหมาะกับงานเลย ดีไซน์เนอร์นายกสมควรโดนไล่ออกครับ

แต่ถ้านายกเลือกเองอันนี้ก็แล้วแต่ท่านนายกจะพิจารณา

Edited by บุคคลทั่วไป, 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:14.

ความพึงพอใจของคนโง่ คือ หายนะ

#21 union18j

union18j

ขาประจำ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:15

ภาพนี้ลงบ่อยๆ ให้ต่างชาติเห็นด้วยนะ เพราะในมุมต่างชาติที่ (ไม่ภูมิใจจะเป็นขี้ข้าใคร) เค้าสนับสนุนและศรัทธาต่อการกระทำเยี่ยงนี้ ไม่ว่าจะเป็นผู้นำประเทศไหน..
พยายามออกมาไปดูข้างนอกบ้าง แค่ Asean ก็ไม่น่าจะเหลือบ่ากว่าแรง มิใช่รึ
สนับสนุนโพสบ่อยๆ

#22 sanskrit_shower

sanskrit_shower

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:15

ภาพใหญ่ดี กด like ให้ละกัน

#23 phoosana

phoosana

เมพ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:18

คนกลางถ้าจะมีปัญหาในการใช้เหตุผล :D
We love fender.

#24 PHOENiiX

PHOENiiX

ปู 4ssโกงชาวนา

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:19

เห็นด้วยกับริดคุน เหมือนผ้าเช็ดปาก แต่ไม่ใช่ผ้าเช็ดปาก

เหมือนถึงขนาดโดนต่างชาติ แซวเจ็บๆ มานะแหละ

#25 เสือน้อย

เสือน้อย

ขาประจำ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:21

:o มันพลาดกันได้ ( แต่ บ่อยเหลือเกิน )
-- อรุณสวัสดิ์ทุกท่าน -- http://www.Arunsawat.com

#26 PHOENiiX

PHOENiiX

ปู 4ssโกงชาวนา

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:21

ภาพใหญ่ดี กด like ให้ละกัน

ชอบภาพนี้เหมือนกันค่ะ รณรงค์เพื่อต้านโรคเอดส์ ร่วมกับนักศึกษา แต่พวกจิตต่ำทรามนำมาเล่นเป็นอย่างอื่น

#27 nadja

nadja

น้องเก่า

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:24

#28 sanskrit_shower

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:25

เชื่อป่ะ อธิบายแค่นี้ ดอนไม่เข้าใจนะ

#29 tom_ma

tom_ma

ขาประจำ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:44

555 ถูกใจเป็นที่สุด เราก็ว่า เหมือน แต่คงไม่ใช่
คำขัวญ กาสรแดง : นางยกข้าใครอย่าแตะ ถ้าแตะ ตายยยย

#30 antiseptic

antiseptic

น้องใหม่และซิง

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:06

มันคือที่ซ่อนโพยครับ
"We all make choices. But in the end, our choices make us."Andrew Ryan

#31 ryukendo

ryukendo

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:09

มีของโปรดเดินข้างๆแบบนี้ คงกลัวน้ำลายไหลเลอะเทอะ ^_^

พวกแมงวาปนี่จับผิดแต่เรื่องหยุม หยุม หยิม หยิม :angry:
บ้านเมืองไม่ใช่ของเล่นที่จะทำพังแล้วร้องไห้ขออันใหม่

#32 tu249cm

tu249cm

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:11

เหมือนผ้าเช็ดปากหรือเปล่าไม่รู้ แต่ว่าดีไซเนอร์ออกแบบชุดนี้มาให้นายกดูแย่จริงๆ เอาไอ้ผ้านั่นออกจะดูดีกว่านะ
จะเอาไปยัดไว้ทำมั๊ยยย!

“People shouldn't be afraid of their government. Governments should be afraid of their people.”

#33 promotion

promotion

ขาประจำ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:35

แฟชั่นย่ะ :D :D :D ผ้าเช็ดน้ำหมาก :P

#34 promotion

promotion

ขาประจำ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:36

ใส่แบบนี้ เพื่อรณรงค์ให้คนมีเซ็กส์อย่างปลอดภัย มันไม่ดีตรงไหน

#35 ก๊องส์ไข่กวน

ก๊องส์ไข่กวน

ขาประจำ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:37

ขี้ข้า
อีโง่
วะ

#36 OPENUP

OPENUP

ขาประจำ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:24

พึ่งเคยเห็นเหมือนกันอ่ะ อึ้งเลยวะ แต่ก็นะไม่เชื่อผมก็ไม่สนับสนุนคุณ อภิสิทธิ์เรื่องนี้
ผมว่าไม่สมควร อีก คอมเม้นคุณภาพของ ท่าน hentai 2 ครั้งแระนะ

#37 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:30

ไอ้วิตถาร มันคงไล่ด่า พวกพีต้า ที่ออกมารณรงค์การฆ่าสัตว์เพื่อเอาขนมาทำเสื้อคลุมแน่ๆ

#38 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:33

"เห็นตาย"ไม่เรียนรู้ภาระกิจของนายกฯอภิสิทธิ์ เวชชาชีวะ..........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#39 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:38

ใส่แบบนี้ เพื่อรณรงค์ให้คนมีเซ็กส์อย่างปลอดภัย มันไม่ดีตรงไหน

พวกหนอนในโถส้วม
จะเข้าใจภาระกิจในหน้าที่ของนายกรัฐมนตรี
การรณรงค์ปลอดโรคเอดส์ได้ไง.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#40 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

สปอร์ต กทม ใจดี

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:40

ไอ้คนที่มันด่านายกมันอยู่สหรัฐนู่น แล้วทำไมคนกลางต้องดึงอภิสิทธิ์เข้ามาด้วยเนี่ย ไม่เข้าใจ ?? <_<

#41 Tatiana

Tatiana

แทนคุณแผ่นดินเกิด

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 02:35

ดอยอน คงไม่ get มุกคุณ Sigree น่ะค่ะ สงสัยจะช็อต

กราบหัวใจพี่น้องที่เสียสละออกมาทวงอำนาจคืนจากระบอบทักษิณ

#42 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 03:06

พวกหนอนในโถส้วม
จะเข้าใจภาระกิจในหน้าที่ของนายกรัฐมนตรี
การรณรงค์ปลอดโรคเอดส์ได้ไง.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

อาจเข้าใจ แต่ดันเป็นพวกต่อต้านการใช้ถุงยางกระมังครับ

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#43 Ich liebe dich

Ich liebe dich

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 04:48

แวะมาทักทายครับ .... :D

#44 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 08:34

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#45 sanskrit_shower

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 08:37

ดอยอน คงไม่ get มุกคุณ Sigree น่ะค่ะ สงสัยจะช็อต

เงียบแสดงว่าไม่ช็อตครับ -_-

#46 Gingerbread

Gingerbread

ขาประจำ

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 08:54

มีของโปรดเดินข้างๆแบบนี้ คงกลัวน้ำลายไหลเลอะเทอะ ^_^

พวกแมงวาปนี่จับผิดแต่เรื่องหยุม หยุม หยิม หยิม :angry:

:lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
For as gold is tried by fire, so a heart must be tried by pain!Adelaide Anne Procter

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน