Jump to content

- - - - -

ทำไม นังยก มันออร้อ จังหวะ

• Please log in to reply
28 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ppneer

ppneer

เมพ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:38

ท่าทาง จีบห่อปาก มันเหมือน..................
ขวานทอง บรรพบุรุษ เป็นคนสร้างให้เราทุกวันนี้ ตัวกูจะปกปักรักษาเท่าชีวิตเพื่อ พ่อหลวง กูถวายชีวิตใอ้แม้ว ออกไปๆๆๆ กูเกลียดใอ้แม้ว

#2 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:47

แต่ก็จริงแหล่ะครับ คนเป็นถึงผู้นำประเทศ กิริยา มารยาท ไม่มีใครอบรมหรืออย่างไร?? -_-

( ทนไม่ไหวจากกระทู้ปลายอ้อฯ เหรอครับท่าน ถึงกับต้องมาตั้งกระทู้ใหม่เลย :lol: )

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#3 ppneer

ppneer

เมพ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:51

แต่ก็จริงแหล่ะครับ คนเป็นถึงผู้นำประเทศ กิริยา มารยาท ไม่มีใครอบรมหรืออย่างไร?? -_-

( ทนไม่ไหวจากกระทู้ปลายอ้อฯ เหรอครับท่าน ถึงกับต้องมาตั้งกระทู้ใหม่เลย :lol: )

ช่ายครับ เห็นภาพตอนมัน ก้มหน้าห่อปากเหมือนจริงๆ หรือท่านไม่คิดเหมือนผม :rolleyes:
ขวานทอง บรรพบุรุษ เป็นคนสร้างให้เราทุกวันนี้ ตัวกูจะปกปักรักษาเท่าชีวิตเพื่อ พ่อหลวง กูถวายชีวิตใอ้แม้ว ออกไปๆๆๆ กูเกลียดใอ้แม้ว

#4 colt rampant

colt rampant

ขาประจำ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:58

แกเป็นคนเปืดเผยน่ะ รู้สึกอย่างไรเลยไม่ค่อยเม้ม ....ปล่อยๆแกไปสักสี่ปีแปดปีเถอะ

#5 Gingerbread

Gingerbread

ขาประจำ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:01

ในฐานะหญิงไทยคนนึง พยายามจะไม่คิดมากเมื่อเห็นรูปทั่นนายก

แต่ เฮ้อออออ !!!! คุณเธอไม่เก็บอาการเลย ดูระริกระรี้จนเกินงาม :unsure:
For as gold is tried by fire, so a heart must be tried by pain!Adelaide Anne Procter

#6 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:10

แกเป็นคนเปืดเผยน่ะ รู้สึกอย่างไรเลยไม่ค่อยเม้ม ....ปล่อยๆแกไปสักสี่ปีแปดปีเถอะ

เปิดซะจน ฝรั่งมันรู้เลย แต่ควายแดง แมม่งทำโง่

I take it Michelle is not on the trip!
- maggier, usa, 19/11/2012 8:26
Click to rate Rating 323
Report abuse
Read more: http://www.dailymail...l#ixzz2CgYejpXJ
Follow us: @MailOnline on Twitter | DailyMail on Facebook

I thought the title was a stretch until I looked at the pics...yes..that does look flirty.
- EE, San fran, United States, 19/11/2012 7:56
Click to rate Rating 286

Read more: http://www.dailymail...l#ixzz2CgYG8NqM
Follow us: @MailOnline on Twitter | DailyMail on Facebook

#7 RaRa

RaRa

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:13

ช่ายครับ เห็นภาพตอนมัน ก้มหน้าห่อปากเหมือนจริงๆ หรือท่านไม่คิดเหมือนผม :rolleyes:

จริต-จกร้าน มันไม่น่าจะออกมาจากคนวัย 45 เลยนะครับ

อีกอย่าง ออกมาจากคนที่เป็ฯถึงผู้นำประเทศนี่แหล่ะ..ไม่ควรอย่างยิ่ง <_<

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#8 นานนา

นานนา

น้องใหม่

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:14

ต่างชาติมันมองไทยแย่ไปขนาดไหนแล้ว ปลายอ้อยังให้มันเชิดหน้าตา ทำเสียชื่อคนไทยอยู่ได้

#9 RaRa

RaRa

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:14

เปิดซะจน ฝรั่งมันรู้เลย แต่ควายแดง แมม่งทำโง่

I take it Michelle is not on the trip!
- maggier, usa, 19/11/2012 8:26
Click to rate Rating 323
Report abuse
Read more: http://www.dailymail...l#ixzz2CgYejpXJ

I thought the title was a stretch until I looked at the pics...yes..that does look flirty.
- EE, San fran, United States, 19/11/2012 7:56
Click to rate Rating 286

Read more: http://www.dailymail...l#ixzz2CgYG8NqM

ปล่อยให้พวกมันดีดดิ้นกันไปเหอะ มันทนไม่ไหวกับ พฤติกรรมของบุพการี ก็แบบนี้แหล่ะครับ :lol:

#10 RaRa

RaRa

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:15

มันก็เยอะเกิ๊นนนนน..........นะครับ :lol:

#11 ธงไชยคนเขียนโพย

ธงไชยคนเขียนโพย

ขาประจำ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:32

ฉาวไปทั่วโลกแล้วฮะ

สื่อนอกเสียดสีถึงทรวง!! เสน่ห์ผู้นำ'ปูvsโอบามา' ส่งสายตาขี้เล่นให้ตลอด โลกออนไลน์เม้าท์สนุก
http://thaiinsider.i...onal/20548--vs-

ใครอยู่เบื้องหลังการอุ้มฆ่าเอกยุทธ์ อัญชัญบุตร

#12 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:34

อยากจะอ้วก กับท่าระริกระรี้ของอีนี่จริงๆ แมม่งเคยอายบ้างมั้ยว่ะเนี่ย :wacko:

#13 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:38

เอกยุทธ เคยด่าอีนี่ว่ายังไง ปรากฎแก่สายตาประชาชนชาวไทยแล้ว

#14 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:41

สื่อนอกเสียดสีถึงทรวง!! เสน่ห์ผู้นำ'ปูvsโอบามา' ส่งสายตาขี้เล่นให้ตลอด โลกออนไลน์เม้าท์สนุก
http://thaiinsider.i...onal/20548--vs-

playful glances ผมก็แปลทื่อๆว่า ส่งสายตาขี้เล่น ครับ
แต่เพื่อนเสรีไทยท่านนึงใช้คำไทยแท้แต่โบราณซึ่งตรงเผง "เล่นหูเล่นตา"
ถ้าเอาคำพื้นบ้านคือ "ส่งสายตาอ้อล้อ"

Edited by ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่, 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:42.

gladiator 1.jpg

#15 PHOENiiX

PHOENiiX

ปู 4ssโกงชาวนา

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:46

playful glances ผมก็แปลทื่อๆว่า ส่งสายตาขี้เล่น ครับ
แต่เพื่อนเสรีไทยท่านนึงใช้คำไทยแท้แต่โบราณซึ่งตรงเผง "เล่นหูเล่นตา"
ถ้าเอาคำพื้นบ้านคือ "ส่งสายตาอ้อล้อ"

ใอ้นโยบาย Woman's touch นี่มันแนวนี้หรือเปล่า

Edited by PHOENiiX, 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:52.

#16 Jagger

Jagger

ขาประจำ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:47

ถ้านายกหน้าตาแบบนี้ รับรองสื่อไม่ออกข่าวจู๋จี๋กับโอบาม่าแน่ครับ :D
I've got the moves like Jagger~~~

#17 คนทุกที่

คนทุกที่

ชนชั้นกลาง

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:49

ถ้านางยกกล้าและฉลาดได้สักครึ่งของคุณสมจิต ก็คงไม่มีใครเขาตั้งกระทู้ด่ารายวันงี้หรอก

#18 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:49

^
^
คนนี้คือกัลยาณีตัวจริง นางปูยกตัวขึ้นเทียบเธอไม่ได้หรอกโปก ต่ำไป
gladiator 1.jpg

#19 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 19 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:51

ถ้านายกหน้าตาแบบนี้ รับรองสื่อไม่ออกข่าวจู๋จี๋กับโอบาม่าแน่ครับ :D

เพราะนังเม้ย มันคิดว่ามันสวยสินะ ถึงมันจะแก่ มีผัวมีลูกแล้ว มันก็ทำหน้าตายั่วผู้ชายได้หรือไง

#20 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 00:01

นังเม้ยนี่ทำตัวเองแท้ๆ นานๆของถูกใจจะมาประเทศไทยสักที มันถึงกับเก็บอาการไม่อยู่เลย :huh:

#21 Ich liebe dich

Ich liebe dich

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 04:50

มนุษย์เพศชาย ...... :huh:

#22 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 05:31

ตะกวด...เลียนาย...

#23 HWD

HWD

ขาประจำ

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 06:46

ใช่ครับ เห็นด้วยกับ jagger เลย สื่อออกข่าวเฉี่ยวฉาวอย่างนั้นไม่ได้แน่ คงต้องเป็นข่าวชื่นชมความฉลาดทั้งคำพูด ความคิด และความดี ;)

#24 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 08:20

ท่าทาง จีบห่อปาก มันเหมือน..................

"ท่าทาง จีบห่อปาก มันเหมือน."
แนะนำให้โอบามา รู้จักผีขนุน

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#25 คนบูรพา

คนบูรพา

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 08:23

ไม่แปลกใจเลย...................เพราะความสามารถไม่มี............

แต่มีดีที่ซุบ (อร่อย)........................ถึงได้เป็นนางยก..........ได้งัยยยยยยยล่ะ.........555+
ถ้าไม่คิดจะตอบแทนแผ่นดิน ก็จงอย่าทำลาย

#26 Grimmy

Grimmy

ขาประจำ

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 08:32

ถึงนู๋จะโง่แต่นู๋ก็อร่อยนะคร้า

เอามัยคร้า ป๋าโอบาม่า

#27 พิฆาตอสูร

พิฆาตอสูร

พอจะทนเสื้อแดงได้นิดๆ

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 08:37

Iche นี่ มีปัญญาเขียนอย่างอื่นหรือเปล่า

หรือจริงๆ แล้วก็คิดว่า อิเม้ย เป็นยังงี้จริงๆ

ไม่ว่า ผู้หญิงผู้ชาย เขาก็อ่านท่าทาง อิเม้ย ออกทั่วโลก

หรือ คุณไม่ใช่ผู้ชายแบบ Macho Man ha ?!?!

ฟ้าสีทองผ่องอำไพ  ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน

#28 แอบดูที่รูเดิม

แอบดูที่รูเดิม

ขาประจำอำเช็ด!!!

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 08:38

ถึงนู๋จะโง่แต่นู๋ก็อร่อยนะคร้า

เอามัยคร้า ป๋าโอบาม่า

นึกถึงหนังAVป้าย้วยขึ้นมาจับใจ...
ทำอาชีพยาม เงินเดือนน้อย ไม่ค่อยมีปัญหากะใคร

#29 Suraphan07

Suraphan07

เมพ

ตอบ 20 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 09:18

ฤๅ จาเป็นหนึ่งเหตุผลที่ภูมิใจ
ที่จะยังใช้ "นางสาว" นำหน้าชื่อ...?!?!?

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน