Jump to content

- - - - -

เสธอ้าย หาทางลง แล้ว 555 โถ.. จะรีบไปใหนละอ้าย

• Please log in to reply
56 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:22

อ้ายมันส่งซิกไปถึงคนจัดหาจัดจ้างมวลชน
ทำนองว่าหาคนให้กูไม่เยอะ กูเลิกนะเฟ้ย

เอากะเค้าทุกกระทู้เลยนะดอน

กระบวนการหานายกของประเทศไทย ทำกันยังไง

ดอนก็ยังเลี่ยงที่จะตอบ
"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#52 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:26

อ้ายมันส่งซิกไปถึงคนจัดหาจัดจ้างมวลชน
ทำนองว่าหาคนให้กูไม่เยอะ กูเลิกนะเฟ้ย

สงสัยไอ้พวกนี้รับจ๊อบเสธ อ้าย จะมาเชิญแขกเพิ่มว่ะ :lol:
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#53 ดอน

ดอน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:41

กระบวนการหานายกของประเทศไทย ทำกันยังไง

เรื่องง่ายๆ ไม่ต้องใช้ความคิด ไม่อยากตอบ :D

จงกล้าที่จะใช้ปัญญาญาณของตนเอง  โดยปราศจากการชี้นำจากผู้อื่น(คานท์)

#54 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:55

ผมว่า งานนี้ คนจัดเค้า วัดใจ สลิ่ม.... ถ้าัมัวแอบๆ เหนียมๆ ประมาณว่า แบบ ม็อบ หมอทำคลอด...
ผมว่า แกลง กระไดที่เตรีมไว้แล้ว กลับบ้านแน่...

ประมาณว่า.. ถ้า อยากเห็นบ้านเมืองเจริญ(ในแบบสลิ่ม..)...

จะมาอ้างว่า เผอิญติดธุระไม่ได้ แล้วนะ ... เค้านัดล่วงหน้าเป็นเดือน...
จะบอกว่ารักชาติ แต่ ส่งกำลังใจ กด like อย่างเดียว ตาม FB ไม่ได้ แล้วนะ ... เพราะ คนจัดเค้าไม่เอาด้วย...

ดีครับ จะได้รู้ว่า... ที่ว่าเยอะ... ที่ว่ารักชาติ... ที่ว่ารัฐบาลนี้แย่...
จะมีกี่คน ที่ กล้าและเสียสละพอจะไปร่วมกับเค้า... :P

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#55 chackrapbong

chackrapbong

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:24

ผมว่า งานนี้ คนจัดเค้า วัดใจ สลิ่ม.... ถ้าัมัวแอบๆ เหนียมๆ ประมาณว่า แบบ ม็อบ หมอทำคลอด...
ผมว่า แกลง กระไดที่เตรีมไว้แล้ว กลับบ้านแน่...

ประมาณว่า.. ถ้า อยากเห็นบ้านเมืองเจริญ(ในแบบสลิ่ม..)...

จะมาอ้างว่า เผอิญติดธุระไม่ได้ แล้วนะ ... เค้านัดล่วงหน้าเป็นเดือน...
จะบอกว่ารักชาติ แต่ ส่งกำลังใจ กด like อย่างเดียว ตาม FB ไม่ได้ แล้วนะ ... เพราะ คนจัดเค้าไม่เอาด้วย...

ดีครับ จะได้รู้ว่า... ที่ว่าเยอะ... ที่ว่ารักชาติ... ที่ว่ารัฐบาลนี้แย่...
จะมีกี่คน ที่ กล้าและเสียสละพอจะไปร่วมกับเค้า... :P

ผมชอบอ่านความเห็นคุณ hentai
จินตนาการสูงมากครับ

แก ยังไม่ทันขึ้นเลยครับ
จินตนาการไปไกล ถึง กระไดบันได ที่เตรียมไว้แล้ว

ใช้จินตนาการมากๆ และบ่อยๆ นะครับ
อย่างน้อยก็ต้องตรงบ้าง สักครั้งในชีวิต

Everyone thinks of changing the world, but no one thinks of changing himself. Leo Tolstoy

#56 nnnn43

nnnn43

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:24

มากหรือน้อยก็ใช้สิทธิ์ขั้นพื้นฐานตามที่รัฐธรรมนูญกำหนดซึ่งศาลก็ยกคำร้องไปแล้วว่าไม่ผิดกฏหมายไม่ใช่กบฏมูลเหตุยังไม่เกิด
ดีกว่าพวกอ้างเรียกร้อง ปชต จนต้องคำพิพากษาศาลเป็นผู้ก่อการร้าย :lol:
ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#57 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 07:57

เรื่องง่ายๆ ไม่ต้องใช้ความคิด ไม่อยากตอบ :D

น่าอายครับ

หนีคำถามโดยใช้คำว่า

ไม่อยากตอบ
"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน