Jump to content

- - - - -

บ้านห่วงทรัพย์โดนยกเค้า...ห่วงมากไปนิดดดนึง

• Please log in to reply
49 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ทัชชี่

ทัชชี่

ดีใจจัง ค้นแล้วเจอเลย

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:12

จิรายุเผยบ้านถูกยกเค้าสูญเงินกว่า 2 แสน

นายจิรายุ ห่วงทรัพย์ ส.ส.กทม. พรรคเพื่อไทย กล่าวถึงกรณีที่บ้านพักภายในซอยพหลโยธิน 48 ถูกยกเค้าว่า บ้านหลังดังกล่าวเป็นบ้านเกิดของตน ซึ่งเป็นบ้านเดี่ยวสองชั้น แต่ขณะนี้ตนอยู่บ้างไม่อยู่บ้างที่บ้านหลังดังกล่าว จึงมีเพียงแม่และพี่สาวตนที่อาศัยอยู่เท่านั้น ทั้งนี้ เมื่อช่วงค่ำของวันที่ 21 พ.ย.ที่ผ่านมาตนไปงานเลี้ยงวันเกิดของหลานพร้อมกับพี่สาว จึงไม่มีใครอยู่ที่บ้าน จนกระทั่งช่วงเช้าวันนี้(22 พ.ย.) พี่สาวได้โทรศัพท์มาบอกตนว่าบ้านถูกงัดและมีการรื้อค้นข้าวของภายในบ้าน โดยคนร้ายได้เงินสดของพี่สาวตนไปประมาณ 2 แสนบาท รวมทั้งได้ปืน สร้อยคอทองคำ และพระที่เป็นของตนไปด้วย จึงได้ไปแจ้งความที่สน.บางเขนไว้แล้ว

http://breakingnews....ang=T&cat=&key=

ประชาธิปไตยแบบแดง: 1. ไม่ใช่แดง เป็นประชาธิปไตยไม่ได้ 2. เสียงส่วนใหญ่ คือเสียงถูกต้อง 3. กฎพวกพ้องต้องเหนือกฎหมาย 4. เบื้องสูงมีไว้เหยียบย่ำ 5. ใครทำก็ผิด แต่แดงต้องไม่ผิด 6. คิดร้ายต่อทักษิณย่อมชั่ว 7. มั่วบิดเบือนหลอกพวกเดียวกัน 8. ปั้นน้ำเป็นตัวแล้วแถ

#2 ปางนู

ปางนู

น้องใหม่

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:25

ข่าวดี

#3 dr_m

dr_m

ขาประจำ

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:29

อยากถามหัวขโมยหน่อยว่าเข้าไปในบ้านเจอเรือท้องแบนกับส้วมเคลื่อนที่ไหมน้ออ :D
  • iba likes this

ผมคนกลางเอียงข้างความถูกต้อง

#4 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:29

ข่าวโจรกรรม ฉกชิงวิ่งราว จะมีให้เห็นมากขึ้นๆ
ยิ่งนโยบาย 300 ทั่วประเทศประกาศใช้
อย่าให้นึกภาพเลย

#5 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:30

ว้า เอาไปแค่ 2 แสนเองเหรอ น่าจะยกเค้าทั้งบ้านเลย

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#6 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:31

*
POPULAR

ชู 2 นิ้ว.gif

ดิส อีส ออล ไอ ฟีล...

...แอนด์..แท้งคิ่ว........3 times.
.

Edited by ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่, 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:48.

gladiator 1.jpg

#7 เพื่อนร่วมชาติ

เพื่อนร่วมชาติ

พรานล่าปูไปรยา

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:34

แค่ขี้ปะติ๋วของสิ่งที่ได้รับจากท่านเทวดาหน้าเหลี่ยมครับ

อย่าดัดจริต

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

#8 Benten

Benten

ขาประจำ

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:36

น่าจะ " เผา " ด้วย!!

#9 บุคคลทั่วไป

บุคคลทั่วไป

ขาประจำ

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:36

จะขนไปให้เป็นเสนียดทำไมว้า เผาเลยพี่น้อง(เต้นบอกมา)
ความพึงพอใจของคนโง่ คือ หายนะ

#10 Emolution

Emolution

โคตรพ่อโคตรแม่ควายแดง

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:38

ดัดจริตจริงๆ

#11 สุกี้น้อย

สุกี้น้อย

หล่อสุดในเสรีไทย 55

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:45

5555 นี่แหละ!โดนมือที่มองไม่เห็นของจริง :lol: ........

นี่ถ้าเป็นสมัยมาร์ค มันโดนอย่างนี้มันจะบอกว่า เป็นเพราะรัฐบาลแก้ปัญหาเศรฐกิจไม่ได้ผล ทำให้โจรผู้ร้ายชุกชุม
นี่ขนาดเป็นส.ส.ยังโดนอย่างนี้ ถ้าเป็นชาวบ้านทั่วไป บลา.บลา..บลา...บลา :D

#12 คนบูรพา

คนบูรพา

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:48

กรรมเบาจัง...............แค่นี้จิ๊บๆ สำหรับ.....ขี้ข้าไอ้แม้ว
ถ้าไม่คิดจะตอบแทนแผ่นดิน ก็จงอย่าทำลาย

#13 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:51

ของไม่แพง โจรไม่เยอะ
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#14 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:54

น่าจะ " เผา " ด้วย!!

^_^ กำลังจะว่าอยู่เล๊ย... เอิ๊กๆๆๆ
:) Sometime...Sun shine through the rain...

#15 zeed~ko

zeed~ko

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:59

ข่าวดีๆ...สมน้ำหน้ามัน....

#16 awhile

awhile

ขาประจำ

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:15

ต้องโทษ ฝ่ายค้านแหงๆ

#17 เกลียดคุณแม้วจังครับ

เกลียดคุณแม้วจังครับ

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:17

น่าสงสาร
โจรได้น้อยไปหน่อย

#18 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:21

"ครัวจิรายุ อยู่ไหนนนนนนน"

#19 พิฆาตอสูร

พิฆาตอสูร

พอจะทนเสื้อแดงได้นิดๆ

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:22

นึกถึงข่าว บ้านเจ๊เพ็ญโดนไฟไหม้

ฟ้าสีทองผ่องอำไพ  ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน

#20 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:43

ทรัพย์สินที่ได้จากการฟอกเงินโกงมา
ทรัพย์สินที่ได้จากอาชีพชั่ว

ครอบครองได้ไม่นานหรอกครับ

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#21 ฟังทั้งสองฝ่าย

ฟังทั้งสองฝ่าย

ขาประจำ

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:43

ทำไมโจรถึงกระทำการเยี่ยงนี้ รู้ได้ไงไม่มีคนอยู่บ้าน เอ๊ะยังไง เน้นมีปืนโดนขโมยซะด้วย เอางี้ ง่ายๆถามเลยแล้วกัน "ให้ปืนใครไปใช้ทำอะไรหรือเปล่าครับ"
จบข่าววววววววววววว!!!

#22 sos42

sos42

ขาประจำ

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:46

:lol: :ph34r:

#23 เกลียดคุณแม้วจังครับ

เกลียดคุณแม้วจังครับ

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:48

โจรอำมาตย์ กลั่นแกล้งหรือเปล่า

#24 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:49

เดี๋ยวนี้มันเล่นกันเองแล้วหรอเนี่ย -_-

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#25 -3-

-3-

ตัวละครลับ

• Moderators

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:51

เป็นฝีมือสายลับที่ฝ่ายอำมาตย์จ้างมาจากรัสเซียต่างหากครับ

ใครๆ ก็รู้ -_-
"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\

#26 noswords

noswords

ขาประจำ

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:55

ดิส อีส ออล ไอ ฟีล...

...แอนด์..แท้งคิ่ว........3 times.
.

ท่านผึ้งน้อยฯ เก็บอารมณ์นิดนึงครับ
รู้สึกว่าจะสะใจจนออกนอกหน้ามากเลยนะเนี่ย :D :D :D

Edited by noswords, 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:57.

What is a rebel? - A man who says NO!Albert Camus

#27 poco

poco

ขาประจำ

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:09

คุณโจรคะมาคราวหน้าอย่าลืม

เอาลูกตะกั่วยัดปากไอ้จิรายุด้วยนะค่ะ

ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

#28 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:17

ขี้ผง สอแส....สาแส...ขี้ผง ..

ยุ..หาเงินเก่ง...แค่นี้ วันเดียว หาได้.. :o

#29 paknam

paknam

ขาประจำ

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:20

ระวังต่อไปจะโดนขโมยชีวิตนะ :lol:

ปอลิง แก้คำพิมพ์ผิดจ้า

Edited by Paknam, 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:20.

#30 redfrog53

redfrog53

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:24

จิรายุเผยบ้านถูกยกเค้าสูญเงินกว่า 2 แสน

นายจิรายุ ห่วงทรัพย์ ส.ส.กทม. พรรคเพื่อไทย กล่าวถึงกรณีที่บ้านพักภายในซอยพหลโยธิน 48 ถูกยกเค้าว่า บ้านหลังดังกล่าวเป็นบ้านเกิดของตน ซึ่งเป็นบ้านเดี่ยวสองชั้น แต่ขณะนี้ตนอยู่บ้างไม่อยู่บ้างที่บ้านหลังดังกล่าว จึงมีเพียงแม่และพี่สาวตนที่อาศัยอยู่เท่านั้น ทั้งนี้ เมื่อช่วงค่ำของวันที่ 21 พ.ย.ที่ผ่านมาตนไปงานเลี้ยงวันเกิดของหลานพร้อมกับพี่สาว จึงไม่มีใครอยู่ที่บ้าน จนกระทั่งช่วงเช้าวันนี้(22 พ.ย.) พี่สาวได้โทรศัพท์มาบอกตนว่าบ้านถูกงัดและมีการรื้อค้นข้าวของภายในบ้าน โดยคนร้ายได้เงินสดของพี่สาวตนไปประมาณ 2 แสนบาท รวมทั้งได้ปืน สร้อยคอทองคำ และพระที่เป็นของตนไปด้วย จึงได้ไปแจ้งความที่สน.บางเขนไว้แล้ว

http://breakingnews....&lang=T&cat

ไม่อยากรู้หรอก ช่างแม่มัน ที่อยากรู้จริง ครัวมรึงงงอยู่ไหนน ขอรูปยืนยันหน่อย สัด

#31 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 16:45

http://breakingnews........&lang=T

ไม่อยากรู้หรอก ช่างแม่มัน ที่อยากรู้จริง ครัวมรึงงงอยู่ไหนน ขอรูปยืนยันหน่อย สัด

อยากไปกินอาหารเหรอครับท่านกบแดง...เห็นถามหามาหลายทีแล้ว อาจจะเป็นร้าน "รถเข็นหรือพ่วงข้าง" นะครับ เพราะไม่ปรากฎสถานที่ตั้งที่แน่ชัด... :lol: :lol:

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#32 redfrog53

redfrog53

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:08

http://breakingnews........&lang=T

อยากไปกินอาหารเหรอครับท่านกบแดง...เห็นถามหามาหลายทีแล้ว อาจจะเป็นร้าน "รถเข็นหรือพ่วงข้าง" นะครับ เพราะไม่ปรากฎสถานที่ตั้งที่แน่ชัด... :lol: :lol:

ไม่ทราบว่า ช่วงน้ำท่วม คลองสามวา ท่านได้ข่าว "ครัวจิรายุ" ทำข้าวกล่องแจกวันละ3 มื้อ
วันละแสนกล่องมั่ย แค่ศั่งซื้อจากร้านไปไห้ก้อได้
แหม่ง ทำเรื่องเบิกงบเป็นร้อยล้าน ภาษีกรุและเพื่อนนนคนไทยๆๆนะ

Edited by redfrog53, 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:12.

#33 หนูน้อยอาเลย์นา

หนูน้อยอาเลย์นา

ขาประจำ

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:11

ข่าวบันเทิงนี่หว่า

ม็อด ย้ายด่วน !!!!

:lol: :lol: :lol:

หนูน้อยอาเลย์นา น่ารักจุงเบ

#34 อมพระมาพูด

อมพระมาพูด

ไอ้มดแดง V 5 สู้ว้อย

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:16

น่าสงสาร... -_-
The wise man doubts often, and his views are changeable.The fool is constant in his opinions, and doubts nothing,because he knows everything, except his own ignorance (Pharaoh Akhenaton, c.1250BCE)

#35 คนทุกที่

คนทุกที่

ชนชั้นกลาง

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:23

อ่านจากอีกสำนักนึง เขาบอกว่าสูญไปห้าแสน ตกลงมันเท่าไรแน่นิ

#36 juemmy

juemmy

คนสวยประจำบอร์ด

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:25

เงินบาป -_-

"กูจะสู้แม้รู้ว่าพวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#37 soco

soco

เมพ

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:41

ปปช. ต้องตามไปดูว่า มีอะไรนอกเหนือจากบัญชีที่แจ้งหรือไม่
รักใครชอบใครก็เรื่องของเราแต่เราก็ไม่เป็นขี้ข้าโจร

#38 cassava

cassava

ขาประจำ

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:14

เอาใบมรณบัตรมันไปด้วยหรือเปล่า กรุณาเอามาคืนมันด้วย

#39 ธงไชยคนเขียนโพย

ธงไชยคนเขียนโพย

ขาประจำ

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:22

รู้อยู่แล้วว่าช่วงนี้ตำรวจโดนเกณฑ์ไปเขาดินหมดแล้ว

ใครอยู่เบื้องหลังการอุ้มฆ่าเอกยุทธ์ อัญชัญบุตร

#40 pk88

pk88

น้องเก่า

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:51

มันจะมีทรัพย์อะไรมากนักเชียว ในบ้านไอ่ขี้เรื้อนตัวนี้

#41 นายเกตุ

นายเกตุ

ขาประจำ

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:00

โจรปล้นโจร

#42 จาจา

จาจา

ขาประจำ

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:18

เวรกรรมตามทัน !!

ตอนน้ำท่วม ไอ้เวรนี่ หวงทราย หวงเรือ หวงส้วมลอยน้ำ หวงของบริจาค

มาปีนี้เลยต้อง ห่วงทรัพย์ ที่ถูกขโมยไป

โสะน้ำหน้า :D

แผ่นดินมันกำลังอ่อนแอ อ่อนแออย่างไม่เคยเป็นมาก่อน เหมือนเรือนใกล้จะพัง คานใกล้จะขาด เสาผุกร่อน เพราะปลวกมอดมันเจาะกินใน ถ้าพวกเราไม่ช่วยกัน วันนึง ถ้ามันต้องเผชิญกับพายุร้าย แม้นแรงเพียงนิด มันก็ไม่แคล้วต้องพังทลายลง

ความห่วงใยแผ่นดินปลุกให้กูลุกขึ้นมาทุกวัน ลุกขึ้นมาเพื่อบอกกับลูกหลานว่า เราต้องดูแลตัวเอง ดูแลบ้านเกิดของตัวเอง

แต่งานใหญ่เพียงนี้ไม่อาจจะทำให้สำเร็จได้ด้วยใครคนใดคนหนึ่ง กูพยายามส่งผ่านความคิดของกู ไปยังผู้ที่มีจิตใจรักแผ่นดิน กูมีความหวังว่าความคิดของกูคงไม่โดดเดี่ยว แล้วกูก็มีความหวังว่า ความห่วงใยบ้านเกิดจะปลุกให้ทุกคนตื่นขึ้นมาพร้อมกัน เราต้องพร้อมที่จะสู้เพื่อบ้าน..........ทำสิ่งที่ยากแสนยากให้สำเร็จ อาศัยคาถาเพียงสี่คำ…ร่วม แรง ร่วม ใจ และคาถาอีกสองคำ แลกชีวิต

** ด้วยใจคารวะต่อบรรพบุรุษผู้กล้า ผู้เสียสละทุกท่านที่ปกปักรักษาแผ่นดินไทยมานับแต่อดีต

#43 soco

soco

เมพ

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:54

พวกแปลงทรัพย์สินเป็น ทุน

ให้ระวังไว้

ปปช. ควรตระหนัก
รักใครชอบใครก็เรื่องของเราแต่เราก็ไม่เป็นขี้ข้าโจร

#44 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 22 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:08

ข่าวดี

ฮืมม์...................ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#45 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 08:56

ที่บ้านติดกล้องดัมมี่ไว้ละซิ ขโมยมันทัน รู้จึงมายกเค้า

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#46 yai4

yai4

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 09:23

ปลอดภัยจังเลย รัฐบาลนี้ ขนาดบ้านของ ขี้ข้าทักษิณ เองยังโดน

แล้วประชาชนธรรมดา จะเป็นยังไง คิดไม่ออก
ขี้ข้าทักษิณ

#47 คนบูรพา

คนบูรพา

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 09:40

ไม่อยากจะพูดจริงๆเลย..............แต่อดใจไม่ได้

"สมน้ำหน้ามันจริงๆว่ะ............555+"
ถ้าไม่คิดจะตอบแทนแผ่นดิน ก็จงอย่าทำลาย

#48 novic

novic

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:37

มันมัวแต่ห่วงทรายอยู่

#49 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:56

ท่านผึ้งน้อยฯ เก็บอารมณ์นิดนึงครับ
รู้สึกว่าจะสะใจจนออกนอกหน้ามากเลยนะเนี่ย :D :D :D

ขนออกมาหมดคลังแสงสรรพาวุธเลยละครับนั่นsmiley-เค้าเขิลลนะตะเอง.gif
...อาย......
gladiator 1.jpg

#50 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:01

*ถ้ามีร่องรอยหลักฐานพอมี เช่นยาง, ขวดน้ำมันเบ็นซิน
ละก็ฝีมือภายใต้ไอ้เต้นMAD ชัวร์ ..และผมคงต้องเสียใจกับไอ้
เต้นMAD ที่ฝีมือตกไป อนาคตรมต.คงเริ่มมืดมน

*ไอ้ฝันฟาย /ไอ้ขี้ และครอบครัวมันไปแถวนั้นหรือเปล่า
ถ้าเห็นมันแถวนั้นก็ ..ชัวร์

*แต่ถ้าไม่มีใครเห็นไอ้2ตัวข้างบน ก็ ไม่ไอ้ปื๊ด ก็ไอ้โจ้ ..ชัวร์

**แต่ถ้าเป็นฝีมือไอ้4ตัวนี่ หมดปัญญาตร.ไทย ..ชัวร์

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน