Jump to content

- - - - -

วันนี้ตื๊บนักศึกษา.....พรุ่งนี้ม็อบหนาม...ม้า........จะตื๊บใครครับ..........

• Please log in to reply
33 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 son

son

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:26

จะไป...ปิดหนามบินก็ได้....แต่อย่าตื๊บใครเลย.........ครับ.........

ถ้าประเทศไหนประชาชนไม่ยุ่งเกี่ยวกับการเมืองถึง30% ประเทศนั้นอยู่ใกล้กับระบอบเผด็จการ

#2 young politic

young politic

น้องเก่า

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:30

สงสัยจะตื๊บsonละเสียมากกว่ามั้ง :P :P :P

#3 คนทุกที่

คนทุกที่

ชนชั้นกลาง

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:31

เกิดไรขึ้นเหรอคะ แต่คุ้นๆ นะว่าเสื้อแดงตื๊บนักศึกษาที่เข้าไปวางพวงหรีด "อย่างสงบ" ที่หน้าทำเนียบ

#4 ชายน้ำ

ชายน้ำ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:34

กระทู้อะไรไม่รู้เรื่อง

หมวดร่านอย่าให้เบิกค่าโพสท์นะ

#5 ก๊องส์ไข่กวน

ก๊องส์ไข่กวน

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:41

จะไป...ปิดหนามบินก็ได้....แต่อย่าตื๊บใครเลย.........ครับ.........

ถ้าแจก ควาย
ตัด สระ า
ออก
จะโดนแบนเปล่า

#6 โคนัน

โคนัน

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:42

เผาบ้านเผาเมือง เหมือนเสื้อแดงได้ไหมฮ่ะ หรือว่าสงวนสิทธิ์ ???

#7 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:45

<_< อยากฝากตื้บ ใจ(หมา)ดีมั่งฟ่ะ...
:) Sometime...Sun shine through the rain...

#8 son

son

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:49

ม็อบที่ประกาศว่าจะชุมนุม....โดยสงบ......
แต่วันนี้....ออกลาย....ตื๊บนักศึกษา...กลุ่มกรีน...เสียแล้ว........
พรุ่งนี้....คงกะ....ตื๊บรัฐบาล...ยับ.....คาตีนแน่แน่..............

ถ้าประเทศไหนประชาชนไม่ยุ่งเกี่ยวกับการเมืองถึง30% ประเทศนั้นอยู่ใกล้กับระบอบเผด็จการ

#9 BearFamily

BearFamily

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:51

555+ กระทู้ล่อเป้าตามสไตล์คุณส้นเลยครับ พูดไม่รู้เรื่อง ไม่มีข้อมูล.....เหวงชัดๆ อย่างที่อ้างถึงในอีกกระทู้ คุณเป็นอีกหนึ่งคนที่เข้าเค้า รวมดาว รบ.ปูเลยครับ
พูดเหมือนเหวง สมองปู........ฯลฯ

#10 awhile

awhile

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:52

จำได้ว่า ม๊อบเสธ อ๊าย เขานัดพรุ่งนีไม่ใช่หรือครับ
แล้ว นักศึกษา โดนพวกไหนกระทืบล่ะ

#11 son

son

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:14

555+ กระทู้ล่อเป้าตามสไตล์คุณส้นเลยครับ พูดไม่รู้เรื่อง ไม่มีข้อมูล.....เหวงชัดๆ อย่างที่อ้างถึงในอีกกระทู้ คุณเป็นอีกหนึ่งคนที่เข้าเค้า รวมดาว รบ.ปูเลยครับ
พูดเหมือนเหวง สมองปู........ฯลฯ

ผมจะให้ราคา....คุณดีไหมเนี่ย.....
ใช่คนเก่า...ทีมาเถียงกับผมแล้วหน้าแหก...ไปไหม...
ผมไม่อยากเสียเวลา.............

#12 idecon

idecon

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:14

นศ. กลุ่มที่ว่า หัวโจ๊คคือคนที่เคยไปประท้วงจะอดข้าวอดน้ำหน้าพรรค ปชป. รึเปล่า
โดนตรีนใครเข้า ผมยังหาข่าวไม่เจอเลย
วาน จขกท ลงข่าวให้ด้วยครับ การข่าวผมติดลบ

#13 zeus

zeus

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:23

ข่าวนี้อ่ะดิ
http://www.matichon....atid=&subcatid=

#14 ใจหมาอำมหิต`

ใจหมาอำมหิต`

อำมาตย์Hard Core !!

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:29

<_< อยากฝากตื้บ ใจ(หมา)ดีมั่งฟ่ะ...

อยากกระตื้บ"ผม"เหรอคับ

:P :P :P :P

"ประชาชนไม่ควรกลัวรัฐบาลของตนเอง รัฐบาลต่างหากที่ควรกลัวประชาชน”

"กลุ่มชาวพุทธหูรุนแรง"

#15 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:44

อยากกระตื้บ"ผม"เหรอคับ

:P :P :P :P

:wacko: หยึย...คนล่ะตัวแล้วค๊าบบบบบบบบบบบ...
:) Sometime...Sun shine through the rain...

#16 ypk

ypk

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:45

เหอ เหอ เหอ ไม่มีไรหรอก น้า Son กลุ่มกรีนของน้าแค่ไปสืบหา "หมัดเด็ด"
ของ เสธอ้าย แต่ดันไปผิดวัน เพราะเขาชุมนุมพรุ่งนี้ เลยไปเจอหมัดเด็ดใคร
ไม่รู้ 555555

#17 นกอิสระ

นกอิสระ

น้องเก่า

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:54

เหอๆๆๆ ตื๊บ หมู ตี๊บใจดี ป่าว
เสธอ้ายยังไม่ได้ชุมนุมเลยอะ

และป้ายรถเมล์ทีบอกอยู่ที่ไหนนะ
ไปผิดใจโจ๋ว แถวไหนเข้าล่ะ เขาถึงไล่ต๊๊บ เอา

Edited by นกอิสระ, 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:57.

#18 BearFamily

BearFamily

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:21

ผมจะให้ราคา....คุณดีไหมเนี่ย.....
ใช่คนเก่า...ทีมาเถียงกับผมแล้วหน้าแหก...ไปไหม...
ผมไม่อยากเสียเวลา.............

ตามสไตล์ควายแดงครับ ความจำสั้น โกหกและบิดเบือน ผมนึกว่าคุณส้นอับอายจนหายไปจากบอร์ดซักพักแล้วซะอีก หรือที่หายๆไปใช้ล็อกอินชื่ออื่นมาแทนครับ?
และอีกอย่างผมไม่รับราคาจากคุณด้วย ไม่ต้องให้หรอก เด๋วเหมือนที่นายกและ รบ.เคยบอกว่าไม่ให้ราคาเสธ.อ้าย จนตอนนี้ต้องประกาศ พรบ.ฉุกเฉินก่อนชุมนุม
หรือว่าลืมติดตามข่าวครับ? มัวแต่ชาบูๆคลิปโฟนอินอยู่ล่ะซิ หรือว่านั่งจินตนาการว่าตัวเองเป็นโอบาม่าครับ เพราะเห็นว่าคุณส้นคลั่งนายกปูหนิ... จะได้สมหวังในจินตนาการ 5555+

#19 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:46

วันนี้ตื๊บนักศึกษา.....พรุ่งนี้ม็อบหนาม...ม้า........จะตื๊บใครครับ..........

Started by son, Today, 17:26

น่าจะเป็นพวก"บัตรเติมเงิน"ที่ปลุกปั่นไพร่เสื้อแดงก่อการร้าย.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#20 ฟังทั้งสองฝ่าย

ฟังทั้งสองฝ่าย

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:50

ม็อบที่ประกาศว่าจะชุมนุม....โดยสงบ......
แต่วันนี้....ออกลาย....ตื๊บนักศึกษา...กลุ่มกรีน...เสียแล้ว........
พรุ่งนี้....คงกะ....ตื๊บรัฐบาล...ยับ.....คาตีนแน่แน่..............

ขอภาพข่าว...... ด่วน!!
อาจจะเป็นพวกแอบแฝงก็ได้ จริงไหมครับ อย่าใส่ร้ายง่ายๆอย่างนี้ โอกาสคนเชื่อน้อยมาก :D

#21 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:03

ผมขอไอ้คางคกครับ..ช่วยจัดหน่อย

:D

#22 idolation

idolation

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:30

ทำไมส้นไม่กุข่าวว่านังเป๋อ 4ซีซั่มโดนตื้บไปเลยล่ะครับ

เผื่อเควี่ยแดงโง่ๆ จะได้พร้อมเชื่อและออกมาม๊อบปะทะม็อบ

แถวนี้ไม่มีควายที่พร้อมจะเชื่อเรื่องกุข่าวเหมือนสาวกเควี่ยแดงนะครับ

:D :D :D
รักในหลวง ห่วงลูกหลาน ร่วมกันต้าน ตระกูลชินวัตร

#23 dec9h

dec9h

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:43

กลุ่มคนที่เข้ามาทำร้ายน่าจะเป็นผู้ชุมนุมของกลุ่มพิทักษ์สยาม เนื่องจากชายดังกล่าวได้วิ่งมาจากภายในของสนามม้านางเลิ้ง

คำนี้สำหรับผมก็ยังฟันธงไม่ได้ว่าเป็นฝ่ายไดนะครับ

#24 ParaDon

ParaDon

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:48

นักศึกษาจากกลุ่ม "ไฟเขียวประเทศไทย" ถูกทำร้ายบริเวณสนามม้านางเลิ้ง

ไม่ได้เข้าข้างใคร แต่ก็สมควรโดน ไม่รู้จักกาละเทศะ ถ้าอยู่ใกล้จะถีบแถมให้อีกสักทีซ่าส์ก็นัก

Edited by paradon, 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:51.

" รัฐธรรมนูญไม่มีมาตราใด อนุญาติให้รัฐบาลที่มาจากประชาธิปไตย โกงบ้านกินเมืองได้โดยไม่ผิดกกหมาย "

#25 son

son

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:52

มู้.....ของน้องหมูอวกาศ..........โดน...ลบ.....เหรอ......
บอกแล้ว.......ให้เกียรติ.....พี่หน่อย....พี่มาตั้งก่อน..............

#26 อาตี๋

อาตี๋

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:53

เพจในเฟซบุคกลุ่มนี้มีคนนี้กดไลค์ ผมไม่ให้ราคาความน่าเชื่อถือครับ

Attached Images

สิทธิตามระบอบประชาติปไตยมีไว้สำหรับให้เสื้อแดงผู้เรียกร้องประชาติปไตยเท่านั้น

ผู้อื่นห้ามใช้มิเช่นนั้นจะโดนประชาติปไตยลงโทษ

#27 orogaros

orogaros

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:19

ก็ไม่ทราบว่าจะไปใกล้เขตพื้นที่ที่เขาจะจัดชุดนุมทำไม
และอีกอย่าง ทำไมไม่มีคดีฟ้องร้อง หรือเพราะจัดฉากกันแน่ เลยไม่กล้าฟ้อง

#28 kwun

kwun

ขาประจำ

ตอบ 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:33

มีแววว่าวันเดียวจบ ควายแดงไม่มาปกป้องมวลชน ตามสูตรเสื้อแดง

Edited by kwun, 23 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 23:34.

#29 ID007

ID007

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 00:39

ไอ้ลูกฟายเอ๊ย ในลองบอกมาหน่อยสิ ทำไมม๊อบควายแดง ถึงไม่เคยโดนระเบิดเอม 79 กะเค้ามั่งวะ

#30 มัจจุราชขาว2012

มัจจุราชขาว2012

น้องเก่า

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 01:18

สีสันประชาธิปไตยไง 5555

#31 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 08:02

เพจในเฟซบุคกลุ่มนี้มีคนนี้กดไลค์ ผมไม่ให้ราคาความน่าเชื่อถือครับ

เห็นชื่อนี้แล้วก็...จบกัน

ประธานโรงน้ำแข็งนี่เอง
gladiator 1.jpg

#32 อ่านตลอดล่ะ

อ่านตลอดล่ะ

อ่านตลอดล่ะ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 09:05

นักศึกษาจากกลุ่ม "ไฟเขียวประเทศไทย" ถูกทำร้ายบริเวณสนามม้านางเลิ้งในขณะที่ทำกิจกรรมรณรงค์ "ไฟเขียวประเทศไทย" ที่ไม่เห็นด้วยกับการชุมนุมของกลุ่มพิทักษ์สยามและคัดค้านการ "แช่แข็งประเทศไทย 5 ปี" โดยโฆษกของกลุ่ม "ไฟเขียวประเทศไทย" ระบุว่า สมาชิกของกลุ่มถูกชกต่อยจากชายฉกรรจ์ราว 6-7 คน ในขณะที่ทำกิจกรรมรณรงค์ติดสติ๊กเกอร์บริเวณสนามม้านางเลิ้ง ..................

โถ่.. มารณรงค์ในม๊อบ
เหอๆเจริญบาทาละมุง เชื่อตรูดิ ..
ทำแบบนี้ไปม็อบไหนก็ เจอ !!

<หรือ จขกท. จะลอง ? >

เพราะมีอดีต เราจึงมีประสบการณ์ เพราะมีวันวาน เราจึงเติบโต   เพราะเคยโง่ เราจึงฉลาด เพราะเคยพลาด เราจึงแข็งแรง

#33 monin

monin

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 10:25

ตื้บ ! พ่อมรึงไง
สุดทนกับพวกเห้ๆๆ อย่างพกวมรึงแล้ง
ไอ้ตะกวด
บอร์นี้ไม่ให้ใช้คำไม่สุภาพ
แต่อย่างพวกคุณมรึง ไม่ควรสุภาพแล้ว
อย่างพวกมรึง..ก็เป็นแค่หมาขี้เรื้อน ขี้ข้านายทุนสามานย์
ถ้าไม่อยุดสารเลว กรูจะตามด่ามรึงทุกกระทู้

#34 monin

monin

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 10:28

คิดว่าใครจะเห้..เท่าพ่อแม่มรึงหรือ
ทั้งเผาเมือง
ทั้งฆ่าพวกเดียวกัน
ทั้งฆ่าประชาชนผู้บริสุทธิ์
ทั้งฆ่าฝ่ายตรงข้าม
ทั้งบุกโรงพยาบาล
ชั่ว สารเลว อย่างพวกมรึง...ควรมีหน้ามาเขียน มาพูดอย่างนี้อีกหรือ
ไม่มีใครสารเลวกว่าพวกมรึงอีกแล้ว

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน