Jump to content

- - - - -

ขอให้โชคดี ปลอดภัยทุกท่าน

• Please log in to reply
1 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 กาลามชน

กาลามชน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 08:30

ผมมีให้แค่นี้ครับ.. ขอบคุณ

ขออภัย...ผมไม่โต้กับผู้ที่พยายามจะเอาชนะด้วยโวหาร

#2 Mark Nazi

Mark Nazi

พี่มากขา

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 08:52

เผื่อมีคนที่เข้าร่วมชุมนุมอ่าน... ให้ดูสถานการณ์ไว้ด้วย เพราะในที่ชุมนุมคนที่เชื่อใจได้คือตัวคุณเอง ไม่ใช่คนนำม็อบหรือเพื่อนข้าง ๆ ถ้าเห็นความไม่ชอบมาพากลขอให้เดินออกจากม็อบเงียบ ๆ เลย แล้วพยายามไปให้ห่าง ๆ จากที่ชุมนุม

ถ้าคุณยังไม่ได้เข้าร่วม หรือจะไปเข้าร่วม ก่อนไปขอให้สังเกตจากตึกสูงไกล ๆ ซักตึกและมองสถานการณ์อย่างใจเย็น ว่าอะไรเป็นอะไร และมองทางหนีไว้ด้วยหากยังต้องการจะเข้าร่วม

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน