Jump to content

- - - - -

ด่วน !!! ยิงแก๊ส น้ำตาแล้ว .....

• Please log in to reply
77 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 Ixora

Ixora

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 10:24

ใครมีความสุข หรือ สาแก่ใจ กับการบาดเจ็บ ล้มตาย ของผู้ชุมนุมอย่างสงบครั้งนี้

ขอให้ความทุกข์ ความวินาศ และควายย่อยยับ จงเกิดขึ้นแ่ก่ตัวมัน

แก่ครอบครัวของมัน แก่คนที่มันรัก ขอให้ทุกข์ทรมาน หาแผ่นดินอยู่ไม่ไ่ด้
...ความชอบธรรมต้องอยู่บนพื้นฐานของความเป็นธรรม...

#52 chorn

chorn

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 10:32

เอ๋ง !! เอ๋ง !! เอ๋ง !!

5555555555555+++

ร้องเหมือนหมาเลยนะมึง กูคนนครศรีธรรมราช ตอนนี้อยู่กรุงเทพ มึงนัดเจอกับกูหน่อยไหม พอดีมีของฝากจากปักษ์ใต้ ที่จะให้*คุณ*
== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล ==

#53 การเดินทางของหัวใจ

การเดินทางของหัวใจ

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 10:37

ใครมีความสุข หรือ สาแก่ใจ กับการบาดเจ็บ ล้มตาย ของผู้ชุมนุมอย่างสงบครั้งนี้ทุกๆครั้งทุกๆเหตุการณ์

ขอให้ความทุกข์ ความวินาศ และความย่อยยับ จงเกิดขึ้นแก่ตัวมัน

แก่ครอบครัวของมัน แก่คนที่มันรัก ขอให้ทุกข์ทรมาน หาแผ่นดินอยู่ไม่ได้

#54 aumddd

aumddd

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 10:42

เมื่อเ้ช้าก็ดูข่าวรายงานตอนยิ่งแก๊สน้ำตาพอดี ..แถมมีการวางลวดหนาม อย่างกับออกรบกัน

- วันนี้เป็นวันอะไรเหรอครับ
งด "โควเต้" พวกกระทู้รับจ้างโพส --> [สมาชิกช่วยๆ กันนะครับ]

#55 นายเกตุ

นายเกตุ

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 10:43

มีใครไปเตะหมาหรือครับ

#56 MWM

MWM

น้องเก่า

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 10:52

เปิดมาแบบนี้ แสดงว่าเตรียมจะเข้าสลายการชุมนุมแน่นอน

เตรียมตัวหาทางหนีทีไล่ ที่กำบังไว้ด้วย

:( :(

#57 บุคคลทั่วไป

บุคคลทั่วไป

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 10:55

ชักชวนผู้ชุมนุมก้มกราบตำรวจงามๆ ขอความเห็นใจสักหนึ่งทีแบบไม่ต้องแบมือนะครับ แล้วให้นักข่าวถายรูปดีไหมครับ
ความพึงพอใจของคนโง่ คือ หายนะ

#58 kwun

kwun

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:07

เอ๋ง พ่อมืงสิ ไอ้ นรก

รู้ได้ไงว่าพ่อมันยังไม่ตาย
เอ๋ง แม่มันด้วยสิ

#59 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:07

ใครมีความสุข หรือ สาแก่ใจ กับการบาดเจ็บ ล้มตาย ของผู้ชุมนุมอย่างสงบครั้งนี้ทุกๆครั้งทุกๆเหตุการณ์

ขอให้ความทุกข์ ความวินาศ และความย่อยยับ จงเกิดขึ้นแก่ตัวมัน

แก่ครอบครัวของมัน แก่คนที่มันรัก ขอให้ทุกข์ทรมาน หาแผ่นดินอยู่ไม่ได้

แดงชุมนุม สงบมากเลยใช่ไหมทำร้ายทหาร 1.jpg
แดงถูกยิงตาย แล้วทหารถูกพวกเมริงจงใจฆ่าตายไปกี่คน-ทหาร-พลเอกร่มเกล้า.jpg
แดงไม่มีอาวุธ แต่สื่อนอกทุกสำนักกระจายข่าวว่าพวกเมริงมีกองกำลังติดอาวุธ-ทหาร-ระเบิดไฟ.JPEG

ความชั่วช้าสารเลวของพวกชุมนุมแดง อย่าได้เผยอมาเทียบกับการชุมนุมของคนไทยในบริสุทธิ์ครั้งนี้เป็นอันขาด

Edited by ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่, 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:09.

gladiator 1.jpg

#60 Ixora

Ixora

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:19

ใครมีความสุข หรือ สาแก่ใจ กับการบาดเจ็บ ล้มตาย ของผู้ชุมนุมอย่างสงบครั้งนี้

ถ้าไม่ได้เป็น หรือ รู้สึกอย่างที่ข้างบนนี้ว่า อย่าร้อนตัว หุๆ

(3 times)
...ความชอบธรรมต้องอยู่บนพื้นฐานของความเป็นธรรม...

#61 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:36

จำได้ว่า ตอนที่มีการชุมนุมของพวกควายแดงเมื่อปี 53 ทุกครั้งที่มีข่าวความสูญเสียไม่ว่าจะเป็นบาดเจ็บ หรือเสียชีวิตของเพื่อนร่วมชาติที่เป็นเสื้อแดง เวบเสรีไทยต่างก็มีแต่แสดงความเสียใจ เห็นอกเห็นใจ อโหสิกรรมให้แก่ผู้สูญเสีย

มาครั้งนี้ได้เห็นการโพสท์แบบสะใจดีใจจากเสื้อแดง ในความสูญเสียของเพื่อนร่วมชาติ ผมก็คงได้แต่เสียใจที่ชาติเราคงอยู่เป็นชาติต่อไปไม่ได้อีกแล้ว ถ้าเป็นแบบนี้

คนกลางในสามโลกว่าไง.....

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#62 142bamak

142bamak

น้องเก่า

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 11:40

จำได้ว่า ตอนที่มีการชุมนุมของพวกควายแดงเมื่อปี 53 ทุกครั้งที่มีข่าวความสูญเสียไม่ว่าจะเป็นบาดเจ็บ หรือเสียชีวิตของเพื่อนร่วมชาติที่เป็นเสื้อแดง เวบเสรีไทยต่างก็มีแต่แสดงความเสียใจ เห็นอกเห็นใจ อโหสิกรรมให้แก่ผู้สูญเสีย

มาครั้งนี้ได้เห็นการโพสท์แบบสะใจดีใจจากเสื้อแดง ในความสูญเสียของเพื่อนร่วมชาติ ผมก็คงได้แต่เสียใจที่ชาติเราคงอยู่เป็นชาติต่อไปไม่ได้อีกแล้ว ถ้าเป็นแบบนี้

ไม่น่าเรียกพวกเสื้อแดงแล้วล่ะ ผมขอเปลี่ยนเป็นพวก"ใจดำ"

#63 susu

susu

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:07

ตรูละสมเพช มะรึงจริงๆ ไอคางคูด ตำนานความตอแหล แห่ง สรท. ตัวอัปยศแห่งชาวแก๊งเสื้อแดง

สงสัยแม่กับ พ่อ เป็นหมา ร้องเสียเหมือน

#64 bonnerr

bonnerr

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 12:18

ตำรวจประเทศอื่นใช้รถฉีดน้ำสลายผู้มาประท้วง
ทำไมตำรวจไทยรู้จักแต่ใช้แก๊สน้ำตาสลายผู้มาประท้วง
ไม่มีรถฉีดน้ำไว้ใช้ในการสลายผู้มาประท้วงบ้างหรือ

#65 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:24

ควาย

สัตว์เดรัจฉานตัวใหม่ถือกำเนิดแล้ว
เกิดจาก กระบือผมพันธ์กับสุนัข เกิดเป็น jaidee20
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#66 หลานคนสร้างชาติ

หลานคนสร้างชาติ

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:26

มันบอกมันเจอในกระเป๋าผู้ชุมนุม.......ใครแม่งพกปลอกm16ยิงแล้วว่ะ...

เอาไว้โปรย แล้วอ้างว่ามือที่สามยิง หรือไม่ก็อ้างว่ารัฐบาลยิง ก็อาจเป็นได้ครับ

Edited by หลานคนสร้างชาติ, 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:26.

อันของสูงแม้ปองต้องจิต ถ้าไม่คิดปีนป่ายจะได้หรือ ไม่ใช่ของตลาดที่อาจซื้อ ฤๅแย่งยื้อถือได้โดยไม่ยอม

#67 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:27

มันบอกมันเจอในกระเป๋าผู้ชุมนุม.......ใครแม่งพกปลอกm16ยิงแล้วว่ะ...

เอาไว้โปรย แล้วอ้างว่ามือที่สามยิง หรือไม่ก็อ้างว่ารัฐบาลยิง ก็อาจเป็นได้ครับ

น่าจะเป็นของกลุ่มตะกวดนั่นแหละ
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#68 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:28

วันนี้วันเสาร์ครับ

วันจันทร์น้าเช ถามใหม่อีกที
"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#69 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:31

มันบอกมันเจอในกระเป๋าผู้ชุมนุม.......ใคร***พกปลอกm16ยิงแล้วว่ะ...

ผู้ชุมนุมจะเอาปลอก m16 มาโปรยแล้วเต้าข่าวว่ารัฐบาลยิงได้ยังไง
ในเมื่อตำรวจมันไมไ่ด้ถือเอ็ม 16 ง่ะ

จะจินตนาการน้ำแตกขนาดไหน ก็นึกถึงหลักความเป็นจริงบ้าง อย่าให้มันเวอร์หลุดโลกมากนัก

เสียชื่อขี้ข้าหมด
gladiator 1.jpg

#70 เป้_อูซี่

เป้_อูซี่

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:32

:ph34r:

กวนตีนนักนะมึง ไอ้ สัตว์

#71 หลานคนสร้างชาติ

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:47

มันบอกมันเจอในกระเป๋าผู้ชุมนุม.......ใคร***พกปลอกm16ยิงแล้วว่ะ...

ผู้ชุมนุมจะเอาปลอก m16 มาโปรยแล้วเต้าข่าวว่ารัฐบาลยิงได้ยังไง
ในเมื่อตำรวจมันไมไ่ด้ถือเอ็ม 16 ง่ะ

จะจินตนาการน้ำแตกขนาดไหน ก็นึกถึงหลักความเป็นจริงบ้าง อย่าให้มันเวอร์หลุดโลกมากนัก

เสียชื่อขี้ข้าหมด

แล้วมีใครห้าม อ้างว่ามือที่สามถือ M16 ครับ

Edited by หลานคนสร้างชาติ, 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:50.

อันของสูงแม้ปองต้องจิต ถ้าไม่คิดปีนป่ายจะได้หรือ ไม่ใช่ของตลาดที่อาจซื้อ ฤๅแย่งยื้อถือได้โดยไม่ยอม

#72 koong

koong

ใช้ชีวิตกลางดงแดง

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:49

มีวีรชนของพวกเรา แขนขาด ขาขาด จากแก๊ซน้ำตาบ้างหรือเปล่าครับ เป็นห่วงอ่ะ :(

ผมเซฟรูปความริยำของสองตัวนี้ไว้แล้วนะครับ
ผมจะเอาไปแปะประจานมัน ทุกกระทู้ที่มันเข้า

การโพสต์ของผมมันริยำ อะไรยังไงตรงไหน

ขอท้า!! ถ้าคุณไม่ทำตามคำที่พูด ก็เเค่......

ไม่ต้องห่วงถ้าคุณผึ้งน้อยลืม เค้าจะเตือนให้เอง :lol:

#73 ขี้ข้าทักษิณ

ขี้ข้าทักษิณ

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 13:56

ตรงแยกสมิกวัน มียิงแก๊สน้ำตากันแล้ว

"ไม่เอานิรโทษกรรมของขี้ข้าทักษิณเพื่อทักษิณที่ขี้ขลาด"

#74 aumddd

aumddd

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:02

บ่าย2 โมง เริ่มวุ่นวาย จาก http://www.blueskychannel.tv/

Edited by aumddd, 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:03.

งด "โควเต้" พวกกระทู้รับจ้างโพส --> [สมาชิกช่วยๆ กันนะครับ]

#75 ตามงคล

ตามงคล

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:13

http://www.facebook....8&type=1&ref=nf

#76 หลานคนสร้างชาติ

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:49

http://www.facebook....8&type=1&ref=nf

:( :( :( แย่แล้ว ม๊อบใช้ของหมดอายุ คนจัดตั้งก็รุ่นเก่าลายคราม ;) ;) ;)

หรือเป็น ม๊อบหมดอายุ ดูล็อตผลิตด้วยนะครับ เป็นห่วง

ที่ร่วงอยู่ที่พื้นต้องดูหลักฐาน และช่วงเวลาประกอบ ไม่ใช้ตัดสินด้วยภาพๆ เดียว

Edited by หลานคนสร้างชาติ, 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:52.

#77 Uranus

Uranus

ขาประจำ

ตอบ 5 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:22

พึ่งอ่านกระทู้นี้
บอกได้คำเดียว
ผมสังเวช สมเพศ เจ้าของกระทู้จริงๆครับ

#78 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 5 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:24

ขุดขึ้นมาทำไมกัน ตกใจว่าทำไมต้องยิงแก๊สน้ำตาในวันพ่อ เฮ้อ.. :wacko:
เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน