Jump to content

- - - - -

ถ้าอยู่บ้านเฉย ๆ แล้วไม่ออกมาร่วมมันจะ........

• Please log in to reply
ยังไม่มีผู้แสดงความเห็นในกระทู้นี้

#1 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 10:17

ช่วยกันไล่ตัว here ไปจากประเทศไทยได้หรือครับ

คนน้อยครับ รักชาติ ออกมากันครับ

ให้รู้ไป เสียง 30 ล้านคนที่น้อยกว่าเสียงส่วนใหญ่ 15 ล้านคน

มันเป็นยังไง

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน