Jump to content

- - - - -

ติ่ง มัลลิกาเยอะไปนะ

• Please log in to reply
20 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 วะเฮ้ย

วะเฮ้ย

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:19

คือจะบอกว่าไม่ขำนะ ที่เสธอ้ายต้องยกเลิกการชุมนุม คิดดูว่าเสธต้องอาศัยความกล้ามาเป็นผู้นำชุมนุมทั้งที่ไม่มีปสก และยังใช้ความกล้าออกมาบอกขอยกเลิกการชุมนุมซึ่งเป็นการทำลายความหวังของคนมากมาย

คุณมัลลิกาควรจะขำเสียดสีการยกเลิกการชุมนุมของเสธอ้ายให้มันน้อยๆหน่อยนะ ตัวคุณน่ะได้ออกไปร่วมชุมนุมเพื่อปทบ้างรึเปล่า?

ขอบคุณเสธอ้ายมาก ยังไงก้อไม่ท้อขอสู้ต่อไป

#2 sithdark

sithdark

น้องเก่า

• Banned

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:23

เอ่อ นั่นดิ มาขำ มันไม่ขำ นะโว้ย

#3 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:41

กลับมาไม่ทันดู ถ้าจริงติ่งปรับปรุงซะ

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

#4 หนูน้อยอาเลย์นา

หนูน้อยอาเลย์นา

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:43

ไม่นะ ผมว่าเธอไม่ได้เสียดสีอะไรเลย

คิดมากไปแล้วครับ :mellow: :mellow: :mellow:

ถ้า จขกท.คิดว่่าเธอเสียดสี ไม่ใช่นะครับ เธอประชดรัฐบาลตะหาก

หนูน้อยอาเลย์นา น่ารักจุงเบ

#5 Son of Anarchy

Son of Anarchy

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:43

คนเขาเสี่ยงมาทำ ก็อย่าทำลายน้ำใจกัน

คุณอาจจะคลั่งเหมือนหมาบ้า กับบางสิงที่เกิดขึ้นในชีวิต
คุณอาจจะสบถ สาปแช่งโชคชะตา
แต่เมื่อวาระสุดท้ายมาถึง คุณก็ต้องปล่อยให้มันเป็นไป

Curious Case Of Benjamin Button

#6 mee-sua-man

mee-sua-man

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:48

เจอฤทธิ์เธอเข้าไปเป็นไง เธอไม่นิ่งจริงๆ มีแต่ความห้าว

#7 วะเฮ้ย

วะเฮ้ย

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:50

ไม่นะ ผมว่าเธอไม่ได้เสียดสีอะไรเลย

คิดมากไปแล้วครับ :mellow: :mellow: :mellow:

ถ้า จขกท.คิดว่่าเธอเสียดสี ไม่ใช่นะครับ เธอประชดรัฐบาลตะหาก

ไม่ได้คิดมากไป เธอไม่ได้ว่าเสธอ้าย แต่เธอ ขำเสธอ้าย ที่อยู่ดีๆก้อมายกเลิกการชุมนุมซึ่งมันไม่ขำครับ ไปฟังดีๆครับ

#8 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:51

ติด ธุระ ไปงานแต่งสำคัญมากกไม่ไป น่าเกลียด

ญ น่ะ ต้องสวย

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#9 หนูน้อยอาเลย์นา

หนูน้อยอาเลย์นา

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:52

ไม่ได้คิดมากไป เธอไม่ได้ว่าเสธอ้าย แต่เธอ ขำเสธอ้าย ที่อยู่ดีๆก้อมายกเลิกการชุมนุมซึ่งมันไม่ขำครับ ไปฟังดีๆครับ

ครับ ถ้าเธอทำเช่นนั้นจริง ก็ไม่สมควร ก็สมควรตำหนิ

หนูน้อยอาเลย์นา น่ารักจุงเบ

#10 วะเฮ้ย

วะเฮ้ย

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:53

คือจะขำจะอะไร รบกวนนึกถึงผู้ที่เขาตั้งใจไปร่วมและบาดเจ็บจากการชุมนุมด้วย ไม่ใช่จะนึกมุขอะไรออกก็พ่นออกมา

ไม่ตลก

#11 หมูอวกาศ

หมูอวกาศ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:53

หลังจากนังปอง โดนสาวกแมงสาปยำ รายต่อไป นังติ่ง :D ตั้งแต่มีนายกหญิงมา พวกมันเห็นผู้หญิงเป็นศัตรูไปเลยแหะ :P

#12 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:56

หลังจากนังปอง โดนสาวกแมงสาปยำ รายต่อไป นังติ่ง :D ตั้งแต่มีนายกหญิงมา พวกมันเห็นผู้หญิงเป็นศัตรูไปเลยแหะ :P

เจ๊ปองกสาวกแมงสาปยำ เรื่องไร :ph34r:

#13 พันไมล์

พันไมล์

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:56

ไม่เหมือนขี้ข้าทักษิณ 4SS พูดผิดๆ ถูกๆ ทั้งไทยทั้งอังกฤษ เอาอยู่ ท่วมวายวอด ก็หลับหูหลับตาอวยกัน

"When injustice becomes law, resistance becomes duty." - Thomas Jefferson

"เมื่อผู้รักษากฎหมายอยู่ฝ่ายเดียวกับโจร การประจานจึงกลายเป็นภารกิจ" - Me.haha.gif

#14 kop16

kop16

U will never walk alone.

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:57

งานแต่ง ลูกชวน ถามว่า เป็นคุณ จะทำไง

If you try hard enough, you can be whatever you want to be.

#15 tu249cm

tu249cm

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:58

แล้วนังปูล่ะกลัวจนอุจจาระขึ้นสมองกลวงๆ หนีไปหลบอยู่ที่โรงแรมไหนชั้นไหน
ม็อบเขายุติแล้ว โผล่หัวออกมาได้แล้ว

“People shouldn't be afraid of their government. Governments should be afraid of their people.”

#16 Super@2

Super@2

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:01

โธ่....ไอ้ควาy..
คนเค้าเตือนเพราะอะไร แยกออกไหม
ใครจะทำได้เหมือนหางแดง โง่สุดโต่ง ยังอวยกันไม่ลืมหูลืมตา
คอยกันดูต่อไป ประเทศล่มจมเมื่อไร มันหนีออกนอกประเทศทิ้งพวกเอ็งแดกหญ้าจะรู้สึก
พาโล อปริณายโก แปลว่า คนโง่ไม่ควรเป็นผู้นำ

#17 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:07

อันนี้ผมไม่รู้ครับ

แต่เท่าที่ผ่านๆมายังไม่เคยเห็นกระทู้ หรือคอมเม้นดีๆ จากคุณเลย

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#18 วะเฮ้ย

วะเฮ้ย

ขาประจำ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:37

ละเมออะไรครับ เรื่องนี้ไม่เกี่ยวกับเพศ ไปเอาใจช่วยนายกสมองกลวงในอภิปรายไม่ไว้วางใจเถอะ

สมองคุณก้อน่าจะกลวงพอๆกับนายกนะ

#19 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 24 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:39

ไม่ได้ยินเขาพูดเต็มๆ ตูจะโพสอะไรดีวะ :lol: :lol:

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#20 บุรุษเถื่อน

บุรุษเถื่อน

น้องเก่า

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 02:08

เขาอาจตั้งความหวังไว้มาก เลยเสียอารมณ์เล็กน้อย ก้เป็นได้

#21 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 25 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 04:38

ไม่ได้ยินเขาพูดเต็มๆ ตูจะโพสอะไรดีวะ :lol: :lol:

อันนี้จริง

ถ้ามีหลักฐานประกอบจะดีมาก

ไม่มีคลิปหรือข้อความประกอบ เมนท์ไม่ถูกครับ
gladiator 1.jpg

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน