Jump to content

- - - - -

ชวนเพื่อนๆ สมาชิก สรท. "จุดเทียนเฉลิมพระเกียรติพระเจ้าอยู่หัว" กันครับ

• Please log in to reply
9 replies to this topic

#1 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

Posted 26 November 2012 - 20:12

ตามลิงค์เลยครับ
http://www.thaiblessking.com/#/

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#2 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

Posted 26 November 2012 - 20:14

ไปแล้ว ไปแล้วตามคำเชิญชวนครับ

ผมเลือกคำถวายพระพรนี้ครับ "ขอทรงเป็นมิ่งขวัญของปวงชนชาวไทยตลอดไป"
gladiator 1.jpg

#3 RaRa

RaRa

Posted 26 November 2012 - 20:24

ขอบคุณครับท่านผึ้งน้อย

ผมเลือก "ขอพระองค์ทรงพระเจริญ มีพระชนมายุยิ่งยืนนาน" ครับ ^_^ ^_^

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#4 Phasai

Phasai

น้องใหม่

Posted 26 November 2012 - 20:49

ขอบคุณสำหรับLinkค่ะ ร่วมจุดเทียนถวายพระพร 2 เสียง
"ขอพระองค์ทรงมีพระพลานามัยแข็งแรง ทรงพระเกษมสำราญ"
"ขอทรงพระเจริญ เป็นมิ่งขวัญของปวงชนชาวไทยตลอดไป"

#5 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

Posted 26 November 2012 - 20:51

ขอบคุณที่เผยแพร่ครับ
/人^ ‿‿ ^人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#6 kwan_kao

kwan_kao

ขาประจำ

Posted 26 November 2012 - 21:13

ขอบคุณ คุณ RaRa

ร่วมจุดแล้ว 4 ชื่อเลยคะ ตอนออกจาก Link ก็อยู่ที่ 710 แล้วคะ
ขอเป็นเพียงดินก้อนเล็ก ๆ ก้อนหนึ่งของพ่อ ก็ภูมิใจแล้ว

#7 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

Posted 26 November 2012 - 21:17

คุณ Rara น่ารักจัง :wub:

XOXO

#8 RaRa

RaRa

Posted 26 November 2012 - 21:23

ฝากเพื่อน ๆ สรท. ที่น่ารักทุกท่าน

ช่วยกัน ส่งต่อ และ เผยแพร่ ลิงค์นี้ ด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
^_^

#9 mr.bean

mr.bean

น้องใหม่

Posted 26 November 2012 - 22:02

ขอบคุณครับ เรียบร้อยแล้วครับ :)

#10 ตุ๊ ต่องแต่ง

ตุ๊ ต่องแต่ง

ขาประจำ

Posted 26 November 2012 - 23:44

ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users