Jump to content

- - - - -

ไอ้ "จ่าอัปรีย์" เหิมเกริม..ว่ามันฝันว่าได้นอนกับ สส.หญิง ปชป...

• Please log in to reply
72 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 zeed~ko

zeed~ko

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:23

สภาหากไม่ลงโทษเป็นเยี่ยงอย่าง..นับเป็นความอัปยศต่อสภาไทยเป็นอย่างยิ่ง..
ขนาดถ่ายทอดสดไปทั่วประเทศมันยัง "ถ่อยได้โล่ขนาดนี้" ถ้าอยู่ในที่ลับมันคงล่อกับสุนัขแหงๆ

Edited by zeed~ko, 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:25.

#2 Botbot

Botbot

น้องเก่า

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:24

ใครเห็นว่าไอ้จ่าไชหัวแม่ตีนจะรอดบ้างครับ ผมว่าเดี๋ยวก็มีคนช่วยให้มันหายไปกับสายน้ำ :angry:
ความเศร้าใจครั้งแรกที่เล่นบอร์ดเสรีไท คือการโดนเข้าใจผิดว่าเป็นเสื้อแดง T__T

#3 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:26

มันเป็นความภาคภูมิใจหนึ่งของควายแดงเค้าล่ะ
เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#4 notcomeng

notcomeng

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:26

เลว <_<

#5 นกสัญจร

นกสัญจร

น้องเก่า

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:27

ก็ต้องดูกันเนอะว่า กรรมาธิการคุณธรรมจริยธรรม อะไรซักอย่างของสภาเนี่ย เค้าจะมีจริยธรรมพอที่จะทำให้เรื่องนี้เกิด คุณธรรม ขึ้นได้หรือเปล่า

#6 เพลิงสีนิล

เพลิงสีนิล

สมาชิก ชั้น 7 โฟร์ซีซั่น

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:28

คิดว่าไอ้ประสาทเนี้ยเป็นความภาคภูมิใจของคนสุรินทร์โดยแท้ กล้าอย่างนี้ยกนิ้วให้ความถ่อยจริงๆ

[color=#0000ff;][font="Tahoma, sans-serif;"]เราจะรู้.....รสชาติของความสุข[/color][font="Tahoma, sans-serif;"]ก็ต่อเมื่อ     เราผ่านความทุกข์มาก่อน[/font][/font]

#7 Robin

Robin

ขาประจำ

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:29

น่าจะมีใครฝันว่าได้นอนกับแม่ไอ้จ่าประสาทมั่งนะ ฮิๆ (ฝันร้าย)

#8 สีนวล...สีนิล

สีนวล...สีนิล

ขาประจำ

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:31

สำเนียงส่อภาษา

กิริยาส่อ " ขี้ข้าทักษิณ"

#9 ดอกปีบ

ดอกปีบ

^-^นางสิงห์สีฟ้า^-^

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:33

จะรอดู เครือข่ายสตรี ออกมาแถลง ประนามนายจ่าประสาท

Edited by ดอกปีบขาว, 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:34.

ดอกไม้งามมีหนามแหลม ใช่บานแย้มให้คนชม บานไว้เพื่อสะสม ความอุดมแห่งผืนดิน...

#10 NA-KORN

NA-KORN

ขาประจำ

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:36

ไอ้จ่าปากโสโครก คราวนี้คงเจอดีแน่ คิดว่า สส.หญิง ปชป.คงยอมไม่ได้
แต่นังเบียร์คงเฉย ๆ ถอดถอนได้ถอดถอนไปเลย สภาฯจะได้สูงขิ้นอีก

#11 seen

seen

น้องเก่า

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:37

เลว ... ประธานควรจะให้ รปภ. ลากไปนอกสภาได้แล้ว

#12 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:37

พท จะได้ สส น้อยลง เพราะมันเนี่ยแหละ
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#13 YELLOW SHIRT

YELLOW SHIRT

ห้ามรบกวน กำลังเอาอยู่

สส.หญิ.เพื่อไทย หน้าตึง ไม่รู้จะทำอย่างไร........

#14 อมพระมาพูด

อมพระมาพูด

ไอ้มดแดง V 5 สู้ว้อย

จ่าประสาท เป็น สส. คนสุรินทร์ภูมิใจมั้ยครับ ?
The wise man doubts often, and his views are changeable.The fool is constant in his opinions, and doubts nothing,because he knows everything, except his own ignorance (Pharaoh Akhenaton, c.1250BCE)

#15 paper punch

paper punch

ขาประจำ

พรรคเชรี่ยๆก็มีแต่คนเชรี่ยๆทั้งนั้นแหละครับ
เคารพและศรัทธาคุณ ชวน หลีกภัย

#16 zeus

zeus

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:42

ใครเลือกมา ก็ ทำใจ เถอะครับ เคยผ่านไปจังหวัดที่ท่านเลือกมา ขึ้นป้ายซักใหญ่โต ใส่สูืทแดง มีรูป นช อยู่บนป้าย

#17 ฟังทั้งสองฝ่าย

ฟังทั้งสองฝ่าย

ขาประจำ

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:48

สส.หญิ.เพื่อไทย หน้าตึง ไม่รู้จะทำอย่างไร........

สส.หญิงของพรรค คงโดน ไอ้คนนี้บอกแบบนี้ทุกคนแล้วมั๊งครับ ก็เลย ไม่รู้สึกอะไร :P

#18 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:50

ไอ้จ่าปากโสโครก คราวนี้คงเจอดีแน่ คิดว่า สส.หญิง ปชป.คงยอมไม่ได้
แต่นังเบียร์คงเฉย ๆ ถอดถอนได้ถอดถอนไปเลย สภาฯจะได้สูงขิ้นอีก

ที่จริงคุณเดียร์และส.ส.เพื่อไทย ต้อง ออกมาเป็นตัวตั้งตัวตีจัดการจ่าเลวคนนี้
เพราะสิ่งที่มันทำ ได้ข้ามความเป็นส.ส.พรรคใดใดไปสู่ ความเป็นเพศแม่ ซึ่งเหนือกว่าพรรคไปแล้ว
ถ้าคุณเดียร์และส.ส.เพื่อไทยเฉยอยู่ แสดงว่าพวกคุณอยู่ต่ำกว่าอารยะของความเป็นคน

อ้อ ฝากถามความเห็นไปยังระเบียบรัตน์ด้วย เสริมศักดิ์สามีก็เป็นผช.รมต.กระทรวงศึกษาอยู่ด้วยไม่ใช่หรือ

Edited by หนูอ้อย, 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:09.

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#19 ช่อมัลลิกา

ช่อมัลลิกา

ขาประจำ

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 14:50

อะไรที่เราไม่เคยเห้น เคยฟัง...ก็จะได้เห็นในรัฐบาลฟายแดงนี่แหล่ะค่ะ
คางคก ยังไงก็เป้นคางคกวันยังค่ำค่ะ ....จะจับขึ้นวอยังไง ..สันดานก็ยังเหมือนเดิม

หน้าตายังกับเต้าหู้ยี้แบบนี้ ยังปากหมาอีก....ฟายได้โล่ห์จริงๆ จ่าคนนี้

#20 เดอะอำมาตย์

เดอะอำมาตย์

อิคคิวเป่าปุ้น

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:09

ความฝันสูงสุดคือได้ไป ขัดจรวด ให้คนดูไบ
" เราควรรอให้คนอื่นยอมรับเรา หรือควรทำให้เราเป็นที่ยอมรับของผู้อื่น "

#21 dr_m

dr_m

ขาประจำ

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:17

อ้าว สิทธิสตรีของเพื่อไทย ช่วยกันเรียกร้องหน่อยเร็ว
อย่าอวยแต่นายกสตรีของไทยคนเดียวหล่ะ

ผมคนกลางเอียงข้างความถูกต้อง

#22 พิฆาตอสูร

พิฆาตอสูร

พอจะทนเสื้อแดงได้นิดๆ

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:22

ตั้งตะผัวเจ๊เบียบได้ตำแหน่ง
แกก็คงสงวนปากสงบคำ ไม่ให้สามีระคายใจเดี๋ยวจะหลุดจากตำแหน่ง :lol: :lol: :lol:

ฟ้าสีทองผ่องอำไพ  ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน

#23 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:13

คิดว่าไอ้ประสาทเนี้ยเป็นความภาคภูมิใจของคนสุรินทร์โดยแท้ กล้าอย่างนี้ยกนิ้วให้ความถ่อยจริงๆ

จ่าประสาท เป็น สส. คนสุรินทร์ภูมิใจมั้ยครับ ?

ใครเลือกมา ก็ ทำใจ เถอะครับ เคยผ่านไปจังหวัดที่ท่านเลือกมา ขึ้นป้ายซักใหญ่โต ใส่สูืทแดง มีรูป นช อยู่บนป้าย

เอ่อ.......ท่านทั้งสามครับ ผมขอออกตัวใ้ห้กับ ท่านผึ้งน้อยฯ นิดนึงนะครับ..

คนที่เกลียดไอ้จ่าประสาทนี่ ในสุรินทร์ อย่างน้อยก็มีท่านผึ้งน้อยฯ อยู่คนนึงนะครับ ^_^ ^_^

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#24 RaRa

RaRa

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:15

สส.หญิงของพรรค คงโดน ไอ้คนนี้บอกแบบนี้ทุกคนแล้วมั๊งครับ ก็เลย ไม่รู้สึกอะไร :P

โดยเฉพาะ "อีดอกเดียร์" คงจะชอบใจ ถึงขั้นอาจจะระริกระรี้เชียวหล่ะครับ ^_^ ^_^

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#25 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:16

-_- แค่ไอ้นี่ตัวเดียว แม่มช่างสะท้อนสันดอนมวลท่านผู้ทรงเกลียดได้ครบถ้วนทุกตัวในพรรคมันเลย...แถมเลยไปถึง "ระดับสติปัญญาคนเลือก" ได้เลย...
:) Sometime...Sun shine through the rain...

#26 RaRa

RaRa

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:18

น่าจะมีใครฝันว่าได้นอนกับแม่ไอ้จ่าประสาทมั่งนะ ฮิๆ (ฝันร้าย)

ถ้าใครเป็นแบบนั้น...แนะนำให้ รดน้ำมนต์ 9 วัด เป็นอย่างน้อย

และ ควรทำ สังฆทาน ด้วยเลยนะครับ.......คงจะหลอนน่าดู :(

#27 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:18

จะรอดู เครือข่ายสตรี ออกมาแถลง ประนามนายจ่าประสาท

สตรีที่จะถูกปกป้องมีเพียงแค่ นายกปูเท่านั้น
สตรีท่านอื่นต่อให้โดน สส.เพื่อไทยกระโดดเตะก็ไม่มีใครออกมาปกป้องหรอก
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#28 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:00

ไม่มีคุณค่าความเป็นตัวแทนเลย

กิริยา วาจา สามหาว หยาบคาย

ไร้ ศักดิ์ศรี. รัฐฯแบบนี้ ก็เลี้ยง

คน แบบคนนี้..บางคนก็ประกาศตัว

เป็น.ขี้ข้า นักโทษ. บ้างก็ว่า นักโทษ

เป็น .พ่อ.เขา...ตกต่ำถึงที่สุดแล้ว...

#29 zeus

zeus

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:04

เอ่อ.......ท่านทั้งสามครับ ผมขอออกตัวใ้ห้กับ ท่านผึ้งน้อยฯ นิดนึงนะครับ..

คนที่เกลียดไอ้จ่าประสาทนี่ ในสุรินทร์ อย่างน้อยก็มีท่านผึ้งน้อยฯ อยู่คนนึงนะครับ ^_^ ^_^

ผมก็ยอมรับแหละว่าเกิดที่สุรินทร์นี้แหละ ที่สังขละ ผมก็ไม่ได้เหมารวมคนในจังหวัดนี้หรอกครับ ถ้าชาวบ้านเขาเลือกมา เราก็ต้องทำใจ เอาเป็นว่า ถ้าจ่าเค้ามีผลงานดี สมัยหน้าก็น่าจะได้รับเลือกให้ดำรงตำแหน่งต่อไป

#30 Lelouch Vi Britannia

Lelouch Vi Britannia

ขาประจำ

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:13

ผมว่า เค้าชอบ สส.รังสิมา แน่ๆเลย เป็นทั้งสโตคเกอร์ ดมฉี่ แล้วยังจินตนาการน้ำแตกอีก ไม่ต่างอะไรไปจาก Jaidee20
อุ็ย พาดพิงใครไม่รู้แฮะ :lol: :lol: :lol:
คนที่จะยิงได้ มีแต่คนที่เตรียมใจจะถูกยิงกลับแล้วเท่านั้น

#31 promotion

promotion

ขาประจำ

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:53

ต่ำ ชั่ว อุบาทว์

#32 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:01

ใครเห็นหัว ไอ้วิตถารสามโลก ขี้ข้าแม้ว เลียอีปู บ้างครับ กระทู้นี้ไม่เข้ามาแหะ

#33 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:05

ถ้าเกิดเรื่องในอเมริกา ซึง่มี กม. ด้านนี้โดยเฉพาะ
จ่าประสาทติดคุกแน่นอน
คุกคามทางเพศชัดๆ

#34 Gato & Santa

Gato & Santa

ขาประจำ

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:06

ไอ้จ่าประสาท มันเพี้ยน
แค่เห็นหน้ามันก็ตลก ขำ แล้ว คนอะไรหน้าตาเ_ี้ย แล้วยังมารยาททรามอีก

#35 wewe

wewe

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:09

ปากสุนัข

อย่าปล่อยให้มันลอยนวลค่ะ

ความเท็จแม้นเร้นได้ในปัจจุบัน  แต่ก็เหมือนซ่อนสุริยันไว้หลังเมฆ

อย่านึกถึงแต่ความผิดพลาด  จงระลึกถึงต้นเหตุของความผิดพลาด

#36 chilife

chilife

น้องใหม่

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:43

สงสารคนสุรินทร์จริงๆ ที่มีตัวแทนโง่ๆและไร้ศีลธรรมจรรยาแบบนี้
ทำตัวเยี่ยงโจรอย่ายกตัวเป็นผู้เรียกร้องประชาธิปไตย...

#37 puri

puri

ขาประจำ

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 21:59

มันคงมีความสุขมาก ถ้ามันได้ยินคนอื่น พูดอย่างมันกับแม่ เมียหรือลูกมัน
ไอ้จ่าประสาท มันหยาบเกินเยียวยา นี่แหละ สมาชิกสภาผู้แทนราษฎรอัน
ทรงเกียรติของพรรคเพื่อไทย แหล่งปฎิสนธิเสนียดแห่งชาติรวบรวมไว้ซึ่ง
อัปรีย์ ***ชนจริง ๆ

#38 ตุ๊ ต่องแต่ง

ตุ๊ ต่องแต่ง

ขาประจำ

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:38

ไอ่จ่ามันบัวเต่าถุยฮะ ตอนนี้นรกรอมันอยู่

#39 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:40

เหยียดสถาบันการศึกษาไม่พอ ยังเหยียดเพศตรงข้ามอีก

แบบนี้เรียกรังแกผู้หญิงมั้ย ผู้พิทักษ์โลกสวย

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#40 chackrapbong

chackrapbong

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 22:45

ต่ำ ชั่ว อุบาทว์

เราจักอดกลั้นถ้อยคำล่วงเกิน

ดังช้างอดทนลูกศร ซึ่งตกไปจากแล่งในสงคราม,

เพราะคนเป็นอันมาก เป็นผู้ทุศีล,

ในหมู่มนุษย์ผู้ใดอดกลั้นถ้อยคำล่วงเกินได้,

ผู้นั้นชื่อว่าฝึก (ตน) แล้ว เป็นผู้ประเสริฐสุด.

ม้าอัสดรที่ฝึกแล้วเป็นสัตว์ประเสริฐ,

พระยาช้างชาติกุญชรที่ฝึกแล้ว ก็เป็นสัตว์ประเสริฐ,

(แต่) ผู้ฝึกตนเองได้แล้ว ประเสริฐ

Everyone thinks of changing the world, but no one thinks of changing himself. Leo Tolstoy

#41 Alone

Alone

ขาประจำ

ตอบ 28 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 02:08

ผมไม่เข้าใจว่าสส. หญิงเพื่อไทยที่นั่งไกล้ๆ จ่าประสาททำไมยังเฉยได้อยู่
ทั้งๆ ที่เห็นอยู่ชัดๆ ว่าคนที่โดนหมิ่นเกียรติก็เป็นสส. และเป็นหญิงเหมือนกันกับพวกเธอ
(เหมือนจะเห็นบางคนแอบขำ ทำยังกับหล่อนไม่ใช่ผู้หญิง!?)

ทีคำว่า "นางยกคนสวย" กลับหาว่าเป็นการดูถูก ไอ้นี่แรงกว่าตั้งเยอะไหงยังนั่งเอ๋อ
ไม่สะดุ้งสะเทือนซะงั้น!?

หรือเพราะอยู่ต่างพรรคกันเลยทำให้ "ค่าของความเป็นผู้หญิง" ไม่เท่ากัน?

#42 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 28 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 02:12

การกระทำก็แสดงสันดานของเค้าแล้วล่ะครับ

แต่ยังไม่เห็นแดงคนไหน ออกมาต่อว่าเลยแหะ แสดงว่า การกระทำแบบนี้ แดง เค้านับว่าเป็นการแสดงออกทางประชาธิปไตยตามฉบับแดงๆๆ

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#43 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 28 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 02:31

ไอ้ "จ่าอัปรีย์" เหิมเกริม..ว่ามันฝันว่าได้นอนกับ สส.หญิง ปชป...ไอ้เหี้-

Started by zeed~ko, Yesterday, 14:23

คอยดูว่าผู้มีบารมีนอกรัฐธรรมนูญ ณ ดูไบและ ปู อำ-ม-หิต จะตอบแทนมันอย่างไร........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#44 uramihci

uramihci

ขาประจำ

ตอบ 28 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 03:08

เยี่ยมจริงๆ

Attached Images

#45 ploychanpen

ploychanpen

น้องเก่า

ตอบ 28 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 03:49

หยาบเกินบรรยาย สภาปล่อยให้พูดจาแบบนี้ได้ยังงัย คุณระเบียบรัตน์โผล่มาด่วน หดหู่ใจจริงๆ

#46 Gingerbread

Gingerbread

ขาประจำ

ตอบ 28 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 04:22

สาวกและพรรคเพื่อไทยภูมิใจมากไหมที่มีสส.ถ่อยเถื่อน หยาบคาย จิตใจต่ำเช่นนี้ ??????
For as gold is tried by fire, so a heart must be tried by pain!Adelaide Anne Procter

#47 karasu

karasu

Moderator

• Moderators_S

ตอบ 28 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 04:57

ฝากด้วยอีกสักคนได้ไหมครับ = =

หล่อกว่าผมก็มีแต่ ณเดช คูกิมิยะ เท่านั้นล่ะครับ[color=#ff0000;]รณรงค์งดตอบโต้ พูดคุย กับคนหน้าด้านไร้ยางอาย...[/color]

#48 คนบูรพา

คนบูรพา

ตอบ 28 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 08:08

จ่านรกสมองควาย........กริยาหยาบช้า

ไม่สมควรได้เป็น สส. ที่เป็นตัวแทนจากประชาชนด้วยซ้ำ

มันบ่งบอกถึงคุณภาพของประชาชน.....ที่เลือกมันมา
ถ้าไม่คิดจะตอบแทนแผ่นดิน ก็จงอย่าทำลาย

#49 korkang

korkang

ขาประจำ

ตอบ 28 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 08:42

ฝากชาวสุรินท์ลงโทษด้วยนะครับ :angry:

#50 บุคคลทั่วไป

บุคคลทั่วไป

ขาประจำ

ตอบ 28 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 08:51

สุรินทร์แดงทั้งจังหวัด แค่ออกตัวว่าชอบปชป.ยังอยู่ไม่ได้เลยครับ
ความพึงพอใจของคนโง่ คือ หายนะ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน