Jump to content

- - - - -

ผมเบื่อคนเสรีไทย ชอบทำตัวเหมือนหมาหมู่ รังแกคนไม่มีทางสู้

• Please log in to reply
38 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 yenmanovic

yenmanovic

สมาชิกรากหญ้า

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:17

หลังจากที่เห็นชาวเสรีไทยกระทำตัวเยี่ยงสุนัขบ้า รุมกัดคนไม่มีทางสู้ในกระมู้สลิปเงินเดือนแล้ว

มาตอนนี้ผ่านมาไม่รู้กี่เดือน ก็ยังมีคนเข้าไปขุดกระมู้ขึ้นมาเยาะเย้ยให้เขาได้อายอีก

เห็นการกระทำเยี่ยงอัณทะพาลแบบนี้แล้วบอกตรงๆว่าผมรับไม่ได้ครับ

มีใครนึกบ้างไหมว่าการที่พวกท่านไปกระเซ้าเย้าแหย่เยาะเย้ยเขาแบบนี้ สภาพจิตใจของราชสีห์หลั่งเร็วจะเป็นเช่นไร

ผมขอประณามทุกคนที่ไปรังแกใจดีครับ -_- -_-

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#2 Charlie

Charlie

ขาประจำ

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:19

เป็นการช่วยให้รู้จักอดกลั้นครับ จะได้ไม่หลั่งเร็วตะหาก -_-

คนดีจริงไม่โกงที่วัด ไม่ยุแยงให้คนแตกแยก ไม่หลอกคนอื่นให้มารับเคราะห์ตายแทน

#3 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:20

<_< ปล่อยไอ่นั่นมันพาลบ่อยๆ ระวังไส้เลื่อนนะ ด้วยฟามปาดแถหน้าดี...
:) Sometime...Sun shine through the rain...

#4 Lelouch Vi Britannia

Lelouch Vi Britannia

ขาประจำ

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:24

พวกเราเกรงว่า ถ้าหลั่งเร็วแบบนี้ต่อไป คาดว่าวันหน้าอาจจะ ไม่มีน้ำยา น่ะครับ พวกเราช่วยเขาแล้วท่านจะมาประณามพวกเราทำไม <_<
คนที่จะยิงได้ มีแต่คนที่เตรียมใจจะถูกยิงกลับแล้วเท่านั้น

#5 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:32

*
POPULAR

ดูท่า น้ำยามันจะเยอะ ขนาดคนร้องเพลงมันยัง fap
เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#6 ตะนิ่นตาญี

ตะนิ่นตาญี

La vie en rose

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:38

เห็นการกระทำเยี่ยงอัณทะพาลแบบนี้แล้วบอกตรงๆว่าผมรับไม่ได้ครับ

อัณฑะ สะกดตามแบบที่ ตะนิ่นตาญี เขียนมาครับ น้าเย็น

จะต้องให้แปลด้วยไหมครับว่า อัณฑะ แปลว่าอะไร อ่ะคริคริคริๆๆๆ :lol:

ตะนิ่นตาญี
"จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา"

#7 notcomeng

notcomeng

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:40

ดูท่า น้ำยามันจะเยอะ ขนาดคนร้องเพลงมันยัง fap

ไปหามาจากไหนเนี้ย ฮาน้ำตาเล็ดเลยครับ :lol: :lol: :lol:

#8 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:53

ผมเห็นด้วยกับ "น้าเย็น" ครับ เราไม่ควรจะไปเยาะเย้ยให้ ใจดี20 ต้องอับอายอีกต่อไป

เพราะ สิ่งที่ ใจดี20 แสดงออกมา เป็นอาการเริ่มแรก ของอาการ "จิตเภท" ชนิดนึงครับ

ตามนี้ครับ :lol: :lol:

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#9 idolation

idolation

ขาประจำ

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:57

ไปหามาจากไหนเนี้ย ฮาน้ำตาเล็ดเลยครับ :lol: :lol: :lol:

เสียวดาก.. :D :D :D

รักในหลวง ห่วงลูกหลาน ร่วมกันต้าน ตระกูลชินวัตร

#10 Lelouch Vi Britannia

Lelouch Vi Britannia

ขาประจำ

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:58

ผมว่า น้ำเค้าเยอะไป จริงๆแหละ ถึงขนาดต้องไปหาที่ระบาย :lol: :lol: :lol:

Edited by Oreki Houtarou, 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:59.

คนที่จะยิงได้ มีแต่คนที่เตรียมใจจะถูกยิงกลับแล้วเท่านั้น

#11 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:00

ตอแหลได้โล่ เลยนะ เจ้า ของ กระทู้สลิปปลอม คางครูดเนี่ย ตกลงมันได้ไปทำงานเมืองนอกรึยังอ่ะ?
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#12 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:01

ผมว่า น้ำเค้าเยอะไป จริงๆแหละ ถึงขนาดต้องไปหาที่ระบาย :lol: :lol: :lol:

หมกมุ่นจริงๆ มิน่าสมองมันไม่พัฒนาไปไหน ได้แต่ตอแหลไปวันๆ
เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#13 สิงห์สนามซ้อม

สิงห์สนามซ้อม

คนดีไม่กลัวการตรวจสอบ

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:32

อัณฑะ สะกดตามแบบที่ ตะนิ่นตาญี เขียนมาครับ น้าเย็น

จะต้องให้แปลด้วยไหมครับว่า อัณฑะ แปลว่าอะไร อ่ะคริคริคริๆๆๆ :lol:

ตะนิ่นตาญี

อัณฑะ - พาล = ไข่ se เกเร !! :lol:

" ประกาศบอยคอต ช่อง 3 ไม่ว่าจะข่าว ละคร หรือการ์ตูนลูก  กรูไม่ดู !!! "

#14 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:38

ตะนิ่นตาญี

:lol: :lol:

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#15 promotion

promotion

ขาประจำ

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 18:40

อิอิ รังแกตรงไหน ช่วยดันกระทู้ให้ชัดๆ

#16 OPENUP

OPENUP

ขาประจำ

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:29

ตะนิ่นตาญี

ขอโทษทีนะครับท่าน ตะนิ่นตาญี ปกติผมเห็นท่านจะระบุวันที่ด้วย

อาจจะเป็นเพราะว่าท่านมาตอบกระทู้ธรรมดาเลยไม่ระบุเหรออย่างไร

เพื่อจะให้เป็นความเข้าใจที่ดี กรุณาชี้แจงให้ทราบด้วย หรือท่านอาจจะแจ้งแล้วแต่ผมไม่รู้

ขอบคุณครับ ผมเป็นแฟนคลับคนนึงของท่าน 555555555555

#17 ตะนิ่นตาญี

ตะนิ่นตาญี

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:45

ตะนิ่นตาญี

ขอโทษทีนะครับท่าน ตะนิ่นตาญี ปกติผมเห็นท่านจะระบุวันที่ด้วย

อาจจะเป็นเพราะว่าท่านมาตอบกระทู้ธรรมดาเลยไม่ระบุเหรออย่างไร

เพื่อจะให้เป็นความเข้าใจที่ดี กรุณาชี้แจงให้ทราบด้วย หรือท่านอาจจะแจ้งแล้วแต่ผมไม่รู้

ขอบคุณครับ ผมเป็นแฟนคลับคนนึงของท่าน 555555555555

ขอบพระคุณ คุณ OPENUP มากครับ ที่กรุณา

ที่ ตะนิ่นตาญี ไม่ได้ใส่ วัน-เวลา เป็นเพราะ วันนี้

ตะนิ่นตาญี แสดงความเห็นในหลายกระทู้ และเป็นเวลาที่ใกล้เคียงกัน

ก็เลยไม่ได้ใส่ วัน-เวลา ลงไปในกระทู้ของ น้าเย็น ครับ นั่นประการหนึ่ง

อีกประการหนึ่ง ความเห็น ในกระทู้นี้ ตะนิ่นตาญี เขียนไว้แค่ "สองบรรทัด"

ถ้าให้ใส่ ชื่อ-วัน-เวลา ก็ดูว่ามันจะน่าเกลียดเกินไป เพราะนั่นปาเข้าไป "สามบรรทัด"

เยอะกว่า เนื้อหา-ความเห็น เสียอีกครับ คุณ OPENUP ครับ :lol:

อ้อ...เรียน คุณ OPENUP และเพื่อนเพื่อนทุกคน เพิ่มเติมสักนิดเถอะครับ

ตะนิ่นตาญี สะกดชื่อเดือน พฤศจิกายน ผิด อยู่ประมาณ ๒๐ กว่าวัน

โดยใช้ "ษ" แทน "ศ" ในคำว่า พฤ-ศ-จิ-กา-ยน พึ่งสังเกตุเห็นก็เมื่อคืนวันเสาร์ที่ผ่านมา

เห็นแล้วก็ อาย เพื่อนเพื่อน เสียเหลือเกิน ต้องขอประทานโทษ เพื่อนเพื่อนทุกคน และ คุณ OPENUP ด้วยครับ :unsure:

ตะนิ่นตาญี

วันอังคารที่ ๒๗ พฤศจิกายน พ.ศ. ๒๕๕๕

เวลา ๑๙.๔๕ นาฬิกา

Edited by ตะนิ่นตาญี, 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:45.

"จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา"

#18 Jagger

Jagger

ขาประจำ

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:48

ผมเบื่อคนเสรีไทย ชอบทำตัวเหมือนหมาหมู่ รังแกคนไม่มีทางสู้

เข้ามาช่วยย้ำชัดๆประโยคนี้ครับ :D
I've got the moves like Jagger~~~

#19 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 19:53

เหอ เหอ
ใครว่าคนที่ี่นี่เอาแต่รังแก คางคูด
มีคนให้กำลังใจด้วยนะ

สู้ครับ คุณใจดี แล้วมันก็จะผ่านไป

:) :) :) :) :) :) :)

#20 พิฆาตอสูร

พิฆาตอสูร

พอจะทนเสื้อแดงได้นิดๆ

ตอบ 27 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 20:59

คุณตะนิ่นตาญี เขียนผิดครับ
ที่จริง เดือนนี้ คือ พฤศจิกาคม ตามที่ท่าน Mod กรุณาบันทึกไว้

ส่วนน้าเย็น คือ ใครไม่รู้จักแล้ว
รู้จักแต่ ท่านอัครเทพ

ฟ้าสีทองผ่องอำไพ  ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน

#21 sudthorn

sudthorn

ขาประจำ

ตอบ 28 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 01:58

เข้ามาช่วยย้ำชัดๆประโยคนี้ครับ :D

หมาหมู่มันต้องที่กระทรวงกลาโหม, ที่พัทยา 2552, ที่ราชประสงค์/สวนลุม 2553, ที่พระรูป 24-11-12 เสธอ้ายไปอย่างสันติ แต่รัฐบาลมีตำรวจมากสกัดกั้นการชุมนุมที่เป็นประชาธิปไตยอย่างน่ารังเกียจครับผม

ส่วนคนเสรีไทย เพียงอยากเตือนสติคนไร้สมองให้มีความคิดขึ้นเท่านั้น คนไม่มีทางสู้เลยใช้วิธีโกหกหรือครับผม

การพูดเท็จ ไม่ทำชั่ว นั้นไม่มี ท่องไว้ครับผม

Edited by sudthorn, 28 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 02:03.

คนพูดเท็จ ไม่ทำชั่ว นั้นไม่มี

#22 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 28 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 04:18

ถ้าคนแบบพี่แจ็กเกอร์ หรือปุกลุก มีเหตุและ ผล พวกหมา มันก็ไม่รังแกหรอกครับ

คือถ้าขนาดมาแถ ช่วยคุณใจดี นี่ก็ไม่ไหวนะ

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#23 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 28 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 08:13

ตะนิ่นตาญี

เรียนคุณตะนิ่นตาญี
ผมว่าแกคงรีบพิมพ์มากเกินไป เลยพลาด
ผมว่าแกตั้งใจพิมพ์ "อัณฑะยาน" มากกว่า
แสดงความเห็น ..ด้วยความนับถือ

***ตะนิ่นตาญี นี่หมายถึงกลุ่มภูเขาชายแดนไทย-พม่าใช่ไหมครับ
ถ้าไร้สาระ หรือเป็นการละลาบละล้วง
ไม่ต้องตอบก็ได้ และขอโทษด้วยครับ

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#24 คนบูรพา

คนบูรพา

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 28 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 08:23

ถ้างั้น.........ก็ไม่ต้องทนเข้ามา......

ง่ายๆ.....จบ
ถ้าไม่คิดจะตอบแทนแผ่นดิน ก็จงอย่าทำลาย

#25 OPENUP

OPENUP

ขาประจำ

ตอบ 28 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 09:53

ตะนิ่นตาญี

ขอบพระคุณ คุณ OPENUP มากครับ ที่กรุณา

ที่ ตะนิ่นตาญี ไม่ได้ใส่ วัน-เวลา เป็นเพราะ วันนี้

ตะนิ่นตาญี แสดงความเห็นในหลายกระทู้ และเป็นเวลาที่ใกล้เคียงกัน

ก็เลยไม่ได้ใส่ วัน-เวลา ลงไปในกระทู้ของ น้าเย็น ครับ นั่นประการหนึ่ง

อีกประการหนึ่ง ความเห็น ในกระทู้นี้ ตะนิ่นตาญี เขียนไว้แค่ "สองบรรทัด"

ถ้าให้ใส่ ชื่อ-วัน-เวลา ก็ดูว่ามันจะน่าเกลียดเกินไป เพราะนั่นปาเข้าไป "สามบรรทัด"

เยอะกว่า เนื้อหา-ความเห็น เสียอีกครับ คุณ OPENUP ครับ :lol:

อ้อ...เรียน คุณ OPENUP และเพื่อนเพื่อนทุกคน เพิ่มเติมสักนิดเถอะครับ

ตะนิ่นตาญี สะกดชื่อเดือน พฤศจิกายน ผิด อยู่ประมาณ ๒๐ กว่าวัน

โดยใช้ "ษ" แทน "ศ" ในคำว่า พฤ-ศ-จิ-กา-ยน พึ่งสังเกตุเห็นก็เมื่อคืนวันเสาร์ที่ผ่านมา

เห็นแล้วก็ อาย เพื่อนเพื่อน เสียเหลือเกิน ต้องขอประทานโทษ เพื่อนเพื่อนทุกคน และ คุณ OPENUP ด้วยครับ :unsure:

ตะนิ่นตาญี

วันอังคารที่ ๒๗ พฤศจิกายน พ.ศ. ๒๕๕๕

เวลา ๑๙.๔๕ นาฬิกา

ขอบคุณที่มาให้ความกระจ่างครับผม....

#26 ตะนิ่นตาญี

ตะนิ่นตาญี

ตอบ 28 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 15:55

ตะนิ่นตาญี

ผมว่าแกคงรีบพิมพ์มากเกินไป เลยพลาด
ผมว่าแกตั้งใจพิมพ์ "อัณฑะยาน" มากกว่า

***ตะนิ่นตาญี นี่หมายถึงกลุ่มภูเขาชายแดนไทย-พม่าใช่ไหมครับ
ถ้าไร้สาระ หรือเป็นการละลาบละล้วง
ไม่ต้องตอบก็ได้ และขอโทษด้วยครับ

555+ :D คุณพี่ iFai อ่านหนังสือแตกฉานกว่า ตะนิ่นตาญี จริงจริงครับ

ตะนิ่นตาญี หมายถึง ชนกลุ่มน้อยใน พม่า ครับ คุณพี่ฯ ที่ตะนิ่นตาญี ใช้ชื่อนี้

เพราะคิดว่า ตัวเอง เป็น คนกลุ่มน้อย ของ สังคมนี้ ในหลายหลายเรื่อง

โดยเฉพาะอย่างยิ่งกับเรื่อง ความจงรักภักดี ต่อ สถาบันพระมหากษัตริย์

ซึ่งดูเหมือนจะขาดแคลนเสียเหลือเกิน ส่วนจะ จริงหรือไม่จริง อย่างที่ ตะนิ่นตาญี คิด นั่นก็เป็นอีกเรื่องหนึ่ง

ตรงนี้จึงเป็นเพียงความเห็นส่วนตัว ของ ตะนิ่นตาญี เท่านั้นนะครับ คุณพี่ฯ ครับ

ตะนิ่นตาญี

วันพุธที่ ๒๘ พฤศจิกายน พ.ศ. ๒๕๕๕

เวลา ๑๕.๕๕ นาฬิกา

หมายเหตุ อย่าลืมไปลอยกระทงนะครับ คุณพี่ Ifai และเพื่อนเพื่อน ทุกคน

#27 เดือนเอก

เดือนเอก

ขาประจำ

ตอบ 28 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:21

มันคือบทลงโทษทางสังคมในเชิงการควบคุมจริยธรรม

ถ้าเป็นคนปกติ ใช้เหตุและผล ความคิด แม้โดยสุจริตใจ
ไม่ถูกต้อง ไม่เป็นจริง แล้วยอมรับ ทุกคนก็ให้อภัย

แต่สิ่งที่แสดงออก มาแม้เท็จ ก็ยังยืนยันว่าจริง
และยังมีความเชื่อมั่นโดยหาหลักฐานเท็จมาแสดงอีก

แม้ไม่มีบทลงโทษทางกฎหมาย
กระทู้มหากาพย์นี้ก็จะเป็นศรปักเข่า หรือ เชื้อเน่าในสมองเจ้าของว่า

กรูไม่น่าเลย

#28 Emolution

Emolution

โคตรพ่อโคตรแม่ควายแดง

ตอบ 28 พฤศจิกายน พ.ศ. 2555 - 17:23

ขอฮาหน่อยเหอะ

#29 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:44

ตะนิ่นตาญี

555+ :D คุณพี่ iFai อ่านหนังสือแตกฉานกว่า ตะนิ่นตาญี จริงจริงครับ

ตะนิ่นตาญี หมายถึง ชนกลุ่มน้อยใน พม่า ครับ คุณพี่ฯ ที่ตะนิ่นตาญี ใช้ชื่อนี้

เพราะคิดว่า ตัวเอง เป็น คนกลุ่มน้อย ของ สังคมนี้ ในหลายหลายเรื่อง

โดยเฉพาะอย่างยิ่งกับเรื่อง ความจงรักภักดี ต่อ สถาบันพระมหากษัตริย์

ซึ่งดูเหมือนจะขาดแคลนเสียเหลือเกิน ส่วนจะ จริงหรือไม่จริง อย่างที่ ตะนิ่นตาญี คิด นั่นก็เป็นอีกเรื่องหนึ่ง

ตรงนี้จึงเป็นเพียงความเห็นส่วนตัว ของ ตะนิ่นตาญี เท่านั้นนะครับ คุณพี่ฯ ครับ

ตะนิ่นตาญี

วันพุธที่ ๒๘ พฤศจิกายน พ.ศ. ๒๕๕๕

เวลา ๑๕.๕๕ นาฬิกา

หมายเหตุ อย่าลืมไปลอยกระทงนะครับ คุณพี่ Ifai และเพื่อนเพื่อน ทุกคน

ขอบคุณนะครับ ในความรู้ที่มอบให้ผม ...ขอบคุณช้าไปมากครับ
นึกไม่ออกว่าถามไว้กท.ไหน ..ตอนนี้ว่างเลยมาไล่ดู

ยังมีอีกคำถามครับ แต่จำไม่ได้ว่ากท.ไหน แล้วจะค้นดูครับ

กลายเป็นคนไร้มารยาทไปซะแล้ว

ขอบคุณอีกครั้งครับ

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#30 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:21

มันคือบทลงโทษทางสังคมในเชิงการควบคุมจริยธรรม

ถ้าเป็นคนปกติ ใช้เหตุและผล ความคิด แม้โดยสุจริตใจ
ไม่ถูกต้อง ไม่เป็นจริง แล้วยอมรับ ทุกคนก็ให้อภัย

แต่สิ่งที่แสดงออก มาแม้เท็จ ก็ยังยืนยันว่าจริง
และยังมีความเชื่อมั่นโดยหาหลักฐานเท็จมาแสดงอีก

กระทู้มหากาพย์นี้ก็จะเป็นศรปักเข่า หรือ เชื้อเน่าในสมองเจ้าของว่า

เป็นจริงแล้ว
เพราะมันถึงขนาดติดสินบนม้อดเลยทีเดียวให้ลบกระทู้
โดยยอมใจป้ำควักเงินส่วนตัวให้เว็บ เป็นจำนวนมหาศาลถึง.....

หนึ่งพันบาท!! :o
gladiator 1.jpg

#31 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:34

ด่วน !!! ยิงแก๊ส น้ำตาแล้ว .....

โดย เด็กปากดี, 24 พฤศจิกาคม 2555 09:16

มีวีรชนของพวกเรา แขนขาด ขาขาด จากแก๊ซน้ำตาบ้างหรือเปล่าครับ เป็นห่วงอ่ะ :(

เอ๋ง !! เอ๋ง !! เอ๋ง !!

5555555555555+++

ผมเซฟรูปความริยำของสองตัวนี้ไว้แล้วนะครับ
ผมจะเอาไปแปะประจานมัน ทุกกระทู้ที่มันเข้า

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#32 สีนวล...สีนิล

สีนวล...สีนิล

ขาประจำ

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:21

ผมรู้จักกระทู้นี้จาก เวปดราม่า ของจ่าพิชิตฯ เลยติดตามที่มาของกระทู้นี้

ผมต้องขอบอกว่าเป็นกระทู้ที่ทำให้หายเคลียดอย่างมาก....ในวันที่เคลียดๆ

และจะคอยอย่างใจจดใจจ่อที่จะเห็นกระทู้ของใจดี ว่าวันนี้จะ post อะไรบ้างแล้วจะมีใครมาโต้บ้าง (ไม่รู้ว่าจะมีใครเหมือนกับผมบ้างก็ไม่รู้)

แต่ถ้าอาทิตย์ไหนใจดีไม่ยอม post ผมจะกลับไปอ่านกระทู้เดิม + ตอบกระทู้ (ขุด) เพื่อให้หายคิดถึง

แล้วยิ่งเห็นกระทู้ติดสินบนด้วยแล้วยิ่งหายเคลียดไปหลายวันเลย

ผมอยากสรุปว่า คนเสรีไทย "ชอบทำตัวเหมือนหมาหมู่ รังแกคนไม่มีทางสู้"

ไม่เป็นความจริง แต่ออกจะรักและเอ็นดูใจดี มากกว่านะครับ

#33 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:31

พี่ใจดีนี้ก็ ไอด้อล หนูอีกคนค่า
พี่แกบ้าบอดีนะคะ เหมือนคนโรคจิตเลย
แกยอมให้เพื่อนๆ พี่ๆ ด่า เพื่อความสุขเล็กๆ ของทุกคน น่ารักจุงเบย

การี่ ชอบ พี่ใจดี20 ค่า
พี่ใจดี ก็คงชอบ การี่ มากๆ เลยใช่ไหมคะ
แม้นใครรัก รักมั่ง ชัง ชังตอบ

#34 raffy

raffy

ขาประจำ

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:38

เออ..ก็แปลกดีเนอะ
ชงเองกินเองอยู่เรื่อย

#35 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:38

ขอบคุณ Jagger ครับ ที่ชั่ว เอ้ย ช่วยแสดงเป็นตัวอย่างว่า

เหล่ากาสรสีชาด ล้วนถนัดไอ้เรื่องตัดตอน ตัดทอนเนื้อหา เพื่อให้ผู้อื่นเข้าใจผิดตามที่ตัวเองต้องการ :wub:
อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#36 ขาวหรือดำ

ขาวหรือดำ

น้องเก่า

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:31

บอกให้รู้ว่าอย่าโกหก แม้ไม่มีใครรู้ ตัวเราเองย่อมรู้ดี

#37 ยืนงงกลางดงแดง

ยืนงงกลางดงแดง

น้องเก่า

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:32

ตายสนิดเลยครับ คุณใจดี

#38 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:33

เป็นจริงแล้ว
เพราะมันถึงขนาดติดสินบนม้อดเลยทีเดียวให้ลบกระทู้
โดยยอมใจป้ำควักเงินส่วนตัวให้เว็บ เป็นจำนวนมหาศาลถึง.....

หนึ่งพันบาท!! :o

จุ๊ จุ๊!!
สุกำกวม ก็ลดงบประมาณซึือแท่นยิงเป้าลวงแบบหมุน (เทคโนโลยีล่าสุด) เปลี่ยนมาเป็นแบบยึดกับที่ (เทคโนโลยีสมัยสงครามโลกครั้งที่สอง) ซึ่งต้องติดตั้งบนเรือรบหลวงนเรศวร ได้ตั้ง 1000 บาท เหมียนกัลลล

เงิน 1000 บาทเนี่ย เปลี่ยนแปลงโลกได้เลยนะคร้าาาาาา :lol:

#39 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:34

เงิน 1000 บาทเนี่ย เปลี่ยนแปลงโลกได้เลยนะคร้าาาาาา :lol:

gladiator 1.jpg

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน