Jump to content

- - - - -

น้องใหม่ค่ะ หนูการี่ ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะค๊ะ

• Please log in to reply
50 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:27

คือ หนูการี่ อยากเป็นเพื่อนกับทุกคนค่ะ
พี่ๆ เสรีไทย อย่ารับน้องใหม่แรงนักน๊ะค๊ะ

รักทุกคนค่ะ
รัก พท.
รัก ปชป.
รัก สรท. ด้วยค่ะ

หนูตามอ่านมานานแล้ว อันนี้เพิ่งจะโพสต์แรกค่ะ

ไปก่อนน๊ะค๊ะ บายค่ะ
แม้นใครรัก รักมั่ง ชัง ชังตอบ

#2 koong

koong

ใช้ชีวิตกลางดงแดง

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:28

-_- เข้าใจตั้งชื่อเนอะ

#3 คุณหนูจินนี่

คุณหนูจินนี่

ขาประจำ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:35

กระทู้สาระ :lol: :lol:

ตลกดี

#4 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:35

-_- เข้าใจตั้งชื่อเนอะ

ขอบคุณค่ะ พี่กุ้ง พี่กุ้งนี่ดูท่าทางเป็นคนดี น๊ะ ค๊ะ

คงจะเป็น คนละคนกับ พี่ กุ้งกิ้ง ลูกอาแมว อาออ น๊ะค๊ะ

#5 sorrow

sorrow

REFORM BEFORE ELECTION

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:37

ชื่อแปลกนะครับ ออกเสียงว่าไงน้อ :D

ร่วมกันทำลายล้างระบอบทักษิณ-เผด็จการชินวัตรให้หมดไปจากแผ่นดินไทย

โลกมนุษย์ย่อมจะดีกว่านี้แน่      เพราะมีผู้ไม่ยอมแพ้แม้ถูกหยัน
คงยืนหยัดสู้ไปใฝ่ประจัญ      ยอมอาสัญก็เพราะปองเทิดผองไทย

#6 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:37

ตลกดี

ว๊าว พี่คุณหนูจินนี่ ก็มาด้วย
ไอด้อลของหนูเลยค่ะ เพราะพี่นี่แหละ หนูถึงได้ตั้งชื่อ คุณหนูการี่ เลียนแบบพี่ไงค๊ะ
รักพี่ จินนี่คะ

#7 ZipPa

ZipPa

ขาประจำ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:40

ใครจะเป็นรายแรก :lol: :lol:

#8 คุณหนูจินนี่

ขาประจำ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:44

ตลกดี

ไอด้อลของหนูเลยค่ะ เพราะพี่นี่แหละ หนูถึงได้ตั้งชื่อ คุณหนูการี่ เลียนแบบพี่ไงค๊ะ

มี เเฟนคลับด้วย เเฮะ เรา

ดีใจจัง :P

อยากเข้าเเก๊ง หนูจินนี่ ต้องได้คืนละสี่ น๊ะจ๊ะ

พยายามเข้าน๊ะ :lol:

#9 คนกรุงธน

คนกรุงธน

เมพ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:17

มาหาขุดหลุมดักใครอีกละเนี่ยยยยยยยย

"น้อมส่งเสด็จสู่พระนิพพาน"

#10 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:21

คือ หนูการี่ อยากเป็นเพื่อนกับทุกคนค่ะ
พี่ๆ เสรีไทย อย่ารับน้องใหม่แรงนักน๊ะค๊ะ

รักทุกคนค่ะ
รัก พท.
รัก ปชป.

หนูตามอ่านมานานแล้ว อันนี้เพิ่งจะโพสต์แรกค่ะ

ขาด รัก โหวตโน อยู่อันนึงนะ ผมว่า :D
การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#11 คุณหนูจีน่า

คุณหนูจีน่า

ขาประจำ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:29

จ๊ะเอ๋ ;)

ในส่วนของประเทศไทย เราไม่ขออะไรมากไปกว่า "แผ่นดินของเรา" - ท่านทูตวีรชัย พลาศรัย / คำแถลงปิดคดีปราสาทพระวิหาร

#12 zutto

zutto

ขาประจำ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:51

นี่ สรท.จะกลายเป็นแหล่งรวมอินู๋ๆ งั้นเหรอเนี่ย.... :lol:

#13 joecth2003

joecth2003

ขาประจำ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:52

ตั้งชื่อซะน่ากิน อิอิอิ

#14 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:54

กระทู้นี้อย่างฮา
/人^ ‿‿ ^人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#15 esamso

esamso

ขาประจำ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:58

คุณทำให้ผมรู้จักคำว่า ขึ้นครู รักนะ จุ๊บุๆๆๆๆ

#16 dekwat

dekwat

น้องเก่า

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:59

มีแต่คุณหนูทั้งนั้น
:D :D :D

#17 คุณหนูจินนี่

ขาประจำ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:05

มีแต่คุณหนูทั้งนั้น
:D :D :D

ขาด คุณหนูนั่งเบนซ์ สุดสวย ไปคนนึงน๊ะ

น่าเสียดาย.... :rolleyes: :rolleyes:

#18 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:06

หนูการี่ ต้อง "ขี่" เบนซ์ด้วยไหมคะ? 555

#19 ชามู

ชามู

ขาประจำ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:22

หนูการี่มีชื่อต้นไหม

ชื่อเต็มคือช๊อคการี่หรือเปล่า
ชามู ปลาวาฬตัวใหญ่ ใจดี

#20 ดอกปีบ

ดอกปีบ

^-^นางสิงห์สีฟ้า^-^

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 20:36

แนะนำคุณหนูการี่ คุณหนูจินนี่ และคุณหนูนั่งเบ็นซ์ ไปตั้งเวบบอร์ดใหม่ค่ะ อาจชื่อ..คณิกาเวบบอร์ด โคมเขียวเวบบอร์ด
หรือว่า กา(ห)รี่เวบบอร์ด
รับรองแฟนๆตรึม
เพราะเวบบอร์ดนี้เป็นเวบการเมือง..ไม่ใช่การมุ้ง

รึว่าขอ Mod แยกไปอีกห้อง รับรองชายหนุ่มเสรีไทยตามคุณหนูไปเป็นพรวน

Edited by ดอกปีบขาว, 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:29.

ดอกไม้งามมีหนามแหลม ใช่บานแย้มให้คนชม บานไว้เพื่อสะสม ความอุดมแห่งผืนดิน...

#21 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 20:40

เดี๋ยวนี้คุณหนูเยอะจัง ชักอยากเป็น "ท่านชาย" กับเขาบ้างแล้วดิ

จะเป็นให้หล่อประมาณนี้เลย จะได้คู่ควรกับบรรดาคุณหนูทั้งหลาย

เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#22 สิงห์สนามซ้อม

สิงห์สนามซ้อม

คนดีไม่กลัวการตรวจสอบ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 20:42

ตลกดี

มี เเฟนคลับด้วย เเฮะ เรา

ดีใจจัง :P

อยากเข้าเเก๊ง หนูจินนี่ ต้องได้คืนละสี่ น๊ะจ๊ะ

พยายามเข้าน๊ะ :lol:

เกรียน !! :lol:

" ประกาศบอยคอต ช่อง 3 ไม่ว่าจะข่าว ละคร หรือการ์ตูนลูก  กรูไม่ดู !!! "

#23 คุณหนูจินนี่

ขาประจำ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 20:45

เดี๋ยวนี้คุณหนูเยอะจัง ชักอยากเป็น "ท่านชาย" กับเขาบ้างแล้วดิ

จะเป็นให้หล่อประมาณนี้เลย จะได้คู่ควรกับบรรดาคุณหนูทั้งหลาย

:lol: หนูจินนี่ชอบ ป๋า มากกว่าจ่ะ...

เเต่ต้อง.... หุ่นเฟิร์มๆๆ หน่อยน๊ะ

เเข็งเเรง.. กำยำ.. ม้าพ่อพันธ์.. น่าหลงใหล.. ที่นี่มีบ้างมั๊ยจ๊ะ :rolleyes: :rolleyes: :P :P

#24 อ่านตลอดล่ะ

อ่านตลอดล่ะ

อ่านตลอดล่ะ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 20:46

ตลกดี ....
ตลกดี ....
ตลกดี ....
ตลกดี ....
ตลกดี ....
ตลกดี ....
ตลกดี ....
ตลกดี ....

เพราะมีอดีต เราจึงมีประสบการณ์ เพราะมีวันวาน เราจึงเติบโต   เพราะเคยโง่ เราจึงฉลาด เพราะเคยพลาด เราจึงแข็งแรง

#25 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 20:47

คนตั้งอาจตลก แต่คนอ่านบอร์ดไม่ตลกนะ
gladiator 1.jpg

#26 อ่านตลอดล่ะ

อ่านตลอดล่ะ

อ่านตลอดล่ะ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 20:54

Posted Image คุณได้รับหญ้าแพรก 1 เอเคอร์

เพราะมีอดีต เราจึงมีประสบการณ์ เพราะมีวันวาน เราจึงเติบโต   เพราะเคยโง่ เราจึงฉลาด เพราะเคยพลาด เราจึงแข็งแรง

#27 Lelouch Vi Britannia

Lelouch Vi Britannia

ขาประจำ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:03

อยากให้เนียนกว่านี้ ก็ต้องสมัครใหม่นะครับ ท่าน "ไข่แลน" :P
คนที่จะยิงได้ มีแต่คนที่เตรียมใจจะถูกยิงกลับแล้วเท่านั้น

#28 ppneer

ppneer

เมพ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:15

รักทุกคนค่ะ
รัก พท.
รัก ปชป.

มีผัว มีลูกเป็นตัวตนหรือยังครับ

ถ้ายังไม่มี รอน้าเย็นมาจัดให้นะครับ
ขวานทอง บรรพบุรุษ เป็นคนสร้างให้เราทุกวันนี้ ตัวกูจะปกปักรักษาเท่าชีวิตเพื่อ พ่อหลวง กูถวายชีวิตใอ้แม้ว ออกไปๆๆๆ กูเกลียดใอ้แม้ว

#29 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:17

อยากให้เนียนกว่านี้ ก็ต้องสมัครใหม่นะครับ ท่าน "ไข่แลน" :P

ถ้าโดนแบน คนอย่างหนูการี่ จะเลิกเข้าเสรีไทยไปตลอดเลย
ไม่มีสมัครใหม่แน่นอน ค่ะ
ไม่รีเซตจำนวนโพสต์แน่นอนค่ะ

พี่ๆ เสื้อแดงก็ควรมีจุดยืนเช่นเดียวกะหนู น๊ะค๊ะ

ปล. รักโหวตโนและเผาเมือง ด้วยค่ะ ขอบคุณที่แนะนำ

#30 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:18

รักทุกคนค่ะ
รัก พท.
รัก ปชป.

มีผัว มีลูกเป็นตัวตนหรือยังครับ

ถ้ายังไม่มี รอน้าเย็นมาจัดให้นะครับ

มีแล้วค่ะ ลูกสอง แต่ถ้าน้าเย็นอยากจัดให้อีก
สองลูกก็ดีค่า จะเอามีบีบเล่น แก้เหงามือ

#31 ppneer

ppneer

เมพ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:19

รักทุกคนค่ะ
รัก พท.
รัก ปชป.

มีแล้วค่ะ ลูกสอง แต่ถ้าน้าเย็นอยากจัดให้อีก
สองลูกก็ดีค่า จะเอามีบีบเล่น แก้เหงามือ

ของน้าเย็นมือไม่ต้องFunจัดให้
ขวานทอง บรรพบุรุษ เป็นคนสร้างให้เราทุกวันนี้ ตัวกูจะปกปักรักษาเท่าชีวิตเพื่อ พ่อหลวง กูถวายชีวิตใอ้แม้ว ออกไปๆๆๆ กูเกลียดใอ้แม้ว

#32 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:31

แบบนี้ต้องเลี้ยงต้อนรับ น้องใหม่(?) กันสักหน่อยแล้ว
ไม่ต้องเกรงใจ ทานเต็มที่เลยครับ

ทานเสร็จจ่ายตังค์เองด้วยนะ
:D

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#33 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:33

ใช้คำว่ากระหรี่ไปเลยดีกว่า จะได้ถึงใจกันสุด ไม่ต้องกั้ก

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#34 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:34

ชอบจังค่ะ ตลกดี
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#35 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:39

ใช้คำว่ากระหรี่ไปเลยดีกว่า จะได้ถึงใจกันสุด ไม่ต้องกั้ก

ไม่เอาค่า อยากได้พ้องเสียงกับ คุณพี่ "คุณหนูจินนี่" ค่า

พี่จี อย่ารังแกน้องใหม่ซิคะ เห็นว่า โพสต์ห่างกันตั้ง 3000 กว่าๆ แล้วจะรังแกกันอย่างนั้นหรือคะ

Edited by คุณหนูการี่, 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:40.

#36 ppneer

ppneer

เมพ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:40

สำหรับนางยก หรือ จขกท.

#37 akincana

akincana

ขาประจำ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:48

รักทุกคนค่ะ
รัก พท.
รัก ปชป.

ยืนเขย่งเท้า...จะยืนได้ไม่นาน -_-

#38 ดอกปีบ

ดอกปีบ

^-^นางสิงห์สีฟ้า^-^

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:51

ไม่เอาค่า อยากได้พ้องเสียงกับ คุณพี่ "คุณหนูจินนี่" ค่า

พี่จี อย่ารังแกน้องใหม่ซิคะ เห็นว่า โพสต์ห่างกันตั้ง 3000 กว่าๆ แล้วจะรังแกกันอย่างนั้นหรือคะ

พึ่งค้นพบตัวเองหรือคะ คุณไข่แลน
ต้มกันซะสุกเลย..... ไม่เป็นไรโทษตัวเองที่ไม่รอบคอบเอง

ดอกไม้งามมีหนามแหลม ใช่บานแย้มให้คนชม บานไว้เพื่อสะสม ความอุดมแห่งผืนดิน...

#39 ppneer

ppneer

เมพ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:51

รักทุกคนค่ะ
รัก พท.
รัก ปชป.

ยืนเขย่งเท้า...จะยืนได้ไม่นาน -_-

คนไม่ต้องยืนเข่างเท้า แบบที่ท่านว่านั้นมันหมานะครับ

หรือ จขกท.เป็น Dogs จริงๆ

#40 akincana

akincana

ขาประจำ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:54

รักทุกคนค่ะ
รัก พท.
รัก ปชป.

คนไม่ต้องยืนเข่างเท้า แบบที่ท่านว่านั้นมันหมานะครับ

อิ้อิ้ :D

#41 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:57

รักทุกคนค่ะ
รัก พท.
รัก ปชป.

น้องใหม่ เรฟ เยอะจน น่ากลัว 55555555555

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

#42 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:09

รักทุกคนค่ะ
รัก พท.
รัก ปชป.

ยังหรอกค่ะ ยังเรียนไม่จบ ดุดตะดี บันดิดค่า

#43 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:10

ขอร้องเรียน MOD ครับ.........ให้ แบน หรือ กลมก็ได้ ( ไม่เอากั๊ก )

เพราะ ท่านโจโฉ ทำผิดกฎของ บอร์ด สรท. ครับ

เอารูปตัวจริงมาเปิดเผยแบบนี้ ถือว่าผิดกฎครับ.... :lol: :lol:

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#44 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 1 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:13

ขอร้องเรียน MOD ครับ.........ให้ แบน หรือ กลมก็ได้ ( ไม่เอากั๊ก )

เพราะ ท่านโจโฉ ทำผิดกฎของ บอร์ด สรท. ครับ

เอารูปตัวจริงมาเปิดเผยแบบนี้ ถือว่าผิดกฎครับ.... :lol: :lol:

บอก กงกง ว่า ท่านโจโฉ หย่อ จุงเบยยย ค่า

#45 คนกรุงธน

คนกรุงธน

เมพ

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:20

เอาหนุ่มๆมาฝากคุณหนูๆ

"น้อมส่งเสด็จสู่พระนิพพาน"

#46 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 07:05

เอาหนุ่มๆมาฝากคุณหนูๆ

ครึ่งโหล อ่านนสพ.ยังไม่จบฉบับ ..ซะละมั้งงงงง

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#47 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 07:11

ผ่านมานับ10ชม. 46โพสท์
ไม่มีใครตอบรับ "น้องใหม่ค่ะ หนูการี่ ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยนะค๊ะ"
ในสรท.ใจดำ
หรือGaleee เป็น.......

ผมอยู่หลังเขา ไม่มีข้อมูลเชิงตื้น/ลึก/หนา/บาง ..ขอทำแบบสส.พท.
ละกัน(มันสมองจะได้ใหม่อยู่เสมอ)
ลงมติเมื่อไร บอกมา

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#48 ทัชชี่

ทัชชี่

ดีใจจัง ค้นแล้วเจอเลย

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:53

เล่นซะเนียนเลยครับ... ^_^

ประชาธิปไตยแบบแดง: 1. ไม่ใช่แดง เป็นประชาธิปไตยไม่ได้ 2. เสียงส่วนใหญ่ คือเสียงถูกต้อง 3. กฎพวกพ้องต้องเหนือกฎหมาย 4. เบื้องสูงมีไว้เหยียบย่ำ 5. ใครทำก็ผิด แต่แดงต้องไม่ผิด 6. คิดร้ายต่อทักษิณย่อมชั่ว 7. มั่วบิดเบือนหลอกพวกเดียวกัน 8. ปั้นน้ำเป็นตัวแล้วแถ

#49 ชาวสวน

ชาวสวน

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:29

กรุณาเข้าเรื่องการเมือง ซักหน่อยเถอะ ไหนๆ ก็ฝากเนื้อฝากตัวกันแล้ว

ปล. ผมต้องจำสมาชิก แดงคิวซีเพิ่มอีกแล้วหรือนี่ ขยันเปลี่ยนชื่อกันจัง :D

#50 noswords

noswords

ขาประจำ

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:43

ดักกันเข้าไป :lol:

What is a rebel? - A man who says NO!Albert Camus

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน