Jump to content

- - - - -

////////// ท่านนายกทักษิณ พอทีเถอะครับ ท่านยังจะต้องการอะไรอีก ทรัพย์สินเงินทองท่านก็มีมากมาย ความรักจากประชาชนท่านก็ได้ทั้งประเทศ จะเอาอะไรอีก

• Please log in to reply
30 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:46

หยุด และพอเสียที ให้ประเทศนี้ได้เดินหน้าต่อเถอะครับ

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#2 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:47

ตายไปอย่าลืมเอาไปด้วยเน้อ?
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#3 คุณหนูจีน่า

คุณหนูจีน่า

ขาประจำ

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:49

ความเข้าใจผิด ทำให้คนดีๆคนหนึ่งต้องมีตราบาป

เป็นลายเซ็นที่ดราม่าดี

ในส่วนของประเทศไทย เราไม่ขออะไรมากไปกว่า "แผ่นดินของเรา" - ท่านทูตวีรชัย พลาศรัย / คำแถลงปิดคดีปราสาทพระวิหาร

#4 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:49

enough !! ได้แล้ว

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#5 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:51

ต้องการอะไรผมก็ไม่รู้แน่ชัดหรอกครับเพราะอ่านใจใครไม่ได้
แต่ที่รู้ๆ คือไม่ได้ปรารถนาดีกับคนไทยและประเทศไทยแน่นอน -_-
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#6 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:53

ไม่หรอกครับ ท่านคงพอไม่ได้
เพราะทรัพย์สินท่าน หายไปเยอะแล้ว
จากการลงทุนสโมสรฟุตบอล เหมืองเพชร อสังหาริมทรัพย์
จากการโดนบางประเทศหลอกแดรก
จากการโดนขี้ข้าหลอกสูบไป

ผมว่า วันนี้ท่านอาจนอนเอา teen ก่ายหน้าผาก
อยากได้ตังค์คืนอยู่ก็เป็นได้

แต่ทำไงได้ล่ะครับ ขี้ข้ามันก็สูบเงินอยู่ทุกวัน
ไม่นับพวกขี้ข้าตามเวปบอร์ดอีกเยอะแยะ

แถมขี้ข้าบางตัว มันตอแหลเป็นไฟเชียวครับ

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#7 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:59

ประชาธิปไตย !!!

:D

#8 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:00

ทำผิด. ทำชั่ว. แต่ต้องการจะล้างผิด ล้างชั่ว. เพื่อก้าวขึ้นสู่

ตำแหน่งสูง.แกล้างสมองคนสัก ครึ่งประเทศ แกอาจจะทำได้

ทุกวันนี้ แกได้ตำแหน่ง..ถ่อยที่สุด...ของประเทศนึั.

#9 เพื่อไทยทำได้ทุกอย่าง

เพื่อไทยทำได้ทุกอย่าง

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:00

ความรักจากประชาชนท่านก็ได้ทั้งประเทศ.....ขอเว้นตัวเองไว้สักคนนะคะ รักมันไม่ลงจริงๆ
ทักษิณเป็นเทพเจ้าจริงๆนะ ไม่เชื่อถาม เสื้อแดง ดูสิ

#10 คนบูรพา

คนบูรพา

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:02

พูดไป.....ก็เหมือน "เป่าสากกระเบือ"
ถ้าไม่คิดจะตอบแทนแผ่นดิน ก็จงอย่าทำลาย

#11 raffy

raffy

ขาประจำ

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:04

เรื่องไรจะพอ...พอซะให้ยาก
ไหนจะลูกโอ๊ค ลูกเอม ลูกอุ่งอิง
ไหนจะหลานตาที่จะลืมตามาดูโลกอีก
พอไม่ได้หรอกเว๊ย5555555

#12 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:04

ผมคิดว่าคนไทยอยู่กันด้วยความชอบ ไม่ได้อยู่กันด้วยหลักของเหตุและผล

#13 wat

wat

เนตังมะมะ เนโสหะมัสมิ นะเมโสอัตตา.

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:07

-_- "ความเข้าใจผิด ทำให้คนดีๆคนหนึ่งต้องมีตราบาป" ... ใครคือคนดีที่โดนตีตรา????
:) Sometime...Sun shine through the rain...

#14 สุกี้น้อย

สุกี้น้อย

หล่อสุดในเสรีไทย 55

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:08

ขอลครับ.....ตอนแรกไม่ทันคิดว่าใครคือจ.ข.ก.ท. เลยแสดงความคิดเห็นออกไป

Edited by สุกี้น้อย, 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 01:37.

#15 นคร เวียงโกศัย

นคร เวียงโกศัย

น้องใหม่

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:10

ตอแหล

ใจดี20 ข้าจำเอ็งได้

#16 korkang

korkang

ขาประจำ

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:27

-_- "ความเข้าใจผิด ทำให้คนดีๆคนหนึ่งต้องมีตราบาป" ... ใครคือคนดีที่โดนตีตรา????

เฮ้ย ที่ผ่านมาพวกเราเข้าใจผิดกันหมดเลย เข้าใจผิดเรื่องอะไร :huh:

#17 Leonet for VENDETTA

Leonet for VENDETTA

กรูเกลียดไพร่

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:28

ความเข้าใจผิด ทำให้คนดีๆคนหนึ่งต้องมีตราบาป
แล้วที่ใช้ชื่อว่า คนกลับใจ...
คือจาก "คนกลับใจ...กลายเป็นหมา" ใช่ไหม
หรือ "คนกลับใจ...จากตัวผู้ เป็น ตัวเมียอ่ะ"

Posted Image Posted Image[color=#000080;]เมื่อมั่งมี...มากมาย...มิตรหมายมอง[/color][color=#800000;] เมื่อหม่นหมอง...มิตรมอง...เหมือนหมูหมา[/color][color=#800080;]เมื่อไม่มี...หมดมิตร...มุ่งมองมา[/color][color=#ff0000;]เมื่อมอดม้วย...แม้หมูหมา...ไม่มามอง[/color]

#18 Emolution

Emolution

โคตรพ่อโคตรแม่ควายแดง

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:31

สรุปนี่ไอ้ใจดีใช่มั้ย

#19 สีนวล...สีนิล

สีนวล...สีนิล

ขาประจำ

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:33

อ้าวพี่ใจดีนี้เอง

เออ....แล้วเรื่องที่พี่จะบริจาคเงินให้กับ สรท ละพี่

เป็นเรื่องที่เข้าใจผิดของ Mod ใช่ไหมครับ

#20 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:37

ด่วน !!! ยิงแก๊ส น้ำตาแล้ว .....

โดย เด็กปากดี, 24 พฤศจิกาคม 2555 09:16

เอ๋ง !! เอ๋ง !! เอ๋ง !!
5555555555555+++

ร้องเป็นหมาเลยนะเมิง...สงสัยรู้ตัวแล้วว่าเป็นหมา

ไม่ใช่ธรรมดานะ หมาขี้เรื้อนด้วย

Edited by Stargate-1, 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:38.

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#21 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:09

คำพูดของเด็กรับจ้างโพสจะเข้าหูท่านทักษิณเหรอ

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#22 awhile

awhile

ขาประจำ

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:12

นางยก ตอนนี้ชื่อ ยิ่งลัก นะครับ
จำอะไรผิดหรือเปล่า??

#23 หนูน้อยอาเลย์นา

หนูน้อยอาเลย์นา

ขาประจำ

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:17

สวัสดีตอนบ่ายๆของวันที่ 3 เดือนสุดท้ายของปี

:lol: :lol:

หนูน้อยอาเลย์นา น่ารักจุงเบ

#24 นิจนิรันดร์

นิจนิรันดร์

ขาประจำ

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:48

ขอเชิญชมวีรกรรมของเจ้าของกระทู้ครับ

ประกาศ ณ ที่นี้ ถ้าMODท่านใดลบกระทู้สลิปเงินเดือนของผม ผมยินดีจะบริจาคเงินช่วยเหลือเวปเสรีไทยเป็นจำนวน 1,000 บาทโดยไม่มีเงื่อนไข

My slip (เงินเดือน) is coming soon 31 ม.ค. เจอกัน

#25 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:56

ตอแหล

ใจดี20 ข้าจำเอ็งได้

นี่แค่ใช้คำว่า “ตอแหล”
ก็มีคนรู้แล้วครับ ว่าเป็นใจดี

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#26 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:59

ฝากไปให้ ไอ้ตัวที่ ใจดี20 พูดถึง ตามหัวข้อกระทู้ ด้วยครับ... :lol: :lol:

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#27 Ballbk

Ballbk

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:58

หยุด และพอเสียที ให้ประเทศนี้ได้เดินหน้าต่อเถอะครับ

ชีวิตมืงอ่ะ มันเสนียดบอร์ด เสรีไทย

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#28 OPENUP

OPENUP

ขาประจำ

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 16:25

ผมคิดว่าคนไทยอยู่กันด้วยความชอบ ไม่ได้อยู่กันด้วยหลักของเหตุและผล

ไอ้ควายยังกล้าพูด คำว่า เหตุและผลอีก มรึงน่ะด้านมากเลยนะ

ไอ้ตอแหล....

#29 pream

pream

ขาประจำ

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:01

////////// ท่านนายกทักษิณ พอทีเถอะครับ ท่านยังจะต้องการอะไรอีก ทรัพย์สินเงินทองท่านก็มีมากมาย ความรักจากประชาชนท่านก็ได้ทั้งประเทศ จะเอาอะไรอีก

v
v
v
v
v
v
v
///////////ใจดีตอแหล พอทีเถอะครับ เมริงยังต้องการอะไรอีก ความเกลียดชังจากสมาชิก สรท. เมริงก็ได้มาเต็มเม็ดแล้ว จะเอาอะไรอีก

#30 หนูน้อยอาเลย์นา

หนูน้อยอาเลย์นา

ขาประจำ

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:03

ท่านทักษิณต้องการกระสุนฝังกะโหลกแบบเ้สธ.แดงครับ

เลยไม่ยอมหยุดซะที

-_- -_-

หนูน้อยอาเลย์นา น่ารักจุงเบ

#31 เงาไม้

เงาไม้

ขาประจำ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 01:11

ทักษิรอาจอยากกำจัดขี้ข้าควายๆออกจากตัวก็เป็นได้...เพราะมีไว้ใกล้ตัวยิ่งเป็นเสนียดกว่าเดิม
ชลใสดูในน้ำ เงาดำนั้นเงาใด? ... เงากรรม หรือเงาใคร?....

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน