Jump to content

- - - - -

////////// การเมืองกับการเดินทางโดยเครื่องบิน เย็นนี้ผมจะไปแคนเซิลตั๋วเครื่องบินไปภูเก็ต แล้วจะรีบไปจองตั๋วรถทัวร์เฟิร์ตคลาสครับ บอกตรงๆว่ากลัว

• Please log in to reply
134 ความเห็นในกระทู้นี้

#101 หนูน้อยอาเลย์นา

หนูน้อยอาเลย์นา

ขาประจำ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 07:00

ว๊า หมดเลย ว่าจะรอดูรูปเครื่องดูคาติของใจดีแกซะหน่อย

หมดกันๆ

:lol: :lol: :lol: :lol:

หนูน้อยอาเลย์นา น่ารักจุงเบ

#102 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 07:07

หลังจากที่มีข่าวว่าแอร์ คิดจะเอากาแฟไปสาดหัวผู้โดยสาร ที่เป็นเรื่องราวใหญ่โต
ผมขอไปรถทัวร์ดีกว่าครับ ขอความสบายใจไว้ก่อน

ถ้าพ่อคุณไมใช่คนเลว โกงบ้านโกงเมืองรวยเป็นแสนล้าน ..ต่อให้คุณถูกแอร์ ถุยน้ำ
ลายใส่หน้า ก็เป็นเรื่องของคุณว่าจะแจ้งความดำเนินคดีหรือไม่ ไม่มีควายแดงออกมาชุมนุมแทน,
ไม่มีรมต. ที่ไม่เคยเห็นว่าทำดีอะไร มาแปลความว่าเป็นอาชญากรรมช่วยคุณ, ถ้าได้ออกสื่อ
ก็เป็นตัวเล็กๆ

อย่าดัดจริตวิตกเลย

Edited by IFai, 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 07:08.

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#103 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 07:22

น้ำมันแพงขึ้นทุกวัน อย่างไร้เหตุผล
ใช้รถยนต์ไม่ไหว ใช้มอไซ ดีฝ่า

"การเมืองกับการเดินทางโดยเครื่องบิน เย็นนี้ผมจะไปแคนเซิลตั๋วเครื่องบินไปภูเก็ต แล้วจะรีบไปจองตั๋วรถทัวร์เฟิร์ตคลาสครับ บอกตรงๆว่ากลัว"
***ชั้นเฟิ๊ดคลาด แพงกว่าเซคคั่นคลาด มากไหมครับ

Attached Images

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#104 QueenBee

QueenBee

ขาประจำ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:00

ขอเชิญชมวีรกรรมของเจ้าของกระทู้ครับ

ประกาศ ณ ที่นี้ ถ้าMODท่านใดลบกระทู้สลิปเงินเดือนของผม ผมยินดีจะบริจาคเงินช่วยเหลือเวปเสรีไทยเป็นจำนวน 1,000 บาทโดยไม่มีเงื่อนไข

My slip (เงินเดือน) is coming soon 31 ม.ค. เจอกัน

โถ....กระจอกมาก

Edited by QueenBee, 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:01.

เป็นคนธรรมดาๆที่รักในหลวงยิ่งชีวิตเบื่อผู้นำที่คิดไม่เป็นเชื่อว่าแม้วคือศัตรูของชาติรับไม่ได้กับแดงเผาเมือง

#105 tom_ma

tom_ma

ขาประจำ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:24

ใจดี ขอร้องอย่ามาเลยภูเก็ต ไปที่ชอบที่ชอบเถอะ เราอยู่สบายดีแล้ว เราไม่ต้องการใจดี20 มาภูเก็ต เราไม่ต้อนรับ

เค้าไม่ได้มาเลยต่างหากครับ โชคดีขึ้นเยอะ ไม่งั้นหนังที่ผมเพิ่งดูไปคงเกิดอีกรอบสอง

ค่ะ คุณ Oreki Houtarou กลัวแบบนั้นล่ะค่ะ ก็เลยต้องให้เขาไปที่ชอบทีชอบของเขา อย่ามาภูเก็ต ตอนนี้ยิ่งจะครบอีกรอบปีแล้ว ยอมรับว่ากลัว
คำขัวญ กาสรแดง : นางยกข้าใครอย่าแตะ ถ้าแตะ ตายยยย

#106 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:27

สงสัย อยากลงดราม่าอีกรอบ :lol:

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#107 Leonet for VENDETTA

Leonet for VENDETTA

กรูเกลียดไพร่

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:39

แน่จริง เอาก๊อป***ตั๋วเครื่องบิน กับต้นขั้วตั๋วรถทัวร์มาโชว์ให้ดูด้วย

ป๊าด......ไปถามหาความจริงกับชายคนนี้ :lol: :lol: :lol: :lol:

ผมอยากเห็น ฝีมือปลอมตั๋ว จากโลโมติลขมิบตูดอีกง่ะครับ :D

อยากเห็นดอก เฟื่องฟ้าอ่ะ

Posted Image Posted Image[color=#000080;]เมื่อมั่งมี...มากมาย...มิตรหมายมอง[/color][color=#800000;] เมื่อหม่นหมอง...มิตรมอง...เหมือนหมูหมา[/color][color=#800080;]เมื่อไม่มี...หมดมิตร...มุ่งมองมา[/color][color=#ff0000;]เมื่อมอดม้วย...แม้หมูหมา...ไม่มามอง[/color]

#108 raffy

raffy

ขาประจำ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:53

แน่จริง เอาก๊อป***ตั๋วเครื่องบิน กับต้นขั้วตั๋วรถทัวร์มาโชว์ให้ดูด้วย

ป๊าด......ไปถามหาความจริงกับชายคนนี้ :lol: :lol: :lol: :lol:

ผมอยากเห็น ฝีมือปลอมตั๋ว จากโลโมติลขมิบตูดอีกง่ะครับ :D

ผมว่าตอนนี้คงจะปลอมตัวมากกว่าอีกนะครับ :lol: :lol: :lol: :lol:

#109 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:57

ไม่ขับ LRX ขึ้นลงล่ะ รถดี วิ่งแป๊ปเดียวก็ถึง

ปล ถึงจะเปลี่ยนชื่อ แต่ความตอแหล หลั่งไว มันก็แก้ไม่ได้นะ ไอ้คางครูด
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#110 human

human

ขาประจำ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:57

พ่อคนกลับใจ มันกลับอีท่าไหน เห็นยังจังไร เหมือนเดิม

กลับไปเกิดใหม่เถิดพ่อคู๊ณ สันดานท่านแก้ไม่หายหรอก
ผีหลอกก็ยังพอทนแต่คนหลอกคนกูทนไม่ได้

#111 zutto

zutto

ขาประจำ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:02

น้ำหน้าอย่างเอ็งไปไหนก็นั่งรถไฟฟรี รถเมล์ฟรีก็พอแล้ว ...

#112 ขาวหรือดำ

ขาวหรือดำ

น้องเก่า

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:09

เริ่มเห็นใจคุณใจดีแล้วหละ ถ้าสัญญาว่าจะไม่โกหก

#113 Mr.boon

Mr.boon

น้องใหม่

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:16

ผมกลัวอาเพศจะเกิดกับเกาะภูเก็ตจังเลยเวลาพวกตัว***มาทีไรเนี่ยะ.

#114 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:18

หลังจากที่มีข่าวว่าแอร์ คิดจะเอากาแฟไปสาดหัวผู้โดยสาร ที่เป็นเรื่องราวใหญ่โต
ผมขอไปรถทัวร์ดีกว่าครับ ขอความสบายใจไว้ก่อน

ไม่เคยมีสัมมาวาจา ทำผิดศีลเป็นประจำ

#115 คนในพื้นที่

คนในพื้นที่

ขาประจำ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:20

คนชั่วไปที่ไหนก็หนีใครก็อยากเอากาแฟสาดละครับ จะนั่งรถทัวร์ ก็โดนได้ไม่ต้องกลัว
ถ้าจะกลัวกลัวว่าตัวเองดีหรือชั่วดีกว่าครับ

#116 kwun

kwun

ขาประจำ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:21

Somebody

ขาประจำ

• Posted ImagePosted ImagePosted Image

ตอบ เมื่อวาน, 20:40

จับตอแหล ครั้งที่ XXX ของไอดี
"คนกลับใจ" หรือ ชื่อเก่า jaidee20

จากกระทู้ล่าสุด http://webboard.seri...เค/page__st__50

Posted Imageภูผาหมอก, on 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:43, said:

Posted Imageคนกลับใจ, on 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:40, said:

Posted Imageดาร์ค สวอน, on 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:37, said:

Posted Imageคนกลับใจ, on 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:32, said:

Posted Imageภูผาหมอก, on 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:29, said:

Posted Imageคนกลับใจ, on 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:23, said:

ไอ้เสือลูกพ่อ ได้เวลาไปผจญรถติดกันแล้ววววววววววว !!

ไปเอารูปใครมาอีกล่ะ :lol:
ถ้าของคนอื่นเค้าจะยอมให้ถ่ายรูปรถใกล้ๆอย่างนี้เหรอครับ ^^
ไม่ได้บอกว่าเอ็งเป็นคนถ่ายนี่หว่า รูปนี่เจ้าของเขาอาจจะถ่ายเอง ว่าแต่เองไปเอารูปที่เขาถ่ายมาใช้หรือเปล่า
ลองเปลี่ยนมุมให้ดูซิ ถ่าย "ใต้ท้องรถ" ให้ดูหน่อย ไม่เคยเห็นสักที ว่าเครือ่งใต้ท้องรถพวกนี้เป็นไง ส่วนใหญ่ถ่ายแต่ข้างหน้า ด้านข้าง ข้างบนให้ดู เบี่ยแระ

เป็นรถตัวเอง ถ่ายแค่นี้น่าจะได้นะ จัดมาหน่อยซิ
B)
ได้เลยครับ ไว้วันหลังจะถ่ายมาให้ดู วันนี้มืดแล้วแสงไม่มี
อันที่จริง ต่อให้มืดแล้วก็ยังถ่ายได้นะ ถามจริง ที่บ้านไฟฟ้ายังไม่มีใช้เหรอ :huh: :huh:

Posted Imageคนกลับใจ, on 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:26, said:

Posted ImageOreki Houtarou, on 3 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:24, said:

ยังไม่ตอบคำถามผมเลยนะครับผม -_- ว่าแต่เอ้... ทำไมกล้องคุณมันชัดอย่างงี้น้า..... ^_^canon ๆ ^^

canon บ้านป้า คุณสิครับ
ทำไมถึงได้เป็นคนตอแหล ไร้ยางอายแบบนี้นะ -_-

รูปที่แอบอ้าง คือ รูปที่ 3 ในกระทู้นี้
http://www.monstercl...hp?topic=2025.0

คราวหน้าตอแหลให้เนียนกว่านี้หน่อยนะ ไอ้กระจอก -_-

Edited by Somebody, วันนี้, 00:26.

๐๐๐๐ รณรงค์ให้ขุดกระทู้สลิปเงินเดือนทุกครั้ง ก่อน Log-out ออกจากเว็บ ๐๐๐๐
>> My slip (เงินเดือน) is coming soon 31 ม.ค. เจอกัน <<

#2791Lucas Leiva Benitez

#117 sullster

sullster

น้องใหม่

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:23

คนกลับใจ? สงสัยกลับใจจากชายเป็นหญิงชิมิ

#118 kwun

kwun

ขาประจำ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:24

http://webboard.seri...800#entry523636

#119 raffy

raffy

ขาประจำ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:49

หลังจากเหตุการณ์นี้
เขา....ก็จะเปลี่ยนล็อคอินใหม่อีกต่อไป...แล้วก็เปลี่ยนเป็นครั้งที่ไรแล้วก็คงไม่มีใครอยากจะจำ
:lol: :lol: :lol: :lol:

Edited by raffy, 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:50.

#120 คนกินข้าว

คนกินข้าว

ขาประจำ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:58

เด็กรถทัวร์บอกว่า จะฉี่ผสมน้ำให้กิน ตอนหยุดพักทานอาหารนะ ไปไหม
ถ้าเครื่องบินก็ไม่กล้าขึ้น รถทัวร์ก็ไม่กล้าขึ้น
สันหลังหวะขนาดนั้น เดินไปก็แล้วกัน
"การเมือง เป็นเรื่องผลประโยชน์ส่วนตน ผลประโยชน์ประชาชน เป็นข้ออ้าง"

#121 dr_m

dr_m

ขาประจำ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:25

ดันขึ้นหน่อยเดียวใจดีไม่เห็น

ผมคนกลางเอียงข้างความถูกต้อง

#122 หนูน้อยอาเลย์นา

หนูน้อยอาเลย์นา

ขาประจำ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:30

เขาบอก เขาจะทำดีให้เห็น

สงสัยว่าดียังไง

ดี อย่างนี้ หรือ D อย่างนี้

:lol: :lol:

หนูน้อยอาเลย์นา น่ารักจุงเบ

#123 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 20:31

พี่ใจดีไปด้วยกันมั้ยคะ
พี่อยากไปถึงไหนบอกการี่ค่ะ การี่ พาไปเอง

แค่ ////////// (10 Faps เสร็จ) การี่ก็ไม่หมิ่นน้ำใจหรอกค่ะ
แม้นใครรัก รักมั่ง ชัง ชังตอบ

#124 pingping

pingping

ขาประจำ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:43

ท่านมีนามสกุลชินวัตรหรืออย่างไร ใยต้องกลัวกาแฟสาด หรือมีความชั่วช้าไม่ต่างกัน
อย่าเป็นฝูงแกะที่หลงทาง

#125 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:39

หูย คนเสรีไทยนี่...จำแม่นได้อีก
แล้วแบบนี้ไอ้ขมิบตูด ณ โลโมติลจะหลอกใครในนี้ได้อีกง่ะ
ลูกอีช่างขุด(กระทู้) ลูกอีช่างจำ(คำพูดได้หมด)

โห....ลำบากใจแทนเลยเรา
gladiator 1.jpg

#126 V for Macaw

V for Macaw

ขาประจำ

ตอบ 5 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:54

ทำไมไม่เอารถแลน ของท่านไปล่ะ

ผมว่าเค้าอาจจะลืมไปแล้วก็ได้นะ ว่าเคยโม้ไว้ว่ามีแลนโรเวอร์ 5555555555

ฉันมาที่บอร์ดแห่งนี้ เพื่อหยุดระบอบทักษิณ

#127 ฟังทั้งสองฝ่าย

ฟังทั้งสองฝ่าย

ขาประจำ

ตอบ 6 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:25

ไอ้เสือลูกพ่อ ได้เวลาไปผจญรถติดกันแล้ววววววววววว !!

ถ้าของคนอื่นเค้าจะยอมให้ถ่ายรูปรถใกล้ๆอย่างนี้เหรอครับ ^^

ที่likeให้ เพราะผมเห็นด้วย คนรักรถ มักจะไม่ให้ใครเข้าไปใกล้รถ................. โธ่..........ไอ้บ้าเอ๊ยยยยยยยยยยยยยย!!!
หาข้ออ้างอื่นดีกร่านะ.......งเวงกำ :angry: :ph34r: :ph34r: :ph34r:

#128 ฟังทั้งสองฝ่าย

ฟังทั้งสองฝ่าย

ขาประจำ

ตอบ 6 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:27

ไม่ได้บอกว่าเอ็งเป็นคนถ่ายนี่หว่า รูปนี่เจ้าของเขาอาจจะถ่ายเอง ว่าแต่เองไปเอารูปที่เขาถ่ายมาใช้หรือเปล่า
ลองเปลี่ยนมุมให้ดูซิ ถ่าย "ใต้ท้องรถ" ให้ดูหน่อย ไม่เคยเห็นสักที ว่าเครือ่งใต้ท้องรถพวกนี้เป็นไง ส่วนใหญ่ถ่ายแต่ข้างหน้า ด้านข้าง ข้างบนให้ดู เบี่ยแระ

เป็นรถตัวเอง ถ่ายแค่นี้น่าจะได้นะ จัดมาหน่อยซิ
B)

ไม่ได้ครับคนรักรถ จะไม่ยอมให้ถ่าย ถึงแม้เป็นเจ้าของรถเองก็ตามที :P :ph34r: :ph34r: :ph34r:

#129 Tybalt

Tybalt

ขาประจำ

ตอบ 6 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:04

รถทัวร์ Flirt class?

สมแล้วที่บูชายิ่งลักษณ์ 5555

#130 ช่อมัลลิกา

ช่อมัลลิกา

ขาประจำ

ตอบ 6 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 08:48

ปากดีไปยังงั้นหล่ะค่ะ แต่พนันไหมค่ะ ว่าคุณไม่ทำหรอกค่ะ

1. เก็บหอมรอมริบมาทั้งปี กับเงินเดือน 15000 บาท สามารถเก็บเงินซื้อตั๋วเครื่องบินไปได้ ก็นานโขนะคะ
จะมาทำปากเก่งยกเลิกตั๋วแล้ว ไปจองรถทัวร์เฟิร์สคลาส ...ไปหลอกฟายแดงเถอะค่ะ

2. เกาะกระแส อยากดัง ...แค่เอาสลิปเงินเดือน 15000 มาโชว์ยังทำไม่ได้เลย นับประสาอะไรกะจะยกเลิกตั๋วเครื่องบิน

3. ขี้ขลาดตาขาวอย่างคุณ ทำไม่ได้หรอกค่ะ

และ ถ้าเค้าจะสาดจริง เค้าคงไม่ใช่สาดกาแฟใส่คุณหรอกค่ะ ..คงเป้นน้ำร้อน ...ให้ร้องเอ๋งๆๆๆ ไปเลยดีกว่า
ไม่ดีหรือค่ะ อิอิ :P

#131 Titan

Titan

น้องเก่า

ตอบ 6 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:36

เห็นหัวกระทู้บอกไปภูเก็ต ... ไปทำอะไรเหรอครับ ??? แล้วทำไมไม่ขับรถไป ??? แล้วตั๋วเครื่องบินนี่ซื้อเอง ??? ^_^

ไปพักร้อนครับ เคยขับรถไปแล้วครับ แต่เหนื่อยมาก ครั้งนี้เลยอยากไปแบบสบายๆหน่อย รถทัวร์ครับ^^
ตั๋วเครื่องบินซื้อเองครับ ในน้องที่ออฟฟิสไปจองไว้ให้ จะไปกลางสัปดาห์นี้แหละครับ

ไปเที่ยวหาดไหนครับ ??? จองที่พักที่ไหนไว้ ??? :wub:

หาดแม่สะอี๋ แถวๆพูลผล มั้ง

#132 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 6 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:39

เอร็งเป็นโรคจิตวิปเลี้ยว.. เจี๊ยววิปลิต ป่าวว่ะ

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#133 MANEE

MANEE

น้องใหม่

ตอบ 6 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:14

บางทีคิดว่ากาแฟที่สาดมันน้อยไปนะ 555 ถ้าเป็นเราจะสาดน้ำร้อนทั้งกระติกเลยทีเดียว

#134 V for Macaw

V for Macaw

ขาประจำ

ตอบ 10 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 16:04

อิอิ จะขุดกระทู้นี้ให้ขึ้นคู่กับกระทู้สลิปเงินเดือนไปอีกนานแสนนานเลยทีเดียว

ฉันมาที่บอร์ดแห่งนี้ เพื่อหยุดระบอบทักษิณ

#135 tu249cm

tu249cm

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 10 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 16:23

มันกลับใจตรงไหน มั่วเหมือนเดิม

กลับใจจากมั่วธรรมดาเป็นมั่วมากๆงัย

“People shouldn't be afraid of their government. Governments should be afraid of their people.”

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน