Jump to content

- - - - -

ร่วมฟังเวทีประชาชน เดินหน้าผ่าความจริง ความจริงไม่มีวันตาย ปทุมธานี เสาร์ที่ 8 ธ.ค.55 เวลา 16.00 น.

• Please log in to reply
55 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 prisonbreak

prisonbreak

ขาประจำ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:42

จะแมงสาปควายแดงเลวไม่ต่างกันบ้าพอๆกัน

แมงสาปเลวยังไงครับ? บ้ายังไงครับ

ขอสมองพิจารณานิดนึงก็ยังดี ไม่เอาวนลูปบิดเบือนของแป๊ะลิ้มนะครับ

#52 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:50

จะแมงสาปควายแดงเลวไม่ต่างกันบ้าพอๆกัน

โลกใครที..ไอบาวนี่ เบล่อจริง

ม้ายโหร่เมื๊อนกัน ค๊าดงุ้นถั่งเพ
แล่งไร่แตหล่ะที น้าที๊บให้หยักง่าย
แม้นใครรัก รักมั่ง ชัง ชังตอบ

#53 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:53

แมงสาปเลวยังไงครับ? บ้ายังไงครับ

ขอสมองพิจารณานิดนึงก็ยังดี ไม่เอาวนลูปบิดเบือนของแป๊ะลิ้มนะครับ

วันนี้แพ๊ท สองหนึ่ง เป็นไรอ่ะ ใครทำให้โกรธ โถๆๆๆ :D :D :D

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#54 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 05:48

โลกใครที..ไอบาวนี่ เบล่อจริง

ม้ายโหร่เมื๊อนกัน ค๊าดงุ้นถั่งเพ
แล่งไร่แตหล่ะที น้าที๊บให้หยักง่าย

ว่างๆ ก้อถามม้านแลต้า หัวมันใส่รัยไว้ ขี้แกลบม่าย ช่วยเคาะออกมาที

#55 redfrog53

redfrog53

ตอบ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 05:54

บรรยากาศปราศรัย ม.รังสิต 8 ธันวาคม 2555

#56 redfrog53

redfrog53

ตอบ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 06:01

ผ่าความจริง ปทุมธานี : สุเทพ
http://www.youtube.com/watch?v=YjOYIsaQytE

ผ่าความจริง ปทุมธานี : อภิรักษ์
http://www.youtube.com/watch?v=rgrDBEFocc4

"ถ้ามันจะแก้รัฐธรรมนูญ ออกกฎหมายล้างผิด ผมขอให้พี่น้องสู้ทุกคน..ผมจะออกมาสู้นอกสภาฯ"..

"ยินดีติดคุกแทนการทำให้ประเทศไทยเสียหลักการจะไม่ยอมเป็นเงื่อนไขให้มันล้างผิด" ...

..ทำงานเพื่อรักษาบ้านเมือง ขณะที่คนพวกนี้(ทักษิณและบริวาร)ก่อการร้าย ฆ่าคน ฆ่าทหาร ตำรวจ เผาบ้านเผาเมืองเห็นกันชัดเจน ผมทำหน้าที่ของผมตามขั้นตอนทุกคำสั่งที่เซ็นต์เก็บไว้หมด งานนี้อย่าบ้าไปตามมัน อย่าคลั่งไปตามมัน ผมกับคุณอภิสิทธิ์พร้อมเดินตามกระบวนการเป็นไงเป็นกัน และ..

"งานนี้ถ้าผมกับคุณอภิสิทธิ์ไม่ติดคุกล่ะก็คนที่ต้องติดคุกคือไอ้เฉลิมกับไอ่ธาริตแน่นอน ไม่มึงก็กูล่ะวะ" เว่ย เฮ่ย

สุเทพ เทือกสุบรรณ
(ผ่าความจริง ปทุมธานี)

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน