Jump to content

- - - - -

คนกลับใจ พฤติกรรมเลียนแบบ แต่ขอให้เชื่อเถอะว่ากลับใจแล้วจริงๆ

• Please log in to reply
43 replies to this topic

#1 เด็กปากดี

เด็กปากดี

I am Royalist

Posted 4 December 2012 - 14:37

*
POPULAR

จากพฤติกรรมเลียนแบบ โดยยึดไอดอลจากอดีตผู้นำประเทศผู้ร่อนเร่ เป็นมาตรฐาน กลายเป็นอมตะมหากาพย์ของ อมนุษย์ตัวหนึ่ง ที่ขยันแต่งสรรค์ปั้นเรื่อง ยกระดับ สร้างราคาให้กับตัวเองไปวันๆ จริงๆแล้ว หากคิดจะกลับใจจริงๆผมเชื่อว่า ทุกท่านพร้อมที่จะเข้าใจและให้อภัย แต่นี่ดันทุรังไปข้างหน้า สร้างความล้มลายน่าเชื่อถือของตัวเองด้วยตัวเอง เป็นหายนะเล็กๆ ซึ่งคล้ายคลึงกับอดีตผู้นำประเทศร่อนเร่ จากต่างกันตรงที่เจ้าผู้นำหน้าเหลี่ยมนั้นสร้างหายนะใหญ่ๆให้กับบ้านกับเมืองนี้

และผมเชื่อโดยสนิทใจว่า อมนุษย์สมาชิกผู้นั้นปฏิบัติตัวสมชื่อ " คนกลับใจ " จริงๆนั่นและครับ เพียงแค่ " กลับใจเป็นคนปลิ้นปล้อนตลบแตลง " เท่านั้นแหละ

Cr.คุณ Somebody

Edited by เด็กปากดี, 6 December 2012 - 08:52.

สจฺ จํ เว อมตา วาจา คำสัตย์แลเป็นวาจาไม่ตาย

#2 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

Posted 4 December 2012 - 14:43

เดี๊ยวนี้เริ่มพัฒนาในทางเลวขึ้น ไม่รู้จักเด็ก รู้จักผู้ใหญ่แล้ว เริ่มลามปามผู้ใหญ่ ท่านโจโฉแล้ว

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#3 tu249cm

tu249cm

สมาชิกขั้นสูง

Posted 4 December 2012 - 17:37

ใจดีกลับใจจริงๆ กลับใจจากคนปลิ้นปลอนตลบแตลงเป็น โครตปลิ้นปล้อนตลบแตลง
เหมือนเด็กที่บิดามารดาสอนแล้วทำหูทวนลม

“People shouldn't be afraid of their government. Governments should be afraid of their people.”

#4 kwan_kao

kwan_kao

ขาประจำ

Posted 4 December 2012 - 18:26

ทำตัวเอง แท้ ๆ
ขอเป็นเพียงดินก้อนเล็ก ๆ ก้อนหนึ่งของพ่อ ก็ภูมิใจแล้ว

#5 อ้วนประจัญบาน

อ้วนประจัญบาน

น้องเก่า

Posted 4 December 2012 - 18:28

อะไรวะ

#6 หนูน้อยอาเลย์นา

หนูน้อยอาเลย์นา

ขาประจำ

Posted 4 December 2012 - 18:29

อะไรวะ

อย่ารู้เลย :lol:

Edited by ภูผาหมอก, 4 December 2012 - 18:29.

หนูน้อยอาเลย์นา น่ารักจุงเบ

#7 Emolution

Emolution

โคตรพ่อโคตรแม่ควายแดง

Posted 4 December 2012 - 18:34

ขอขำ 2 ที

#8 KaTi รักพระเจ้าอยู่หัว

KaTi รักพระเจ้าอยู่หัว

ขาประจำ

Posted 4 December 2012 - 18:37

ง้าว ก๊ะ !!

อู๋ แบบ คำ เมือง

เห้ เต๊อะ

#9 ตะนิ่นตาญี

ตะนิ่นตาญี

La vie en rose

Posted 4 December 2012 - 18:37

*
POPULAR

ไอ้เสือลูกพ่อ ได้เวลาไปผจญรถติดกันแล้ววววววววววว !!

ใช่ ducati หรือเปล่าครับ วิ่งเท่าไรครับ

รู้จริงๆ อิอิ ผมบิดไม่เคยสุดเสียที เต็มที่ 100 ก็อยู่แล้ว ในกรุงเทพทำความเร็วไม่ได้หรอกครับ รถมันติด เน้นขับเรื่อยๆครับ กินลมชมวิวไป
เวลารถติดผมชอบไปจอดเทียมกับพวก เวฟ นะ แล้วทำหน้าไม่รู้ไม่ชี้ 5555++ มันรู้สึกดีครับ อิอิ^^

ผมอยากให้ทุกคนพูดกับผมดีๆในกระทู้นี้ครับ (หวังใจอย่างนั้น)
ทุกครั้งที่ผมตั้งกระทู้ดีๆ พวกคุณก็รุมด่าผม มันทำให้ผมรู้สึกว่า นี่ตูจะทำดีไปทำไม ดีหรือไม่ดีก็โดนรุมด่าอยู่ดี นี่แหละครับสิ่งที่ผมอยากพูดกับพวกคุณ

ไหนเครื่องดูคาติอ่ะ บอกจะเอามาให้ดูหนิ

:lol: :lol: :lol:

คุณดูหัวข้อกระทู้ด้วยว่าเค้ากำลังพูดถึงเรื่องอะไรกัน

จริงจริงแล้ว อาทิตย์ นี้ ทั้ง อาทิตย์ ตะนิ่นตาญี ตั้งใจไว้ว่าจะไม่ใช้ ผรุสวาทวาจา กับผู้ใด

ในที่สุดก็อดไม่ได้จริงจริงกับ ใจดี20 คุณนี่มันเลวจริงจริง โกหกได้บัดซบสิ้นดี

ใช้วาจาที่ "ดูถูก" ผู้อื่นได้อย่างเลวชั่วชาติจริงจริง ทั้งทั้งที่ คุณ ก็ไม่ได้มีอะไรเป็นของจริงสักอย่าง

ไม่ทราบว่าจะใช้คำเช่นใด นอกจาก ใจดี20 คุณเกิดมาเสียชาติเกิดจริงจริงครับ

ตะนิ่นตาญี

วันอังคารที่ ๔ ธันวาคม พ.ศ. ๒๕๕๕

เวลา ๑๘.๓๗ นาฬิกา
"จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา"

#10 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

Posted 4 December 2012 - 20:05

ขอแสดงความคิดเห็นต่อ เจ้าของกระทู้หน่อยนะคะ
อยากให้ น้องเด็กปากดี ให้เครดิตกับคุณ Somebody ผู้ที่จับผิด ใจดีจอมกลับกลอกด้วย
เพราะน้องเด็กปากดีเอาทั้งภาพทั้งคอมเมนท์ของเขามา แต่ไม่ได้ใส่เครดิตไว้ด้วย

จับตอแหล ครั้งที่ XXX ของไอดี
"คนกลับใจ" หรือ ชื่อเก่า jaidee20
-_-

ไอ้เสือลูกพ่อ ได้เวลาไปผจญรถติดกันแล้ววววววววววว !!

ไปเอารูปใครมาอีกล่ะ :lol:

ถ้าของคนอื่นเค้าจะยอมให้ถ่ายรูปรถใกล้ๆอย่างนี้เหรอครับ ^^

ไม่ได้บอกว่าเอ็งเป็นคนถ่ายนี่หว่า รูปนี่เจ้าของเขาอาจจะถ่ายเอง ว่าแต่เองไปเอารูปที่เขาถ่ายมาใช้หรือเปล่า
ลองเปลี่ยนมุมให้ดูซิ ถ่าย "ใต้ท้องรถ" ให้ดูหน่อย ไม่เคยเห็นสักที ว่าเครือ่งใต้ท้องรถพวกนี้เป็นไง ส่วนใหญ่ถ่ายแต่ข้างหน้า ด้านข้าง ข้างบนให้ดู เบี่ยแระ

เป็นรถตัวเอง ถ่ายแค่นี้น่าจะได้นะ จัดมาหน่อยซิ
B)

ได้เลยครับ ไว้วันหลังจะถ่ายมาให้ดู วันนี้มืดแล้วแสงไม่มี

อันที่จริง ต่อให้มืดแล้วก็ยังถ่ายได้นะ ถามจริง ที่บ้านไฟฟ้ายังไม่มีใช้เหรอ :huh: :huh:

ยังไม่ตอบคำถามผมเลยนะครับผม -_- ว่าแต่เอ้... ทำไมกล้องคุณมันชัดอย่างงี้น้า..... ^_^

canon ๆ ^^

canon บ้านป้า คุณสิครับ
ทำไมถึงได้เป็นคนตอแหล ไร้ยางอายแบบนี้นะ -_-

รูปที่แอบอ้าง คือ รูปที่ 3 ในกระทู้นี้
http://www.monstercl...hp?topic=2025.0

คราวหน้าตอแหลให้เนียนกว่านี้หน่อยนะ ไอ้กระจอก -_-

capture ภาพมาโดยไม่ใส่เครดิตให้ อาจมีคนเข้าใจผิดว่า น้องเด็กปากดีเป็นผู้จับผิดใจดีเสียเอง

#11 ยืนงงกลางดงแดง

ยืนงงกลางดงแดง

น้องเก่า

Posted 4 December 2012 - 20:28

ปากบอกกลับใจแต่ นิสัยคงเดิม :D

#12 hinotori

hinotori

ขาประจำ

Posted 4 December 2012 - 20:34

ผมว่าไอ้นี่ควรเข้าโรงบาลไปเช็คประสาทซะบ้างแล้ว

ก่อนที่จะละเมอเพ้อเจ้อไปกันใหญ่

#13 V for Macaw

V for Macaw

ขาประจำ

Posted 4 December 2012 - 21:04

แล้วเจ็ทสกี กับ แรนโรเวอร์ อ่ะ 555

ฉันมาที่บอร์ดแห่งนี้ เพื่อหยุดระบอบทักษิณ

#14 sigree

sigree

มหาเมพ

Posted 4 December 2012 - 21:07

บอกตรงๆ
ผมไม่รู้เรื่อง ไม่ได้ตามตั้งแต่รู้ว่าใครอะไรยังไง

เบ่อ นี้เกิดภาคต่ออีกแล้วเหรอ ผมนึกว่าจบซีรี่ชุดนี้ไปแล้วเสียอีก ยาวกกว่า x file อีกมั้งเนี่ย

#15 พิฆาตอสูร

พิฆาตอสูร

พอจะทนเสื้อแดงได้นิดๆ

Posted 4 December 2012 - 21:16

ชอบจินตนาการเหมือนเสื้อแดงไม่มีผิด :lol:

ฟ้าสีทองผ่องอำไพ  ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน

#16 yaister7

yaister7

ขาประจำ

Posted 4 December 2012 - 22:27

ก็ยังสงสัยอยู่? แผลเก่ายังไม่หายสนิทไม่คิดรักษา ดันเปิดแผลใหม่ให้ตัวเองอีก ไอ้คนกลับลำ มันพวกมาโซดิสหรือเปล่า :lol: :lol: :lol:

Edited by yaister7, 4 December 2012 - 22:28.

#17 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

Posted 4 December 2012 - 22:37

ใช่ ducati หรือเปล่าครับ วิ่งเท่าไรครับ

รู้จริงๆ อิอิ ผมบิดไม่เคยสุดเสียที เต็มที่ 100 ก็อยู่แล้ว ในกรุงเทพทำความเร็วไม่ได้หรอกครับ รถมันติด เน้นขับเรื่อยๆครับ กินลมชมวิวไป
เวลารถติดผมชอบไปจอดเทียมกับพวก เวฟ นะ แล้วทำหน้าไม่รู้ไม่ชี้ 5555++ มันรู้สึกดีครับ อิอิ^^

ผมอยากให้ทุกคนพูดกับผมดีๆในกระทู้นี้ครับ (หวังใจอย่างนั้น)
ทุกครั้งที่ผมตั้งกระทู้ดีๆ พวกคุณก็รุมด่าผม มันทำให้ผมรู้สึกว่า นี่ตูจะทำดีไปทำไม ดีหรือไม่ดีก็โดนรุมด่าอยู่ดี นี่แหละครับสิ่งที่ผมอยากพูดกับพวกคุณ

ไหนเครื่องดูคาติอ่ะ บอกจะเอามาให้ดูหนิ

:lol: :lol: :lol:

คุณดูหัวข้อกระทู้ด้วยว่าเค้ากำลังพูดถึงเรื่องอะไรกัน

จริงจริงแล้ว อาทิตย์ นี้ ทั้ง อาทิตย์ ตะนิ่นตาญี ตั้งใจไว้ว่าจะไม่ใช้ ผรุสวาทวาจา กับผู้ใด

ในที่สุดก็อดไม่ได้จริงจริงกับ ใจดี20 คุณนี่มันเลวจริงจริง โกหกได้บัดซบสิ้นดี

ใช้วาจาที่ "ดูถูก" ผู้อื่นได้อย่างเลวชั่วชาติจริงจริง ทั้งทั้งที่ คุณ ก็ไม่ได้มีอะไรเป็นของจริงสักอย่าง

ไม่ทราบว่าจะใช้คำเช่นใด นอกจาก ใจดี20 คุณเกิดมาเสียชาติเกิดจริงจริงครับ

ตะนิ่นตาญี

วันอังคารที่ ๔ ธันวาคม พ.ศ. ๒๕๕๕

เวลา ๑๘.๓๗ นาฬิกา

ปลงแล้วอ่ะค่ะ

คนเราเกิดมาบุญทำกรรมแต่งไม่เท่ากัน

#18 pingping

pingping

ขาประจำ

Posted 4 December 2012 - 22:38

ชื่อเปลี่ยนสันดานไม่เคยเปลี่ยน
อย่าเป็นฝูงแกะที่หลงทาง

#19 Et tu Brute?

Et tu Brute?

Posted 4 December 2012 - 22:41

แคนนอน รุ่น นิคอน 5D Mark nee tahrn (มาร์คหนีทะหาน)

กร๊ากกกก

It's us against the world

#20 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

Posted 4 December 2012 - 22:41

โทรหาเจ้าของที่แท้จริงเลยครับ

เก็บค่าลิขสิทธิ ใจดี20 เลย

จัดหนัก

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#21 noswords

noswords

ขาประจำ

Posted 4 December 2012 - 23:17

ใจดีน่าจะจัดได้ว่าเป็นคนป่วยประจำบอร์ดครับ

แต่ถ้าไม่ป่วยจริง ผมว่าแกเนียนและด้านขั้นเทพ เมพขิงๆ

What is a rebel? - A man who says NO!Albert Camus

#22 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

Posted 5 December 2012 - 01:04

ผมว่าใจดีเป็นคนมี "ปมด้อย" นะ
ชอบขโมยเอาภาพของหรูๆมาอ้างว่าเป็นของตัวเอง
อย่างคอมพิวเตอร์ อย่างสกู๊ตเตอร์ แล้วล่าสุดนี่ก็บูคาติ

ชีวิตจริงใจดีคงโตมาแบบ "ด้อยค่า" มากๆ
ถึงเป็นคนขี้โกหก ขโมยได้กระทั่งรูปถ่ายของคนอื่น เอามาปลอบใจตัวเอง
gladiator 1.jpg

#23 คนกินข้าว

คนกินข้าว

ขาประจำ

Posted 5 December 2012 - 01:56

ขนาดคันนี้ไม่ใช่ของตัวเองยังถ่ายได้อย่างนี้
ถ้าของตัวเองก็เอาแบบเต็ม ๆ ไปเลยเพ้
"การเมือง เป็นเรื่องผลประโยชน์ส่วนตน ผลประโยชน์ประชาชน เป็นข้ออ้าง"

#24 Moo3storey

Moo3storey

ขาประจำ

Posted 5 December 2012 - 02:01

ถ้าบอกว่า ตัวจริงใจดีคือจ่าประสิทธิ์ ผมเชื่อเลยนะ :D

ออกแนวประสาทเพื่อเรียกร้องความสนใจเหมือนกันเด๊ะ!

พวกเสื้อแดงนี่สงสัยจะโดนคุณไสยแม้วมากไปเลยจิตหลุ (บ้านผมเรียกจิตหลุ หลุแปลว่าเสีย หมายถึงเสียสติ)

#25 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

Posted 5 December 2012 - 07:24

จาก อัลติส ไป LRX และขี่ ER6N มาตอนนี้ เป็น Ducati อีกแล้วเหรอ? ร่ำรวยจริงๆ

สงสาร วงค์ตระกูล บิดา มารดา และแฟน ของ ไอ้ตอแหลตัวนี้ยังเลย อนาจจัง วันๆได้แต่อยู่ในจินตนาการ

Edited by plunk, 5 December 2012 - 07:27.

ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#26 Ballbk

Ballbk

Posted 5 December 2012 - 07:41

คนอย่างไอ้ใจดี ชีวิตมันไร้ค่า
มีชีวิตอยู่ก็สกปรกพื้นโลกไปวันๆ

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#27 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

Posted 5 December 2012 - 19:55

ถ้าบอกว่า ตัวจริงใจดีคือจ่าประสิทธิ์ ผมเชื่อเลยนะ :D

ออกแนวประสาทเพื่อเรียกร้องความสนใจเหมือนกันเด๊ะ!

พวกเสื้อแดงนี่สงสัยจะโดนคุณไสยแม้วมากไปเลยจิตหลุ (บ้านผมเรียกจิตหลุ หลุแปลว่าเสีย หมายถึงเสียสติ)

เอารูปตัวจริงของ ใจดี20 ไปดูว่า "ใช้รถอะไร!!!" :lol:

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#28 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

Posted 5 December 2012 - 20:03

NIKON อ่านว่า แคนนอน???
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#29 Moo3storey

Moo3storey

ขาประจำ

Posted 5 December 2012 - 21:01

เอารูปตัวจริงของ ใจดี20 ไปดูว่า "ใช้รถอะไร!!!" :lol:

เอ๊ะ!!!!! นี่เค้ากำลังขี่ซาเล้ง หรือว่า ฝึกขมิบครับนั่น ? :D :D

#30 butadad

butadad

Posted 5 December 2012 - 21:04

NIKON อ่านว่า แคนนอน???

NIKON ก็อ่านว่า แคนนอน ถูกแล้วนิ อย่า หยุมหยิมน่า พวกจับผิด

#31 Chocolate

Chocolate

น้องเก่า

Posted 5 December 2012 - 21:08

55555555555555555
ไอ้ใจดีนี่แม่งหน้าด้านเอาฮาอยู่ร่ำไป สร้างกิมมิกกวนตรีนแบบนอนสต๊อบจริงๆ
เฮ้ย..ตื่นเหอะเมริงงง.. ไอ้ตอหลู!!!

#32 คำปู้จู้

คำปู้จู้

ขาประจำ

Posted 5 December 2012 - 21:49

อย่าไปให้อาหารบ่้อยสิครับ

เดี๋ยวเค้าจะมีแรงสร้างเรื่อง

สิ่งที่กดสันดานดิบของคนเอาไว้  มันชักจะเหลือน้อยลงไปทุกที

#33 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

Posted 5 December 2012 - 22:25

อะไรวะ

แค่เสื้อแดงชอบโกหก พอโดนจับได้ก็ฟอร์มเนียนไม่รู้เรื่องน่ะครับ ... เป็นเรื่องธรรมดาของเสื้อแดงอยู่แล้วเนอะ ^_^
อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#34 ฟังทั้งสองฝ่าย

ฟังทั้งสองฝ่าย

ขาประจำ

Posted 6 December 2012 - 00:35

อะไรวะ

อย่ารุ้เลย เดี๋ยวช่วยมันเคลียร์ไม่ไหว 555555+ :D

#35 promotion

promotion

ขาประจำ

Posted 6 December 2012 - 00:42

ตอแหลแมน :lol: :lol: :lol:

#36 ฟังทั้งสองฝ่าย

ฟังทั้งสองฝ่าย

ขาประจำ

Posted 6 December 2012 - 01:16

ขนาดคันนี้ไม่ใช่ของตัวเองยังถ่ายได้อย่างนี้
ถ้าของตัวเองก็เอาแบบเต็ม ๆ ไปเลยเพ้

ยี่ห้ออะไรครับ เรียกว่าอะไรครับ สวยอะ ชอบๆๆ

#37 เงาไม้

เงาไม้

ขาประจำ

Posted 6 December 2012 - 01:42

ตอแหล three time
ชลใสดูในน้ำ เงาดำนั้นเงาใด? ... เงากรรม หรือเงาใคร?....

#38 สิงห์สนามซ้อม

สิงห์สนามซ้อม

คนดีไม่กลัวการตรวจสอบ

Posted 6 December 2012 - 09:14

เซงว่ะโกหกทีไรก็จับได้ทุกที !!! :lol:

" ประกาศบอยคอต ช่อง 3 ไม่ว่าจะข่าว ละคร หรือการ์ตูนลูก  กรูไม่ดู !!! "

#39 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

Posted 6 December 2012 - 09:25

:lol: :lol:

กระทู้ใจดี.. มีแต่สาระทั้งนั้น

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#40 Suraphan07

Suraphan07

เมพ

Posted 6 December 2012 - 09:35

~~~ ไม่มีความชั่วใด ที่คนพูดโกหก ทำไม่ได้ ~~~

#41 Leonet for VENDETTA

Leonet for VENDETTA

กรูเกลียดไพร่

Posted 6 December 2012 - 11:48

ไอ้ห่านตอแหล Ducati รุ่นไหนเนี่ยเมิง Corse หรือเปล่า
ว่างๆ เอามาลองกับ Corse 1098 Tri Color ของกรูไหมสาส...ส
ไอ้ห่านขี้โม้

Attached Images

Posted Image Posted Image[color=#000080;]เมื่อมั่งมี...มากมาย...มิตรหมายมอง[/color][color=#800000;] เมื่อหม่นหมอง...มิตรมอง...เหมือนหมูหมา[/color][color=#800080;]เมื่อไม่มี...หมดมิตร...มุ่งมองมา[/color][color=#ff0000;]เมื่อมอดม้วย...แม้หมูหมา...ไม่มามอง[/color]

#42 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

Posted 6 December 2012 - 11:59

ผมเลิกโพสต์ในกระทู้ใหม่ๆของเขานานแล้วครับ

พอเขาตั้งกระทู้ใหม่ผมก็ไปดันกระทู้สลิป 1 ครั้ง :lol:

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#43 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

Posted 6 December 2012 - 12:12

คางคูด ใจหมา ไม่รู้จะด่ามันยังไงดีพวกไม่มีสำนึก

พวกจิตวิปริตผิดเพศ ที่เคยเปลี่ยนเป็นเพศเมียอยู่พักนึง

แต่ก็นะ นิสัยและสัน ดา นคงเหมือนพ่อมันที่ดูไบ คือทำตัวเองทั้งสิ้น

ต้องประนาม..........

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

#44 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

Posted 6 December 2012 - 12:18

ไอ้ห่านตอแหล Ducati รุ่นไหนเนี่ยเมิง Corse หรือเปล่า
ว่างๆ เอามาลองกับ Corse 1098 Tri Color ของกรูไหมสาส...ส
ไอ้ห่านขี้โม้

โธ่ แน่จริง ถ่ายเลขเครื่องมาโชว์หน่อย ของชี้โม้บรรลัยโลก20 แค่ดอกเฟื้องฟ้าก้อการันตีได้แล้ว

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users