Jump to content

- - - - -

วันนี้แทคคงมีแฟนคลับเพิ่มอีกโข

• Please log in to reply
54 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 Jagger

Jagger

ขาประจำ

ตอบ 6 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:24

ขอดูรูปแทค ภรัณยู จุดพลุเมื่อคืนนี้หน่อยครับ ไม่เอารูปถ่ายกับพลุนะครับ ขอดูตอนกำลังจุดพลุ :lol:
I've got the moves like Jagger~~~

#52 yaister7

yaister7

ขาประจำ

ตอบ 6 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:26

ขอดูรูปแทค ภรัณยู จุดพลุเมื่อคืนนี้หน่อยครับ ไม่เอารูปถ่ายกับพลุนะครับ ขอดูตอนกำลังจุดพลุ :lol:

อยากดูรูปแทค แต่ขอเสรีไทย :huh:

#53 Emolution

Emolution

โคตรพ่อโคตรแม่ควายแดง

ตอบ 6 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:05

คนดีของสังคม

#54 Ballbk

Ballbk

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 6 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 12:47

โชว์โง่ได้ตลอด

ตัดแปะ นั่นแหละ ดีแล้ว

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#55 notcomeng

notcomeng

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 6 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:00

ดาราเสียหาย? โถ อ่อนไหวจังพ่อคุณ ดารานี่สงสัยเป็นเทพยดาจุติมาเกิดละมัง แตะต้องไม่ได้

กลับห้องเฉลิมไทย ดีกว่าวุ้ย ในนี้เขา noob กันจริงๆ :lol:

ไอ้อ้วน ไปให้จริงนะเว้ย

เบื่อจริงๆ ไอ้ปากบอกจะไปแต่เสล่อเสนอหน้ามาทุกที

มันก็ไปจริงๆนะคุณกุ้ง แต่วันต่อมามันก็กลับมาล็อกอินอื่นๆไง รอเรื่องเงียบค่อยกลับมาใช้ชื่อเดิม :lol: :lol: :lol:

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน