Jump to content

- - - - -

สงสัยในพื้นที่ ไม่มีเสื้อแดง อปท.แห่งหนึ่ง จัดงานเฉลิมพระเกียรติ นำเข้าพิธการ ด้วย "คลิปพงษ์พัฒน์" วันรับรางวัลนาฏราช

• Please log in to reply
4 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 5 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:14

ก็เก๋ดีครับ ปิดไฟมืด แล้วฉาย วีทีอาร์พระราชประวัติฯ
ก่อนนำเข้าสู่พระราชประวัติ นำเข้าด้วยคลิปพงษ์พัฒน์
เป็นห่วง อปท.นี้เหมือนกัน เลยไม่ขอเอ่ยชื่อนะครับ

อ้อ! ตอนเสร็จพิธี เค้าแถลงผลงานของเค้า ครบรอบ 1 ปี ด้วยครับ
รัฐบาลเราแถลงหรือยัง หรือว่า(แกล้ง)ลืม
การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#2 Tatiana

Tatiana

แทนคุณแผ่นดินเกิด

ตอบ 6 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:07

ดูคลิปนี้ทีไร น้ำตาไหลทุกที

กราบหัวใจพี่น้องที่เสียสละออกมาทวงอำนาจคืนจากระบอบทักษิณ

#3 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 6 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 01:01

ไม่รู้เป็นอะไรทุกทีที่มีคนด่าไอ้พวกล้มเจ้าก็จะมีแดงมาดิ้นทุกที :3

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#4 pingping

pingping

ขาประจำ

ตอบ 6 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 02:14

แถลงผลงานไปแล้วไงครับ ก็งานถอดยศมาร์คนาซีไง ผลงานสุดยอดระดับประเทศ สะเทือนกันทั้งวงการเมือง 1ปี ปู ถอดยศมาร์คได้ สิบๆปีผ่านมายังไม่มีใครทำได้เลยนะเนี้ย ถุย ถุย ถุย
อย่าเป็นฝูงแกะที่หลงทาง

#5 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 6 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 06:19

แถลงผลงานไปแล้วไงครับ ก็งานถอดยศมาร์คนาซีไง ผลงานสุดยอดระดับประเทศ สะเทือนกันทั้งวงการเมือง 1ปี ปู ถอดยศมาร์คได้ สิบๆปีผ่านมายังไม่มีใครทำได้เลยนะเนี้ย ถุย ถุย ถุย

ด้วยผลงานอันนี้ ทำให้เสื้อแดง อยู่ดี กินดี กันถ้วนหน้า
การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน