Jump to content

- - - - -

ขอต้อนรับการกลับมา เสรีไทยเว็บบอร์ด

• Please log in to reply
25 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 bird

bird

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:07

*
POPULAR

ถึงแม้จะล่มอีกสักกี่ครั้ง...

เรา...เสรีไทยเว็บบอร์ด...ก็จะกลับมายืนได้ใหม่ทุกครั้ง

ประเทศไทยของเราก็เช่นกัน...
ล้มลุกคลุกคลานอีกสักกี่ครั้ง....
เราก็จะกลับมายืนได้ทุกครั้ง....

ขอบคุณทีมงานทุกท่านค่ะ ที่ต้องเหน็ดเหนื่อย
ที่ทุ่มกำลังกาย กำลังใจ..

ขอบคุณจากใจ..จริง ๆ ค่ะ :wub: :wub:

#2 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:10

ล่มแบบนี้ Jagger จะเอาที่ไหนทำยอดล่ะทีนี้ ฮ่าา ฮ่าาา
เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#3 วิท

วิท

ขาแพง

ตอบ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:12

เฮ้. เกือบลงแดงตาย

#4 idecon

idecon

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:15

ด้วยคน

#5 Shart

Shart

Secret Member

ตอบ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:18

555+
วันนี้มันๆทั้งนั้น บุกม.รังสิต แม้วช่อง 11

สรุปปัญหาเกิดจากอะไร ip.board ไม่เสถียรหรืออะไร (ลองเปลี่ยนเป็น vbulletin ไหม)

#6 ZipPa

ZipPa

ขาประจำ

ตอบ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:19

วันนี้ ถ้าไม่มีบอล อาจคลั่งได้

#7 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:23

ได้โพสต์ไปยัง
ขบวนการเสรีไทยเฟซบุ๊ค
ประมาณ 1 ชั่วโมงที่แล้ว ผ่าน โทรศัพท์มือถือ

ช่อง11 ทำเกินไปแล้ว ถาายทอด นักโทษหนีคดี เป็นประธานพิธีชกมวย แถมเปิดเพลงในหลวง สลับกับการประกาศเรื่องคนชก ขอบอกได้คำเดียว ...

Stargate Serithai
มาขอโทษว่าไม่อยู่ในหมายกำหนดการ แล้วเอเซียอัพเดทถ่ายทอดสดได้อย่างไร

เชิญแสดงความคิดเห็นได้ที่ Facebook ของ NBT ได้ตามนี้

http://www.facebook.com/NBT.PRD

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#8 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:23

ใครมีข่าวคราวอะไรจะระบาย เพราะอัดอั้นมาทั้งวันแล้ว!!!

"เชิญตั้งกระทู้ระบาย ข่าวสาร และ สาระ" กันได้เลยครับ ^_^ ^_^

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#9 Shart

Shart

Secret Member

ได้โพสต์ไปยัง
ขบวนการเสรีไทยเฟซบุ๊ค
ประมาณ 1 ชั่วโมงที่แล้ว ผ่าน โทรศัพท์มือถือ

ช่อง11 ทำเกินไปแล้ว ถาายทอด นักโทษหนีคดี เป็นประธานพิธีชกมวย แถมเปิดเพลงในหลวง สลับกับการประกาศเรื่องคนชก ขอบอกได้คำเดียว ...

Stargate Serithai
มาขอโทษว่าไม่อยู่ในหมายกำหนดการ แล้วเอเซียอัพเดทถ่ายทอดสดได้อย่างไร

เชิญแสดงความคิดเห็นได้ที่ Facebook ของ NBT ได้ตามนี้

http://www.facebook.com/NBT.PRD

ผมเห็นไม่มีใคร เลยโพสเปิดประเด็นไปแล้ว

#10 pream

pream

ขาประจำ

ตอบ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:30

เฮ้อ นึกว่าโดนซะแล้ว

ทั้งวันเลย...............

#11 แม่รำพึง

แม่รำพึง

น้องเก่า

ตอบ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:33

วันนี้ ถ้าไม่มีบอล อาจคลั่งได้

อารมณ์เดียวกันเลยครับ :) :) :)

#12 ดอกปีบ

ดอกปีบ

^-^นางสิงห์สีฟ้า^-^

ตอบ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:05

พอเข้ามาได้ก็มีติดๆ ดับๆ เหมือนกันนะ

ดอกไม้งามมีหนามแหลม ใช่บานแย้มให้คนชม บานไว้เพื่อสะสม ความอุดมแห่งผืนดิน...

#13 ดอกปีบ

ดอกปีบ

^-^นางสิงห์สีฟ้า^-^

ตอบ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:08

แต่ที่รู้แน่ๆ คือมีสมาชิก สรท หลายคนที่มีอาการกำเริบของ Serithai Addiction Syndrome ตั้งแต่ หงุดหงิด เซ็งเป็ด ติดจั่น ซึม เศร้า จนถึงเกือบคลุ้มคลั่ง และลงแดง

ตัวอย่างเช่น ลุงเย็น คลั่ง จนโทษแต่อำมาตย์
คุณผึ้งน้อย ก็ลงแดง...จนป่านนี้ก็ยังไม่หาย ไม่สามารถเข้ามาในห้องนี้ได้ เป็นต้น :lol:

Edited by ดอกปีบขาว, 9 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:42.

ดอกไม้งามมีหนามแหลม ใช่บานแย้มให้คนชม บานไว้เพื่อสะสม ความอุดมแห่งผืนดิน...

#14 Alone

Alone

ขาประจำ

ตอบ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:18

เพิ่งเข้าได้เมื่อกี้เองครับ มีใครทราบไหมครับว่าเว็บล่มเพราะอะไร?
ตอนแรกนึกว่า "โดนสีสันประชาธิปไตย" ไปซะแล้ว :o

#15 lovelygam

lovelygam

ขาประจำ

ตอบ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:58

ปกติ เข้าแก๊งค์ไหน หัวหน้าตายหมด

เมื่อวานตั้งกระทู้เป็นครั้งแรก บอร์ดล่มเลย เกือบโทษตัวเองแล้วค่ะ :P

"กูจะสู้แม้รู้พวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#16 kwan_kao

kwan_kao

ขาประจำ

ตอบ 10 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:01

ปกติ เข้าแก๊งค์ไหน หัวหน้าตายหมด

เมื่อวานตั้งกระทู้เป็นครั้งแรก บอร์ดล่มเลย เกือบโทษตัวเองแล้วค่ะ :P

ไม่ต้องคิดมากคะ ล่มบ่อย
สงสาร Rid_Kun เหนื่อยแย่เลย
ขอเป็นเพียงดินก้อนเล็ก ๆ ก้อนหนึ่งของพ่อ ก็ภูมิใจแล้ว

#17 lovelygam

lovelygam

ขาประจำ

ตอบ 10 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:15

Rid_Kun ทำไมหรอคะ
เอ่อ..อาจจะดูถามโง่ๆ แต่จริงๆ แล้วโง่มากค่ะ อิอิ

"กูจะสู้แม้รู้พวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#18 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 10 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:21

เมื่อวานใครหลายคน อดได้บัตรเติมเงิน ชัวร์์

:D :D :D

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#19 kwan_kao

kwan_kao

ขาประจำ

ตอบ 10 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:39

Rid_Kun ทำไมหรอคะ
เอ่อ..อาจจะดูถามโง่ๆ แต่จริงๆ แล้วโง่มากค่ะ อิอิ

คุณ Rid_Kun ท่านดูแลด้านเทคนิคให้คะ
เป็น Technician (ใช้ศัพท์ถูกหรือเปล่าไม่ทราบ)
ถ้าผิด ใครที่ทราบช่วยแก้ไขให้ด้วยนะคะ
ขอเป็นเพียงดินก้อนเล็ก ๆ ก้อนหนึ่งของพ่อ ก็ภูมิใจแล้ว

#20 นกสัญจร

นกสัญจร

น้องเก่า

ตอบ 10 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:48

กลับมาแล้ววววววว ดีใจจังเลย ขอบคุณทุกท่านจ้า

#21 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 10 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 03:14

แต่ที่รู้แน่ๆ คือมีสมาชิก สรท หลายคนที่มีอาการกำเริบของ Serithai Addiction Syndrome ตั้งแต่ หงุดหงิด เซ็งเป็ด ติดจั่น ซึม เศร้า จนถึงเกือบคลุ้มคลั่ง และลงแดง

ตัวอย่างเช่น ลุงเย็น คลั่ง จนโทษแต่อำมาตย์
คุณผึ้งน้อย ก็ลงแดง...จนป่านนี้ก็ยังไม่หาย ไม่สามารถเข้ามาในห้องนี้ได้ เป็นต้น :lol:

นั่งจิ้มตั้งแต่บ่ายโมงจนถึงทุ่ม

จะลงแดงหลายรอบแล้วง่า :wacko:
gladiator 1.jpg

#22 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 10 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 06:01

นึกว่าโดนเก็บซะแล้ว
เมียหน้างอทั้งวัน ..ไม่ได้เข้าเวบบ์ขำขัน

ที่เปลี่ยนไป ..เปิดขึ้นมาแล้วโพสท์ ไม่ได้ ต้องใส่พาสเวิร์ด
ที่เปลี่ยนไป ..ในช่อง "ตอบกระทู้นี้" ."Word"มาครบแล้ว ..หลังจากได้แต่
พิมพ์ ->โพสท์ ตกแต่งอะไรไม่ได้

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#23 chaidan

chaidan

กา... กา... กา...

ตอบ 10 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 06:04

วันไหนแดงเพลี้ยงพล้ำ...
มีเรื่องให้ถล่ม...
บอร์ดล่มทุกที...
ถ้าจะโดนแฮกเกอร์ยิง...
ใครที่บอกว่า "กาขาว" เป็นฝรั่ง....ผมว่าไม่ใช่......

#24 ชามู

ชามู

ขาประจำ

ตอบ 10 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 06:34

สงสัยต้องมีจัดทัวร์ไปถ้ำกระบอกในอนาคตอันใกล้แล้วล่ะครับ
ชามู ปลาวาฬตัวใหญ่ ใจดี

#25 esamso

esamso

ขาประจำ

ตอบ 10 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 07:09

ใจจะขาดดดดดดดดดดดดดด รอนๆๆๆๆ

#26 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 10 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 07:10

อย่าลืม Log Out ทุกครั้งเมื่อออกจากบอร์ดนะครับ

(เอ่อ...ก็ผมเฝ้าหน้าบอร์ดตลอดนิ ทำไงดีล่ะ 55)

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน