Jump to content

- - - - -

อีกไม่นานคงเหมือนราชดำเนิน

• Please log in to reply
38 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 a.mtvv

a.mtvv

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:21

ควรเริ่มอะไรสักอย่างได้แล้วครับ

นัดเวลากันก็ได้ ว่าเราจะมาคุยกันตอนกี่โมงดี ที่ไม่มีกระทู้ป่วนมากขนาดนี้

นี่หน้าแรกก็ปาเข้าไปเกินครึ่งแล้ว เบื่อจังครับ

#2 roilee

roilee

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:29

ควรเริ่มอะไรสักอย่างได้แล้วครับ

นัดเวลากันก็ได้ ว่าเราจะมาคุยกันตอนกี่โมงดี ที่ไม่มีกระทู้ป่วนมากขนาดนี้

นี่หน้าแรกก็ปาเข้าไปเกินครึ่งแล้ว เบื่อจังครับ

ไม่มีพวกป่วนแล้วเราจะด่าใคร เรายิ่งขาดแคลนพวกแดงๆ จนต้องมีแดงคิวซีให้ฝึกฝีปาก ..ใจเย็นๆครับ ไม่ชอบก็อย่าไปต่อคำกับมัน

ต่อไปเสียงข้างมากฆ่าคนตายก็ไม่ผิด ตามสบายเลย ยุบได้ทุกศาล ต่อไปให้มีศาลประชาชนไปเลย ถ้าจำเลยฆ่าคนตายก็เอาเสียงข้างมากโหวตกันว่า คนนี้ไม่ต้องรับโทษเพราะเป็นพวกเสียงข้างมากสุดแล้วแต่..วสันต์ สร้อยพิสุทธิ์

#3 Emolution

Emolution

โคตรพ่อโคตรแม่ควายแดง

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:31

เฮ้ยๆๆๆๆๆ บ้านโน้นบอกว่าเค้าคือ สังคังแห่งคุณภาพ อิอิ

#4 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:34

*
POPULAR

ไม่ชอบก็ไม่ต้องเข้าไป คนอื่นเขาชอบกันนี่
ผมบ่นไปก็ไม่ได้อะไร ใจหมา20 ก็ชอบเอาขี้มาล่อ
คนอื่นเห็นไม่ได้เป็นต้องเข้าไปตี ปั่นกระทู้ขึ้นมา
นี่ก็อีหนูอีกตัว ไปๆ มาๆ ก็ไม่ต่างอะไรกะโปก
เอาข่าวมาปั่นแล้วก็เข้าตัว

ทำใจเถอะ เงินมันแรง จ้างผีมาปั่นกระทู้ได้
แล้วหลายๆ คนก็สนับสนุน ปั่นกระทู้ต่อให้มันอีก

ถ้าต้องการให้สังคมเปลี่ยน ต้องลงมือเองบ้างครับ
ปั่นกระทู้ดีๆ ขึ้นมาบ้าง แสดงความคิดเห็นดีๆ เยอะๆ
เข้าไว้ ไม่ต้องไปสนว่า เหมือนคนอื่นไปแล้ว ไม่ต้อง
เขียนก็ได้ ฃ่วยๆ กันคนละไม้คนมือ ดันกระทู้เน่าๆ
ลงไปอยู่ข้างล่างเสีย

#5 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:37

ไม่เสวนากับพวกเขา
ไม่ Reply/Quote ให้กระทู้พวกเขาล่องลอยอยู่ตลอด
เดี๋ยวมันก็หายไปเองแหละ

เหมือนไอ้แหลม ว.เถื่อนสมัยก่อน
พอไม่มีใครเล่นด้วยก็ต้องย้ายความถี่ไป

Edited by ม่านน้ำ, 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:43.

#6 a.mtvv

a.mtvv

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:41

ไม่ชอบ / ไม่เข้า เป็นมานานแล้วครับคุณ eAT
รณรงค์ให้ไม่เข้าก็หล่นไปได้เป็นพักๆ

ผมก็อยากรณรงค์ให้ไม่ไปยุ่ง
แต่เนื่องจากวัตถุประสงค์ของพวกนี้มันต่างจากเรา ๆ
ไม่ไปยุ่งมันก็วนเวียน อยู่ดี

เลยคิดว่าจะมีใครมี Idea อะไรมั๊ย
ทำแบบเสรีไทยใต้ดินก็ได้

#7 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:45

ไม่ชอบ / ไม่เข้า เป็นมานานแล้วครับคุณ eAT
รณรงค์ให้ไม่เข้าก็หล่นไปได้เป็นพักๆ

แต่เนื่องจากวัตถุประสงค์ของพวกนี้มันต่างจากเรา ๆ

เลยคิดว่าจะมีใครมี Idea อะไรมั๊ย

ผมก็เบื่อมากครับ รกบอร์ดสุดๆ
แต่ต้องเข้าใจธรรมชาติว่า ห้ามคนไม่ให้เข้าไปตอบโต้ไม่ได้

หัวอกเดียวกันแต่เราทำอะไรไม่ได้จริงๆนอกจากช่วยกันบอกกล่าวเพื่อนๆร่วมบอร์ด
ได้แค่บอกกล่าว แต่ก้าวก่ายไม่ได้เลย ห้ามยากครับ

แต่ผมมีวิธีดีลกับพวกปั่นกระทู้ขยะอย่างล็อกอินขี้ข้าพวกนี้นะ
ได้ผลมากเลยง่า

gladiator 1.jpg

#8 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:54

ผมก็เบื่อมากครับ รกบอร์ดสุดๆ
แต่ต้องเข้าใจธรรมชาติว่า ห้ามคนไม่ให้เข้าไปตอบโต้ไม่ได้

หัวอกเดียวกันแต่เราทำอะไรไม่ได้จริงๆนอกจากช่วยกันบอกกล่าวเพื่อนๆร่วมบอร์ด
ได้แค่บอกกล่าว แต่ก้าวก่ายไม่ได้เลย ห้ามยากครับ

แต่ผมมีวิธีดีลกับพวกปั่นกระทู้ขยะอย่างล็อกอินขี้ข้าพวกนี้นะ
ได้ผลมากเลยง่า

ก่อนนั้นเขาชื่อนี้นะคุณผึ้ง ต้องเปลี่ยนชื่อเพราะโฆษณาเกินจริง

Edited by ม่านน้ำ, 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:54.

#9 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:02

ป๊าดดดดดดดดดดดดดด

ท่านผึ่งน้อย กับ ท่าน ม่านน้ำ

โพสรูปซะบอกอายุเลย

ผมเกิดไม่ทันซองแบบนี้อ่ะ

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#10 10APR10

10APR10

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:18

ช่วยดัน ไล่ตะกวด :P

#11 Et tu Brute?

Et tu Brute?

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:22

อย่าไปซีเรียสครับ เกรียนมาให้ตบเล่นนี่ผมว่าบันเทิงดีออก
อีกอย่างไม่น่าจะกลายเป็นลากดำนา เพราะที่โน่นเป็นอย่างทุกวันนี้ เพราะพันติปมันแอบเป็นขี้ข้า ยึดอมยิ้มข้ามบอร์ดยังมี อำนาจนิยมสุดๆ

It's us against the world

#12 a.mtvv

a.mtvv

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:37

ไม่ซีเรียสครับ คุณ Et

แต่มันเบื่อครับ วันนี้ทำงานแล้วง่วง เลยแอบเข้ามาตอนบ่ายแก่
บรรยากาศบอร์ดไม่เหมือนตอนกลางคืนที่เข้าประจำ เลยเซ็ง

ไม่รู้ที่ตั้งกระทูแบบเอาใจเอาใจนายเนี่ย
มันหวังเปลี่ยนความคิดพวกเราหรือ ?? idiot จัง

#13 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:43

ไม่ซีเรียสครับ คุณ Et

แต่มันเบื่อครับ วันนี้ทำงานแล้วง่วง เลยแอบเข้ามาตอนบ่ายแก่
บรรยากาศบอร์ดไม่เหมือนตอนกลางคืนที่เข้าประจำ เลยเซ็ง

ไม่รู้ที่ตั้งกระทูแบบเอาใจเอาใจนายเนี่ย
มันหวังเปลี่ยนความคิดพวกเราหรือ ?? idiot จัง

ช่วงนี้กลางคืนไม่มีโอทีให้พวกปั่นมู้มั้งฮะ เลยต้องมาปั่นกลางวัน :lol:
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#14 หงส์แดง

หงส์แดง

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:01

สีสันประชาธิปไตยครับอิสระดี บางคนมาตั้งกระทู้ หรือโพสท์ข้อความทำให้เราหัวเราะได้(แบบว่าเห็นถึงความรู้หรือสมองเขา) บางคนมาแบบซีเรียสเอาจริงจัง พอได้ข้อมูลตอกหน้าก็หายหัว บางกระทู้อ่านแค่หัว ก็ผ่านเลย บางกระทู้ก็ตั้งแค่ให้คนเข้ามาด่า นั่นเป็นความสุขเขาแล้ว นี่แหละครับผมว่ามันสบายๆ มีสีสันดี

ถ้าแยกเสียงส่วนใหญ่ กับความถูกต้องไม่ออก ก็อย่ามาอ้างว่ามาจากประชาธิปไตยเลย

#15 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:08

สีสันประชาธิปไตยครับอิสระดี บางคนมาตั้งกระทู้ หรือโพสท์ข้อความทำให้เราหัวเราะได้(แบบว่าเห็นถึงความรู้หรือสมองเขา) บางคนมาแบบซีเรียสเอาจริงจัง พอได้ข้อมูลตอกหน้าก็หายหัว บางกระทู้อ่านแค่หัว ก็ผ่านเลย บางกระทู้ก็ตั้งแค่ให้คนเข้ามาด่า นั่นเป็นความสุขเขาแล้ว นี่แหละครับผมว่ามันสบายๆ มีสีสันดี

พวกเอาจริง ไม่เป็นไรครับ ได้ตอบโต้กัน เปิดสมองด้วย

แต่พวกเข้ามาตั้งใจเสียดสี ล่อเป้า ยั่วยุให้เกิดการโต้เถียงในกระทู้
ไร้สาระมากๆเลยครับ ทำให้ภาพรวมหน้าบอร์ดมีแต่กระทู้ขยะชองพวกนี้เต็มไปหมดเลย

#16 คุณหนูจินนี่

คุณหนูจินนี่

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:08

หนูจินนี่ ขอรณรงค์ ให้พี่ๆสมาชิกเว็บเสรีไทย

ตั้งกระทู้ ที่มีประโยชน์ ค่ะ :rolleyes: :rolleyes: :lol: :lol:

#17 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:15

คงอารมณ์ประมาณ Don't feed the troll

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#18 a.mtvv

a.mtvv

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:22

เห็นมั๊ยครับ ตามที่บอก

#16 ขนาดไม่แวะกระทู้.....ม่มัน
มันยังวนเวียนมาเลย

#19 Mark Nazi

Mark Nazi

พี่มากขา

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:24

ไม่เหมือน ยังไงก็ไม่เหมือน ตราบใดที่มด ๆ ยังไม่บ้าอำนาจ

Edited by ไก่เชลย, 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:24.

#20 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:24

#16 ขนาดไม่แวะกระทู้.....ม่มัน

ก็อย่าไปสนมันสิ

#21 Anubitz

Anubitz

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:25

ก็อย่าไปสนใจครับ ทำเหมือนพวกมันไม่มีตัวตน ในบอร์ดมีอะไรให้อ่านตั้งเยอะแยะครับ

#22 Siren

Siren

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:27

ทำใจร่มๆค่ะ ต่างคนต่างความคิด ไม่ขอบก็ไม่ต้องเข้าไปอ่านให้เสียเวลา เสียอารมณ์ ปล่อยให้เพื่อนๆที่ชอบเขาเข้าไปจัดการ นานๆนึกสนุก หรือหัวข้อกระทู้เป็นหัวข้อที่เราจะเอาข้อมูลเข้าไปเล่นให้คนที่แวะมาอ่านแล้วได้ประโยชน์ ได้ข้อมูลที่เราต้องการเผยแพร่ได้อ่าน ค่อยเข้าไปค่ะ

Now!  Restart Thailand  

#23 ที่บ้านเคร่งเรื่องมารยาท

ที่บ้านเคร่งเรื่องมารยาท

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 19:58

ด่าเมียที่บ้านไม่ได้
ให้มาด่าแดงในนี้แทน....
เอาแค่พอขำขัน
หน้ามันด้านด่ายังไงก็ไม่รู้สึก
คิดเสียว่าได้ขรี้แล้วสบายตรูด

Edited by ตอนนี้ไม่ว่างจบป่าว, 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 20:29.

#24 ant

ant

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 20:06

ถือเสียว่า.."สัสันประชาติ๊ปไตย"
ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#25 เอื้องผึ้งจันทร์ผา

เอื้องผึ้งจันทร์ผา

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 20:59

ต้องยอมรับนะ ว่าช่างนี้บอร์ดคึกคักมาก ดูจากจำนวนคนที่เข้ามาดู เดี่ยวนี้ 500 UP ตลอด เวปล่มบ่อย
เมื่อก่อนปกติธรรมดา ก็ 2 - 300 พวกป่วนบอร์ดก็เยอะขึ้นกว่าแต่ก่อน

#26 Robin

Robin

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:10

ต้องยอมรับนะ ว่าช่างนี้บอร์ดคึกคักมาก ดูจากจำนวนคนที่เข้ามาดู เดี่ยวนี้ 500 UP ตลอด เวปล่มบ่อย
เมื่อก่อนปกติธรรมดา ก็ 2 - 300 พวกป่วนบอร์ดก็เยอะขึ้นกว่าแต่ก่อน

ถือว่าพวกมันเข้ามาเพิ่มเรทติ้งก็แล้วกัน ดีกว่าไม่มีใครเลยหรือร่อยหรอลงเรื่อยๆเหมือนลากดำนาชงเองกินเองคนละหลายล็อคอิน :D

#27 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:24

เห็นด้วยรณรงค์ไม่โต้ตอบกระทู้ขยะๆ สักพักพวกมันก็จะหายหัวไปเอง

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

#28 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:44

ไม่ว่าจะกระทู้เเดง qc เเดงกระเทย เเดงในเเวดวงไฮโซ คนเล่นเน็ทก็มีทางเลือกเสมอ ว่าจะคลิก หรือดูกระทู้อืนเเทน

มันก็ถูกที่ว่าเหมือนราชดำเนิน เพราะสุดท้าย มันก็อยู่ที่คนใช้เน็ทว่าจะเปิดหรือไม่เปิดอยู่ดี

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#29 Robin

Robin

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:44

มันไม่อาย ใยเราต้องอาย :D

#30 คุณหนูจินนี่

คุณหนูจินนี่

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 21:56

อ่านความคิดของพี่ๆ สมาชิกบางคนเเล้ว

จินนี่ตกใจ :o :o :o มากม๊าย มากมายยยยเลยค่ะ

จินนี่ นึกว่าอยู่เว็บเผด็จการไทยซะอีก!!!???

จินนี่ โตะ จาย โหมะ เลย :o :o :lol: :lol:

ตลกดี

#31 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:04

ด่าเมียที่บ้านไม่ได้
ให้มาด่าแดงในนี้แทน....
เอาแค่พอขำขัน
หน้ามันด้านด่ายังไงก็ไม่รู้สึก
คิดเสียว่าได้ขรี้แล้วสบายตรูด

เขาแนะนำ สอนกันมาว่า......
อายคนที่นี่ บ่มี"บัตรเติมเงิน"........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#32 ชาวสวน

ชาวสวน

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:36

อ่านความคิดของพี่ๆ สมาชิกบางคนเเล้ว

จินนี่ตกใจ :o :o :o มากม๊าย มากมายยยยเลยค่ะ

จินนี่ นึกว่าอยู่เว็บเผด็จการไทยซะอีก!!!???

จินนี่ โตะ จาย โหมะ เลย :o :o :lol: :lol:

ตลกดี

ไม่ต้องตกใจหรอก ที่นี่ไม่ได้เป็น เผด็จการแบบนั้น

#33 เด็กปากเกร็ด

เด็กปากเกร็ด

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:39

ฮ่าๆๆตลกดี ดูดไข่แม้วอร่อยดี

ตลกดี

#34 เด็กปากเกร็ด

เด็กปากเกร็ด

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:40

ฮ่าๆๆตลกดี ดูดไข่แม้วอร่อยดี

ตลกดี

#35 IndyDekDee

IndyDekDee

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:31

ไม่เสวนากับพวกเขา
ไม่ Reply/Quote ให้กระทู้พวกเขาล่องลอยอยู่ตลอด
เดี๋ยวมันก็หายไปเองแหละ

เหมือนไอ้แหลม ว.เถื่อนสมัยก่อน
พอไม่มีใครเล่นด้วยก็ต้องย้ายความถี่ไป

นึกถึง"ไอ้แหลม" ว.เถื่อนสมัยก่อน ก็มีแหลมแท้, แหลมเทียม เหมือนสมัยนี้ แต่ว่าเรื่องนี้ มันนานนนน....มากแล้วนะ

#36 Strangerman

Strangerman

คนแปลกหน้า

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:36

ตลกดี

โถ่ๆ ยังไม่เลิกดัดฯ อีกเหรอจ๊ะ แม่หนู :D :D :D

ท่าน จขกท. ก็คิดซะว่า ถ้าขาดอย่างหนูจิน ฯลฯ ไป บอร์ดคงเงียบเหงา เพราะไม่มีควายมาวิ่งเล่น+แถ ให้ได้ขำกันน่ะสิครับ หุหุ

Edited by Strangerman, 11 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:38.

• เอือมระอากับบรรดาพี่น้องที่หลงทางจริงๆ เห็นต่างกันยังรับได้ครับ แต่เห็นผิดเป็นชอบแบบนี้มันบัดซบจริงๆ •
• หายนะของประเทศไทย ก็คือการที่   "ควายเลือกควาย"   เข้ามาทำลายประเทศ •

#37 Octavarium

Octavarium

ขาประจำ

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:30

กระทู้ขยะพวกนั้นผมไม่เคยตอบเลย

Invoke ExitWindowsEx, EWX_SHUTDOWN | EWX_POWEROFF | EWX_FORCEIFHUNG, SHTDN_REASON_MAJOR_SYSTEM

#38 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:32

เมื่อก่อนหน้าเว็บเราเคยขึ้นรายชื่อคนเข้าบอร์ด
แต่ของผมไม่มีเลยครับ ตั้งแต่ย้ายมาบอร์ดใหม่
ผมจะเห็นจำนวนและชื่อคนเข้าบอร์ดเฉพาะตอนเข้ากระทู้เท่านั้นครับ
ที่หน้าบอร์ดว่างเลย

ผมงงมาก
ผมทำผิดอะไรตรงไหน ไปแตะปุ่มไหนผิดรึเปล่า???

#39 คลำปม

คลำปม

สลิ่มเต็มขั้นจ้า

ตอบ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:45

ผมว่าที่นี่อย่างไรก็ไม่เหมือนราชดำเนินหรอกครับ

ที่ราชดำเนินกลายเป็นแบบนั้นก็เพราะกรรมการเขาเทคไซด์ครับ

เขาปล่อยเกรียนแดงให้ยึดบอร์ด คนไม่แดงฟิวส์ขาดตอบโต้ไปแรงๆก็โดนแบน

กรรมการเอียงซะขนาดนั้นสุดท้ายบอร์ดเลยเละ (ถึงขนาดต้องปิดบอร์ดเป็นปีเลยมั้ง)

ที่นี่ยังไงก็คงไม่เหมือนที่โน่นหรอกครับ มอดที่นี่คงไม่ขายวิญญานให้แม้วหรอก
(ถ้าขายก็ขายแพงๆหน่อยก็แล้วกัน 55)

วิธีการยุติระบอบทักษิณ

ก็แค่เพียงทำให้คนไทยส่วนใหญ่ "ฉลาด"

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน