Jump to content

- - - - -

นายอภิสิทธิ์ เวชชาชีวะ ผู้นำฝ่ายค้าน ให้การต้อนรับ H.E.SHIGEKAZU SATO เอกอัครราชทูตญี่ปุน ประจำปท.ไทย เข้าพบเพื่อแลกเปลี่ยนความคิดเห็น ที่พรรค ปธป.

• Please log in to reply
11 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 14 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:41

นายอภิสิทธิ์ เวชชาชีวะ ผู้นำฝ่ายค้าน ให้การต้อนรับ H.E.SHIGEKAZU SATO เอกอัครราชทูตญี่ปุน ประจำปท.ไทย เข้าพบเพื่อแลกเปลี่ยนความคิดเห็น ที่พรรคประชาธิปัตย์ /มาแลกเปลี่ยนกับท่านผู้นำฝ่ายค้าน ได้รับอะไรดี ๆ
นายอภิสิทธิ์ เวชชาชีวะ ผู้นำฝ่ายค้านและหัวหน้าพรรคประชาธิปัตย์ ให้การต้อนรับ H.E.SHIGEKAZU SATO เอกอัครราชทูตญี่ปุน ประจำประเทศไทย ที่เดินมาเข้าพบเพื่อแลกเปลี่ยนความคิดเห็น ที่ห้องรับรอง พรรคประชาธิปัตย์

Warawut Butta ไม่เห็นข่าวเพื่อแม้วมีแบบนี้บ้างเลยอ่ะ ไม่มีใครอยากมาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นแน่ๆเลย เพราะความคิดเห็นเพื่อแม้วมีแต่เรื่องไร้สาระ 555+
Nawarat Ek มาแลกเปลี่ยนกับท่านผู้นำฝ่ายค้าน ได้รับอะไรดี ๆ กว่านายกฯ แน่นอน
Thanchol Charoenrang คุณอภิสิทธิ์ ยังพูดภาษาอังกฤษได้เป้ะ กว่า นายกฯ แน่นอน ฮ่าๆๆ
Chin PS ตลกดีนะครับ มีแต่คนอยากมาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกับผู้นำฝ่ายค้าน แต่ไม่ยักจะเห็นใครอยากแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกับนายกฯ บ้าง
ถ้าผมเป็นนายกฯ ผมคงพิจารณาตัวเองว่าควรลาออกไปได้แล้ว ไร้ความสามารถ อายตัวเอง ...แต่อย่างว่า หน้าเรามันไม่ใช่อย่างหนา
Sunee Varodompun คนอย่างไอ้แม้วไม่มีใครอยากคบเพราะม้นอยู่ในพวกอดีตผู้นำที่เลวที่สุดในโลก คบกับมันก็จะซวยไปตลอด คนที่คบกับมันจะเป็นคนเลวด้วยกันเท่านั้น
Noi Sunantha เค้าไม่กล้าเดินเข้าไปขออีปู กลัวน้ำลายไหล (เพราะปัญญาอ่อน)ออกมา 555
Yuri K-aim แน่นอนต้องดีกว่า มิฉะนั้นใครจึงอยากพบ และที่สำคํญเกิดใจอ่อนกับตาหวานๆๆ แล้วเดี่๋ยวเสียงานแย่เลย
Nid Vongwaijanya คนดีใครก็อยากเจอ เก่งด้วย

อ้าววว!! มาพบฝ่ายแค้น ฝ่ายโกงตอแหลไม่เสียหน้าแย่เหรอ??

#2 OPENUP

OPENUP

ขาประจำ

ตอบ 14 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:51

ขอขอบคุณท่านกบแดงที่นำรูปดีๆ ของท่านอภิสิทธิ์ มาลงให้ดูครับ ผมติดตามทุกกระทู้เลยครับ....

#3 สุกี้น้อย

สุกี้น้อย

หล่อสุดในเสรีไทย 55

ตอบ 14 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:58

เรื่องราวอย่างนี้...ไม่สามารถพบเห็นได้จากสื่อหลักของประเทศ
ขอบคุณคุณ redfrog53 เป็นอย่างสูง...ที่นำออกมาเผยแพร่ :)

#4 ช่อมัลลิกา

ช่อมัลลิกา

ขาประจำ

ตอบ 14 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:03

สงสัย พณ ท่านเอกอัคราชฑูตญี่ปุ่นท่านคงคุยกะนายกนกแก้วหรือรัฐมนตรีต่างประเทศหัวเหม่งที่วันๆยุ่งแต่เรื่องเอานายกลับประเทศไม่รู้เรื่องมั๊งค่ะ
เลยมาคุยกะคุณอภิสิทธิ์แทน

#5 Ballbk

Ballbk

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 14 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:15

เดี๋ยวนี้คนกลางหายไปไหนนะ

ไม่เห็นออกมาด่า มาร์คมั่งเลย ว่าทำเอาหน้า

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#6 ทัชชี่

ทัชชี่

ดีใจจัง ค้นแล้วเจอเลย

ตอบ 14 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:28

พระบรมฉายาลักษณ์ที่ห้องรับรองสวยงามมากครับ

ประชาธิปไตยแบบแดง: 1. ไม่ใช่แดง เป็นประชาธิปไตยไม่ได้ 2. เสียงส่วนใหญ่ คือเสียงถูกต้อง 3. กฎพวกพ้องต้องเหนือกฎหมาย 4. เบื้องสูงมีไว้เหยียบย่ำ 5. ใครทำก็ผิด แต่แดงต้องไม่ผิด 6. คิดร้ายต่อทักษิณย่อมชั่ว 7. มั่วบิดเบือนหลอกพวกเดียวกัน 8. ปั้นน้ำเป็นตัวแล้วแถ

#7 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 14 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:01

นายอภิสิทธิ์ เวชชาชีวะ ผู้นำฝ่ายค้าน ให้การต้อนรับ H.E.SHIGEKAZU SATO เอกอัครราชทูตญี่ปุน ประจำปท.ไทย เข้าพบเพื่อแลกเปลี่ยนความคิดเห็น ที่พรรคประชาธิปัตย์ /มาแลกเปลี่ยนกับท่านผู้นำฝ่ายค้าน ได้รับอะไรดี ๆ
นายอภิสิทธิ์ เวชชาชีวะ ผู้นำฝ่ายค้านและหัวหน้าพรรคประชาธิปัตย์ ให้การต้อนรับ H.E.SHIGEKAZU SATO เอกอัครราชทูตญี่ปุน ประจำประเทศไทย ที่เดินมาเข้าพบเพื่อแลกเปลี่ยนความคิดเห็น ที่ห้องรับรอง พรรคประชาธิปัตย์

Warawut Butta ไม่เห็นข่าวเพื่อแม้วมีแบบนี้บ้างเลยอ่ะ ไม่มีใครอยากมาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นแน่ๆเลย เพราะความคิดเห็นเพื่อแม้วมีแต่เรื่องไร้สาระ 555+
Nawarat Ek มาแลกเปลี่ยนกับท่านผู้นำฝ่ายค้าน ได้รับอะไรดี ๆ กว่านายกฯ แน่นอน
Thanchol Charoenrang คุณอภิสิทธิ์ ยังพูดภาษาอังกฤษได้เป้ะ กว่า นายกฯ แน่นอน ฮ่าๆๆ
Chin PS ตลกดีนะครับ มีแต่คนอยากมาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกับผู้นำฝ่ายค้าน แต่ไม่ยักจะเห็นใครอยากแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกับนายกฯ บ้าง
ถ้าผมเป็นนายกฯ ผมคงพิจารณาตัวเองว่าควรลาออกไปได้แล้ว ไร้ความสามารถ อายตัวเอง ...แต่อย่างว่า หน้าเรามันไม่ใช่อย่างหนา
Sunee Varodompun คนอย่างไอ้แม้วไม่มีใครอยากคบเพราะม้นอยู่ในพวกอดีตผู้นำที่เลวที่สุดในโลก คบกับมันก็จะซวยไปตลอด คนที่คบกับมันจะเป็นคนเลวด้วยกันเท่านั้น
Noi Sunantha เค้าไม่กล้าเดินเข้าไปขออีปู กลัวน้ำลายไหล (เพราะปัญญาอ่อน)ออกมา 555
Yuri K-aim แน่นอนต้องดีกว่า มิฉะนั้นใครจึงอยากพบ และที่สำคํญเกิดใจอ่อนกับตาหวานๆๆ แล้วเดี่๋ยวเสียงานแย่เลย
Nid Vongwaijanya คนดีใครก็อยากเจอ เก่งด้วย

อ้าววว!! มาพบฝ่ายแค้น ฝ่ายโกงตอแหลไม่เสียหน้าแย่เหรอ??

น่าจะมาอธิบายความจำเป็นที่อดีตนายกฯญี่ปุ่นคนก่อนอนุมัติให้นักโทษหนีคุกเข้าญี่ปุ่นได้เป็น"กรณ๊พิเศษ"เพราะเหตุใด.......!

ไอ้"ปึ๊งศักดิ์"ไม่ได้เข้าฟัง ก็ไม่สามารถรายงานให้"นักโทษหนีคุก"รับรู้ได้.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮา

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#8 gass

gass

ขาประจำ

ตอบ 14 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:03

น่าจะมาอธิบายความจำเป็นที่อดีตนายกฯญี่ปุ่นคนก่อนอนุมัติให้นักโทษหนีคุกเข้าญี่ปุ่นได้เป็น"กรณ๊พิเศษ"เพราะเหตุใด.......!

ไอ้"ปึ๊งศักดิ์"ไม่ได้เข้าฟัง ก็ไม่สามารถรายงานให้"นักโทษหนีคุก"รับรู้ได้.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮา

มีกลุ่มการเมือง พรรครัฐบาลและกลุ่มทุนตะวันตก ยื่นข้อเสนอบางอย่างให้ครับ

อังกฤษก็เหมือนกัน

:)

#9 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 14 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:01

"อภิสิทธิ์" ทำเกินหน้าที่อีกแล้วนะ..........!!!!

ไม่เหนื่อยบ้างหรือไง.......พักบ้าง ก็ได้นะครับ จะได้มีแรงสู้ไป พร้อมกับความจริง!!! ^_^ ^_^

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#10 กรรมกรไอที

กรรมกรไอที

ขาประจำ

ตอบ 14 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:12

ตกลง "กบแดง" หรือ "สปายแดง"

นี่เป็น "วงใน" ใช่เปล่าครับ

สังเกตุมานานแล้ว

#11 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 14 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:27

เดี๋ยวนี้คนกลางหายไปไหนนะ

ไม่เห็นออกมาด่า มาร์คมั่งเลย ว่าทำเอาหน้า

คิดถึงละซิ...

ผมว่าเค้ามาให้กำลังใจ เรื่อง ที่ไปประทับรอยนิ้วมือ เมื่อวันก่อน ... :D

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#12 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 14 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 15:51

ตกลง "กบแดง" หรือ "สปายแดง"

นี่เป็น "วงใน" ใช่เปล่าครับ

สังเกตุมานานแล้ว

อ้าวววววว ฮาาาาาาาาาาาา

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน