Jump to content

- - - - -

แจกปฏิทินปีใหม่... ใครสนใจเชิญ.... อิอิอิ

• Please log in to reply
59 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:29

ว่ายยยยยย...รูปนี้ไม่เอา..ฉกปก ...!!!!

๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕

จัดใหม่ครับ..

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#52 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:39

เรื่องการตลาด ต้องยอมรับว่าเพื่อไทยเขาแรงไม่ตกเลยจริงๆ
ปฏิทินพวกนี้คงทำแล้วแจกจ่ายให้กับฐานเสียง ร้านค้า ร้านอาหาร
มันอาจไม่มากไม่มาย แต่ใช้ผูกใจคนได้เป็นอย่างดี
เห็นมีแทรกภาพกิจกรรมของนายกฯ ปู เอาไว้ด้วย
1 หน้าปฏิทินเปิดทิ้งไว้อย่างน้อย 30 วัน เห็นภาพมันทุกวัน ก็เกิดเป็นศรัทธาได้

เล็กๆน้อยๆดูหยุมหยิมๆ เขาไม่มีปล่อยหลุด

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#53 K&P

K&P

น้องเก่า

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:50

ไม่ดีกว่าค่ะ ทำรูปตัวเองน่าจะสวยกว่า :rolleyes: ขอบคุณน่ะค่ะ
ขอเป็นคนปิดทองหลังพระ

#54 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:58

ได้แล้ว ออมสินแจก...๑๐๐ ปี ธนาคารออมสิน ได้มา ๒ ชุด

มีปั๊มนูน เหรียญรูป ร. ๖ อยู่ด้านบน สวยครับ ข้างล่างมีรูป

ช้างเผือก.. ปฏิทิน ของออมสิน ดีอย่าง ตัวเลขโต อ่านง่าย

มีรายละเอียด ทั้ง สุริยะคติ..จันทรคติ. ชัดเจน......

#55 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:08

"ลัทธิควายแดงรักทักษิณจนเสียสติ"
ถูกใจแล้ว · ประมาณ 1 นาทีที่แล้ว ผ่าน โทรศัพท์มือถือ

ปฏิทินมาแร้วคร่าาาาา

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

#56 คนบูรพา

คนบูรพา

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:20

Friends of Yingluck

:P :P :P

มีปฏิทินปี 2556 รวมภาพนายกฯปู สวยๆ มาฝากเพื่อนๆค่ะ
คลิกตาม Link นี้ แล้วเลือกภาพแต่ละเดือนไปปริ้นท์กันได้
ตามสะดวกเลยนะคะ

http://www.pcod.tv/calen2013.php

เอาไปแปะไว้ในโถฉี่........น่าจะเวิร์ค :D
ถ้าไม่คิดจะตอบแทนแผ่นดิน ก็จงอย่าทำลาย

#57 paknam

paknam

ขาประจำ

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 17:59

ใส่เสื้อซ้ำตั้งหลายรูป ปกติหล่อนไม่ใส่ซ้ำนะครับ

ไม่ซ้ำครับ ที่ซ้ำเนื่องจากกลับภาพ

#58 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 18:47

Friends of Yingluck

:P :P :P

มีปฏิทินปี 2556 รวมภาพนายกฯปู สวยๆ มาฝากเพื่อนๆค่ะ
คลิกตาม Link นี้ แล้วเลือกภาพแต่ละเดือนไปปริ้นท์กันได้
ตามสะดวกเลยนะคะ

http://www.pcod.tv/calen2013.php

เอาไปแปะไว้ในโถฉี่........น่าจะเวิร์ค :D

จ๊ากกกกๆๆๆๆ

#59 Tatiana

Tatiana

แทนคุณแผ่นดินเกิด

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:49

มันไม่ลงรูปคู่กับโอบาม่าเหรอ ไม่แน่จริงนี่หว่า

ท่านได้สิทธิ์นั้น เดี๋ยวนี้!

ขอบคุณค่ะ แต่เห็นจะไม่รับสิทธิ์หรอกค่ะ ทุเรศตาอ่ะ เชื่อไหมว่าถ้าไม่มีข่าวอื้อฉาวเรื่องกระแดะกับโอบาม่า อีนี่เอามาทำปฏิทินแน่ เพราะอยากโชว์

กราบหัวใจพี่น้องที่เสียสละออกมาทวงอำนาจคืนจากระบอบทักษิณ

#60 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 14:03

มันไม่ลงรูปคู่กับโอบาม่าเหรอ ไม่แน่จริงนี่หว่า

ท่านได้สิทธิ์นั้น เดี๋ยวนี้!

ขอบคุณค่ะ แต่เห็นจะไม่รับสิทธิ์หรอกค่ะ ทุเรศตาอ่ะ เชื่อไหมว่าถ้าไม่มีข่าวอื้อฉาวเรื่องกระแดะกับโอบาม่า อีนี่เอามาทำปฏิทินแน่ เพราะอยากโชว์

:lol: :lol: :lol:

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน