Jump to content

- - - - -

ด่วน เมื่อชั่วโมงที่แล้ว นายราเมศ รัตนะเชวง ที่ปรึกษาฝ่ายกฎหมายพรรคปชป และทนาย สายล่อฟ้า ผู้มีส่วนสำคัญในหลายๆคดี ถูกคนร้ายดักตีและแทงด้วยของมีคม

• Please log in to reply
149 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:52

ด่วน เมื่อชั่วโมงที่แล้ว นายราเมศ รัตนะเชวง ที่ปรึกษาฝ่ายกฎหมายพรรคปชป และทนาย ส่ยล่อฟ้า ผู้มีส่วนสำคัญในหลายๆคดี ถูกคนร้ายดักตีและแทงด้วยของมีคม ขณะลงจากรถ จนศรีษะร้าวและบาดเจ็บสาหัส ขณะนี้รักษาตัวที่โรงพยาบาลแห่งหนึ่งใน กทม

ที่มา เฟซบุ๊ค คุณศิริโชค โสภา ส.ส. สงขลา ประชาธิปัตย์
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#2 NongGrace

NongGrace

ขาประจำ

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:56

เล่นกันแรงนะเนี่ย เคยคิดเล่นๆ ว่าทีมกฎหมายปชปเก่งสักวันมันต้องเล่นงาน ไม่คิดว่าจะเกิดขึ้นจริง. ขอให้คุณพระคุ้มครองนะคะ

#3 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:57

ขอคุณพระคุ้มครองคุณราเมศครับ ไม่อยากจะเชื่อสังคมไทยในตอนนี้เลย สังคมมันเลวร้ายอย่างหนักทีเดียว

#4 caveman

caveman

ขาประจำ

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:59

เล่นกัน ขนาดนี้แล้ว รึ
ระวังของเข้าตัวเองนะ รัฐบาล

Edited by caveman, 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:00.

อย่าทำสิ่งโง่...โดยการสีซอให้กาสรฟัง

#5 Solid Snake

Solid Snake

แดงกำมะลอ

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:59

หวังว่าตำรวจชื่อเป็ดคงไม่บอกว่าเป็นสีสันประชาธิปไตยหรือเรื่องชู้สาวนะ

#6 ppneer

ppneer

เมพ

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:02

ขอให้พระคุ้มครอง

รออีกรออออออออออออออออรอ

เมื่อไหร่ฟ้าจะลงโทษพวกเผาเผาเมือง
ขวานทอง บรรพบุรุษ เป็นคนสร้างให้เราทุกวันนี้ ตัวกูจะปกปักรักษาเท่าชีวิตเพื่อ พ่อหลวง กูถวายชีวิตใอ้แม้ว ออกไปๆๆๆ กูเกลียดใอ้แม้ว

#7 mee-sua-man

mee-sua-man

ขาประจำ

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:03

พวก ปชป.สร้างสถานะการเก่ง

#8 Solidus

Solidus

เลิกเล่น

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:04

เรื่องไปขัดผลประโยชน์นักการเมืองแหง

Edited by Solidus, 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:05.

[color=#ff0000;]สำหรับผมคงเลิกเล่นบอร์ดนี้ไว้เพียงเท่านี้ ถ้าไอดีนี้ยังมีบุคคลอื่นที่ใครบางคนคิดว่าเป็นตัวจริงอยู่จริง เขาก็เข้ามาใช้บอร์ดนี้ต่อเองแต่ไม่ใช่ผมแน่นอน[/color]

ลาก่อน สวัสดีครับ 17 มกราคม 2556

#9 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:04

ขอให้หายไว ๆ นะครับ

เริ่มเล่นแรงละนะ

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#10 patcha

patcha

ขาประจำ

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:05

ยังไม่อยากฟันธง รอฟังข่าวก่อนดีกว่า
ความเป็นคนดีสำคัญที่สุด ถ้าคนไม่ดี จะระบบหรือระบอบใดก็ไม่ดีทั้งสิ้น

#11 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:07

หวังว่าตำรวจชื่อเป็ดคงไม่บอกว่าเป็นสีสันประชาธิปไตยหรือเรื่องชู้สาวนะ

รู้จักเป็ดเหลิมน้อยไป....สีสรรประชาธิปไตย ๆ ๆ ๆ
นักโทษหนีคุก..............กรรมการ คตส. กรรมการ ปปช. และ ผู้พิพากษาเป็นปรปักษ์กับเขาเสมอ......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#12 สุกี้น้อย

สุกี้น้อย

หล่อสุดในเสรีไทย 55

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:07

อยู่ร.พ.บางนา 1 ..ขอให้ปลอดภัยครับ

#13 dahlia v2

dahlia v2

ขาประจำ

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:08

บ้านป่าเมืองเถื่อน กฏหมายไร้ขื่อแป

ผมเป็นแฟนคลับ แคนไท , ริดกุน , เช neverdie , eAT , Moon , tonythebest [/color][color=#0000FF;], -3- , Limmy , amplepoor , ติ๊บไตบูชาเงิน . เด็กปากดี , โจโฉ นายกตลอดกาล , อารยา, ตะนิ่นตาญี , ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

พอดีผมลืม password เก่า และ e-mail ที่ใช้สมัครครับก็เลยจำเป็นต้องสมัครใหม่

#14 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:09

ขอแสดงความห่วงใย

ชักจะเหมือนมาร์กอสของฟิลิปปินส์เข้าไปทุกที

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#15 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:11

นึกถึง คดีที่ยิงคนสนิท คุณอี้ แทนคุณเลย คดีนี้ตำรวจเงียบฉี่เลย

#16 Reds_killer

Reds_killer

ขาประจำ

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:14

คงจับใครไม่ได้แน่..เพราะคนร้ายเป็นฝ่าย พรรคแม้ว แน่นอน..ตร ไม่กล้าจับหรอก

#17 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:16

เศร้าใจจริงๆ ครับ ขอบอกว่า ผมแค้นมากนะ ที่เกิดเหตุการณ์แบบนี้

#18 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:20

อยู่ร.พ.บางนา 1 ..ขอให้ปลอดภัยครับ

อยู่ที่นั่นปลอดภัยแน่ .........แต่ถ้าไป รพ.พระราม 9 หล่ะ ไม่...แน่!!! -_- -_-

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#19 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:24

ขอให้ผู้บาดเจ็บปลอดภัยนะครับ

ผมขอดักคอว่าจะต้องมีคนแถว่าสร้างสถานการณ์ ไม่รู้ ไม่เห็น

ในขณะที่บางคนหัวเราะเยาะด้วยความสะใจ
บางคนอาจกำลังโกรธแค้นและชิงชังอยู่ก็ได้

สถานการณ์บ้านเมืองไม่ปกติมาหลายปีก็จริง แต่สำหรับเคสนี้ ผมว่าเป็น "จุดเริ่มต้นของจุดจบ" ของสิ่งที่เรียกว่า "สีสันประชาธิปไตย"

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#20 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:34

เชื่อว่าตำรวจจะไม่ทำอะไรเพราะตำรวจไทยดีๆตายจากประเทศนี้ไปแล้ว -_-

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#21 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:42

ขอให้ปลอดภัย และหายไวๆครับ

-_- รอดูข้อสันนิษฐานของตะกวด... อาจจะสรุปว่า เกิดจากไฟฟ้าลัดวงจร

Edited by HiddenMan, 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:42.

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#22 Yasuhiro

Yasuhiro

ขาประจำ

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:46

ข่าวนี้ผมอ่านแล้วรู้สึกเจ็บปวด
ขณะเดียวกัน กรรมใดใครก่อ กรรมนั้นย่อมสนองครับ

"Hoot": When I go home people'll ask me, "Hey Hoot, why do you do it man? What, you some kinda war junkie?" You know what I'll say? I won't say a goddamn word. Why? They won't understand. They won't understand why we do it. They won't understand that it's about the men next to you, and that's it. That's all it is.
Quote from Black Hawk Down

#23 Son of Anarchy

Son of Anarchy

ขาประจำ

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:48

เชื่อว่าจับใครไม่ได้หรอก เจ็บตัวฟรีงานนี้

คุณอาจจะคลั่งเหมือนหมาบ้า กับบางสิงที่เกิดขึ้นในชีวิต
คุณอาจจะสบถ สาปแช่งโชคชะตา
แต่เมื่อวาระสุดท้ายมาถึง คุณก็ต้องปล่อยให้มันเป็นไป

Curious Case Of Benjamin Button

#24 คุณชายนั่งปอร์เช่

คุณชายนั่งปอร์เช่

น้องเก่า

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:50

อยู่ยากขึ้นทุกวันนะ สังคมไทยเราเนี่ย

#25 สุกี้น้อย

สุกี้น้อย

หล่อสุดในเสรีไทย 55

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:52

*
POPULAR

พรุ่งนี้เป็ดจะบอกว่า...."โอ๊ย..มันเป็นเรื่องส่วนตัว....เค้าอาจจะมีคนไม่ชอบเยอะแยะ...เรื่องนี้ไม่เกี่ยวกับรัฐบาล...อะโด่..จะทำไปทำไม...ทำไปแล้วได้อะไรขึ้นมา" คาดว่าประมาณนี้นะ

#26 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:52

สมัยไอ้แม้ว ทนายสมชายก็ตาย ชิปปิ้งหมูก็โดนเก็บ สมัยอีปู เลวไม่ต่างกับพี่มันเลย

#27 phoosana

phoosana

เมพ

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:53

ไอ้ปื๊ดชัวร์
We love fender.

#28 ppneer

ppneer

เมพ

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:53

ขอให้ปลอดภัย และหายไวๆครับ

-_- รอดูข้อสันนิษฐานของตะกวด... อาจจะสรุปว่า เกิดจากไฟฟ้าลัดวงจร

ข้อหาที่ยากจะปฏิเสธ
ขวานทอง บรรพบุรุษ เป็นคนสร้างให้เราทุกวันนี้ ตัวกูจะปกปักรักษาเท่าชีวิตเพื่อ พ่อหลวง กูถวายชีวิตใอ้แม้ว ออกไปๆๆๆ กูเกลียดใอ้แม้ว

#29 BearFamily

BearFamily

ขาประจำ

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 23:55

พรุ่งนี้เป็ดจะบอกว่า...."โอ๊ย..มันเป็นเรื่องส่วนตัว....เค้าอาจจะมีคนไม่ชอบเยอะแยะ...เรื่องนี้ไม่เกี่ยวกับรัฐบาล...อะโด่..จะทำไปทำไม...ทำไปแล้วได้อะไรขึ้นมา" คาดว่าประมาณนี้นะ

ใช่เลยครับ หลายครั้งแล้วที่ออกมาพูดแบบนี้ จะทำไปทำไม ทำไปแล้วได้อะไรขึ้นมา

#30 zeedzaad

zeedzaad

ขาประจำ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:02

คนทำดีขอให้ปลอดภัย เมนท์***ๆขอให้กรรมสนอง
“A fool's brain digests philosophy into folly, science into superstition, and art into pedantry. Hence University education. ”George Bernard Shaw

#31 awhile

awhile

ขาประจำ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:02

จากบางเพจ เห็นว่า โดนมีดฟันศรีษะ แถวฐานกระโหลก ตรงท้ายทอย
แบบนี้ ประสงค์ชีวิตเลยนะเนี่ย กะเอาให้ตาย
ไม่ใช่ ชิงทรัพย์แน่ๆ

ว่าแต่ ทำไมไม่ใช่ปืน??
มันตามตัวได้ใช่ไหม

Edited by awhile, 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:04.

#32 HiddenMan

HiddenMan

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:06

BLUESKY Channel shared a photo.
ล่าสุด..23.50 น. แพทย์ใส่เครื่องช่วยหายใจ พ้นขีดอันตราย แต่ต้องดูแลใกล้ชิด รอยแผลถูกฟันตรงท้ายทอย บริเวณฐานกระโหลก
(แทนคุณ รายงาน)

Edited by HiddenMan, 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:07.

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#33 awhile

awhile

ขาประจำ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:11

หน้าที่พักมีพวก กล้องวงจรปิดไหมครับ
รีบส่งคนไปขอดุเลยนะครับ
ก่อนที่ภาพพวกนั้น จะหายไปพร้อมกับคำว่า กล้องเสีย ไม่ได้บันทึกไว้ บลาๆๆๆ

#34 HiddenMan

HiddenMan

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:19

satit.trang@satittrang1

ล่าสุดราเมศใช้เครื่องช่วยหายใจ ออกจากห้องx-ray และเข้าห้องicu ส่วนอาการหมอรอผลและจะมีแถลงต่อไป

ขอบคุณอี้ แทนคุณมากๆอยู่ดูแลราเมศตลอดจนเวลานี้

Tankhun Jitt-itsara@Jittitsara

อาการพ้นขีดอตร

ขอบคุณทุกๆกำลังใจ ทุกๆความเป็นห่วงที่มีให้ราเมศนะครับ

หัวหน้าอภิสิทธิ์ทราบข่าวหลังเกิดเรื่องไม่นาน และเป็นผู้ประสานกับโรงพยาบาลตลอดเรื่องดูแลอาการ

#35 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:21

เศร้าใจจริงๆ
gladiator 1.jpg

#36 Satan for Vendetta

Satan for Vendetta

ขาประจำ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:21

ขอให้หายเป็นปรกติไวไว
ขอให้คนสั่งการ และคนลงมือทำจงฉิบหายทั้งโคตร

"คนที่เลวกว่าน.ช.ทักษิณ ก็คือ คนที่ช่วยให้น.ช.ทักษิณ ยังมีชีวิต พูดพล่าม และ ทำเลวต่อไป" 

#37 bonnerr

bonnerr

ขาประจำ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:34

อันธพาลครองเมือง เกิดขึ้นในสมัย พลตำรวจเอกเผ่า ศรียานนท์ เป็นอธิบดีกรมตำรวจ มีอุ้มฆ่านักการเมืองฝ่ายตรงข้าม

#38 Octavarium

Octavarium

ขาประจำ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:40

ตำรวจจะบอกว่าไง ระหว่าง

1. ขัดแย้งผลประโยชน์ส่วนตัว
2. ชู้สาว
3. สีสันประชาธิปไตย
4. ไฟฟ้าลัดวงจร

Invoke ExitWindowsEx, EWX_SHUTDOWN | EWX_POWEROFF | EWX_FORCEIFHUNG, SHTDN_REASON_MAJOR_SYSTEM

#39 OHM_DGO

OHM_DGO

ขาประจำ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 00:41

สู้กันทางกฎหมายไม่ได้ก็เล่นสกปรก แบบนี้ไม่ไหวแฮะ......
พวกเลวนี่มันทำได้ทุกอย่างจริง ๆ

#40 marrykate

marrykate

ขาประจำ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 01:08

ขอให้คุณราเมศอาการดีขึ้นไวๆ

ถ้าขี่มอไซด์มาประกบแบบนี้ วางแผนเอาไว้ก่อนแล้วแน่นอน

อย่าหวังพึ่งตะกวดซะให้ยาก :angry:
อย่าให้ความ "โง่" ของตัวเอง กลายเป็นความผิดของคนอื่น เข้าใจมั๊ยค๊าาาาาาาาา

#41 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 01:18

ถ้าตะกวดจับคนร้ายได้
ผมให้ถีบหน้า....อิปู....สามทีเลยครับ

ขอให้คุณราเมศปลอดภัยครับ
เป็นกำลังใจให้คนดีเช่นคุณนะครับ

#42 Anubitz

Anubitz

ขาประจำ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 01:29

เลว พวกนี้มันไม่กลัวหรือว่ามันจะกลายเป็นเรื่อง

#43 lovelygam

lovelygam

ขาประจำ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 02:51

ล่าสุดราเมศใช้เครื่องช่วยหายใจ ออกจากห้องx-ray และเข้าห้องicu ส่วนอาการหมอรอผลและจะมีแถลงต่อไป

ขอบคุณอี้ แทนคุณมากๆอยู่ดูแลราเมศตลอดจนเวลานี้

Tankhun Jitt-itsara@Jittitsara

อาการพ้นขีดอตร

ขอบคุณทุกๆกำลังใจ ทุกๆความเป็นห่วงที่มีให้ราเมศนะครับ

หัวหน้าอภิสิทธิ์ทราบข่าวหลังเกิดเรื่องไม่นาน และเป็นผู้ประสานกับโรงพยาบาลตลอดเรื่องดูแลอาการ

ตั้งกระทู้ไว้ที่พันทิป ขออนุญาตนำไปแปะในกระทู้นะคะ

ที่นั่นมีคนคิดชั่วด้วย เพลียเลย

"กูจะสู้แม้รู้พวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#44 lovelygam

lovelygam

ขาประจำ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 02:52

http://www.pantip.co...3079834.html#56

"กูจะสู้แม้รู้พวกกูน้อย สู้ไม่ถอยแม้รู้ว่าจะดับสลาย แผ่นดินนี้พ่อกูอยู่ปู่กูตาย กูสุดอายถ้าเสียทีไพรีครอง"

#45 lovelygam

lovelygam

ขาประจำ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 02:54

คิดงี้จริงหรอ เหมือนพันทิปเลย มีคนคิดงี้เหมือนกัน ชั่วอ่ะ :angry:

#46 Rescue

Rescue

น้องใหม่

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 03:28

นี่คงเป็นควายแดงแน่เลย

#47 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 05:39

ตำรวจจะบอกว่าไง ระหว่าง

1. ขัดแย้งผลประโยชน์ส่วนตัว
2. ชู้สาว
3. สีสันประชาธิปไตย
4. ไฟฟ้าลัดวงจร

5.กำลังเดินหน้า ทำประชาพิจารณ์ เต็มกำลัง

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#48 raffy

raffy

ขาประจำ

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 05:47

โหด***มมาก
ดูได้จากการใช้อาวุธ
และการรุมทำร้าย
การจ้างวานคงประสงค์ให้กะเสียชีวิตแบบทรมาน

#49 chaidan

chaidan

กา... กา... กา...

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 06:33

ถึงเวลาแล้วหรือยัง....ที่พวกเราจะต้องปกป้องคนดีๆ....
ใครที่บอกว่า "กาขาว" เป็นฝรั่ง....ผมว่าไม่ใช่......

#50 butadad

butadad

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 06:40

น่ากลัวจัง หายแล้วกลับมาสู้ต่อนะครับ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน