Jump to content

- - - - -

นักข่าวเกาหลีเรียกชื่อ ในหลวง ว่า

• Please log in to reply
51 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 23 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 13:46

มีใครสังเกตเหมือนผมไหม คุณลูกชายโผล่มา เหลื่อมๆกับตอนที่น้าเย็น(พวงเป็นเริม)ของผมหายไปพอดิบพอดี

ไม่ใช่ก็แล้วไป

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#52 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

ตอบ 23 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 17:38

มีใครสังเกตเหมือนผมไหม คุณลูกชายโผล่มา เหลื่อมๆกับตอนที่น้าเย็น(พวงเป็นเริม)ของผมหายไปพอดิบพอดี

ไม่ใช่ก็แล้วไป

ไม่อยากจะคิดครับ กลัวมันเป็นจริงครับ ขออย่าให้เป็นจริงด้วยเถิดดด

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน