Jump to content

- - - - -

ท่าทางแม้วจะดันโอ๊กอ๊ากก้าวขึ้นแทนพ่อจริงๆแล้ว

• Please log in to reply
59 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 voodoo

voodoo

ไม่เป็นกลาง

ตอบ 30 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 22:56

หลังจากได้ นายกหญิง คนแรก

ต่อไปเราจะได้ นายก ครึ่งหญิงครึ่งชาย คนแรก

หลังจากที่ได้นายกหญิงคนนี้มาแล้ว ต่อไปใครจะมาเป็นนายกก็ไม่แปลกใจแล้ว แม้แต่น้องเนยก็เป็นนายกได้ ถ้านามสกุลชินวัตร

" สลิ่มที่ไม่กล้่าเปิดตัวต่อสาธารณชนเท่าไรนัก เนื่องจากไม่ได้ทำประกันอัคคีภัย "

#52 จอมโจรคิด

จอมโจรคิด

อธรรมผู้น่ารัก

ตอบ 31 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 09:59

หึหึ พวกสลิ่มแมงวาปอย่าได้อิจฉาเลย ที่ท่านพานทองแท้จะมีบารมีและความสามารถขนาดนี้

เรียกประชุมพรรคข้ามหัวหัวหน้าพรรคและนายกฯ มาฟังทักษิณโฟนอินหน้าตาเฉยแบบนี้

มีน้อยคนจะทำได้นะครับถึงจะเป็นลูกภรรยาเก่าทักษิณก็เถอะ

ไม่เหมือนปลื้มลูกนายชวนที่วันๆ เอาแต่ถ่ายวิดีโอลงยูทูปอะไรไม่รู้ไร้สาระ

อย่างว่าแหละครับคนเรามันเกิดมาไม่เท่ากัน ต้องทำใจนะครับ  -_-

แต่รายการของปลื้มเขาก็ได้ค่าโฆษณาหลายตังค์อยู่นะครับท่าน

เจตนารมณ์ส่วนตัว
- ไม่ใช้ถ้อยคำที่คำหยาบคาย
- ไม่ต่อล้อต่อเถียงอย่างไม่มีเหตุผล

#53 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 31 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 10:09

หึหึ พวกสลิ่มแมงวาปอย่าได้อิจฉาเลย ที่ท่านพานทองแท้จะมีบารมีและความสามารถขนาดนี้

เรียกประชุมพรรคข้ามหัวหัวหน้าพรรคและนายกฯ มาฟังทักษิณโฟนอินหน้าตาเฉยแบบนี้

มีน้อยคนจะทำได้นะครับถึงจะเป็นลูกภรรยาเก่าทักษิณก็เถอะ

ไม่เหมือนปลื้มลูกนายชวนที่วันๆ เอาแต่ถ่ายวิดีโอลงยูทูปอะไรไม่รู้ไร้สาระ

อย่างว่าแหละครับคนเรามันเกิดมาไม่เท่ากัน ต้องทำใจนะครับ  -_-

แต่รายการของปลื้มเขาก็ได้ค่าโฆษณาหลายตังค์อยู่นะครับท่าน

ซึ่งไอ้โอ๊คทำไม่ล่าย เจ๊งทุกธุรกิจ  5555555555555555

gladiator 1.jpg

#54 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 31 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 11:20

พวกสลิ่มแมงวาป ดีแต่ตัดสินคนด้วยเงิน

ถึงปลื้มจะทำเงินได้เยอะ แต่ไร้ซึ่งความเป็นประชาธิปไตยและความยุติธรรม

คิดจะเทียบชั้นกับท่านพานทองแท้ คงต้องไปเกิดใหม่สักสิบชาติ

ถึงจะพอมีบุญได้เกิดเป็นขี้ข้าท่านพานทองแท้บ้างละ  :angry:

" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#55 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 31 ธันวาคม พ.ศ. 2555 - 13:22

พวกสลิ่มแมงวาป ดีแต่ตัดสินคนด้วยเงิน

ถึงปลื้มจะทำเงินได้เยอะ แต่ไร้ซึ่งความเป็นประชาธิปไตยและความยุติธรรม

:angry:

face palm กุมกบาล 2.jpg

gladiator 1.jpg

#56 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 1 มกราคม พ.ศ. 2556 - 10:16

เอาน่ะ ปู+โอ๊ค 16 ปี พี่น้องเสื้อแดงก็หายจนกันหมดแล้ว วันนั้นประชาธิปไตย์ก็จะเบ่งบาน

สวยงาม ^^

สืบทอดทายาททางการเมืองแบบเกาหลีเหนือ แต่ใช้การเลือกตั้งเป็นเครื่องฟอกตัวว่าเป็นประชาธิปไตย มีนายกฯ ที่มาจากการเลือกตั้ง 

สนันสนุนให้eโอ๊ค เป็นนายก

อยากเห็นข้าราชการชั้นผู้ใหญ่ พวกซี 11
หัวหน้าพรรคต่าง ๆ ผู้มากด้วยบารมี

ยกมือไหว้ นายกโอ๊ค คนนี้

เห็นด้วยทั้ง 3 คห.ครับ

ตลกแมว 3 ตัว.gif

#57 Raja22

Raja22

ขาประจำ

ตอบ 1 มกราคม พ.ศ. 2556 - 10:21

คำเดียวสั้นๆ "ปวดร้าว"
เกลียดควาย มีอะไร ป่ะ !!!

#58 มารุจัง

มารุจัง

ขาประจำ

ตอบ 1 มกราคม พ.ศ. 2556 - 10:34

แต่ก่อนกลัวแต่พ่อ ตอนนี้กลัวทั้งพ่อและลูกแล้ว  :D

จ้ะ กลัวจ้ะ
เมื่อก่อนกลัวคนเลว*** คิดกอบโกยขายชาติมาเป็นนายก
ตอนนี้กลัวคนโง่ ยอมเป็นหุ่นเชิดมาเป็นนายก
อนาคตกำลังกลัวว่าจะมีคนโง่ ที่หาความสำเร็จไม่เจอ แถมยังเคยติดยา โกงข้อสอบ ทำธุรกิจก็เจ๊ง ไม่มีปัญญาสร้างฐานะด้วยตัวเอง
แม้กระทั่งอาศัยเงินของพ่อแม่ก็ยังไม่รอด
แค่คิดว่ามันจะมาบริหารประเทศ ใครไม่กลัวคิดแต่จะเลีย ก็บ้าแล้ว... หรือไม่ก็ชีวิตหาความสำเร็จไม่เจอแบบเดียวกันนั่นแหละ....
หากคนดีเกรงกลัวและท้อถอย คนเลวก็จะยิ่งเหลิงวางอำนาจบาตรใหญ่Forum rules!- ห้ามใช้คำพูดหยาบคาย- ห้ามโพสกระทู้หรือข้อความที่ดูหมิ่นเสียดสีสถาบันพระมหากษัตริย์เป็นอันขาด

#59 ปลายขอบฟ้า

ปลายขอบฟ้า

น้องเก่า

ตอบ 1 มกราคม พ.ศ. 2556 - 10:44

ก้อให้รู้กันไปว่าคนไทย จะเลือกคนมาเป็นผู้นำประเทศโดยไม่ดูอะไรเลย .... จะเป็นอย่างนี้ต่อไปอีกนานแค่ไหน

#60 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 1 มกราคม พ.ศ. 2556 - 10:54

ถ้า.บ้านเมืองตกอยู่ในสภาพ  ..แบบนี้..  ไอ้..นักโทษหนีคดี..

มันจะเอาใครขึ้นมา ...นั่งเป็นผู้นำประเทศ.. มันทำได้ไม่ยาก.

เพราะคนจะเห็นด้วยหรือไม่. ไม่สำคัญแล้ว  มันสะใจที่เอา-

คนโง่เง่า  ขึ้นปกครองได้.  คนในประเทศนี้ก็ไม่มีใครว่าอะไร

ฉะนั้น  เรื่องลูกชาย.ลูกสาว..นักโทษหนีคดี คนนี้  อาจจะเป็น-

ไปได้...มีจอมบงการอยู่..หลังฉาก..ใคร ๆ ก็รู้  แต่ไม่มีใครทำ--

อะไรเขาได้.  น่าแปลก  ที่เขาทำเหมือน..ทองไม่รู้ร้อน..ปล่อย

ให้บ้านเมือง...ล่มจม...ไปต่อหน้า...อนาถนัก...

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน