Jump to content

ครัวกากๆกับเชพหมี ตอนแก้กรรมแบบกากๆ

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
1 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 14:57

"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี

#2 G.Maniac

G.Maniac

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 20:29

ตลกดีครับ แต่ก็ค่อนข้างหยาบคายกว่าตอนก่อนๆ

ปกติผมชอบฟองเต้าหู้นะครับ แต่เห็นแล้วไหนจะแ้ป้ง ไหนจะทอด

ดูจะไขมันสูงเกินไปสักนิดสำหรับผมครับ