Jump to content

- - - - -

น้ำท่วมที่สุดในรอบๆปี มาพร้อมกับการบริหารงานโดยรัฐบาลยิ่งลักษณ์ มันเป็นเรื่องธรรมชาต

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
1 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 deny555

deny555

น้องเก่า

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 20:04

ช่วยผมคิดหน่อยครับ

ว่าปัญหาน้ำท่วมอันหนักหน่วงแบบนี้ เป็นเพราะธรรมชาติที่แปรปรวน หรือ ความไม่เอาไหนในการบริหารจัดการน้ำของรัฐบาลชุดนี้

ขอเหตุผล ข้อเท้จจริงครับ ไม่เอาการเสียดแทงกระแนะกระแหน ซึ่งมันไม่ได้ช่วยให้เกิดปัญญา และการเรียนรุ้ร่วมกันได้
วิเคราะห์ วิพากษ์ วิจารย์ เปิดโปง คือ หน้าที่ของเรา!!!!

#2 ริวมะคุง

ริวมะคุง

ห้ามให้อาหารสัตว์

ตอบ 21 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 20:07

ข้างล่างก็มีให้อ่าน ยังทำมึนมาโพสถามได้อีก ไอ้เกลอ