Jump to content

- - - - -

ผมหนุน " ทหาร " นะครับ ในเรื่องนี้ ขอให้ท่านจัดเต็มเลย " ขอร้อง "

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
52 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 คนไทยครับ

คนไทยครับ

น้องเก่า

ตอบ 6 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 11:38

เป็นถึงนายก จะปฏิเสธความรับผิดชอบทุกอย่างเลยหรือ ?

#52 Nui Rungnapha

Nui Rungnapha

น้องใหม่

ตอบ 6 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 13:04

สนับสนุนล้างบางค่ะ สุดทนแล้ว :angry:

#53 nibiru

nibiru

น้องเก่า

ตอบ 6 ธันวาคม พ.ศ. 2554 - 13:28

ไม่เห็นด้วยกับหัวข้อมู้นะฮว้าฟฟฟฟฟ

ไม่เห็นด้วยกับหัวข้อมู้นะฮว้าฟฟฟฟฟ

นักรบรับจ้างทำเพื่อเงิน ไร้เกียรติไร้ศีกดิ์ศรี เทียบไม่ได้กับทหารของชาติ เป็นได้แค่พลเมืองชั้นสอง กรูข่า ...
krukha มาจากไหนครับ ? จากเนปาล หรือ ผลผลิตจากไข่ฮวยเซ็ง+มะเร็งแม้ว ?