Jump to content

- - - - -

ใครทราบเรื่องทางด่วน ม ก

• Please log in to reply
7 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ความตาย ของผม

ความตาย ของผม

ขาประจำ

ตอบ 30 มกราคม พ.ศ. 2556 - 21:15

รู้บ้างเปล่าครับ    เค้าจะเริ่มสร้างกันยัง แล้วตอนใหน ยังไง พอดีผมจะไปเรียนโท ที่นั้น ถ้าเค้าจะสร้างผมจะได้วางแผนใหม่นะครับ   วัดดีทุกท่านด้วยครับไม่ได้เข้ามานานมาก

Edited by ความตาย ของผม, 30 มกราคม พ.ศ. 2556 - 21:15.

ในที่สุด แมนตู ของยู ก็ตกรอบ UPA ทำไมมันเป็นงี้

#2 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 30 มกราคม พ.ศ. 2556 - 21:33

ยื้อกันอีกนานครับ เท่าที่รู้ จะลอยฟ้าหรือจะเจาะเป็นอุโมงก็ยังไม่ได้ข้อสรุปเลย

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#3 TIK Tik tik

TIK Tik tik

ขาประจำ

ตอบ 30 มกราคม พ.ศ. 2556 - 22:52

อย่าให้ทางด่วนมาเป็นอุปสรรคความก้าวหน้า ^__^

#4 ความตาย ของผม

ความตาย ของผม

ขาประจำ

ตอบ 30 มกราคม พ.ศ. 2556 - 23:54

ยื้อกันอีกนานครับ เท่าที่รู้ จะลอยฟ้าหรือจะเจาะเป็นอุโมงก็ยังไม่ได้ข้อสรุปเลย

เออ พี่  อืมๆๆ  ผมว่าไม่สร้างคงจะดีกว่าเนอะ  

ในที่สุด แมนตู ของยู ก็ตกรอบ UPA ทำไมมันเป็นงี้

#5 สุกี้น้อย

สุกี้น้อย

หล่อสุดในเสรีไทย 55

ตอบ 31 มกราคม พ.ศ. 2556 - 00:26

รู้บ้างเปล่าครับ    เค้าจะเริ่มสร้างกันยัง แล้วตอนใหน ยังไง พอดีผมจะไปเรียนโท ที่นั้น ถ้าเค้าจะสร้างผมจะได้วางแผนใหม่นะครับ   วัดดีทุกท่านด้วยครับไม่ได้เข้ามานานมาก

ถ้าเผื่อเขาสร้าง...คือการคัดค้านไม่เป็นผล....คุณจะไม่ต่อโทที่เกษตรเลยหรือ :(

#6 voodoo

voodoo

ไม่เป็นกลาง

ตอบ 31 มกราคม พ.ศ. 2556 - 02:12

คราวก่อน ข่าวว่าจะสร้างสะพานกลับรถหรืออะไรนี่

ตรงแยกวิภาฯ

เขาไปสร้างตึกใหม่ตรงนั้นซะเลย

" สลิ่มที่ไม่กล้่าเปิดตัวต่อสาธารณชนเท่าไรนัก เนื่องจากไม่ได้ทำประกันอัคคีภัย "

#7 Kyubey

Kyubey

รับสมัครสาวน้อยเวทมนตร์หลายอัตรา

ตอบ 31 มกราคม พ.ศ. 2556 - 06:21

สำหรับผมควรต่อต้านอย่างยิ่งครับ เปลี่ยนเป็นเอารถไฟฟ้าดีกว่า จะสร้างถนนทำบ้าอะไร!!

/人= ‿‿ =.u人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Hello, I'm a Kyubey /人◕ ‿‿ ◕人\

╱/(っ◕ ‿‿◕)っ Please Make a contract with me and become a Magical girl! /人◕ ‿‿ <人\

ข้าพเจ้าขอสนับสนุนท่านผู้นำที่น่ารักที่สุดในประวัติศาสตร์มนุษยชาติ!!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!! Heil Lertih Adolf!!

#8 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 31 มกราคม พ.ศ. 2556 - 06:30

อย่าให้ทางด่วนมาเป็นอุปสรรคความก้าวหน้า ^__^

ฮามากมายยย

gladiator 1.jpg

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน