Jump to content

- - - - -

หลายท่านลำบากใจจะเลือกเบอร์ 16

• Please log in to reply
55 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 promotion

promotion

ขาประจำ

ตอบ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 00:07

แต่จนกว่าจะถึงวันลงคะแนน
หากคะแนนของใคร ที่สามารถตีตื้นขึ้นมาได้
ผมก็พร้อมจะกาให้คนอื่น ที่พอจะแข่งกับพงศพัศได้
หากคุณชายยังไม่รีบทำคะแนน
ก็คงต้องยอมเสียคะแนนของผมไป

ผมแนะให้นะคุณ Tony

วัยรุ่นและเด็กแนวอย่างผมที่จะกาเบอร์ 17 ยากที่จะเปลี่ยนไปเลือกคุณชาย

เกิดทันได้เลือกจำลองเป็นผู้ว่่าฯ เมื่อปี 2528 ยังกล้าเรียกตัวเองว่า "เด็กแนว" อีกนะ  :D  :D  :D

#52 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 06:40

เกิดทันได้เลือกจำลองเป็นผู้ว่่าฯ เมื่อปี 2528 ยังกล้าเรียกตัวเองว่า "เด็กแนว" อีกนะ  :D  :D  :D

ว่าจะทักตั้งนานแร้วเหมือนกัน  แต่เกรงใจ :P  :P

gladiator 1.jpg

#53 หงส์เฒ่าเสาร์ธรรม

หงส์เฒ่าเสาร์ธรรม

ขาประจำ

ตอบ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 09:22

ในระบอบประชาธิปไตย ประชาชนมีสิทธิ์เสรี ในการเลือกตั้ง 

ถ้าท่านมีใจที่เป็นประชาธิปไตยบริสุทธิ์ แล้ว จงเลือกตามที่ใจท่านคิดตริตรองไว้ดีแล้ว

โดยเฉพาะ พี่น้องเสื้อแดง ถ้าท่านอยากได้ประชาธิปไตยที่แท้จริงแล้ว ท่านย่อมเลือกได้ดังที่ใจท่านต้องการ ไม่ต้องเกรงใจแกนนำที่ขอให้ท่านเลือกตามใจเขา

จินตนาการสำคัญกว่าความรู้ ... ศีลธรรม เป็นกรอบรักษาจินตนาการให้ดำรงอยู่ด้วยความดีงาม... -_- 

#54 Leeporter ขี้แพ้

Leeporter ขี้แพ้

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 09:25

สุหฤทเขายังเรียกตัวเองว่าวัยรุ่นที่แก่ที่สุดในโลกได้
ทำไมผมจะเป็นเด็กแนวไม่ได้ครับ :-)

https://www.youtube....v=H69s1AQyLF0#!

#55 ช่อมัลลิกา

ช่อมัลลิกา

ขาประจำ

ตอบ 4 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 15:12

เมื่อวานดิฉันขับรถถนนที่จะไปสยามนิรมิตร ขนานกับศุนย์วัฒนธรรม ออกเส้นตัดไปทะลุพระรามเก้า

แม่เจ้าประคุณรุนช่องค่ะ ป้ายของคุณชายเบอร์16 เต็มไปหมดเลย

แบบว่า ติดถี่มากๆ  ดิฉันก็งง ว่า จะติดให้ใครดูค่ะ

เพราะมันเป้นทางเปลี่ยว ไม่ใช่แหล่งชุมชนเลย  เค้าใช้เป็นเส้นทางลัดกันสำหรับคนที่รู้เท่านั้น

ทีแหล่งชุมชนหล่ะหาป้ายไม่ค่อยเห้น...แต่ดันไปเห็นแถวแดนสนธยาซะเกร่อเลย

แหม ขัดใจจังเลยอะ ...ไม่เชื่อท่านไหนขับรถผ่านเข้าไป ถนนเส้นขนานกะเหม๋งจ๋ายนะคะ

ป้ายคุณชายเพรียบเลย

Edited by ช่อมัลลิกา, 4 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 15:13.

#56 ant

ant

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 4 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 15:16

มันเผาบ้านเผาเมือง...แล้วยังไปเลือกมัน

กรูว่า ไม่ใช่คน

ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน