Jump to content

- - - - -

เราจะทนกันไหวไหมนะ

• Please log in to reply
56 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 OSR

OSR

ขาประจำ

ตอบ 8 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 16:41

คุณหนูจินนี่ ทำให้ผมได้คิดครับ (ขอโทษอีกครั้ง  :( )

ต่อไปใครจะโพสต์อะไร เป็น อิสระ เต็มที่ เถอะ ครับ

ในเมื่อ ผู้คุมกฏ ไม่ว่าอะไร ใครก็อย่า เ.สื.อ.ก

มากไปนะท่าน  อยู่ในสังคมร่วมกัน  มันควรมีกฎเกณฑ์  จริงไหม  สมาชิกเค้าก็มีสิทธิจะเสนอความเห็น  ไอ้ฟายอย่างคุณที่ไม่รู้จักกติกาจะมาแสดงความเห็นล้ำเส้นแบบนี้ถือว่า เ.สื.อ.ก รึเปล่า

ใช่ครับ ควรมีกฏเกณฑ์ ผมอาจจะเขียนหวัดไป ทำให้คุณเข้าใจผิด

เหมือนผม เหวี่ยงแห จริงๆผมตั้งใจ ด่าตัวเอง น่ะ คุณลองไล่ดู

ที่ผมคุยกับคุณจินนี่ ดีๆ ผมไม่ได้ว่าใครครับ ถ้าเข้าใจผิด ก็ต้องขอโทษด้วย

แล้ว นักเลงใหญ่คุมบอร์ด เถื่อน ถ่อย ท่านนี้ล่ะ  มีใครเคยทักท้วงกันบ้าง (กลับชอบใจ)

%25E0%25B8%25AB%25E0%25B8%25A2%25E0%25B8

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

#52 เสรีไทไชโย

เสรีไทไชโย

ขาประจำ

ตอบ 8 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 17:31

ผมไม่มีปัญหาเรื่องแบบนี้ เพราะผมรับความคิดเห็นที่แตกต่างได้ครับ

หวังว่าคงไม่หนีหายไปไหนนะครับ...
อยู่กับความเห็นต่างของที่นี้... ให้ได้นานๆนะครับ...
:lol:

ขอบคุณครับ คุณchaidan ที่ไม่ขับไล่ผู้ที่มีความเห็นแตกต่าง แต่ยินดีให้อยู่แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน

ถือว่าคุณchaidan เป็นสมาชิกคุณภาพ เป็นสุภาพบุรษเสรีไทย ครับ
  • OSR likes this
เพื่อประชาชน รักประเทศชาติ ส่งเสริมพระศาสนา เทิดทูนพระมหากษัตริย์

เราคือ เสรีไทย

#53 OSR

OSR

ขาประจำ

ตอบ 8 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 17:49

ผมไม่มีปัญหาเรื่องแบบนี้ เพราะผมรับความคิดเห็นที่แตกต่างได้ครับ

หวังว่าคงไม่หนีหายไปไหนนะครับ...
อยู่กับความเห็นต่างของที่นี้... ให้ได้นานๆนะครับ...

ขอบคุณครับ คุณchaidan ที่ไม่ขับไล่ผู้ที่มีความเห็นแตกต่าง แต่ยินดีให้อยู่แลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน

ถือว่าคุณchaidan เป็นสมาชิกคุณภาพ เป็นสุภาพบุรษเสรีไทย ครับ

เห็นด้วยครับ

ต้องอย่างนี้สิ ถึงจะเรียกได้ว่า เสรีไทย

ถ้า เห็น ต่าง ไม่ได้ เสรีตรงไหน? นับถือๆ

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

#54 converter

converter

น้องเก่า

ตอบ 8 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 20:12

ด่าเอาสนุกครับ ระบายอารมณ์จากการทำงาน จากการใช้ชีวิตไปด้วยในตัว

จะว่าไปผมก็รอจังหวะไอ้พวกนี้มาโพสต์นะครับ อยู่ดีๆผมจะตั้งกระทู้ด่าควายแดงลอยๆก็ใช่ที่ ทั้งที่อยากด่า

พอมันลากหางออกมาตั้งกระทู้กันชุกขนาดนี้ เหมาะแต่การเก็บเกี่ยวมากครับ

:D ตามนั้น

#55 chaidan

chaidan

กา... กา... กา...

ตอบ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 06:31

มิบังอาจ...ครับ มิบังอาจ....
ไอ้ผมมันคนธรรมดา... ขี้เหม็นครับ...

ใครที่บอกว่า "กาขาว" เป็นฝรั่ง....ผมว่าไม่ใช่......

#56 ดอกปีบ

ดอกปีบ

^-^นางสิงห์สีฟ้า^-^

ตอบ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 08:35

สวัสดี ดอกปีบ  :D 

%25E0%25B8%2595%25E0%25B8%25A5%25E0%25B8

พูดถึงขยะ ขยะก็มา หน้าด้านดีจัง

วันไหนไม่ถูกด่า แกคงนอนไม่หลับ

อาการแบบนี้  อยู่ในขั้น  วิตกจริต

นานๆไปอาจกลายเป็น วิกลจริต

คุณพี่ osr เป็นอะไรอ่าาค๊ะ โกรธจินนี่เรื่องใดกัน :o 

ใจเย็นเย็น มีอะไรก็ค่อยค่อยพูดค่อยค่อยจากัน จะดีกว่าหมค๊ะ :) 

อย่าลดคุณค่าตัวเองด้วยการเเสดงความถ่อยเยี่ยงนี้เลยค่ะ

หวังดีน๊ะค๊ะ  :lol:  :lol:  :lol: 

หวังดีจิงหรือ? แล้วที่สวนกลับมาว่า แสดงความถ่อย ล่ะ   :D :D :D

งั้นเอาเป็นว่า จินนี่ ขอโทษ ที่สวนกลับล่ะกันน๊ะค๊ะ :( 

จินนี่ก็ไม่รู้น๊ะค๊ะ ว่าพี่โกรธ จินนี่ เรื่องอะไร

ถ้าพี่ osr โกรธ จินนี่ ก็ให้อภัย จินนี่เถอะน๊ะค๊ะ :(  :(  :(  :(  :(  :(  :( 

โอ้! พี่ขออภัย คุณหนูจินนี่ ด้วยครับ หูเบาไปหน่อย

มีคนส่งข้อความมาเยอะเลยน่ะครับ ว่าคุณหนูเป็น......

ผมผิดไปแล้วครับ ยกโทษให้ผมด้วยนะ คุณจินนี่

ผมจะไม่แตะต้องคุณอีกแล้ว ขอโทษจากใจครับ  :(

ระวังจะตกหลุมรักคุณหนูจินนี่เข้าสักวันนะคะคุณ ORS เอ๊ย OSR (เห็นชื่อแล้วคิดถึงผงเกลือแร่) เค้าว่ามารยาหญิง(!?)ร้อยเล่มเกวียน :o  :)  :lol:

• OSR likes this

ดอกไม้งามมีหนามแหลม ใช่บานแย้มให้คนชม บานไว้เพื่อสะสม ความอุดมแห่งผืนดิน...

#57 ryukendo

ryukendo

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 9 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 09:00

เค้าก็ยั่วแบบนี้แต่ไหนแต่ไรแล้วนี่ครับ :lol:

สำหรับผม...ชอบนะครับ ฮาดี

ถึงแม้บางเรื่องจะหลุดโลกไปสักนิดก็ต้องชมละครับว่าเค้าจินตนาการกันเก่ง เป็นคุณสมบัติเฉพาะพวกเค้าอยู่แล้วครับ :lol:

บ้านเมืองไม่ใช่ของเล่นที่จะทำพังแล้วร้องไห้ขออันใหม่

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน