Jump to content

- - - - -

นีั่ไง มรดก นา่ยเอ๋อ จะปิดซ่อมสะพานไทย-เบลเยี่ยม แต่เพื่อไทย สั่งเบรก

• Please log in to reply
51 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 Tatiana

Tatiana

แทนคุณแผ่นดินเกิด

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 00:06

เอาลิ้งค์ อำนาจหน้าที่ กทม. มาให้ แต่ คงไม่อ่านมั๊ง :rolleyes:

http://www.kpi.ac.th...องกรุงเทพมหานคร

หน้าที่กทมแล้วยังไง กทม ไม่ใช่ประเทศ แบ่งแยก จากประเทศไทย หน้าที่ดูแลประเทศไทย ยังไงก็ึืึคือ ฝ่ายบริหาร หรือรัฐบาล

มีบริษัทประเทศไทย มีแผนก กทม แต่แผนก กทม อยู่เหนือ อำนาจ ผู้บริหารบริษัทประเทศไทย 

ขำโว้ย พวกคา่งคกขึ้นวอ

ขำก็หัวเราะคนเดียวไปซิ ทำไมต้องไปเสียดสีคางคกตู่ตกวอด้วยล่ะ

อ้าว อ้าว ๆๆๆๆๆๆ โผม ม่ายเกี่ยว เอาหน้าที่ของ กทม. มาให้เขาดูเฉย ๆ :lol: :lol:

อะไรคะคุณกีโฆเต้ งงอ่ะ

กราบหัวใจพี่น้องที่เสียสละออกมาทวงอำนาจคืนจากระบอบทักษิณ

#52 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 00:08

ฉลาดตายละ RaRa เอ็งก็ไม่ต่างอะไรกับ เจิมสัก เสรี วงมนทา หรือ จิตกร บุษบา หรอกนะ คิดว่าตัวเองถูกต้องอยู่พวกเดียว คนอื่นเถียงผิดหมด

:lol: พวกนี้ต่างหากเลี่ยงได้ก็ึควรเลี่ยง อีโก้สู้ เกินเหตุ

ปกติแล้วผมไม่อยากจะตอบนะครับ แต่นี่พาดพิงมาถึงผม

และ สำเนียงการเขียน (แบบผิดๆถูกๆ) แบบนี้ ผมทายได้เลยว่า

นี่เป็นร่างอวตารของ "คุณหมูผิดตึก" แน่ๆ เลยใช่ไหมครับ...!!!

แล้ว "การเถียง" กับ "การแลกเปลี่ยนทัศนะคติ" มันไม่เหมือนกันเลยนะครับคุณหมู(ผิดตึก)

อ้อ...แล้ว ผมไม่เคยบอกว่าผม "ฉลาด" และ ผมก็ไม่ได้คิดด้วยว่า "ผมถูก" เสมออีกด้วยนะครับ

แต่อย่างน้อยที่สุด ผมก็ยินดีรับฟังทุกๆ ความคิดเห็นนะครับ แต่ขอให้มีสาระ(นิดนึงก็ยังดี)นะครับ !!!

ขอบคุณครับ....ที่เปิดโอกาสให้ผมได้ชี้แจง เหตุผลให้กับคุณหมู ...เพื่อจะได้ไม่ไป "ผิดตึก" อีกนะครับ ^_^ 

ผมสงสัยมาก  ว่าพวกมันเอา IP address อะไรมาเปลี่ยนล็อกอินได้ใหม่เยอะนักหนา

เพราะถ้าไอพีเดิม มันต้องโดนแบนตั้งแต่โพสต์ต้นๆ

นี่อยู่รอดมาได้เป็นร้อย  แปลว่าไอพีเปลี่ยน(รึเปล่า?)

ปล. เข้ามาเพิ่มครับ

บางทีการมีเสื้อแดงดิสเครดิตแบบนี้ในบอร์ดเราก็ดีนะครับ  ทำให้สมาชิกที่เก่งข้อมูลได้ขุดเอาเรื่องจริง ข้อมูลจริงมาตีแผ่

ทำให้ผมได้รู้เรื่องราวเพิ่มเติมไปด้วย  

และยังช่วยเสริมฐานข้อมูลสมาชิกให้แน่นขึ้นด้วย

ถือว่าเสื้อแดงดิสเครดิตพวกนี้เป็นครูเราเนอะ

มันมีโปรแกรมที่สามารถ "แจ้ง ไอพี ปลอม" ได้หน่ะครับ.....!!!

หรือ เปลี่ยน "ไอพี ของเรา" เป็น เบอร์อื่นๆได้ครับท่านผึ้งน้อยฯ... ^_^ ^_^

ถั่วต้มแล้วฮับ ไปนอนละ B) :lol:

Hide IP Easy.................................

แต่ที่เค้าใช้กันมากๆ น่าจะเป็น Real IP ครับ...มันเลือก IP ได้ด้วยว่าจะเอาของที่ไหน...!!!

ว่าแต่ ท่านกีโฆเต้ เอามาบอกแบบนี้ พวกนั้นจะไม่ ไปหามาใช้กันเหรอครับเนี่ย... ^_^ ^_^

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน