Jump to content

- - - - -

ขอบคุณท่านทักษิน ที่ช่วยเอาดาวเทียมมาส่องหาทองคำในถ้ำลิเจียครับ

• Please log in to reply
54 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 susu

susu

ขาประจำ

ตอบ 20 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 19:22

ถ้ามีทองคำ หรือทรัพย์สินที่มีค่ามหาศาลจริง ก็คงโดนอำนาจเถื่อนตั้งคณะขึ้นมาปล้นไป
เหมือนทรัพย์สินหลายหมื่นล้านที่ได้มาโดยสุจริตของท่านครับ

นี่ไง หลักฐานชัดๆ เรื่องยาจกสงสารมหาเศรษฐี

จะแดรกยังไมีมี ต้องมาคอยโพสท์แลกเงินยาใส้ไม่กี่สตางค์

แต่ขณะที่กำลังหิวจนใส้กิ่ว กลับนั่งฟูมฟายสงสารเศรษฐีหน้าเลือดที่โดนคนจับได้ว่าโกง

เวรกรรม ...

อย่าแบ่งชนชั้นกันด้วยทรัพย์สินเงินทองครับ

สู้เพื่อคืนความเป็นธรรม ไม่แบ่งแยกฐานะ ความคิดทางการเมืองครับ

ใช่ๆๆ

Attached Images

#52 เสรีไทไชโย

เสรีไทไชโย

ขาประจำ

ตอบ 20 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 21:16

ถ้ามีทองคำ หรือทรัพย์สินที่มีค่ามหาศาลจริง ก็คงโดนอำนาจเถื่อนตั้งคณะขึ้นมาปล้นไป
เหมือนทรัพย์สินหลายหมื่นล้านที่ได้มาโดยสุจริตของท่านครับ

นี่ไง หลักฐานชัดๆ เรื่องยาจกสงสารมหาเศรษฐี

จะแดรกยังไมีมี ต้องมาคอยโพสท์แลกเงินยาใส้ไม่กี่สตางค์

แต่ขณะที่กำลังหิวจนใส้กิ่ว กลับนั่งฟูมฟายสงสารเศรษฐีหน้าเลือดที่โดนคนจับได้ว่าโกง

เวรกรรม ...

อย่าแบ่งชนชั้นกันด้วยทรัพย์สินเงินทองครับ
สู้เพื่อคืนความเป็นธรรม ไม่แบ่งแยกฐานะ ความคิดทางการเมืองครับ
ใช่ๆๆ

เห็นท่านทักษิณมีความสุข ผมก็สบายใจครับ
เพื่อประชาชน รักประเทศชาติ ส่งเสริมพระศาสนา เทิดทูนพระมหากษัตริย์

เราคือ เสรีไทย

#53 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 20 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 21:20

เวรกรรม ...

ใช่ๆๆ

เห็นท่านทักษิณมีความสุข ผมก็สบายใจครับ

ยิ่งเห็นไพร่ขี้ครอกด้วยกันมาตากแดด นอนกลางดินกินกลางทราย ฟูมฟายสงสารเศรษฐีขี้โกงที่โดนจับได้

ยิ่งสบายใจกว่า ว่างั้น ...

:lol: :lol: :lol:

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#54 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 20 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 21:22

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#55 phoosana

phoosana

เมพ

ตอบ 20 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 21:44

เจอแต่สายแร่ดำๆ บิดเป็นเกลียว :angry:

We love fender.

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน