Jump to content

- - - - -

ผลจากการเลือกตั้งผู้ว่ากรุงเทพฯ มีความสำคัญใหญ่หลวงต่อทักษินเพราะ ....

• Please log in to reply
85 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 หงส์เฒ่าเสาร์ธรรม

หงส์เฒ่าเสาร์ธรรม

ขาประจำ

ตอบ 24 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 11:28

สุดแล้วแต่เวรแต่กรรมของชาวกรุงเทพฯ ล่ะครับ ขอให้โชคดี

จินตนาการสำคัญกว่าความรู้ ... ศีลธรรม เป็นกรอบรักษาจินตนาการให้ดำรงอยู่ด้วยความดีงาม... -_- 

#52 เสรีไทยรุ่นX

เสรีไทยรุ่นX

ขาประจำ

ตอบ 24 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 11:32

กรรมของชาว กทม หรือเปล่าไม่รู้รอบนี้ เห้อ.............

#53 อมพระมาพูด

อมพระมาพูด

ไอ้มดแดง V 5 สู้ว้อย

ตอบ 24 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 12:10

กระทู้ปล้นกีบ จริงๆ สมาชิกเสรีไทยลูกอีช่างเหน็บ
The wise man doubts often, and his views are changeable.The fool is constant in his opinions, and doubts nothing,because he knows everything, except his own ignorance (Pharaoh Akhenaton, c.1250BCE)

#54 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 24 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 22:00

เป็นไรมากป่ะเนี่ย
เล่นซ้ำเล่นซากอยู่คนเดียวนะคุณลี

เอาเวลาไปหาเสียงให้พงศพัศ เอ๊ย ให้สุหฤทเหอะ
พงศพัศจะได้วินๆ    <_<

คุณ Tony
คุณพูดเหมือนกับผมเอาพวกมารุมยำคุณเชคนเดียวเลยนะ :-)
ผมคนเดียวต่างหากที่กำลังโดนพวกคุณหลายสิบคนรุมยำ ผมยังไม่กลัวเลย
ควรเป็นผมที่ร้อง ไม่ใช่คุณเช :-)

และที่ผมกลับมาอีกทีก่อนไปนอนก็เพราะคุณเชเขาเป็นคนเรียกผมมาเอง

ถามเขาดูสิว่าเรียกผมกลับมาทำไม

เดี๋ยวสิ.. อย่าเพิ่งไป ยังไมจบ อยากดูแต๋วแตกอีกหน่อย ...  ^_^ ^_^ ^_^

เขาโพสแก้เกี้ยว พอกลับมาจริง ดันมานั่งร้องหาพวกมาช่วย

ก๊าก

ผมกำลังเปิดโปงให้เห็นกาฝากของ ปชป อย่างไอเช ซึ่งอาจรวมถึงคุณด้วยคุณ Tony

แต่ผมเลือกไอ้เชคนเดียวเพราะมันเห็นชัดสุดแล้ว

คนอื่นๆ ที่ผมไม่ได้เอ่ยชื่อ ไม่ได้หมายความว่าคุณไม่ใช่กาฝาก

ลองสำรวจตัวคุณเองดูว่าคุณผลักไส ปชป ขนานแท้ไปเป็นฝั่งตรงข้ามกี่คนแล้ว

กาฝากในนี้ถีบ ปชป ของแท้ออกไปเป็นฝั่งตรงข้าม แล้วสถาปนาตัวเองเป็น ปชป คอยเชียร์อภิสิทธิอย่างบ้าคลั่งจนคนเขาเอือมระอาไปทั่ว จากไปวันละคนสองคน

สำรวจตัวเองดูว่าเป็นกาฝากหรือไม่

แน่ะ มาโยนขี้ให้ผมอีกแระ

อย่ามั่วไปหน่อยเลย คุณลี

คุณนั่นแหละ กาฝากตัวจริง

เอาเวลาไปเชียร์พงศพัศซะเหอะ อย่ามาเสียเวลาทำตัวเป็นบ่างแถวนี้เลย

หางคุณโผล่ชัดขึ้นเรื่อยๆ แล้ว 

ไม่สำเร็จหรอก

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#55 tonythebest

tonythebest

ตอบ 24 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 22:17

คนที่เข้ามารุมยำผมนะ คุณจะรู้ตัวหรือไม่ก็ตาม คุณมีความเป็นกาฝากอยู่ในตัวคุณแน่นอน

เพราะ ปชป ของแท้เขาต้องเข้าใจสิ่งที่ผมพูด และส่วนใหญ่ตอนนี้เขาอยู่วงนอกกันไปหมดแล้ว

เหลือแค่กาฝาก ปชป ที่มันไม่รู้สึกตัว

คุณอยากรู้ว่าคุณมีระดับการเป็นกาฝากมากแค่ไหนก็วัดเอาจากว่าคุณมีความรู้สึกร่วมกับไอ้เชมากเพียงใดตอนผมออกมาด่ามัน
นั่นแหล่ะระดับการเป็นกาฝากของคุณ

เพียงแต่คุณไม่รู้สึกตัว

ผมขอตัวเข้าไปเที่ยวในเมืองก่อน

รอดูกันเอาเองว่าใครที่อยู่ข้างกาฝากเช neverdie
เดี๋ยวก็แสดงตัวออกมากันเองแหล่ะครับ

ก๊าก

ไปหล่ะ :-)

ตอนแรก ผะจะยืนดูมวยคู่นี้ด้วยความหมั่นไส้

เจอความเห็นนี้

ผมไปยืนข้างน้าเชดีกว่า

ถ้าน้าเชเป้นกาฝากตัวพ่อพรรค ปชป ผมขอเป็นกาฝากตัวหลานแล้วกัน

-_- 

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#56 คน หมา ขี้ข้า จานบิน...

คน หมา ขี้ข้า จานบิน...

ขาประจำ

ตอบ 24 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 22:48

สังคมไทย อาจมีสันติ

....

อีกไม่นานปูอาจไม่ได้เป็นนายก

เพราะบริหารผิดพลาด

แต่การจงเกลียดจงชังของคนไทยแบบเดิม คงไม่มี

...

การไร้เหตุผม ทางการเมือง ทางศาลคงหมดไป

เมื่อตอนเย็น กินข้าวกับอะไรงะ

:D  :D

กินข้าวกับอะไรไม่อยากรู้เท่าไร อยากรู้ว่า หลังกินข้าวน่ะ กินยารึยัง  :D

นั่นว่าแล้วไง ไปกินยาซะไป๊ ชอบมาทำให้มึนเรื่อยเลย ตะเองอ่ะ

กะหรี่แค่เร่ขายตัว นางสาวหลายผัวบอกลูกชายตัวน้อย.....โตขึ้นอย่าทำริยำเหมือนตระกูลแม่นะลูก

#57 คน หมา ขี้ข้า จานบิน...

คน หมา ขี้ข้า จานบิน...

ขาประจำ

ตอบ 24 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 22:57

สมพร มึนปนเครียด ตกลงที่เอ็งเขียนมาหน่ะมันสับสนนะ จะบอกเอาบุญ

อ่านแล้วอยากกลับไปเรียนป.4ใหม่เรย เข้าไม่ถึงจิงๆ มันคือบทกวีหรือว่าไร?

สรุปความอย่างง่ายๆแบบมนุษย์ให้หน่อย อ่านหลายรอบแล้วมึนจิงบุย

ช่วยบูรณาการหน่อยนะ

กะหรี่แค่เร่ขายตัว นางสาวหลายผัวบอกลูกชายตัวน้อย.....โตขึ้นอย่าทำริยำเหมือนตระกูลแม่นะลูก

#58 Leeporter ขี้แพ้

Leeporter ขี้แพ้

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 09:07

ตอนแรก ผะจะยืนดูมวยคู่นี้ด้วยความหมั่นไส้

ถ้าน้าเชเป้นกาฝากตัวพ่อพรรค ปชป ผมขอเป็นกาฝากตัวหลานแล้วกัน

-_-

โธ่ คุณ Tony

คุณไม่ต้องบอกหรอก ผมตระหนักดีว่าคุณคือกาฝาก ปชป ล้านเปอร์เซ็นต์

เพราะใครคือ ปชป ใครไม่ใข่ คุณยังดูไม่ออกเลย

วันหนึ่งคุณให้เขาเป็นเหลืองแป๊ะลิ้ม อีกวันหนึ่งคุณให้เขาเป็นแดง

ไอ้เชยิ่งหนักใหญ่เลย มันทำเป็นฉลาด มันดูสำนวนผมแล้วฟันธงให้ผมเป็นแป๊ะลิ้มหรือจิตตนาทไปโน่น

ก๊าก

กาฝากมันไม่รู้หรอกว่า host คิดอะไร

มันจึงคิดว่าอะไรที่คิดไม่เหมือนมันล้วนไม่ใช่ ปชป

เพราะมันคิดว่ามันคือ ปชป!!!

ผมบอกแล้วว่าคนที่เป็น ปชป จริง เขาอ่านผมปราดเดียวเขาก็เข้าใจแล้วว่าผมคิดยังไง

หากคุณอ่านแล้วไม่เข้าใจ และยังพยายามแสดงความฉลาดบอกว่าผมเป็นเสื้อแดง/เสื้อเหลือง แสดงว่าคุณคือกาฝากคนหนึ่งของ ปชป

เพียงแต่คุณไม่รู้ตัว :-)

#59 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 09:37

-_-

โธ่ คุณ Tony

คุณไม่ต้องบอกหรอก ผมตระหนักดีว่าคุณคือกาฝาก ปชป ล้านเปอร์เซ็นต์

เพราะใครคือ ปชป ใครไม่ใข่ คุณยังดูไม่ออกเลย

วันหนึ่งคุณให้เขาเป็นเหลืองแป๊ะลิ้ม อีกวันหนึ่งคุณให้เขาเป็นแดง

ไอ้เชยิ่งหนักใหญ่เลย มันทำเป็นฉลาด มันดูสำนวนผมแล้วฟันธงให้ผมเป็นแป๊ะลิ้มหรือจิตตนาทไปโน่น

ก๊าก

กาฝากมันไม่รู้หรอกว่า host คิดอะไร

มันจึงคิดว่าอะไรที่คิดไม่เหมือนมันล้วนไม่ใช่ ปชป

เพราะมันคิดว่ามันคือ ปชป!!!

ผมบอกแล้วว่าคนที่เป็น ปชป จริง เขาอ่านผมปราดเดียวเขาก็เข้าใจแล้วว่าผมคิดยังไง

หากคุณอ่านแล้วไม่เข้าใจ และยังพยายามแสดงความฉลาดบอกว่าผมเป็นเสื้อแดง/เสื้อเหลือง แสดงว่าคุณคือกาฝากคนหนึ่งของ ปชป

เพียงแต่คุณไม่รู้ตัว :-)

เพ่คร้าบบบ..

บอร์ดนี้ชื่อบอร์ดเสรีไทยคร้าบบ ...

ทุกๆคนสามารถแสดงความเห้นได้อย่างอิสระเสรี ส่วนการแสดงความเห็นแล้วมันจะไปกระเทือนซางพรรคการเมืองใด หรือกลุ่มการเมืองใด มันก็เป็นอิสระเสรีเช่นกัน ตราบที่มันไม่ผิดกฏบอร์ด นะครับเพ่

เพ่หน่ะ บ้าหรือป่าวครับ เที่ยวไปยัดเยียดให้คนโน้นเป็นนี่ คนนี้เป็นนั่น เค้าจะเป็นกาฝาก เป็นเสื้อแดง เป็นเสื้อเหลือง เป็นแมงสาบ เป็นสลิ่ม เป็นควายแดง มันก็เป็นสิทธิส่วนบุคคลของเค้าอ่ะครับเพ่ ตราบที่เค้ายังไม่ได้แสดงความเห็นเป็นพ่อหรือเป็นแม่ของเพ่ ...  เพ่ก็ไม่เห้นจะต้องเดือดร้อน หรือหนักหัวเพ่ตรงไหนนี่หว่า ...

เพ่ว่า จริงไหมครับ ....   อิ  อิ อิ  ....  ^_^ ^_^ ^_^

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#60 Leeporter ขี้แพ้

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 09:43

บอร์ดนี้ชื่อบอร์ดเสรีไทยคร้าบบ ...

ทุกๆคนสามารถแสดงความเห้นได้อย่างอิสระเสรี ส่วนการแสดงความเห็นแล้วมันจะไปกระเทือนซางพรรคการเมืองใด หรือกลุ่มการเมืองใด มันก็เป็นอิสระเสรีเช่นกัน ตราบที่มันไม่ผิดกฏบอร์ด นะครับเพ่

เพ่หน่ะ บ้าหรือป่าวครับ เที่ยวไปยัดเยียดให้คนโน้นเป็นนี่ คนนี้เป็นนั่น เค้าจะเป็นกาฝาก เป็นเสื้อแดง เป็นเสื้อเหลือง เป็นแมงสาบ เป็นสลิ่ม เป็นควายแดง มันก็เป็นสิทธิส่วนบุคคลของเค้าอ่ะครับเพ่ ตราบที่เค้ายังไม่ได้แสดงความเห็นเป็นพ่อหรือเป็นแม่ของเพ่ ...  เพ่ก็ไม่เห้นจะต้องเดือดร้อน หรือหนักหัวเพ่ตรงไหนนี่หว่า ...

เพ่ว่า จริงไหมครับ ....   อิ  อิ อิ  ....  ^_^ ^_^ ^_^

เช

คุณไปลองไล่อ่านเสรีไทย้อนหลังดูว่าใครเป็นผู้ที่ "ยัดเยียด" ให้คนนู้นเป็นเสื้อแดง คนนี้เป็นเสื้อเหลือง :-)

พอผมออกมาเปิดโปงว่าคุณคือกาฝาก ปชป แค่ 2 วัน คุณก็ร้องอย่างกะตุ๊ดเลยเรอะ

ก๊าก

คุณรู้หรือเปล่าว่ามีกี่คนแล้วที่เขาเข้ามาแสดงความเห้นอย่างอิสระเสรีใน สรท แล้วคุณไป "ยัดเยียด" ให้เขาเป็นเสื้อแดงบ้าง เสื้อเหลืองบ้าง?

มีอีกหลายคนในนี้ที่ผมไม่คิดว่าเขาเป็นเสื้อแดงหรอก แต่เขาตามน้ำเป็นเสื้อแดงไปเลยเพราะเขารำคาญและหมั่นไส้พวกกาฝากอย่างคุณ

หัดดูตัวเองซะบ้างจะได้รู้ตัวว่ากาฝากมันมีพฤติกรรมยังไง

Edited by Leeporter ขี้แพ้, 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 09:49.

#61 Leeporter ขี้แพ้

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 09:45

อ้อ เช

แล้วตกลงวันนี้คุณจะให้ผมเป็นอะไรกันแน่ ระหว่าง

1) เสื้อแดง
2) เสื้อเหลือง
3) แป๊ะลิ้มมาเอง
4) จิตตนาทมาเอง

ก๊าก

#62 เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 09:50

เช

คุณไปลองไล่อ่านเสรีไทย้อนหลังดูว่าใครเป็นผู้ที่ "ยัดเยียด" ให้คนนู้นเป็นเสื้อแดง คนนี้เป็นเสื้อเหลือง :-)

พอผมออกมาเปิดโปงว่าคุณคือกาฝาก ปชป แค่ 2 วัน คุณก็ร้องอย่างกะตุ๊ดเลยเรอะ

ก๊าก

คุณรู้หรือเปล่าว่ามีกี่คนแล้วที่เขาเข้ามาแสดงความเห้นอย่างอิสระเสรีใน สรท แล้วคุณไป "ยัดเยียด" ให้เขาเป็นเสื้อแดงบ้าง เสื้อเหลืองบ้าง?

มีอีกหลายคนในนี้ที่ไม่ไม่คิดว่าเขาเป็นเสื้อแดงหรอก แต่เขาตามน้ำเป็นเสื้อแดงไปเลยเพราะเขารำคาญและหมั่นไส้พวกกาฝากอย่างคุณ

หัดดูตัวเองซะบ้างจะได้รู้ตัวว่ากาฝากมันมีพฤติกรรมยังไง

อ้อ เช

แล้วตกลงวันนี้คุณจะให้ผมเป็นอะไรกันแน่ ระหว่าง

1) เสื้อแดง
2) เสื้อเหลือง
3) แป๊ะลิ้มมาเอง
4) จิตตนาทมาเอง

ก๊าก

ผมจะยัดเยียดใคร ให้เป็นสีอะไร มันก็เรื่องของผมจิ มันหนักหัวเพ่ตรงไหนล่ะครับ

ไม่เป็นอย่างที่ผมยัดเยียด แล้วจะไปเดือดร้อนอารายยย.. ทามมายยย  งงกะเพ่เจงๆ

ขนาดเพ่ยัดเยียดให้โผมเป็นกาฝาก ผมยังไม่เห็นเคืองพี่เลย ใจกว้างๆหน่อยนะเพ่นะ..

อารมย์ค้างมาจากไหนครับเพ่ หรือเมื่อคืนเมียไม่ให้นอนด้วย แถมช่วยตัวเองก็ไม่เสร็จหรือครับเพ่

อิ อิ อิ ...  ^_^ ^_^ ^_^

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#63 Leeporter ขี้แพ้

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 09:53

ผมจะยัดเยียดใคร ให้เป็นสีอะไร มันก็เรื่องของผมจิ มันหนักหัวเพ่ตรงไหนล่ะครับ

น่าน โดนจับได้คาหนังคาเขา แต๋วแตกเลย ก๊าก

มันเพิ่งโพสไปเองหยกๆ เมื่อกี๊ มันลืมไปแล้วว่ามันพูดว่าอะไร

เพ่หน่ะ บ้าหรือป่าวครับ เที่ยวไปยัดเยียดให้คนโน้นเป็นนี่ คนนี้เป็นนั่น

ก๊าก

#64 เช never die

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 09:55

น่าน โดนจับได้คาหนังคาเขา แต๋วแตกเลย ก๊าก

มันเพิ่งโพสไปเองหยกๆ เมื่อกี๊ มันลืมไปแล้วว่ามันพูดว่าอะไร

>เพ่หน่ะ บ้าหรือป่าวครับ เที่ยวไปยัดเยียดให้คนโน้นเป็นนี่ คนนี้เป็นนั่น

ก๊าก

อ้าว.. บอร์ดนี้เค้ามีกกห้ามสงสัย ห้ามยัดเยียดสีเสื้อด้วยหรือ

ผมไล่อ่านกฏบอร์ดแล้วก็ไม่มีกฏ "ห้ามสงสัย" นี่หว่า ...

#65 Leeporter ขี้แพ้

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 09:58

>เพ่หน่ะ บ้าหรือป่าวครับ เที่ยวไปยัดเยียดให้คนโน้นเป็นนี่ คนนี้เป็นนั่น

ก๊าก

อ้าว.. บอร์ดนี้เค้ามีกกห้ามสงสัย ห้ามยัดเยียดสีเสื้อด้วยหรือ

ผมไล่อ่านกฏบอร์ดแล้วก็ไม่มีกฏ "ห้ามสงสัย" นี่หว่า ...

ไม่มีคร๊าบพี่

แล้วมาร้องเป็นแต๋วแตกทำไม

ยัดเยียดคนอิ่นได้ พอตัวเองโดนเข้าไปบ้าง แต๋วออก ทำเป็นตลกฝืดกลบเกลื่อน

ก๊าก

#66 Leeporter ขี้แพ้

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 10:00

เช
คุณไปต่อไม่เป็นแล้ว ลากไปเรื่อย โดนจับได้คาหนังคาเขา
ตัวเองไปยัดเยียดคนอื่น
พอถูกยัดเยียดบ้าง ทำเป็นโวย
พอไปไม่เป็น ออกไปทะเลบอกกฏบอร์ดเขาไม่มี

ก๊าก

#67 เช never die

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 10:01

เช
คุณไปต่อไม่เป็นแล้ว ลากไปเรื่อย โดนจับได้คาหนังคาเขา
ตัวเองไปยัดเยียดคนอื่น
พอถูกยัดเยียดบ้าง ทำเป็นโวย
พอไปไม่เป็น ออกไปทะเลบอกกฏบอร์ดเขาไม่มี

ก๊าก

อ้าว.. แล้วมันจริงป่าวล่ะเพ่ :D :D

ไม่เป็นอย่างที่ผมยัดเยียด แล้วจะไปเดือดร้อนอารายยย.. ทามมายย

ขนาดผมเป็นอย่างที่เพ่ยัดเยียดเจงๆ ผมยังไม่เห็นเดือดร้อนเลยอ่ะ เพ่ ....

Edited by เช neverdie, 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 10:03.

#68 Leeporter ขี้แพ้

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 10:07

อ้าว.. แล้วมันจริงป่าวล่ะเพ่ :D :D

ไม่เป็นอย่างที่ผมยัดเยียด แล้วจะไปเดือดร้อนอารายยย.. ทามมายย

ตลกหว่ะ เช
คุณเป็นกาฝากคอยยัดเยียดคนอื่นให้เขากลายเป็นสีอื่น จนแฟนปชป เองบางคนเขาเอือมระอา เปลี่ยนไปเลือกอิสระครั้งนี้

คุณบอกว่าผมจะไปเดือดร้อนอะไร?

ผมไม่เดือดร้อนหรอกครับ เพราะเที่ยวนี้ผมเลือกเบอร์ 17 :-)

ผมแค่เข้ามาเปิดโปงให้คนอื่นเขาได้รู้จักคำว่า "กาฝาก" และทำให้กาฝากมันรู้สึกตัวไง

ก๊าก

Edited by Leeporter ขี้แพ้, 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 10:08.

#69 เช never die

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 10:10

ตลกหว่ะ เช
คุณเป็นกาฝากคอยยัดเยียดคนอื่นให้เขากลายเป็นสีอื่น จนแฟนปชป เองบางคนเขาเอือมระอา เปลี่ยนไปเลือกอิสระครั้งนี้

คุณบอกว่าผมจะไปเดือดร้อนอะไร?

ผมไม่เดือดร้อนหรอกครับ เพราะเที่ยวนี้ผมเลือกเบอร์ 17 :-)

ผมแค่เข้ามาเปิดโปงให้คนอื่นเขาได้รู้จักคำว่า "กาฝาก" และทำให้กาฝากมันรู้สึกตัวไง

ก๊าก

อ้าวไอ้นี่...

จะเลือกเบอร์ 17 ก็เลือกไปดิ ผมเห้นมีเพื่อสมาชิกที่เป้นเสื้อแดง มาบอกว่าจะเลือกเบอร์ 9 ผมก็ไม่เห็นเดือดร้อนอะไร

แล้วเพ่จะมาเดือดร้อนอะไรล่ะ ถ้าผมเป็นสมาชิกพรรคเพื่อไทยแต่ผมจะเลือกเบอร์ 16 มันหนักหัวต้นตระกูลเพ่หรือฮัฟ..

อ้อ.. มีเพื่อนๆเค้าฝากขอบคุณเพ่มาด้วยนะครับ ขอบคุณที่ช่วยเปิดโปงผมอ่ะ ..  ส่วนถ้าจะมีพวก ปชป. ไปเลือกผู้สมัครอิสระก็เลือกไปดิครับ วิจารญาณแต่ละคนไม่เหมือนกันไม่เท่ากัน มีกฏหมายข้อไหนห้ามสมาชิกเลือกตัวแทนข้ามพรรคหรือครับ บ้าป่าว ...

Edited by เช neverdie, 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 10:14.

#70 Leeporter ขี้แพ้

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 10:15

อ้าวไอ้นี่...

จะเลือกเบอร์ 17 ก็เลือกไปดิ ผมเห้นมีเพื่อสมาชิกที่เป้นเสื้อแดง มาบอกว่าจะเลือกเบอร์ 9 ผมก็ไม่เห็นเดือดร้อนอะไร

แล้วเพ่จะมาเดือดร้อนอะไรล่ะ ถ้าผมเป็นสมาชิกพรรคเพื่อไทยแต่ผมจะเลือกเบอร์ 16 มันหนักหัวต้นตระกูลเพ่หรือฮัฟ..

อ้อ.. มีเพื่อนๆเค้าฝากขอบคุณเพ่มาด้วยนะครับ ขอบคุณที่ช่วยเปิดโปงผมอ่ะ ..  ส่วนถ้าจะมีพวก ปชป. ไปเลือกผู้สมัครอิสระก็เลือกไปดิครับ วิจารญาณแต่ละคนไม่เหมือนกันไม่เท่ากัน มีกฏหมายข้อไหนห้ามสมาชิกเลือกตัวแทนข้ามพรรคหรือครับ บ้าป่าว ...

เอ้า เรียกเพื่อนมาช่วยหน่อยเร้ว

ก๊าก

#71 Leeporter ขี้แพ้

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 10:15

แมนมากเลย เข
โดนจับได้ ไปต่อไม่ได้ เรียกเพื่อนมาช่วย

ก๊าก

#72 Leeporter ขี้แพ้

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 10:16

ส่วนถ้าจะมีพวก ปชป. ไปเลือกผู้สมัครอิสระก็เลือกไปดิครับ วิจารญาณแต่ละคนไม่เหมือนกันไม่เท่ากัน มีกฏหมายข้อไหนห้ามสมาชิกเลือกตัวแทนข้ามพรรคหรือครับ บ้าป่าว ...

บ้าป่าว ตัวเอง

ก๊าก

#73 เช never die

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 10:23

ส่วนถ้าจะมีพวก ปชป. ไปเลือกผู้สมัครอิสระก็เลือกไปดิครับ วิจารญาณแต่ละคนไม่เหมือนกันไม่เท่ากัน มีกฏหมายข้อไหนห้ามสมาชิกเลือกตัวแทนข้ามพรรคหรือครับ บ้าป่าว ...

บ้าป่าว ตัวเอง

ก๊าก

ไม่ต้องมาเฉไฉฮะ

ตกลงค้นหาตัวเองเจอหรือยังว่าสีอะไร หรือว่าไม่รู้ทั้งสี ไม่รู้ทั้งเพศตัวเอง อย่างนี้เรียกว่า "มีอาการสับสนทางเพศด้วยนะฮัฟ" :P :P

#74 Leeporter ขี้แพ้

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 10:35

ก๊าก ล้อเลียนหน่อยเดียวทำโกรธ

ตกลงค้นหาตัวเองเจอหรือยังว่าสีอะไร หรือว่าไม่รู้ทั้งสี ไม่รู้ทั้งเพศตัวเอง อย่างนี้เรียกว่า "มีอาการสับสนทางเพศด้วยนะฮัฟ" :P :P

ทราบสิคร้าบว่าผมเป็น ปชป

แต่พี่เชทราบได้ยังไงครีาบว่าผมเป็นแป๊ะลิ้มหรือจิตตนาท

หลายคนเขาก็อยากรู้ว่าพี่เชรู้ความลับผมได้ยังไง

เล่าความฉลาดลึกซึ้งของพี่ให้เพื่อนๆ ฟังหน่อย เร้ว

ก๊าก

#75 เช never die

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 10:41

ก๊าก ล้อเลียนหน่อยเดียวทำโกรธ

>ตกลงค้นหาตัวเองเจอหรือยังว่าสีอะไร หรือว่าไม่รู้ทั้งสี ไม่รู้ทั้งเพศตัวเอง อย่างนี้เรียกว่า "มีอาการสับสนทางเพศด้วยนะฮัฟ" :P :P

ทราบสิคร้าบว่าผมเป็น ปชป

แต่พี่เชทราบได้ยังไงครีาบว่าผมเป็นแป๊ะลิ้มหรือจิตตนาท

หลายคนเขาก็อยากรู้ว่าพี่เชรู้ความลับผมได้ยังไง

เล่าความฉลาดลึกซึ้งของพี่ให้เพื่อนๆ ฟังหน่อย เร้ว

ก๊าก

บอร์ดนี้เค้าห้ามสงสัยหรือครับ งงกับเพ่อีกแล้ว

แล้วถ้าผมจะสงสัยว่าเพ่ไม่ใช่ ปชป.เพราะเพ่ออกตัวมาก็เชียร์ 17 เลย

โดยที่ผมยังไม่ได้พูดอะไรกับเพ่ซ้ากคำ

อย่างนี้ถ้ามผมสงสัยเพ่ ผมผิดเหรอ.. จริงอ่ะ ... โอเช ... :lol: :lol:

#76 Leeporter ขี้แพ้

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 10:44

บอร์ดนี้เค้าห้ามสงสัยหรือครับ งงกับเพ่อีกแล้ว

แล้วถ้าผมจะสงสัยว่าเพ่ไม่ใช่ ปชป.เพราะเพ่ออกตัวมาก็เชียร์ 17 เลย

โดยที่ผมยังไม่ได้พูดอะไรกับเพ่ซ้ากคำ

อย่างนี้ถ้ามผมสงสัยเพ่ ผมผิดเหรอ.. จริงอ่ะ ... โอเช ... :lol: :lol:

เฮ่ย ผิดฟอร์มหว่ะ เช

โพสแบบนี้มันแต๋ว ไม่ใช่เช

เอาใหม่

ก๊าก

#77 เช never die

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 10:47

อย่างนี้ถ้ามผมสงสัยเพ่ ผมผิดเหรอ.. จริงอ่ะ ... โอเช ...
:lol: :lol:

เฮ่ย ผิดฟอร์มหว่ะ เช

โพสแบบนี้มันแต๋ว ไม่ใช่เช

เอาใหม่

ก๊าก

ตามตัวแดงๆหน่ะ ถูกแล้ว เพ่จะสับสนสีตัวเองไปถึงไหนฮัฟ

อยากจะเชียร์ไอ้โล้นเบอร์ 17 พรีเซ้นเตอร์แฟ้มตราช้าง ก็เชียร์ไป ไม่เห้นต้องมาแขวะคนที่เชียร์ผู้สมัครพรรคอื่นเลย

#78 Super@2

Super@2

ขาประจำ

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 12:02

มีคนธาตุไฟแตกแล้ว....... :lol:  :lol:  :lol:

พาโล อปริณายโก แปลว่า คนโง่ไม่ควรเป็นผู้นำ

#79 tonythebest

tonythebest

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 13:26

คุณดวงอาทิตย์ลีครับ

ผมว่า คุณเริ่มน่ารำคาญไม่ต่างกะไอ้พวกนายเวรแล้วล่ะ
น่ารำคาญ ตรงที่คุญยังสารวนกะความคิดของตัวเองไม่หาย
เอาเถอะ คุณอยากจะว่าผมเป็นใครก็ว่าไปเถอะ
ตอนนี้ คุณก็ทำได้เท่านี้ล่ะ

สิ่งนึง ที่ทำให้ผมยังคุยกะคุณ
และต่อความเห็นคุณไปในทุกกระทู้
เพราะอยากกระทุ้งความคิดคุณออกมา
เพราะผมเชื่อว่า คุณตอแหล

แต่ผมก็ไม่ใช่คนเก่งเพียงพอ
เว้นแต่คุณเอง กลับยิ่งเร่งเปิดเผยตัวตนออกมาเสียเอง

ส่วนคุณจะเป็นใคร สี ะไร และเชียร์ใครกันแน่
ผมเชื่อว่าถึงตอนนี้ ใครๆคงดูกันออกไปแล้ว

คงต้องถามคุณเหมือนที่คุณเคยถามคนอื่น
คุณคิดว่าคุณฉลาดกว่าใครแล้วหรือ

#80 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 13:33

ตัวตนเริ่มออกมาให้เห็นทีละเล็กะน้อยละ

และผมสรุปได้เลยว่า คุณลีไม่ได้เป็น สมาชิก ปชป

Edited by พอล คุง, 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 13:33.

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#81 Leeporter ขี้แพ้

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 15:22

เก่งกันจิ๋บหาย

เดี๋ยวรอ 2 ทุ่มดูว่าไอ้เชจะมีทฤษฎีใหม่มาอธิบายว่าผมเป็นอะไรอีก

ก๊าก

#82 เช never die

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 16:29

เดี๋ยวรอ 2 ทุ่มดูว่าไอ้เชจะมีทฤษฎีใหม่มาอธิบายว่าผมเป็นอะไรอีก

ก๊าก

เชิญที่กระทู้ของคุณได้เลยครับ http://webboard.seri...ญเขาว่าผมคือแป/

#83 Leeporter ขี้แพ้

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 16:58

ก๊าก

เชิญที่กระทู้ของคุณได้เลยครับ http://webboard.seri...ญเขาว่าผมคือแป/

ตามไปดูไอ้เชล้มมวยแหกตากองเชียร์ให้เสียเวลามาดูได้เลยครับ :-)

คุยซะดิบดี ก๊าก

#84 คนในพื้นที่

คนในพื้นที่

ขาประจำ

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 17:06

ปั๊ดโธ่ววววว เพราะน้าเชฯนี่เองที่ทำให้เพื่อนผม ห้าหมื่นแปดแสนกว่าคนที่เล่นบอร์ดนี้เริ่มลังเลที่จะเลือกหม่อมซะแล้ว จะรับผิดชอบยังไงฮะ :angry: 

ยังงี้เบอร์ 17 ได้คะแนนเกิน 5 ล้านแน่ๆ เพราะน้าเชฯคนเดียว :angry:

#85 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 17:07

วันนี้ไปเวียนเทียนกันนะครับพี่น้อง

การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#86 Thai4u

Thai4u

ขาประจำ

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 17:17

ไอ้คุณดวงอาทิตย์ลี สงบจิต สงบใจซะบ้าง เดี๋ยวจะบ้าเอา

คุณต้องลงมือ จึงจะเห็นการเปลี่ยนแปลง "คานธี"

กฏของเสียงข้างมาก จะใช้กับเรื่องของมโนธรรมไม่ได้ "คานธี"

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน