Jump to content

- - - - -

ขอสารภาพครับ ผมเป็นเสื้อแดงที่แอบเป็นกาฝากเข้ามาทำลายพรรคประชาธิปัตย์จริงๆครับ

• Please log in to reply
109 ความเห็นในกระทู้นี้

#101 กีรเต้

กีรเต้

เราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเอง

• Validating

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 10:40

ออกอาการ....ออกอาการ....สาวกขั้นเทพ.. :wub:  

หลังวันที่ 3 คงหายหรอกครับ :lol: :lol:

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

#102 Leeporter ขี้แพ้

Leeporter ขี้แพ้

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 10:47

เช neverdie, on 25 Feb 2013 - 10:30, said:
แต่ผมว่าคุรไม่ใช่ประชาธิปัตยืว่ะ เพราะ..

1. โผล่หัวมาคุณก็เชียร์สุหฤทเบอร์ 17 เต็มเหยียด (โดยที่ผมก็ไม่ได้ไปยุ่งอะไรกับกระทู้นั้นของคุณเลย)

2. ผมถามหาหมายเลขสมาชิกพรรค ปชป. คุณก้บ่ายเบี่ยงไม่เอามาแสดง

ดังนั้น การเป้นสมาชิกพรรคประเภทไร้คุณภาพ ประเภทเห้นกระแส ปชป. ก้ ปชป. ไปกับเค้าด้วย แต่แล้วก้ไปเลือก 17 อย่างนั้นไม่เป้นสมาชิก ปชป.ก็ดีอยู่แล้ว อันนี้พูดในฐานะที่ผมเป็นสมาชิก(ประเภทไร้คุณภาพ)พรรคเพื่อไทยเต็มตัวครับ

วิเคราะห์ได้น่าฟังสมกับเป็นผู้เชี่ยวชาญ

ไปต่อกระทู้ผู้เชี่ยวชาญนะ เช

เดี๋ยวผมออกไปข้างนอกหน่อย จะมาใหม่

ก๊าก

#103 bird

bird

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 10:50

ออกอาการ....ออกอาการ....สาวกขั้นเทพ.. :wub:  

หลังวันที่ 3 คงหายหรอกครับ :lol: :lol:

กลัวจะยิ่งหนักขึ้นน่ะสิค่ะ...ช่วงนี้อากาศยิ่งร้อน ๆ อยู่ด้วย

โรคพิษกระต่ายบ้า...ระบาดหนักในเขตพื้นที่ กทม :)

#104 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 10:50

เช neverdie, on 25 Feb 2013 - 10:30, said:
แต่ผมว่าคุรไม่ใช่ประชาธิปัตยืว่ะ เพราะ..

1. โผล่หัวมาคุณก็เชียร์สุหฤทเบอร์ 17 เต็มเหยียด (โดยที่ผมก็ไม่ได้ไปยุ่งอะไรกับกระทู้นั้นของคุณเลย)

2. ผมถามหาหมายเลขสมาชิกพรรค ปชป. คุณก้บ่ายเบี่ยงไม่เอามาแสดง

ดังนั้น การเป้นสมาชิกพรรคประเภทไร้คุณภาพ ประเภทเห้นกระแส ปชป. ก้ ปชป. ไปกับเค้าด้วย แต่แล้วก้ไปเลือก 17 อย่างนั้นไม่เป้นสมาชิก ปชป.ก็ดีอยู่แล้ว อันนี้พูดในฐานะที่ผมเป็นสมาชิก(ประเภทไร้คุณภาพ)พรรคเพื่อไทยเต็มตัวครับ

วิเคราะห์ได้น่าฟังสมกับเป็นผู้เชี่ยวชาญ

ไปต่อกระทู้ผู้เชี่ยวชาญนะ เช

เดี๋ยวผมออกไปข้างนอกหน่อย จะมาใหม่

ก๊าก

อ้าวว..  อย่าเพิ่งไปจิ ยังไม่หายมันส์เลย ... :( :(

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#105 Fructose

Fructose

น้องเก่า

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 10:58

ผมว่า OP ออกแนว Hardcore มากไปนะ อาจเป็นเพราะผมคิดมากไปก็ได้ เพราะเห็นมีแต่ความเห็นเข้ามาเชียร์ซะส่วนใหญ่

แต่ถ้ามองอีกมุมอาจจะมีคนเห็นว่าแกแรงไปแต่อาจจะไม่อยากเปลืองตัว อยากรู้จริงๆครับว่าชาวสรท ชอบแนวนี้จริงๆหรือเปล่าครับ

#106 เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 11:02

ผมว่า OP ออกแนว Hardcore มากไปนะ อาจเป็นเพราะผมคิดมากไปก็ได้ เพราะเห็นมีแต่ความเห็นเข้ามาเชียร์ซะส่วนใหญ่

แต่ถ้ามองอีกมุมอาจจะมีคนเห็นว่าแกแรงไปแต่อาจจะไม่อยากเปลืองตัว อยากรู้จริงๆครับว่าชาวสรท ชอบแนวนี้จริงๆหรือเปล่าครับ

ส่วนหนึ่งอาจเป้นเพราะประสพการณ์ฝังลึกตั้งแต่สมัยบอร์ดนี้ยังเป้นบอร์ดเดียวกับ "ราชดำเนินพันทิป" แล้วคนที่นี่ต้องต่อสู้กับการโกหกพกลมของสาวกทักษินในบอร์ดราชดำเนิน เสร็จแล้วก็โดนกลั่นแกล้งยึดอมยิ้มกันอย่างหน้าด้านๆจากผู้ดูแลบอร์ดโน้น จากนั้นคนที่ต่อต้านทักษินก็กลายมารวมกันก่อตั้งบอร์ดนี้

ปล.ผมไม่ใช่สมาชิกรุ่นก่อตั้งบอร์ดนี้ แต่ผมก็ซัดกับไอ้สี่จุดตั้งแต่บอร์ดราชดำเนินครับ

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#107 Fructose

Fructose

น้องเก่า

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 11:19

ส่วนหนึ่งอาจเป้นเพราะประสพการณ์ฝังลึกตั้งแต่สมัยบอร์ดนี้ยังเป้นบอร์ดเดียวกับ "ราชดำเนินพันทิป" แล้วคนที่นี่ต้องต่อสู้กับการโกหกพกลมของสาวกทักษินในบอร์ดราชดำเนิน เสร็จแล้วก็โดนกลั่นแกล้งยึดอมยิ้มกันอย่างหน้าด้านๆจากผู้ดูแลบอร์ดโน้น จากนั้นคนที่ต่อต้านทักษินก็กลายมารวมกันก่อตั้งบอร์ดนี้

ปล.ผมไม่ใช่สมาชิกรุ่นก่อตั้งบอร์ดนี้ แต่ผมก็ซัดกับไอ้สี่จุดตั้งแต่บอร์ดราชดำเนินครับ

การตอบแบบมีเหตุมีผลแบบนี้คุณก็ทำได้ดี ถ้าคุณยึดแนวทางนี้ผมว่าจะเป็นประโยชน์กับทุกคนอย่างมาก

#108 เช never die

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 12:09

การตอบแบบมีเหตุมีผลแบบนี้คุณก็ทำได้ดี ถ้าคุณยึดแนวทางนี้ผมว่าจะเป็นประโยชน์กับทุกคนอย่างมาก

ว่าแต่ว่า สนใจไอเดียนำเสนอนโยบาย "ทำให้ทุกคนในกรุงเทพฯเหาะได้" ของพรรเสื้อแดงของผมไหมครับ

ถ้าสนใจไอเดีย "ทำให้ทุกคนในกรุงเทพฯเหาะได้" ก็ช่วยกันกาเบอร์ 9 ของผู้สมัครพรรคผมด้วยนะครับ ขอฝากเนื้อฝากตัว อิอิอิ..

แก้ไขหมายหมายเลขผู้สมัครครับ

Edited by เช neverdie, 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 13:39.

#109 Redbuffalo010

Redbuffalo010

พ่อไอัควายแดงทุกตัว

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 13:36

อ้ะ ท่านเช แก้คอแห้ง :lol: :lol:

ตลกตายหล่ะ

อย่าเหนียม เข้ามาพร้อมกันได้เลยครับ

:-)

ผมคุยกับคุณหรือ

ขอโทษพี่ ผมมาสายครับมัวแต่ไปช่วยควายติดปลักทู้นู้อยู่

เอ้าเพ่ จะรับน้ำอะไรก็สั่งน้องเค้าตามสบายนะครับ จะสั่งเผื่อคนข้างบนด้วยก็ได้ เดี๋ยวจะหาว่าเราไม่มีน้ำใจ

อย่าเชื่อในสิ่งที่ไอ้แม้วและไอ้พวกแกนนำ นปช. พูด
แต่ให้ดูในสิ่งที่พวกมันทำ

#110 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 25 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 13:39

อ้ะ ท่านเช แก้คอแห้ง :lol: :lol:

ตลกตายหล่ะ

อย่าเหนียม เข้ามาพร้อมกันได้เลยครับ

:-)

ผมคุยกับคุณหรือ

ขอโทษพี่ ผมมาสายครับมัวแต่ไปช่วยควายติดปลักทู้นู้อยู่

เอ้าเพ่ จะรับน้ำอะไรก็สั่งน้องเค้าตามสบายนะครับ จะสั่งเผื่อคนข้างบนด้วยก็ได้ เดี๋ยวจะหาว่าเราไม่มีน้ำใจ

รีบปั่นหน่อยน่ะ ได้ร้อยหกสิบแระ ใกล้จะได้เสวนาด้วยกันแระ :P

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน