Jump to content

- - - - -

วันมาฆบูชา............เข้าวัด.....ไปทำจิตใจให้สงบกันสักวันครับ

• Please log in to reply
No replies to this topic

#1 คนบูรพา

คนบูรพา

สมาชิกขั้นสูง

Posted 24 February 2013 - 23:19

วันมาฆบูชา..........วันพระใหญ่.........พี่ๆน้องๆ ใน สรท. อย่าลืม

เข้าวัดทำบุญ ถวายสังฆทาน และกลางคืนเวียนเทียน กันด้วยนะครับ.......

เห็นเครียดเรื่องการเมืองกันมาหลายวันแล้ว..........เดี๋ยวสุขภาพทรุดโทรม.......เข้าวัดทำใจให้สงบบ้างก็ดีนะครับ

เผื่อผลบุญของพวกเราหลายๆคน...........จะช่วยให้คนที่หลงผิดอยู่......ตาสว่างขึ้นมาบ้าง

ถ้าไม่คิดจะตอบแทนแผ่นดิน ก็จงอย่าทำลาย

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users