Jump to content

- - - - -

วันมาฆบูชา............เข้าวัด.....ไปทำจิตใจให้สงบกันสักวันครับ

• Please log in to reply
ยังไม่มีผู้แสดงความเห็นในกระทู้นี้

#1 คนบูรพา

คนบูรพา

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 24 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 23:19

วันมาฆบูชา..........วันพระใหญ่.........พี่ๆน้องๆ ใน สรท. อย่าลืม

เข้าวัดทำบุญ ถวายสังฆทาน และกลางคืนเวียนเทียน กันด้วยนะครับ.......

เห็นเครียดเรื่องการเมืองกันมาหลายวันแล้ว..........เดี๋ยวสุขภาพทรุดโทรม.......เข้าวัดทำใจให้สงบบ้างก็ดีนะครับ

เผื่อผลบุญของพวกเราหลายๆคน...........จะช่วยให้คนที่หลงผิดอยู่......ตาสว่างขึ้นมาบ้าง

ถ้าไม่คิดจะตอบแทนแผ่นดิน ก็จงอย่าทำลาย

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน