Jump to content

- - - - -

ผมว่านาย Leeporter นี่เริ่มไร้สาระ อย่าไปยุ่ง ขอให้เป็นกระทู้สุดท้าย

• Please log in to reply
32 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 BeastGuy

BeastGuy

ขาประจำ

ตอบ 27 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 22:26

ถามเรื่องมีสาระไม่ชอบตอบ

แต่ชอบที่จะกัดกับคนอื่นไปเรื่อยเปื่อย

หลัง ๆ เริ่มจะปั้มมู้ละ

ไม่รู้จะปั้มไปทำไม

คงสะใจละมั้ง

ผมว่าผมคงเลิกสนใจนายคนนี้แล้วนะ คงเป็นกระทู้สุดท้ายที่จะถามถึง เริ่มเบื่อ

Dont feed the troll

ตกลงคุณชายมีอะไรไม่ดีเหรอครับ
ถึงต้องฝืนใจเลือกตั้งแต่ครั้งที่แล้ว

ขอเหตุผลครั้งที่แล้วครับ ไม่เอารอบนี้นะ

อีกอย่าง ถ้าปชป. ส่งกรณ์มา
ยังจะคิดว่า เลือกเป็นไม้กันหมาอีกหรือเปล่า

แค่สงสัยอ่ะนะ ไม้กันหมา ถ้าคุณจะคิดแบบนี้ ปชป. ส่งใครมาก็เหมือนันไม่ใช่เหรอ
งงกับตรรกะของคุณจริง ๆ

#2 gass

gass

ขาประจำ

ตอบ 27 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 22:29

ผมไม่เชื่อว่า มีสิทธิ์เลือกตั้ง มาตั้งแต่สมัยคุณจำลอง อ่ะ

คือ ถังขยะ กทม. ทำไมต้องเปลี่ยนเป็นแบบ ถุงใส ยังไม่รู้เลย ยังจะเอานโยบาย ฟายๆ ของ .... มาโชว์

ผมดูแล้วเป็นแค่เด็กตาโปดคนนึง ที่ไม่น่าทันได้เลือก คุณสมัครด้วยซ้ำอ่ะ 

:mellow:

#3 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 27 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 22:33

Leeporter ขี้กากควายแดง ดูมันตั้งกระทู้ก็หมดสภาพแล้ว

แทนที่จะบอกว่าคนที่มันเชียร์เค้าดียังไง มีผลงานอะไรมาบ้าง บลา ๆๆๆ

แต่เปล่า มาถึงก็บอกว่า ...

ถ้ารักเบอร์ 16 ต้องลงคะแนนเลือกเบอร์ 17

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล == เหรอ สาด.. งงกับแม่มโคดๆ  :lol: :lol: :lol:

Edited by MOD_09, 27 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 22:48.

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#4 susu

susu

ขาประจำ

ตอบ 27 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 22:39

เด่วมันมา จุดธูป ทำไม

#5 เด็กปากเกร็ด

เด็กปากเกร็ด

ขาประจำ

ตอบ 27 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 22:41

ผมขอเดาว่าหน้าตาเขาออกแนว

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล == ๆนะ แค่เดาเอานะอย่าคิดมากครับ

Edited by MOD_09, 27 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 22:48.

#6 เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 27 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 22:41

เด่วมันมา จุดธูป ทำไม

นั่นแหละครับ ...   กำลังอ่อยเบ็ด

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#7 กีรเต้

กีรเต้

เราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเอง

• Validating

ตอบ 27 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 22:47

วันนี้ผมก็โพสอยู่ดี ๆ ที่มู้นี้

http://webboard.seri...ผู้ฝักไฝ่ประชา/

ก็มายุ่งกับผมเฉยเลย ผมก็บอกว่าเป็นความเห็นส่วนตัว เขาก็เซ้าซี้ถามจะให้อธิบาย ผมก็เลยสวนเข้าให้  แล้วมาโพสทิ้งท้ายว่าผมควรจะให้ผมไปขอโทษผู้สมัคร มันเรื่องอะไร ใช้อะไรคิด :angry:

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

#8 เช never die

ตอบ 27 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 22:55

วันนี้ผมก็โพสอยู่ดี ๆ ที่มู้นี้

http://webboard.seri...ผู้ฝักไฝ่ประชา/

ก็มายุ่งกับผมเฉยเลย ผมก็บอกว่าเป็นความเห็นส่วนตัว เขาก็เซ้าซี้ถามจะให้อธิบาย ผมก็เลยสวนเข้าให้  แล้วมาโพสทิ้งท้ายว่าผมควรจะให้ผมไปขอโทษผู้สมัคร มันเรื่องอะไร ใช้อะไรคิด :angry:

มันคงลืมว่า ผู้สมัครเมื่อก้าวเข้ามาสมัครแล้ว ก็มีสถานะเป้นบุคคลสาธารณะ ถ้าไม่อยากให้วิพากษ์วิจารณ์ก็นอนอยู่บ้านครับ

#9 สุกี้น้อย

สุกี้น้อย

หล่อสุดในเสรีไทย 55

ตอบ 27 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 23:04

ใครเหรอ leeporter :wub: .......

เฮ้อ!ตกข่าวเลยตรู ^_^

#10 Gop

Gop

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 00:21

ใครเหรอ leeporter :wub: .......

เฮ้อ!ตกข่าวเลยตรู ^_^

ยิ่งนานเข้า ผมยิ่งรู้สึกนะ ว่าเค้าเป็น "กาฝาก" จริงๆ

เดี๋ยวผ่านเลือกตั้งผู้ว่า ผมเชื่อว่าก็ไม่เห็นเค้่าแล้วล่ะครับ

หลักฐานไม่เคยโกหก (Gilbert Grissom C.S.I.)<p>Beneath this mask there is more than flesh. Beneath this mask there is an idea, Mr. Creedy, and ideas are bulletproof.

#11 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 00:44

ขี้ ก้อยังเป็นขี้ครับ

หาได้เป็น ทองไ่ม่

จบข่าวครับ

:lol:

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#12 มาร์ค

มาร์ค

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 00:50

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล ==

Edited by MOD_09, 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 19:08.

#13 มาร์ค

มาร์ค

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 00:55

โตไปไม่โกง .. เหมือนกรู 

%E0%B8%A3%E0%B8%B9%E0%B8%9B%E0%B8%A0%E0%

#14 Andiond Thunder

Andiond Thunder

ขาประจำ

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 01:02

หึหึ ขยันจริง

Edited by Andiond Thunder, 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 01:03.

#15 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 01:48

%E0%B8%A3%E0%B8%B9%E0%B8%9B%E0%B8%A0%E0%

ถ้าไม่โง่เกินไป ก็น่าจะอ่านหัวข้อกระทู้ออกนะครับ ว่าเขาคุยเรื่องอะไรกันอยู่ 

ถ้าจะโพสเรื่องนี้ ก็ตั้งกระทู้ใหม่เลยครับ อย่าโง่ ขนาด อ่านว่าเขาคุยเรื่องอะไรกันอยู่ไม่ออก ^^

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#16 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 03:06

จะดูว่าล็อกอินควายซ้ำซากจะอยู่รอดได้กี่โพสต์

gladiator 1.jpg

#17 baezae

baezae

ขาประจำ

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 03:09

ล็อคดิน "มาร์ค" อยากคุยเรื่องถังขยะไหม? เปิดกระทู้รอให้เอาไหม?

อย่ามาทำตุ๊ดแค่เอาเรื่องไม่จริงมาใส่ แล้วหายไปล่ะ

ถ้าคุณเป็นเสื้อเหลือง ผมคุยกับคุณได้ และหัวเราะให้กันได้ถ้าคุณเป็นเสื้อแดง ผมก็คุยกับคุณได้ และหัวเราะใ้ห้กันได้แต่ถ้าคุณเป็นควายล้มเจ้าไม่ว่าจะสีไหน ผมจะด่าอย่างเดียว

#18 gass

gass

ขาประจำ

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 03:16

ล็อคดิน "มาร์ค" อยากคุยเรื่องถังขยะไหม? เปิดกระทู้รอให้เอาไหม?

อย่ามาทำตุ๊ดแค่เอาเรื่องไม่จริงมาใส่ แล้วหายไปล่ะ

จัดเลยดีกว่า คนอื่นจะได้เอาไปแชร์ด้วยครับ

-_-

#19 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 04:34

หลังเลือกตั้งคงสลายตัวแล้วล่ะครับ ผมว่า

#20 เช never die

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 05:50

อย่างที่ผมเคยตั้งขอ้สังเกตุใว้นั่นแหละ

ยิ่งใกล้วันเลือกตั้ง พรรคเพื่อควายของผมยิ่งดิ้นทุรนทุราย

ยิ่งใกล้วันเลือกตั้ง พวกขี้กากนักโพสท์รับจ้างจากพรรคเพื่อควายของผมยิ่งพยายามทำยอด

พยายามเข้านะครับ อย่าไปยอมแพ้พวกแมงสาบ โพสท์ไง่ๆแบบนี้ต่อไปเรื่อยๆครับ

เพื่อพรรคเพื่อควายของพวกเรา คนที่ไม่รู้ เค้าจะได้รู้ซะทีว่าพรรคเพื่อควายของพวกเรา

มีแต่ควาย มีแต่ควาย  :lol: :lol: :lol:

#21 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 06:09

ยอมรับว่าไม่ได้เข้าไปอ่านกระทู้ของคนนี้เลย เปลี่ยนกี่ Log in แล้ว?
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#22 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 06:22

ถ้าไม่โง่เกินไป ก็น่าจะอ่านหัวข้อกระทู้ออกนะครับ ว่าเขาคุยเรื่องอะไรกันอยู่ 

ถ้าจะโพสเรื่องนี้ ก็ตั้งกระทู้ใหม่เลยครับ อย่าโง่ ขนาด อ่านว่าเขาคุยเรื่องอะไรกันอยู่ไม่ออก ^^

เห็นมีคนอยากคุยด้วยฮับ http://webboard.seri...-ให้-กทม-ซื้อถ/

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#23 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 06:23

เห็นมีคนอยากคุยด้วยฮับ http://webboard.seri...-ให้-กทม-ซื้อถ/

เห็นแหล่งที่มาของรูป http://www.phranakornsarn.com/ 

คุ้นๆๆ แหะ ฮาฮา กับคนชื่ือ k....

เพิ่มเติม เห็นธีมเว็บสวยดี ถามหน่อยครับ ซื้อมาแบบไหนครับ เห็นมีการเปลี่ยนบอกว่า ออกแบบโดย Designed by ทีมงานพระนครสาส์ ไม่ทราบว่าเราสามารถเปลี่ยนตรง foot ตรงนี้ได้ด้วยหรือครับ ในการซื้อ คือไม่เคยซื้อจากธีม ThemeForest เลยอยากทราบว่าเรามีสิทธิ์ขนาดบอกว่าออกแบบเองด้วยหรือครับ สำหรับธีมนี้ 

Edited by nunoi, 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 06:30.

#24 Leeporter ขี้แพ้

Leeporter ขี้แพ้

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 09:03

ฮั่นแน่ ตั้งกระทู้เฉพาะกิจมารุมกันเลยนะเนี่ย
ไอ้เชคงดีใจหล่ะสิ มีเพื่อนมาช่วยกันรุม :-)

#25 PHOENiiX

PHOENiiX

ปู 4ssโกงชาวนา

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 09:07

น่ารคาญมาก เหมือนคนจิตไม่ปกติ รอเลือกตั้งเสร็จคงสบายตาขึ้น

#26 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 09:36

ฮั่นแน่ ตั้งกระทู้เฉพาะกิจมารุมกันเลยนะเนี่ย
ไอ้เชคงดีใจหล่ะสิ มีเพื่อนมาช่วยกันรุม :-)

ู^^ ก็เป็นสิทธิของเขาล่ะครับ ถ้าไม่ทำผิดกฎบอร์ด 

#27 A Better Tomorrow

A Better Tomorrow

ขาประจำ

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 09:59

เห็นด้วยกับเจ้าของกระทู้ครับ

#28 BeastGuy

BeastGuy

ขาประจำ

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 10:02

ไม่ได้รุมครับ

บอกว่า อย่าไปยุ่งกับนายคนนี้เลยต่างหาก

ว่าแต่แวะมู้ผมไม่ตอบที่ผมถามหน่อยเหรอครับ

:)

#29 เช never die

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 11:17

แค้นกุมากจนปวดขรี้เลยหรือ.. :lol: :lol: :lol:

#30 notcomeng

notcomeng

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 11:45

จขกท อย่าไปสนใจเด็กน้อยคนนี้เลยครับ  :lol:  :lol:  :lol:

#31 คนชายแดน

คนชายแดน

น้องเก่า

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 12:28

เห็นด้วยกับเจ้าของกระทู้ค่ะ ในความเห็นส่วนตัวแต่ละกระทู้ที่นายคนนี้ตั้งก็เหมือนปลักควาย

ไม่อยากให้เพื่อนพ้องน้องพี่ในเสรีไทย ลงไปเล่นกับเขาในปลักเพราะมันสกปรก เสียเวลา ไม่เป็นสาระอันใด

นอกจากไม่ตอบคำถามของเจ้าของกระทู้แล้ว คำถามของคุณ Gop ก็ไม่ตอบเช่นกัน โบ้ยไปเรื่อย ให้ไปถามจ่าบ้าง

ถามบิลลี่บ้าง  ถ้าเขาปกติดี ก็ควรจะรู้ดีว่า ทั้งจ่า ทั้งบิลลี่ ไม่ได้เข้ามาเสนอหน้าวิ่งเพ่นพ่านอยู่ในบอร์ดนี้เหมือนกับที่เขาทำ

แต่ละความเห็นของเขา อ่านแล้วก็พอจะส่อได้ถึงสันดาน สำหรับเรานี่เป็นความเห็นแรกและความเห็นเดียว สำหรับนายคนนี้

และจะไม่อ่านกระทู้ที่เขาตั้งอีกต่อไป ซึ่งที่จริงก็อ่านบ้าง ไม่อ่านบ้าง แต่กระทู้ที่คุณ BeastGuy กล่าวถึง อ่านเพราะรอว่า

เขาจะตอบคำถามว่าอย่างไร รวมถึงคำถามของคุณ Gop ด้วย แล้วก็ได้รู้ว่าเขาถนัดแต่เป็นผู้กล่าวหาโดยหาคำตอบไม่ได้

จึงไม่มีค่าพอที่จะเสียเวลาให้

#32 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 12:49

น่ารคาญมาก เหมือนคนจิตไม่ปกติ รอเลือกตั้งเสร็จคงสบายตาขึ้น

จิตหงุดเงี๊ยว หรือจิตหงุดหงิม ครับ

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#33 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 18:42

Me Too

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน