Jump to content

ผมจะดีใจหรือเสียใจดี

• Please log in to reply
16 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 yenmanovic

yenmanovic

สมาชิกรากหญ้า

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 16:15

ผมจะดีใจหรือเสียใจดี

คือเมื่อสักครู่นี้มีพี่คนนึงที่รู้จักกันมานานมากแล้วแกโทรมาหา ปรากฏว่า แกมีเรื่องมาขอความช่วยเหลือนิดหน่อย

ผมเองก็ดีใจนะ ที่พอมีอะไรเขายังนึกถึงเราเป็นคนแรก แต่พอแกบอกว่าเรื่องอะไรเท่านั้น ผมก็หดหู่มากๆเลย.....

"กี้ เอาเว็บโหลดหนังโป๊มาหน่อยดิ"

นี่หน้ากูมันหื่นกามมากใช่ไหม ผมจะดีใจดีไหมเนี่ยที่เขานึกถึงผม.......

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#2 คนทุกที่

คนทุกที่

ชนชั้นกลาง

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 16:16

ว่าแต่มันหายากขนาดนั้นเลยเหรอคะ

#3 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 16:22

เรทเอ๊กซ์ ต่ำสิบแปดอย่างผมต้องขออนุญาต

ขอแบ่งด้วยครับ
ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#4 แอบดูที่รูเดิม

แอบดูที่รูเดิม

ขาประจำอำเช็ด!!!

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 16:26

-_- ช่วยพี่เค้าหน่อยครับ ช่วยคนได้บุญเยอะนะครับ

ทำอาชีพยาม เงินเดือนน้อย ไม่ค่อยมีปัญหากะใคร

#5 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 16:28

ชื่อ กี้

การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#6 yenmanovic

yenmanovic

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 16:29

-_- ช่วยพี่เค้าหน่อยครับ ช่วยคนได้บุญเยอะนะครับ

แต่ช่วยแล้วเขาจะเอาสัตว์ไปปล่อยให้ตายเปล่าอีกเป็นล้านชีวิตนะ - -

รักเสื้อแดง แช่งอำมาตย์ อาฆาตม๊ากนาซี ขอเชิญมาร่วมกันที่นี่เลย!!!!!!

https://www.facebook.../KawaiiRedshirt

#7 เพื่อนร่วมชาติ

เพื่อนร่วมชาติ

พรานล่าปูไปรยา

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 16:36

ไม่มีที่อื่นจะระบายความรู้สึกแล้วเหรอ ถึงต้องมาเล่าในห้องการเมือง

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

#8 yenmanovic

yenmanovic

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 16:51

ไม่มีที่อื่นจะระบายความรู้สึกแล้วเหรอ ถึงต้องมาเล่าในห้องการเมือง

การเมืองต้องใช้ทั้งเหตุผลและความรู้สึกครับ -_-

Edited by เพลิงสะพัด พวงเป็นเริม, 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 16:52.

#9 เพื่อนร่วมชาติ

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 16:53

การเมืองต้องใช้ทั้งเหตุผลและความรู้สึกครับ -_-

ไม่ขำครับ ขอให้เคารพครรลองการใช้ห้องการเมืองด้วยครับ

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

#10 yenmanovic

yenmanovic

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 16:58

ครับ คราวหลังจะพยายามตั้งให้ตรงห้องครับ

แต่คงยากอะครับ ทางที่ดีอย่าเข้ากระทู้ผมจะง่ายกว่าครับ -_-

#11 เพื่อนร่วมชาติ

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 17:00

ไม่ใช่เรื่่องเข้ามาอ่านหรือไม่เข้ามาอ่าน

แต่

1 กระทู้นอกเรื่องของคุณ ทำให้ 1 กระทู้การเมืองตกไปจากหน้าแรกครับ

#12 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 17:00

ควรมองในแง่ดี

แต่หากเขาขอเว็บชายรักชาย.........ค่อยคิดไปทางอื่น

#13 yenmanovic

yenmanovic

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 17:02

ไม่ใช่เรื่่องเข้ามาอ่านหรือไม่เข้ามาอ่าน

แต่

1 กระทู้นอกเรื่องของคุณ ทำให้ 1 กระทู้การเมืองตกไปจากหน้าแรกครับ

ก็จิงแฮะ ลืมนึกไป โอเคคับๆ

#14 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 17:07

ผมถึงยกให้เป็นผู้นำด้านประสบกาม เอ้ย ประสบการณ์ครับ

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#15 isa

isa

ขาประจำ

ตอบ 28 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2556 - 17:13

ตกลงคุณเชชื่อเล่นชื่อกีร์เหรอครับ...

ชื่อจริงคงไม่ใช่อริสมันต์ พวงเรืองรองนะครับ "- -)

#16 mini64

mini64

น้องใหม่

ตอบ 18 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 18:35

มองโลกในแง่ดีๆค่ะ 

ลูกค้าต่างชาติเรามาแลกเปลี่ยนเงินกับที่ร้านเราและได้รับการยอมรับการแลกเงินสะพานควายดีที่สุดค่ะ

#17 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 18 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 18:41

ดีแล้วนี่ครับ ถ้าโทรมาบอกว่า "ยืมตังค์หน่อย" จะแย่กว่านี้เยอะ

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน