Jump to content

- - - - -

ถังขยะหายไปไหน.......ชั่วโมงเดียวเอง...

• Please log in to reply
178 ความเห็นในกระทู้นี้

#151 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 17:22

แบบนี้ มันเป็นการจงใจใส่ร้ายอดีตผู้ว่านะครับคุณลี

พวก “เสื้อแดง แฝงตัวฟ้า ทำทีว่าเลือก 17” รึปล่าวครับ

<_< 

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#152 คนทุกที่

คนทุกที่

ชนชั้นกลาง

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 17:23

ตอนนี้ผึ้งยืนอยู่แถวอนุเสาวรีย์ชัย เห็นมีคนเอาขยะวางๆไว้ข้างบนถังสหฤท บอกตรงๆ ว่าเกะกะว่ะ ขวางทางคนรอรถเมล์

แสดงว่าเขาไม่มีที่ทิ้งขยะ
คุณไม่เห็นเรอะ!!!!!!!
ค่า ไม่มีถังขยะ ตรงนั้น ผึ้งเลยเดินออกมาประมาณสิบกว่าก้าวเพื่อทิ้งขยะ

#153 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 17:24

แบบนี้ มันเป็นการจงใจใส่ร้ายอดีตผู้ว่านะครับคุณลี

พวก “เสื้อแดง แฝงตัวฟ้า ทำทีว่าเลือก 17” รึปล่าวครับ

<_< 

ชัวร์ครับ โดนจับได้คาหนังคาเขา ตายคาบอร์ด

ตั้งศพสวดอยู่ที่วัดกาสรสีชาดพินาศวรารามครับ

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#154 OSR

OSR

ขาประจำ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 17:25

อะเฮ้ยย ..  ศพพูดได้..

the walking dead ซีซั่นไหนวะเนี่ยะ

:lol: :lol: :lol: :lol:

น้าเช ซอมบี้มันพูดได้ทีไหนเล่า มันทำแต่แฮ่ๆๆๆๆ

ตัดแขน ตัดปากตรงขากรรไกรล่างออก มันก้กัดเราม่ายยยล่ายยยยยย -_-

นั่นแหละครับ ก็เหมือนซอมบี้นั่นแหละ ถามถึงทีมงานผู้ว่า่ทีไร มันก็ได้แต่ แฮ่ แฮ่ ...  ตลอด ...  :lol: :lol:

MOD ผมไม่ได้ทำ SPAM นะครับ แค่ทำเลียนแบบเค้าน่ะ (ยืมดาบฆ่ากาฝาก 555)

%25E0%25B8%2582%25E0%25B8%25B3%25E0%25B8

Edited by OSR, 1 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 17:27.

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

#155 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 17:28

เข้าเป็นไทยมุงครับ

ใครจะเป็นเจ้าภาพสวดศพก้อทำไปครับ

แต่ผมขอเป็นกระเพาะปลา พร้อมวงไพ่ครับ

เอ้าเร่เข้ามาครับ แทงเสียแทงเสีย

Edited by พอล คุง, 1 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 17:28.

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#156 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 17:29

แปะไปเรื่อยๆ นะครับ อย่าทำเนียนลบความเห็นเหมือนคราวก่อนล่ะ    <_< 

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#157 OSR

OSR

ขาประจำ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 17:31

<_< 

ชัวร์ครับ โดนจับได้คาหนังคาเขา ตายคาบอร์ด

ตั้งศพสวดอยู่ที่วัดกาสรสีชาดพินาศวรารามครับ

ศพ คนหน้าแหก เหรอครับ

แค่หน้าแหกนี่ ถึงตายเลยเหรอ 555

%25E0%25B8%2582%25E0%25B8%25B3%25E0%25B8

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

#158 OSR

OSR

ขาประจำ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 17:34

แปะไปเรื่อยๆ นะครับ อย่าทำเนียนลบความเห็นเหมือนคราวก่อนล่ะ    <_< 

แหม ไจแอ้นท์ ก้อ อย่าประชดผมเลย

คราวที่แล้ว ผมอุตส่าห์ให้เกียรติ เห็นคนล้ม ไม่เดินข้าม

แต่คราวนี้ มันอดไม่ไหวจริงๆ ขอหน่อยนะๆ ไม่ไหวแล้ว ๆๆๆ 555

#159 เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 17:34

ขาไพ่ปูเสื้อล้อมวงหลังศาลาเล่นรัมมี่ไปพลางๆก่อนครับ

เดี๋ยวเจ้ามือป๊อกเด้งเสร็จธุระกับท่านสมภารแล้วจะไปแจกไพ่ครับ

:lol: :lol:

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#160 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 17:37

ขาไพ่ปูเสื้อล้อมวงหลังศาลาเล่นรัมมี่ไปพลางๆก่อนครับ

เดี๋ยวเจ้ามือป๊อกเด้งเสร็จธุระกับท่านสมภารแล้วจะไปแจกไพ่ครับ

:lol: :lol:

งั้นผมไปกินเหล้าร้านโอเกะรอนะครับ

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#161 raffy

raffy

ขาประจำ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 17:38

ท่านเช...รึว่าอีกชั่วโมงเดียวจะหาทีมผู้ว่าได้
เหมือนกับที่ถังขยะหายไปละครับ

#162 โคนัน

โคนัน

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 17:38

สรุปให้ที่ครับ ตกลงเอาถังขยะติดป้ายมาตั้งว่างไว้ ผิด พรบ เลือกตั้งเปล่าอะครับ ผมยัง สงสัยอยู่  ถังขยะถือเป็นทรัพย์สินเปล่าอะครับ เอาไปตั้งทิ้งไว้ ถือว่าเป็นผลประโยชน์ต่อชุมชน หรือเปล่าอะครับ ตอบที่ งง

ผมสรุปให้ครับว่า "ความกลัวทำให้เสื่อม" :-)

ผมกลัวครับ ผมกลัวการทำผิดกฎหมายครับ แต่คุณไม่กลัวก็เชิญครับ  :lol:  :lol:

#163 เช never die

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 17:41

ท่านเช...รึว่าอีกชั่วโมงเดียวจะหาทีมผู้ว่าได้

มีความเป็นไปได้ครับ ...

ปล. เรียนท่านผู้ชมที่เคารพทุกท่าน ที่หมายความว่าเป็นศพนี้ก็เพราะต่อให้ถามไปอีกสามวันห้าวันเจ็ดวัน มันก็ไม่มีคำตอบที่เป็นสาระให้ครับ เพราะของมันไม่จริง ของมันเข้ามาเสแสร้งสร้างภาพ เจอคำถามเดิมเมื่อไหร่ก็จะชิ่งหนี แถกแถ หนีหายตลอด ตามมาตรฐานควายแดงครับ

#164 ดอกปีบ

ดอกปีบ

^-^นางสิงห์สีฟ้า^-^

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 17:47

มีความเป็นไปได้ครับ ...

ปล. เรียนท่านผู้ชมที่เคารพทุกท่าน ที่หมายความว่าเป็นศพนี้ก็เพราะต่อให้ถามไปอีกสามวันห้าวันเจ็ดวัน มันก็ไม่มีคำตอบที่เป็นสาระให้ครับ เพราะของมันไม่จริง ของมันเข้ามาเสแสร้งสร้างภาพ เจอคำถามเดิมเมื่อไหร่ก็จะชิ่งหนี แถกแถ หนีหายตลอด ตามมาตรฐานควายแดงครับ

น่าจะเป็นศพไร้ญาติ

แต่เฮ๊ะ... เห็นมีญาติอยู่คนนึ่ง ที่เห็นศพแล้วหัวเราะ งอหงาย อ่ะค่ะ :o  :P

ดอกไม้งามมีหนามแหลม ใช่บานแย้มให้คนชม บานไว้เพื่อสะสม ความอุดมแห่งผืนดิน...

#165 OSR

OSR

ขาประจำ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 17:49

เฮ้อ ...

โดนประจานซะขนาดนี้

ยังทำมึน ไม่รู้ไม่ชี้ บางคน เค้าสมเพชมัน ไม่ตอบมัน มันก็จิกถามอยู่นั่นแหละ

แล้วจะไม่ให้ผมขำได้ยังไง  :D  :D  :D ที่โพสต์ซ้ำๆ ไม่ไช่นิสัยผม

ของผมน้อยกว่าของเขา กลยุทธ์นี้ ตั้งชื่อว่า ยืมดาบ ฆ่า กาฝาก (ใครไม่ไช่ ก็ไม่ต้องร้อนตัวนะครับ)

#166 OSR

OSR

ขาประจำ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 17:53

ไม่นุกเลย ไม่โดนด่า ไปดีก่า

อยู่ตั้งนาน ไม่แตะ ไปแล้วก็อย่าด่ากันลับหลังล่ะ

ไอ้หน้าตัวผู้ 555

คุณลี หายไปเลย ปล่อยผมขำอยู่คนเดียว รอด้วยๆๆ  ก๊ากกๆๆๆ 

#167 อาตี๋

อาตี๋

ขาประจำ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 17:55

ดูจากสถานที่ ก็สมควรหาย ไปวางขวางทางเขาอย่างนั้น

จะวางถัง ยังไม่ดูเลยว่าวางได้มั้ยขาดการศึกษาก่อนการทำงาน คนอย่างนี้จะมาเป็นผู้บริหารที่ดีได้ไง

สิทธิตามระบอบประชาติปไตยมีไว้สำหรับให้เสื้อแดงผู้เรียกร้องประชาติปไตยเท่านั้น

ผู้อื่นห้ามใช้มิเช่นนั้นจะโดนประชาติปไตยลงโทษ

#168 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 18:38

ดูจากสถานที่ ก็สมควรหาย ไปวางขวางทางเขาอย่างนั้น

จะวางถัง ยังไม่ดูเลยว่าวางได้มั้ยขาดการศึกษาก่อนการทำงาน คนอย่างนี้จะมาเป็นผู้บริหารที่ดีได้ไง

ขนาดใกล้เลือกตั้งรอมร่อยังไม่นำเสนอทีมงานมาเป็นรองผู้ว่าสายงานต่างๆเลย

คนอย่างนี้จะมาเป็นผู้บริหารที่ดีได้ยังไง

gladiator 1.jpg

#169 ด๋อยแทง

ด๋อยแทง

ขาประจำ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 19:34

เบอร์ 9 มันห่วยจนไม่มีอะไรจะโปรโมท เบี่ยงเป้าไปเบอร์17ดีกว่า แฝงเป็นกลางกลวงมาเนียนด่า16ให้เขาตีกัน

17ที่มาแค่ขำๆ มาแค่โปรโมทตัวเอง พอเจอของจริงมาสอบถามก็ดิ้นเหมือนโดนน้ำร้อน

9 มันห่วยขนาดนั้นเชียวเหรอ นโยบายขี้โม้หมดน้ำยาไปแล้วเหรอ มาเป็นปลิงเกาะ17 กะให้เขาเสียคนอีกว่างั้น

#170 bird

bird

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 20:45

กฎหมายเค้ามีไว้ให้ปฏิบัติ...แต่ไม่ปฏิบัติ...แสงดพฤติกรรมว่าเป็นคน

ที่ชอบอะไรที่ไม่ชอบด้วยกฏหมาย

พอเค้าทักท้วง เค้าติ...ก็ท้าตีท้ายต่อย....ท้าทายให้ไปฟ้อง...

อภิโธ่...ไม่ใช่สาระสำคัญมากมาย ที่ต้องวิ่งแจ้นไปฟ้องร้องให้มันเสียเวลา

ปล่อยไว้ปะจานความพฤติของคนที่ชอบอะไรนอกกรอบของกฎหมาย

แบบนี้หล่ะ..ดีแล้ว

ว่านี่หล่ะ...ความประพฤตของคนที่เสนอตัวรับใช้ประชาชน แต่ไม่ชอบ

ทำอะไรภายใต้กรอบของกฏหมาย

คนที่จะเสื่อมก็ไม่ใช่ใคร...สุหฤทธเองนั้นหล่ะ

คิดดูแล้วกัน...ระเบียบง่าย ๆ แค่นี้ยังไม่ยอมปฏิบัติ...นับประสาอะไรกับ

ข้อกฏหมายที่สำคัญ สำคัญ...คิดแล้วได้แต่เศร้าใจ...

คนจะเก่งได้ต้องเป็นคนที่ชอบทำอะไรนอกกรอบของกฎหมาย...

ที่รู้แน่ ๆ...ตอนนี้ยกเลิกคำสั่งซื้อสินค้าของ สยามวาลา หมดทุกรายการ

ระดับผู้บริหารยังชอบทำอะไรนอกกรอบกฎหมายเล็ก ๆ แบบนี้...

แล้วจะให้วางใจใช้สินค้า ของสยามวาลาต่อได้ไง...

Edited by bird, 1 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 20:46.

#171 เช never die

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 22:31

ถ้าสังเกตุให้ดี ป้ายหาเสียงของผู้สมัครทุกคน แต่ละป้ายจะมีความกว้างความยาวเป็นมาตรฐานเดียวกันหมด ป้ายใหญ่ก็ใหญ่เท่ากัน ป้ายเล็กเท่ากัน ผมเข้าใจว่ามันเป้นระเบียบของ กกต.ที่จะไม่ให้ผู้สมัครแต่ละคนมีความได้เปรียบเสียเปรียบกันเรื่องป้าย

แล้วไอ้แขกตี้ตัวนี้มันเอาสิทธิอะไรมาทำป้ายเป้นถังขยะป้ายที่มาตรฐานไม่เหมือนชาวบ้านเขา แล้วนี่ กกต.อนุญาตให้ทำหรือเปล่า ถ้าไม่.. แล้วเอาสิทธิอะไรมาทำ

พ่อผมสอนใว้ไม่ผิดเลยตั้งแต่เด็กแล้ว "เจองูพร้อมเจอแขก ให้ตีแขกก่อน" พวกแขกแม่มชอบเล่นตุกติกแบบนี้เอง

#172 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 22:52

ถ้าสังเกตุให้ดี ป้ายหาเสียงของผู้สมัครทุกคน แต่ละป้ายจะมีความกว้างความยาวเป็นมาตรฐานเดียวกันหมด ป้ายใหญ่ก็ใหญ่เท่ากัน ป้ายเล็กเท่ากัน ผมเข้าใจว่ามันเป้นระเบียบของ กกต.ที่จะไม่ให้ผู้สมัครแต่ละคนมีความได้เปรียบเสียเปรียบกันเรื่องป้าย

แล้วไอ้แขกตี้ตัวนี้มันเอาสิทธิอะไรมาทำป้ายเป้นถังขยะป้ายที่มาตรฐานไม่เหมือนชาวบ้านเขา แล้วนี่ กกต.อนุญาตให้ทำหรือเปล่า ถ้าไม่.. แล้วเอาสิทธิอะไรมาทำ

พ่อผมสอนใว้ไม่ผิดเลยตั้งแต่เด็กแล้ว "เจองูพร้อมเจอแขก ให้ตีแขกก่อน" พวกแขกแม่มชอบเล่นตุกติกแบบนี้เอง

ใช่ครับ กกต. ออกกฎมาให้ใช้ขนาดเดียวกันทั้งหมด

มันไม่เลือกตั้งสมัยจำลอง ที่เอาฝาเข่งมาทำป้ายนะ

พวกกองมันเลวเหลือเกิน โดนทักท้วงเรื่องกฎหมาย

เป็นดิ้นพล่านเลย

#173 Alone

Alone

ขาประจำ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 23:25

อ่านกระทู้นี้แล้วอ่อนใจกับคุณลีฯ ไม่ทราบว่าคุณลีคิดว่าแถแล้วเท่เหรอครับ

ถึงได้พยายามดิ้นทั้งๆ ที่เห็นอยู่เต็มลูกกะตาว่าเรื่องนี้สุหฤทธิ์ผิดชัดๆ

แถมยังมาทำท้าให้ไปฟ้องกกต. อีก เฮ้อ...

ความจริงผู้ที่จะอาสามาทำงานเพื่อส่วนรวมควรจะมีสำนึกเรื่องการปฏิบัติตัว

ให้อยู่ภายใต้กฏระเบียบอยู่แล้วนะครับไม่ใช่มาทำตัวหัวหมอลักไก่ลอบ

ทำผิดระเบียบแล้วค่อยมาลุ้นว่าถ้าไม่มีคนฟ้องก็แล้วไปแต่ถ้ามีคนฟ้องก็แถแท่ดๆ

ขายผ้าเอาหน้ารอดว่านู๋ไม่รู้นู๋ไม่เห็น ลองนึกดูละกันว่าถ้าคนระดับผู้ว่ายังปฏิบัติ

ตามกฏหมายไม่ได้แล้วจะยังมีหน้าไปรณรงค์ให้คนกทม. ปฏิบัติตามกฏหมายได้หรือ?

แล้วที่คุณลีแถว่าทางกทม. เห็นว่าสุหฤทธิ์เอาถังขยะมาตั้งเป็นผักชีโรยหน้า

แก้เกี้ยวที่สุหฤทธิ์เอาถังขยะมาตั้ง ขอโทษนะครับ..ตอนพิมพ์นี่เมารึเปล่า?

เพราะหม่อมแกลาออกจากการเป็นผู้ว่ามาตั้งนานแล้ว แล้วแกจะเอาอำนาจที่ไหนไปสั่ง

กทม. ให้เอาถังขยะมาผักชีตามที่คุณกล่าวหาได้?

หากคุณลีฯ เป็นแฟนคลับสุหฤทธิ์ ส่วนตัวผมจัดเกรดให้ F เพราะออกมาแต่ละที

ไม่ได้ช่วยให้สุหฤทธิ์ดูดีขึ้นแถมมีแต่จะทำให้ดูเสื่อม แต่หากคุณลีฯ คือแฟนคลับของ

พงษพัฒน์ ผมให้คุณ A+ เลยครับเพราะโพสแต่ละทีเล็งแต่จะเตะตัดขาทั้งสุหฤทธิ์

และหม่อมไปพร้อมๆ กัน ไม่แน่วแน่ในเบอร์ 9 จริงนี่ทำไม่ได้ขนาดนี้เลยนะเนี่ย  :rolleyes:

#174 bird

bird

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 23:30

ตามนี้เลยค่ะ..คุณเช

จำนวนและขนาดของป้าย

1. ความกว้างไม่เกิน  30 ซม. ยาวไม่เกิน  42 ซม.  จำนวนไม่เกิน  15 เท่าของหน่วยเลือกตั้ง

2. ความกว้างไม่เกิน  130 ซม. ยาวไม่เกิน  245 ซม.  จำนวนไม่เกิน  5 เท่าของหน่วยเลือกตั้ง

#175 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 23:32

โปรดเลือกสุดหะริด

เพื่อเปลี่ยนกรุงเทพเป็นบ้านป่าเมืองเถื่อน

กฎหมายไม่ต้องมี ใครอยากทำอะไรทำไป

ไม่ต้องมีกฎ ไม่ต้องมีเกณฑ์ เพื่อความ

พินาศย่อยยับของกรุงเทพ

#176 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 23:37

สุหริดแกคงนึกอยาก "แนว" แบบไม่ดูตาม้าตาเรือน่ะครับ เลยลืมอ่านกฎ

แต่ที่เสียหายคือแฟนขับของสุหริดดันไม่ดูกฎแล้วมาเห่าคนที่นี่

เลยเจอคนจริงเสยซะหัวทิ่มถังขยะ

แต่ก็มิได้นำพา <_<

gladiator 1.jpg

#177 คนทุกที่

คนทุกที่

ชนชั้นกลาง

ตอบ 1 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 23:40

สุหริดแกคงนึกอยาก "แนว" แบบไม่ดูตาม้าตาเรือน่ะครับ เลยลืมอ่านกฎ

แต่ที่เสียหายคือแฟนขับของสุหริดดันไม่ดูกฎแล้วมาเห่าคนที่นี่

เลยเจอคนจริงเสยซะหัวทิ่มถังขยะ

แต่ก็มิได้นำพา <_<

ผึ้งว่าเขาไม่สนเรื่องกฎด้วยซ้ำ มานั่งนึกดูก็สยอง กรุงเทพมีงานทางการบ่อยๆ ถ้าเกิดแกได้เป็นผู้ว่า เวลามีงานมโหรสพแกคงเอาโพล แดนซ์ มาแสดงแทนโขน 

#178 โคนัน

โคนัน

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 18:45

Leeporter ขี้แพ้  คิดถึงครับ มาแสดงตัวหน่อย  :D  :D  :D  :D 

#179 เช never die

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 20:16

Leeporter ขี้แพ้  คิดถึงครับ มาแสดงตัวหน่อย  :D  :D  :D  :D 

คิดถุง Leeporter ขี้แพ้ เหมือนกันครับ หายหัวโลดเลย

สงสัยแอบไปตรอมใจ เบิกเงินไม่ได้ แถมตั้งชื่อก็เป็นลางร้ายให้ตัวเองมาแต่ใกล  :lol:  :lol:  :lol: 

ผู้ใช้ 4 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 4 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน