Jump to content

- - - - -

โอ้วแม่เจ้า ในกรุงเทพมีควายแดง ล้าน ตัว แมลงสาป ล้าน ตัว

• Please log in to reply
87 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 Andiond Thunder

Andiond Thunder

ขาประจำ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 19:08

ผมเบื่อพรรคแมงสาปชั่วที่ยังครื้นเครงในกลา    ปชปก็ยังชนะในกรุงนั้นละ ครับ มักเอาตัวรอดด้วยการใช้วาทะกรรมชั่วๆหลอกล่อชนชั้นกลาง

พรรรคแม้วก็ใช้ประชานิยมหลอกล่อ คนจนรากหญ้า

แม่มสองพรรคนี้วิชามารชั่วร้ายพอกัน

เอาเลย ครับผมเบื่อจะพูดแล้ว  ไม่อยากจะพูดแล้ว                  เชิญงมงายพรรคแมงสาปต่อไปเลย ครับต่อให้มันโกงกินแค่ไหนล้มเหลวแค่ไหนก้ยังงมงายต่อไปเชิญเลยครับแล้วสักวันจะได้รู้ว่า ปชปไม่ได้จริงใจกับคนไทยเลย

เอ้ามาตั้งกระทู้ชวนคุยทำไมล่ะ ก็คุยต่อซิ เผื่อจะได้เห็นแสงสว่าง

#52 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 19:08

ผมเบื่อพรรคแมงสาปชั่วที่ยังครื้นเครงในกลา    ปชปก็ยังชนะในกรุงนั้นละ ครับ มักเอาตัวรอดด้วยการใช้วาทะกรรมชั่วๆหลอกล่อชนชั้นกลาง

พรรรคแม้วก็ใช้ประชานิยมหลอกล่อ คนจนรากหญ้า

แม่มสองพรรคนี้วิชามารชั่วร้ายพอกัน

เอาเลย ครับผมเบื่อจะพูดแล้ว  ไม่อยากจะพูดแล้ว                  เชิญงมงายพรรคแมงสาปต่อไปเลย ครับต่อให้มันโกงกินแค่ไหนล้มเหลวแค่ไหนก้ยังงมงายต่อไปเชิญเลยครับแล้วสักวันจะได้รู้ว่า ปชปไม่ได้จริงใจกับคนไทยเลย

ตกลง หมาสาดสะดาโกเต็กของเอ็ง ดีสุดในสามโลก

วันนี้ ขอหยาบหน่อยน่ะ

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#53 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

ถาม:

ก็ดีใจนะที่มีบางส่วนของเสื้อเหลืองเทคะแนนให้ ปชป.

แสดงว่าคนตระกูลลิ้มไม่สามารถโน้มน้าวจิตใจของเสื้อเหลืองได้ทั้งหมด

ควรพิจารณาตัวเองออกไปจากสารบบการเมืองได้แล้ว

โดยเฉพาะเรื่องความผิดพลาดเรื่อง vote no หรือให้

ปชป.เสียสละเพื่อไปเลือกผู้สมัครอิสระเบอร์อื่น

คือ เรื่องของเรื่อง มันมี พธม.เพื่อประชาธิปไตย กับ พธม.เพื่้อแป๊ะลิ้ม น่ะ

2 กลุ่มนี้ต่างกันนะ  ^_^  ^_^

ถาม : พธม.เพื่้อแป๊ะลิ้ม เหลืออยู่กี่คน?

......

ไม่แน่ใจนะ

แต่ถ้าอ้างเสื้อเหลือง  เฮฮากันเอง ยกหางกันเองในกะลา่ครอบ

ก็นั่นแหละ

:P  :P 

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#54 phat21

phat21

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 19:12

ไอ้พวกแมงสาปสาวกเอ้ย ถ้าไทยเสียดินแดน   พรรค ปชปเป็นพรรคแรกที่ต้องรับผิดชอบ   และวัยอาลัยคนกรุงที่งมงายพรรคมากกว่ารักชาติๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ตราบใด ปชปไม่คิดจะแก้กฏหมายปราบทุจริต ปชปยังแพ้เหมือนเดิมนั้นละๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ตกลง คนกทม. ต้องรับชอบเรื่องเขาพระวิหาร

ฟายเอ้ยยยยยยย

แน่นอนทั้งอภิสิทธิ์และสุเทพยังไม่ทิ้งเรื่องการขายชาติ    พรรคปชปคงหวังสูงพรรคแม้วว่าอย่าถอนตัวศาลโลกเพราะ ปชปหวังเอาผลประโยชน์ก๊าชนํามันอ่าวไทยไง ละครับแล้วสุดท้ายมันจะเป็นทุนในการผูกขาดอํานาจแล้วแบ่งกันโกงทั้งสองพรรค ไง ครับ

ถ้าไทยเสียดินแดน ผมอยากรู้จริงว่าไอ้คนกรุงยังจะงมงายไอ้พรรค ปชปอีกไหมในฐานะที่ ปชปพาไทยขึ้นศาลโลกแ                เวบเสรีกากๆแหล่งรวมคนบ้างมงายไอ้พรรคขายชาติสารเลว     แอ๊บอย่างอย่าง ปชปนี่

ถ้า ปชปยืนยันไม่เอาม๊อบมาไล่แม้วเองก็ตามสบายเลย ครับหัวสมองไม่เคยเปลี่ยน  สมองคนไทยส่วนใหญ่ยังโง่และโง่ให้สองพรรคหนี้หลอกต่อไป

Posted Image Posted Image Posted ImagePosted Image Posted Image Posted Image Posted Imageไอ้สนธิบังเละ ไอ้ขิงเน่า+ไอ้มาร์คไอ้เทพเทือกคือตัวการให้ระบอบทักษิณยังลอยนวล

#55 10Mz

10Mz

ขาประจำ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 19:14

ไอ้แพร่ด เมษานี้ไปเข้ารับการตรวจเลือกเป็นทหารป่าวเนี่ย 

รึว่าจะผ่อนผันแมร่งยาวเลย 

:lol:  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:  :lol: 

#56 นิติรั่ว

นิติรั่ว

ขาประจำ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 19:17

มหศจรรย์จริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   และขอไว้อาลัยสมเพชคนกรุงและคนไทยทั้งชาติที่ยังงมงายยึดติดกับไอ้สองพรรคนี้

ตราบใดที่พรรคแมงสาปยังไม่สํานึกเรื่องผิดพลาดสมัยไอ้มาร์คเป็นรัฐบาลอย่างที่ผมบอกพันธมิตรไม่เอาด้วยกับ ปชปเช่นเดิม

ปชปมีล้านตัวนิไม่สิ 11ล้านตัวเอาม๊อบมาไล่เองเลยอย่ามาตีกินใช้พันธมิตรหรือเสธอ้ายเลยเพื่อเข้ามาโกงอีกเลย

ไอ้พวกเสิ้อตบ ไอ้พวกตีนตบ เอ้ย

กินน้ำโกเต๊ก แล้วไปเกณฑ์ทหารซะหนูน้อยจำไม

ผมไม่ใช่คนเก่งกฎหมาย แค่รู้กฎหมาย แต่ไม่เคยคิดใช้ช่องว่างของกฎหมายมาทำให้กฎหมายขาดความเป็นธรรม

#57 OHM_DGO

OHM_DGO

ขาประจำ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 19:19

หลังเลือกตั้งแล้ว P1 จะค่อย ๆ ผ่อนคลายลง
แป๊ะมันก็ไซโคสาวกแค่ช่วงนี้แหละ หมดโปรแล้ว P1 ก็มุดลงรูบนภูตามแป๊ะเหมือนเดิม

#58 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 19:23

ไอ้พวกแมงสาปสาวกเอ้ย ถ้าไทยเสียดินแดน   พรรค ปชปเป็นพรรคแรกที่ต้องรับผิดชอบ   และวัยอาลัยคนกรุงที่งมงายพรรคมากกว่ารักชาติๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ตราบใด ปชปไม่คิดจะแก้กฏหมายปราบทุจริต ปชปยังแพ้เหมือนเดิมนั้นละๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ตกลง คนกทม. ต้องรับชอบเรื่องเขาพระวิหาร

ฟายเอ้ยยยยยยย

แน่นอนทั้งอภิสิทธิ์และสุเทพยังไม่ทิ้งเรื่องการขายชาติ    พรรคปชปคงหวังสูงพรรคแม้วว่าอย่าถอนตัวศาลโลกเพราะ ปชปหวังเอาผลประโยชน์ก๊าชนํามันอ่าวไทยไง ละครับแล้วสุดท้ายมันจะเป็นทุนในการผูกขาดอํานาจแล้วแบ่งกันโกงทั้งสองพรรค ไง ครับ

ถ้าไทยเสียดินแดน ผมอยากรู้จริงว่าไอ้คนกรุงยังจะงมงายไอ้พรรค ปชปอีกไหมในฐานะที่ ปชปพาไทยขึ้นศาลโลกแ                เวบเสรีกากๆแหล่งรวมคนบ้างมงายไอ้พรรคขายชาติสารเลว     แอ๊บอย่างอย่าง ปชปนี่

ถ้า ปชปยืนยันไม่เอาม๊อบมาไล่แม้วเองก็ตามสบายเลย ครับหัวสมองไม่เคยเปลี่ยน  สมองคนไทยส่วนใหญ่ยังโง่และโง่ให้สองพรรคหนี้หลอกต่อไป

แล้วเอ็งบ้า มาเล่นเวป สรท ทำไม ฟายเอ้ย

วันนี้ของขึ้น ขอหยาบหน่อยน่ะ

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#59 Super@2

Super@2

ขาประจำ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 19:25

ไอ้แพร่ด เมษานี้ไปเข้ารับการตรวจเลือกเป็นทหารป่าวเนี่ย 

รึว่าจะผ่อนผัน***ยาวเลย 

:lol:  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:

มันรอให้ไทยรวมกับเขมรก่อน แล้วค่อยไป จะได้ไม่ต้องไปรบ ไปยิงกับเขมร

แต่ตอนนี้ขอมุดหัวแอบอยู่หว่างขาแป๊ะก่อน 

พาโล อปริณายโก แปลว่า คนโง่ไม่ควรเป็นผู้นำ

#60 bird

bird

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 19:44

สิ่งที่ทำให้ความนิยม และ ความศรัทธาในผู้นำของคุณ

และกลุ่มของคุณ...ไม่ใช่ใครอื่น...

แต่....

เพราะคำพูด และ การกระทำของพวกคุณเองทั้งสิ้น

ชัยชนะเพียงครั้งเดียว...ไม่ใช่เครื่องยืนยันว่า..

คุณเป็นคนดี...เป็นคนเสียสละ เป็นผู้รู้ในทุกสิ่ง

เพราะมีหลายร้อยหลายพันเหตุผล..ที่จะใช้อ้าง

ในการต่อสู้....ดูดี สวยหรู...

แต่...ความรู้สึก...ที่แสดงออมาจากใจ

ความเสียสละ การกระทำที่เสมอต้นเสมอปลาย

นั้นต่างหาก...ที่เป็นเครื่องพิสูจน์

" ระยะพิสูจน์ม้า ฉันใด...กาลเวลาย่อมพิสูจน์คน ฉันนั้น "

ผู้นำ..เมือหลงไหลในอำนาจ...หลงระเริงในชัยชนะ

ปล่อยให้กิเลสความอยากได้ในอำนาจ. เข้าครอบงำเมื่อไหร่

ความศรัทธา ความชื่นชม...สติยั้งคิด...ก็เสื่อมลงเมื่อนั้น...

#61 เด็กปากเกร็ด

เด็กปากเกร็ด

ขาประจำ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 20:39

คุณPhat21 อยากให้ใครชนะเหรอครับ ผมถามแบบอยากรู้จริงๆครับ เห็นคุณ phat21 ด่าทั้งสองฝ่าย ผมเองก็เฉยๆกับ ปชป. ช่วยแนะนำผมทีครับ เผื่อจะคิดได้เหมือนคุณ phat21 บ้าง

#62 PHOENiiX

PHOENiiX

ปู 4ssโกงชาวนา

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 20:40

คุณPhat21 อยากให้ใครชนะเหรอครับ ผมถามแบบอยากรู้จริงๆครับ เห็นคุณ phat21 ด่าทั้งสองฝ่าย ผมเองก็เฉยๆกับ ปชป. ช่วยแนะนำผมทีครับ เผื่อจะคิดได้เหมือนคุณ phat21 บ้าง

แพรดอยากให้แ๊ป๊ะชนะค่ะ :lol:

#63 pingping

pingping

ขาประจำ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 20:42

ไปกินนม แปรงฟัน แล้วนอนซะเด็กโง่

อย่าเป็นฝูงแกะที่หลงทาง

#64 ryukendo

ryukendo

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 20:46

มันโกรธที่ ปชป.ชนะเสื้อแดง ......โอ้ บร๊ะเจ้า :huh:

ก็เข้าใจนะ ....เพื่อนที่ต่างประเทศคงไม่ให้ยืมตังแน่เลย -_-

แล้วโดนเพื่อนที่ต่างประเทศโทรมาด่าหรือยังล่ะ :lol: :lol: :lol:

บ้านเมืองไม่ใช่ของเล่นที่จะทำพังแล้วร้องไห้ขออันใหม่

#65 phat21

phat21

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 20:49

มันโกรธที่ ปชป.ชนะเสื้อแดง ......โอ้ บร๊ะเจ้า :huh:

ก็เข้าใจนะ ....เพื่อนที่ต่างประเทศคงไม่ให้ยืมตังแน่เลย -_-

แล้วโดนเพื่อนที่ต่างประเทศโทรมาด่าหรือยังล่ะ :lol: :lol: :lol:

อย่าเก่งแต่ท้องถิ่นดิ   ท้องถิ่นไม่ได้ช่วยให้แม้วสูญพันธ์ ปชปมีอํานาจแต่ไม่ใช่อํานาจให้แม้วสูญพันธ์   สรัด   ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   

สมเพชอภิสิทธิ์ ที่พันธมิตรโดดเดี่ยวก็โดดเดียวเพื่อเดินหน้าขายชาติตามเจตนาของเทือกแล้วกันอภิสิทธิ์

Posted Image Posted Image Posted ImagePosted Image Posted Image Posted Image Posted Imageไอ้สนธิบังเละ ไอ้ขิงเน่า+ไอ้มาร์คไอ้เทพเทือกคือตัวการให้ระบอบทักษิณยังลอยนวล

#66 yaister7

yaister7

ขาประจำ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 20:53

เป็นกระทู้ที่ไร้แก่นสารจริงๆ สาวกขี้วีนแต๋วแตก

#67 เด็กปากเกร็ด

เด็กปากเกร็ด

ขาประจำ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 20:53

แพรดอยากให้แ๊ป๊ะชนะค่ะ :lol:
แต่แป๊ะไม่ลงนี่ครับ

#68 ryukendo

ryukendo

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 20:54

อย่าเก่งแต่ท้องถิ่นดิ   ท้องถิ่นไม่ได้ช่วยให้แม้วสูญพันธ์ ปชปมีอํานาจแต่ไม่ใช่อํานาจให้แม้วสูญพันธ์   สรัด   ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   

สมเพชอภิสิทธิ์ ที่พันธมิตรโดดเดี่ยวก็โดดเดียวเพื่อเดินหน้าขายชาติตามเจตนาของเทือกแล้วกันอภิสิทธิ์

ใช่แล้ว ปชป.ขายชาติ มีแต่เพื่อไทยกับทักษิณเท่านั้นที่รักชาติ

ท่านทักษิณ ท่านนาโย๊ะปู ท่านฮุนเซนเป็นคนดีช่วยราตรีพ้นคุก :wub:

บ้านเมืองไม่ใช่ของเล่นที่จะทำพังแล้วร้องไห้ขออันใหม่

#69 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 21:03

แล้วถ้าคนกรุงเทพอยากเลือกแป๊ะ

จะให้คนกรุงเทพทำยังไงล่ะครับ  อยากเลือกเฮียลิ้มใจแทบขาดเป็นเสี่ยงๆ

แป๊ะก็มัวแต่นอนดมโกเต๊กอยู่นั่น ลืมหูลืมตาหน่อยก็ด่า ปชป

พรรคแพะก็ไม่มี ตั้งพรรคซะทีซี๊คร๊าบบบ

นู่นแน่ะ ราตรีกลับมาแล้วแน่ะ ทิ้งโกเต๊กไปเหลียวมองดูหน่อยสิ น่าติดตามกว่าเยอะ

ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#70 Abraxas

Abraxas

ขาประจำ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 21:05

ไอ้แป๊ะแพ้อีกแล้ว :lol:  :lol:  :lol:

#71 BatMan's Gurl

BatMan's Gurl

ขาประจำ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 21:06

รอให้ถึงวันนั้นอยู่ค่ะ รีบๆมานะคะ  

หากคุณเบื่อไม่อยากจะพูดก็หยุดพูด เห็นพร่ามมาได้หลาย คห แล้ว 

#72 pream

pream

ขาประจำ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 21:26

ไอ้หนู phat21 ถ้าเมริงหยุดเป็นบ้าจากการเป็นสาวกของแป๊ะ เมริงยังจะน่าคบอยู่นะ ปรับปรุงตัวเสียใหม่ ก่อนไม่มีโอาสปรับตัว จำไว้

#73 -เจ๊ม้าม-

-เจ๊ม้าม-

ขาประจำ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 21:29

phat21 สมองคิดได้แค่นี้เองเหรอคะ? น่าสงสารแป๊ะลิ้มจริงๆ

#74 goldenboy

goldenboy

น้องใหม่

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 22:00

สมัครเว็บนี้อ่านอย่างเดียวแต่วันนี้ทนไม่ได้ถ้าคุณมึงดีคนเดียวคนอื่นชั่วหมดก้ลงมาเป็นตัวเลือกให้ผมหน่อยจะได้เลือกคนดีๆแบบ ท่านคนดีที่สุดในโลกแบบ แป๊ะลิ้ม

#75 so what?

so what?

ขาประจำ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 22:04

ข้าว่าเอ็งต้องชวนศาสดาแป๊ะลิ้มไปตั้งรัฐอิสระตรงตะเข็บชายแดนพม่าแล้วว่ะ น้องฟัค

#76 กีรเต้

กีรเต้

เราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเอง

• Validating

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 22:20

ผมว่าเขาคลั่งมากที่ไม่สมหวัง

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

#77 notcomeng

notcomeng

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 22:23

เครื่องบิน(เด็กเล่น)คลั่ง :lol:  :lol:  :lol:  

#78 meriwa

meriwa

ขาประจำ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 22:24

ผมพูดจริงๆเลยนะ  พล.ต.อ.เสรีพิสุทธิ์  น่าจะได้คะแนนมากกว่านี้ หลายเท่า ถ้า... ASTV ไม่เข้ามาเชียร์

" ฟัง..แต่..ไม่ได้ยิน ได้ยิน..แต่..ไม่เข้าใจ เข้าใจ..แต่ไม่ลึกซึ้งลึกซึ้ง..แต่..ไม่แตกฉาน แตกฉาน..แต่..นำไปใช้ไม่เป็น !!!จงนำศักยภาพ และอัจฉริยภาพ ที่ซ่อนเร้นในตัวเรา มาใช้อย่างชาญฉลาด

#79 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 22:48

คิดเล่นๆ ถ้าวันนี้พงศพัศชนะ
ไอ้เด็กหนีทหารทาสแป๊ะคนนี้มันจะพาดหัวกระทู้ว่าอย่างไร?

#80 phoosana

phoosana

เมพ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 22:53

คงจะสมน้ำหน้าแมงสาปมั้ง

We love fender.

#81 ที่บ้านเคร่งเรื่องมารยาท

ที่บ้านเคร่งเรื่องมารยาท

ขาประจำ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 23:01

มหศจรรย์จริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   และขอไว้อาลัยสมเพชครอบครัวกรูและญาติกรู

และไอ้พวกเสิ้อตบ ไอ้พวกตีนตบ เอ้ย

#82 แมกซิมัส

แมกซิมัส

ขาประจำ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 23:06

แปลกนะ เวลาผมอ่านความเห็นของเจ้าของกระทู้นี้ ผมรู้สึกเป็นห่วงแกนะ กลัวเส้นเลือดในสมองแกจะแตก ผมมีความรู้สึกอย่างนี้จริงๆ ดูเครียด กดดันมากๆเลย

#83 Zǐlóng สุภาพบุรุษเสียงสาน

Zǐlóng สุภาพบุรุษเสียงสาน

ขาประจำ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 23:12

แปลกนะ เวลาผมอ่านความเห็นของเจ้าของกระทู้นี้ ผมรู้สึกเป็นห่วงแกนะ กลัวเส้นเลือดในสมองแกจะแตก ผมมีความรู้สึกอย่างนี้จริงๆ ดูเครียด กดดันมากๆเลย

ผมเป็นห่วงว่า ถ้าแกแสดงออกในชีวิตจริงเหมือนในเวบบอร์ด แกจะโดนประชาธิปไตยรอบๆ ตัวแกซักคนอุ้มไปนอนเล่นในป่ามากกว่าครับ

"จนยากแต่มิใช่เห็นเงินทองก็ตาลุก ชาวเสียงสานต้องการดื่มเกียรติ"

งานเสวนาวิชาการ "เหลียวหลัง แลหน้าสู่ 1 ศตวรรษโรงเรียนช่างก่อสร้างอุเทนถวาย คุณค่าที่ควรอยู่"

#84 Somebody

Somebody

ขาประจำ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 23:29

#85 คนในพื้นที่

คนในพื้นที่

ขาประจำ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 23:34

มหศจรรย์จริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   และขอไว้อาลัยสมเพชคนกรุงและคนไทยทั้งชาติที่ยังงมงายยึดติดกับไอ้สองพรรคนี้

ตราบใดที่พรรคแมงสาปยังไม่สํานึกเรื่องผิดพลาดสมัยไอ้มาร์คเป็นรัฐบาลอย่างที่ผมบอกพันธมิตรไม่เอาด้วยกับ ปชปเช่นเดิม

ปชปมีล้านตัวนิไม่สิ 11ล้านตัวเอาม๊อบมาไล่เองเลยอย่ามาตีกินใช้พันธมิตรหรือเสธอ้ายเลยเพื่อเข้ามาโกงอีกเลย

ไอ้พวกเสิ้อตบ ไอ้พวกตีนตบ เอ้ย

ไม่มี พธม แล้วยังไง? หม่อมยังได้เป็นผู้ว่าฯอยู่เลย

กทม มี ควาย 1 ล้าน แมงสาป 1 ล้าน แล้วไงคับเลยเหลือเศษให้ไอ้แป๊ะแค่แสนกว่าๆ เอง กร๊ากๆๆๆ  พยายามเตะตัดขา ปชป ซะเต็มตัวเหลือทำน้ำยาแค่นี้เอง

#86 suratation

suratation

ขาประจำ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 23:42

ปีนี้คุณอายุเท่าไรแล้วครับ ผมเดาไม่ถูกเลย 55+

#87 nornoo

nornoo

ขาประจำ

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 02:43

มหศจรรย์จริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ และขอไว้อาลัยสมเพชคนกรุงและคนไทยทั้งชาติที่ยังงมงายยึดติดกับไอ้สองพรรคนี้

ขอไว้อาลัยกับ จขกท ที่พ่อแม่ไม่ได้สั่งสอน เพราะอาจจะจน ไร้การศึกษา หรือโง่แต่กำเนิด จขกท ที่เกิดมาเป็นคนแทัๆ แต่กลายเป็นเดรัจฉานในทึีสุด
น่าสมเพส

Edited by nornoo, 4 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 02:43.

#88 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 4 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 03:43

มหศจรรย์จริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ และขอไว้อาลัยสมเพชคนกรุงและคนไทยทั้งชาติที่ยังงมงายยึดติดกับไอ้สองพรรคนี้

ขอไว้อาลัยกับ จขกท ที่พ่อแม่ไม่ได้สั่งสอน เพราะอาจจะจน ไร้การศึกษา หรือโง่แต่กำเนิด จขกท ที่เกิดมาเป็นคนแทัๆ แต่กลายเป็น******ในทึีสุด
น่าสมเพส

คุณพ่อของ จขกท.ท่านเป็นนายตำรวจ เคยลงสมัคร ส.ส. แต่สอบตกครับ

จขกท.ตอนนี้คาดว่าปีนี้คงเรียนจบแล้ว แต่จะไปเกณฑ์ทหาร เมษานี้มั้ย อันนี้ไม่รู้

การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน