Jump to content

- - - - -

"นพดล" รับเสียใจพ่ายในกทม.แต่ไม่ท้อ โวคะแนนเพิ่ม 4-5 แสน โบ้ยปชป. ใส่ร้าย หาเสียงบนความหวาดกลัว ทำจูดี้แพ้

• Please log in to reply
50 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 มารยา

มารยา

น้องเก่า

ตอบ 5 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 18:32

เมื่อไหร่มันจะรู้ว่าคนกทม.ไม่ได้กลัว แต่ เกลียด

ช่วยกันสมทบทุนทำบิลบอร์ดยักษ์ติดบนทางด่วนเลยดีไหมครับ

ผมลงขันด้วยจริงๆนะ ^_^

แล้วพวกเสื้อแดงจะมาเผาป้ายไหมอะครับ

หูว์....มันต้องปีนสูงเลยนะครับท่าน  ป้ายสูงเหนือทางด่วนเลยอ้ะ ตึกกี่ชั้นได้เนี้ย

สงสัยต้องจ้างเสื้อแดงที่มีฟามเอ๊กซาเปิดด้านป่ายปีน

อา....เจอแล้ว  เสื้อแดงคนนี้ไง!

อ้าว  มีสีฟ้าด้วยนิ

สงสัยแกเหยียบเรือ 2 แคมง่ะ

ฮีโร่สีแดง มันต้องเจอ ฮีโร่สีฟ้า   :D

[color=#0000ff;]Donnie:  Why are you wearing that stupid bunny suit?  [/color]

[color=#ff0000;]A man in bunny suit:   And why are you wearing that stupid man suit?[/color]

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน