Jump to content

- - - - -

"ตกลงว่า ทักษิณ ซุกหุ้นให้คนใช้ จริงใช่มั๊ยครับ ? ผู้พิชิตสนามบิน,

• Please log in to reply
64 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 susu

susu

ขาประจำ

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:27

ผมไม่ต้องการคำตอบว่า " ศาลรัฐธรรมนูญมีมติด้วยเสียง 8 ต่อ 7 เมื่อวันที่ 3 สิงหาคม 2544 ว่า พ.ต.ท.ทักษิณไม่มีความผิดตามรัฐธรรมนูญมาตรา 295"

ผมไม่ต้องการคำตอบ ว่า " คนรับใช้  น.ส.บุญชู เหรียญประดับ ,น.ส.ดวงตา วงศ์ภักดี และนายชัยรัตน์ เชียงพฤกษ์ รวยจริงหรือไม่

ผมไม่ต้องการคำตอบที่ว่า " ทักษิณมีเจตนา หรือไม่ได้ เจตนา ด้วยเหตุผลอะไร ? ผิดพลาดโดยสุจริต หรืออะไร ?

ผมต้องการรู้  เรื่องนี้ คือเรื่องจริงใช่มั๊ย ครับ ?

ทักษิณ เอาหุ้นไปซุกใว้กับคนใช้ จริงๆใช่มั๊ย ครับ ? 

#2 susu

susu

ขาประจำ

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:38

จัดระบบข้อมูล เมื่อวาน นะครับ เพื่อ นำไปสู่ เหตุผล ต่อไป  ^_^ 

#3 ant

ant

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:41

ปัจจุบันเขาเหล่านั้นไม่ใช่คนใช้แล้วครับ

ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#4 susu

susu

ขาประจำ

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:55

ปัจจุบันเขาเหล่านั้นไม่ใช่คนใช้แล้วครับ

เขาเป็นอะไรครับ ?

#5 พระรถ

พระรถ

น้องเก่า

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:01

เค้าจะกล้าตอบหรือครับ เหอะ ๆ รู้ ๆ กันอยู่

#6 ผู้พิชิตสนามบิน

ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:28

คดีนี้เรื่องนานมาแล้วครับ ผมไม่ได้ติดตาม

แล้วจริงหรือเปล่าคับ

มาร์คสั่งเข่นฆ่าประชาชนเป็นร้อยๆศพ :(

#7 mee-sua-man

mee-sua-man

ขาประจำ

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:30

ไม่จริง มีแต่พวกไพร่ของทักษิณก่อการร้าย

#8 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:39

w,j0ib',yU.....ไม่จริงมั๊ง.....เพราะถ้าจริง

ศ. รธน..ยุคนั้น..คงไม่ตัดสินให้..นั่งเมือง

./2@#@#!!"แล้วมาเป็น.นักโทษหนีคุก..!! 

#9 ท่าษายติณหัก

ท่าษายติณหัก

ขาประจำ

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:47

ขี้ข้าทักษิณมันจะกล้าพูดเรื่อง
ที่ทำให้พ่องมันเสียหายเหรอครับ555555555
ท่าษายติณหัก= ท่า สาย ติน หักมาเล่นผวนคำกันไหม

#10 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:49

คดีนี้เรื่องนานมาแล้วครับ ผมไม่ได้ติดตาม

มาร์คสั่งเข่นฆ่าประชาชนเป็นร้อยๆศพ :(

ตอบได้เลย ไม่จริง

แต่ที่จริง ๆ คือ อันนี้

http://www.youtube.com/watch?v=rU4K2cOMo-w

:lol:  :lol:  :lol: 

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#11 phoebus

phoebus

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:51

อันนี้ด้วย ๆ

:D  :D  :D

Edited by phoebus, 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:51.

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#12 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:51

ระวัง ถามม้า ตอบควาย
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#13 kaidum

kaidum

ขาดขา

โทษนะไม่ได้ตบกะโหลกกะลาใครมานาน ขอเบิ๊ดไอ้นี่ซักทีเถอะ

ตั้งกระทู้ถามสิครับคุณสมองฝ่อ นี่มันคนละหัวกระทู้ 

หรือจะไปถามไอ้คางคกญาติคุณก็ได้นะ ยางตก ขี้แตกอยู่ในศาล

ก็เพราะอ้างมาร์คสั่งฆ่าอยู่โน่น

ทีเรื่องความชั่วของแม้ว มาอ้างไม่ติดตาม  แต่เสรือกมาย้อนถามเรื่องมาร์ค

โง่จนน่ารังเกียจ

ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#14 phoebus

phoebus

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:52

ปิดท้าย

^_^  ^_^  ^_^ 

#15 ทัชชี่

ทัชชี่

ดีใจจัง ค้นแล้วเจอเลย

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:55

ขี้ข้ามันไม่กล้าพูดเรื่องของนายมันที่มันกินขี้อยู่หรอกครับ

ประชาธิปไตยแบบแดง: 1. ไม่ใช่แดง เป็นประชาธิปไตยไม่ได้ 2. เสียงส่วนใหญ่ คือเสียงถูกต้อง 3. กฎพวกพ้องต้องเหนือกฎหมาย 4. เบื้องสูงมีไว้เหยียบย่ำ 5. ใครทำก็ผิด แต่แดงต้องไม่ผิด 6. คิดร้ายต่อทักษิณย่อมชั่ว 7. มั่วบิดเบือนหลอกพวกเดียวกัน 8. ปั้นน้ำเป็นตัวแล้วแถ

#16 sun

sun

ขาประจำ

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 14:11

กรรมของเเม้ว ต่อให้ตายไปชื่อมันก็ถูกบันทึกไว้เเล้วว่าซุกหุ้น

ต่อให้ตายเเล้วเกิดใหม่มันก็จะเจอคำว่าไอ้เเม้วซุกหุ้น

อีกกี่ชาติมันก็จะเจอคำว่าไอ้เเม้วซุกหุ้น 555555

#17 สิงห์สนามซ้อม

สิงห์สนามซ้อม

คนดีไม่กลัวการตรวจสอบ

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 14:33

ไม่จริง ถ้าคุณว่าจริงขอดูหลักฐานหน่อย

" ประกาศบอยคอต ช่อง 3 ไม่ว่าจะข่าว ละคร หรือการ์ตูนลูก  กรูไม่ดู !!! "

#18 susu

susu

ขาประจำ

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 14:34

เอาน่า กลัวทำไม ตอบตามความคิดคุณ สิครับ ศาลก็ตัดสินแล้ว ว่า ไม่ผิด

#19 susu

susu

ขาประจำ

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 14:36

w,j0ib',yU.....ไม่จริงมั๊ง.....เพราะถ้าจริง

ศ. รธน..ยุคนั้น..คงไม่ตัดสินให้..นั่งเมือง

./2@#@#!!"แล้วมาเป็น.นักโทษหนีคุก..!! 

อยากทราบนะครับ " หรือผมถามผิดคน ควรถาม คุณ ลี ดีกว่ามั๊ย ? :D

#20 มารยา

มารยา

น้องเก่า

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 14:38

ไม่กล้ารับความจริงล่ะสิครับ    เหมือนกันเปี๊ยบนิสัยนี้

[color=#0000ff;]Donnie:  Why are you wearing that stupid bunny suit?  [/color]

[color=#ff0000;]A man in bunny suit:   And why are you wearing that stupid man suit?[/color]

#21 susu

susu

ขาประจำ

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 15:06

ผมไม่ต้องการคำตอบว่า " ศาลรัฐธรรมนูญมีมติด้วยเสียง 8 ต่อ 7 เมื่อวันที่ 3 สิงหาคม 2544 ว่า พ.ต.ท.ทักษิณไม่มีความผิดตามรัฐธรรมนูญมาตรา 295"

ผมไม่ต้องการคำตอบ ว่า " คนรับใช้  น.ส.บุญชู เหรียญประดับ ,น.ส.ดวงตา วงศ์ภักดี และนายชัยรัตน์ เชียงพฤกษ์ รวยจริงหรือไม่

ผมไม่ต้องการคำตอบที่ว่า " ทักษิณมีเจตนา หรือไม่ได้ เจตนา ด้วยเหตุผลอะไร ? ผิดพลาดโดยสุจริต หรืออะไร ?

ผมต้องการรู้  เรื่องนี้ คือเรื่องจริงใช่มั๊ย ครับ ?

ทักษิณ เอาหุ้นไปซุกใว้กับคนใช้ จริงๆใช่มั๊ย ครับ ? 

แล้วเมื่อ ซุกหุ้น คือความจริง เพราะ หมูอวกาศ เห้ย... ผู้พิชิตสนามบิน ไม่กล้าแม้นเพียง จำ

ถ้า งั้น แล้วเรื่อง

ทักษิณมี "นอมินี" ถือหุ้น แทนในธุรกิจ พลังงานอย่าง "ปตท."  คิดว่าเขาทำได้มั๊ยครับ ?

เพราะเขาเป็นคน ทำให้ ปตท. เป็น "บริษัทมหาชนที่มีมูลค่าสูงสุดในตลาดหลักทรัพย์แห่งประเทศไทย"

เป็น เป็นผลมาจากนโยบายที่เอื้อประโยชน์หรือสิทธิพิเศษที่ ทักษิณ มอบไว้ให้

จริงมั๊ย ครับ ?

#22 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 15:31

งานนี้ใบ้แดกแถกตกคลองกันไปเลยแน่ๆ

#23 Strangerman

Strangerman

คนแปลกหน้า

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 15:49

โหยๆ  เลี่ยงไม่ตอบทั้งๆ ที่สามารถหาข้อมูลได้ทั่วไป

แต่เสรือกเฉไฉ ตามสันดานเดิมๆ เลยเชียวนะ "ไอ้เวร" <_<

• เอือมระอากับบรรดาพี่น้องที่หลงทางจริงๆ เห็นต่างกันยังรับได้ครับ แต่เห็นผิดเป็นชอบแบบนี้มันบัดซบจริงๆ •
• หายนะของประเทศไทย ก็คือการที่   "ควายเลือกควาย"   เข้ามาทำลายประเทศ •

#24 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 16:47

โหยๆ  เลี่ยงไม่ตอบทั้งๆ ที่สามารถหาข้อมูลได้ทั่วไป

แต่เสรือกเฉไฉ ตาม***เดิมๆ เลยเชียวนะ "ไอ้เวร" <_<

สามารถหาข้อมูลได้ทั่วๆไป ทำไมไม่ไปบอก จขกท. โน้น  อย่าพากันโง่นักสิ :lol:

#25 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 16:49

^^ รวมทหารด้วยไหมครับ ร้อยศพที่ว่า ^^

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#26 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 16:50

#27 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 16:50

แต่เสรือกเฉไฉ ตาม***เดิมๆ เลยเชียวนะ "ไอ้เวร" <_<

สามารถหาข้อมูลได้ทั่วๆไป ทำไมไม่ไปบอก จขกท. โน้น  อย่าพากันโง่นักสิ :lol:

ใช่ครับ อย่าพาบอกว่าคนอื่นโง่ ^^ เพราะคนโง่จะไม่รู้ว่าตัวเองโง่ครับ ^^

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#28 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 16:51

สรุปว่า ทักษิน เป็นอย่างที่ จขกท พูดไหมครับ เนื่องจากตอนนี้กำลังคุยเกี่่ยวกับเรื่องนี้อยู่

แต่เรื่องที่คุณเอามา แค่กำลังสอบสวนกัน ^^ 

#29 ผู้พิชิตสนามบิน

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 16:51

phoebus, nunoi  ตกลงจะไม่ทำมาหากินกันเลยใช่ไหม มาทีไรเห็นนั่งเฝ้าบอร์ดทุกครั้ง :angry:

#30 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 16:57

phoebus, nunoi ตกลงจะไม่ทำมาหากินกันเลยใช่ไหม มาทีไรเห็นนั่งเฝ้าบอร์ดทุกครั้ง :angry:

พิชิตสนามบินเสร็จ ก็มานั่งเป็นเพื่อนกับเค้าสิครับ ว่าแต่เอาเhี้ยที่ใหนมาเป็นอวตาร์ครับ
ได้ใจผมมาก รูปเhี้ยเหาะหนีคุกเนี่ย

Edited by kaidum, 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 17:00.

ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#31 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 16:58

phoebus, nunoi  ตกลงจะไม่ทำมาหากินกันเลยใช่ไหม มาทีไรเห็นนั่งเฝ้าบอร์ดทุกครั้ง :angry:

^^ อำมารย์ครับ ^^ ผมออนไลน์ เกือบ 24 อยู่แล้วถ้าไม่ได้นอน ^^ เนื่องจากการทำมาหากินผมต้องใช้คอมอยู่แล้วครับ บางที่ก็เลยมาหาความสุขเล็ก เป็นคนโรคจิตหน่อยๆๆครับ อิอิ 

#32 phoebus

phoebus

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 16:59

ก็พี่ทำแบบไหน

นู๋ก็ทำแบบเดรียวกับพี่นั่นแหละ

อย่างก ทำได้คนเดียวเด่

:lol:  :lol: 

#33 susu

susu

ขาประจำ

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 17:06

แล้วเมื่อ ซุกหุ้น คือความจริง เพราะ หมูอวกาศ เห้ย... ผู้พิชิตสนามบิน ไม่กล้าแม้นเพียง จำ

ถ้า งั้น แล้วเรื่อง

ทักษิณมี "นอมินี" ถือหุ้น แทนในธุรกิจ พลังงานอย่าง "ปตท."  คิดว่าเขาทำได้มั๊ยครับ ?

เพราะเขาเป็นคน ทำให้ ปตท. เป็น "บริษัทมหาชนที่มีมูลค่าสูงสุดในตลาดหลักทรัพย์แห่งประเทศไทย"

เป็น เป็นผลมาจากนโยบายที่เอื้อประโยชน์หรือสิทธิพิเศษที่ ทักษิณ มอบไว้ให้

จริงมั๊ย ครับ ?

แล้วจริงมั๊ยครับ ?

วันที่มีการกระจายให้ซื้อหุ้น ปตท เขาว่า กลั้นใจ..ยังนานกว่า ... เป็นแบบนี้..เรื่องจริงมั๊ยครับ ?

Edited by susu, 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 17:07.

#34 นิติรั่ว

นิติรั่ว

ขาประจำ

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 17:12

ไม่จริงครับ มารืคแค่ชั่งไข่เองครับ

ผมไม่ใช่คนเก่งกฎหมาย แค่รู้กฎหมาย แต่ไม่เคยคิดใช้ช่องว่างของกฎหมายมาทำให้กฎหมายขาดความเป็นธรรม

#35 susu

susu

ขาประจำ

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 17:14

ผู้พิชิตสนามบิน จริงมั๊ยครับ ?

นี้ เรื่องมีผลถึง ชาวไทย พ่อง แม่ -ลูกหลาน .คุณ  เลยนะครับ...ไม่สนใจเรื่องพวกนี้ใว้บ้างหรือครับ !!! 

ไม่คิดว่าเรื่องนี้เรื่องจริงหรือครับ

น้องสาวกลับมาทำงานให้ ผู้พิชิตสนามบิน อีกครั้ง

ทำไมเขาไม่สนใจ ทำให้ คุณภูมิใจ ที่เขาว่า มันไม่จริง

คุณและเพื่อน จะได้  ยิ้ม สู้กับสลิ่ม อย่างไม่ หน้ามืดแบบนี้ เลยครับ @##

:D

Edited by susu, 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 17:20.

#36 คนกรุงธน

คนกรุงธน

เมพ

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 17:22

พวกขี้ข้าแม้วมันพูดเรื่องจริงไม่เป็น เพราะโดนล้างสมองหมดแล้ว

สมัยแม้วเป็นนายก กรณีกรือเซะ และ ตากใบ มันยังไม่รู้ไม่เห็น

ถ้าเป็นมาร์คละก็ รับรองได้เห่าหอนกันไม่เลิก ฟ้องยันศาลจักรวาลแล้ว...หุหุ

"น้อมส่งเสด็จสู่พระนิพพาน"

#37 susu

susu

ขาประจำ

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 17:23

หากคุณไม่แน่ใจ จัดให้มีการโต้วาที่ เรื่องนี้ เลยดีมั๊ยครับ ?

เพราะมีคนคิด แบบนี้แบ่งเป็นสองฝ่าย ...

#38 หมูสนามจริง

หมูสนามจริง

ขาประจำ

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 17:31

น่าสงสารนะ สัตว์มนุษย์ตนไหนปลุกปั่น ยั่วยุ หลอกลวงให้พี่น้องมาตากแดดตากลม ออกมาเจ็บมาตายอย่างนี้ ขอให้มันทุกผู้ตั้งแต่หัวยันหางรับผลกรรมเร็ว ๆ ด้วยเถิด

วิธีสู้กับพวกติงต๊อง
1.เฉย
2.ติงต๊องให้มากกว่า

#39 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 17:52

น่าสงสารนะ สัตว์มนุษย์ตนไหนปลุกปั่น ยั่วยุ หลอกลวงให้พี่น้องมาตากแดดตากลม ออกมาเจ็บมาตายอย่างนี้ ขอให้มันทุกผู้ตั้งแต่หัวยันหางรับผลกรรมเร็ว ๆ ด้วยเถิด

จริงๆผมว่านี้คือคาถาเขานะ

ทักษิณผิดไม่ผิดไม่รู้ แต่เรื่องนี้รู้

รัฐบาลยิ่งลักษณืทุจริตข้าวเพราะ อภิสิทธิ์ 91 ศพ

ดีไม่ดีๆผมว่า ที่แพ้เลือกตั้งเพราะอภิสิทธิ์ฆ่า 91 ศพ นั้นแหละ

คดีจบแล้วและชัดว่าเขาให้คใช่ถือหุ้นแทนและเป็นที่มาชัดเจนจนเป็นที่มาของวาทะ

ผิดโดยสุจริต

#40 susu

susu

ขาประจำ

ตอบ 9 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 21:49

ไปไหนกันหมด แค่ถามเสื้อแดง ว่า ตกลงทักษิณ ซุกหุ้นจริงมั๊ย ? เงียบฉี่เลย

#41 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 10 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 08:03

เวลานี้ถาม "จตุพร" ดีที่สุด....

เพราะ"จตุพร"ต้องตอบ"อภิสิทธิ์" "ทนายโจทย์" และ"ผู้พิพากษา"....!

โปรดติดตามคดีต่อไป....

จตุพรยอมรับผิดว่าโกหกประชาชน

หรือยอมติดคุก.................ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ปล. คดีนี้เรื่องนานมาแล้วครับ ผมไม่ได้ติดตาม

"ผู้พิชิตสนามบิน"ไม่ได้เป็น"ปลาร้าเก่าในไหใหม่"ฤๅ.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#42 tu249cm

tu249cm

ตอบ 10 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 08:11

ขออภัย

Edited by tu249cm, 10 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 08:17.

“People shouldn't be afraid of their government. Governments should be afraid of their people.”

#43 tu249cm

tu249cm

ตอบ 10 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 08:16

เมื่อก่อนเป็นคนใช้เดี๋ยวนี้อัพเกรดเป็น"ขี้ข้า"

“People shouldn't be afraid of their government. Governments should be afraid of their people.”

#44 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 10 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 08:17

จริงครับ มีข่าววงในที่ผมเชื่อถือได้ บอกว่าเงินที่ขายดาวเทียมได้ จะเอามาซื้อหุ้นกฟผ. หลังใช้อำนาจทั้งหลาย บังคับแปรรูปเข้าตลาดหลักทรัพย์ได้

และต่อไป จะสร้างกองทัพกำลังส่วนตัวครับ

Edited by IFai, 10 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 08:18.

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#45 phoebus

phoebus

ตอบ 10 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 08:24

^_^  ^_^ 

http://www.youtube.com/watch?v=0YLdfBnsBEA

#46 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 10 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 08:33

เมื่อก่อนเป็นคนใช้เดี๋ยวนี้อัพเกรดเป็น"ขี้ข้า"

ขี้ข้าพรรค์นี้....

ขาข้างหนึ่งอยู่ในตราง....

ถ้าทรยศ....

หัวใจเป็นเป้ากระสุน......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#47 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 10 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 09:49

เป็นเจ้าของหุ้นในสนามกอล์ฟอัลไพน์  :lol:

#48 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 10 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 09:56

อยากรู้ว่า นายเวร ไปพิชิตสนามบินมาตั้งแต่เมื่อไหร่ครับ ไม่เห็นบอก 

" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#49 susu

susu

ขาประจำ

ตอบ 10 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 10:04

จริงครับ มีข่าววงในที่ผมเชื่อถือได้ บอกว่าเงินที่ขายดาวเทียมได้ จะเอามาซื้อหุ้นกฟผ. หลังใช้อำนาจทั้งหลาย บังคับแปรรูปเข้าตลาดหลักทรัพย์ได้

และต่อไป จะสร้างกองทัพกำลังส่วนตัวครับ

รัฐวิสาหกิจของไทยที่มีรายได้สูงสุดเป็นลำดับที่ 2 รองจาก บริษัท ปตท นั่นนะหรือครับ ?

#50 เส้นใหญ่ไม่งอก

เส้นใหญ่ไม่งอก

ขาประจำ

ตอบ 10 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 10:30

ตกลง ผู้พิชิตเซ็นทรัลเวิร์ลด เอ๊ย ผู้พิชิตสนามบิน จะเข้ามาในกระทู้ทำไม

จะมาตะแบงไปเรื่องมาร์คสั่งฆ่าแบบที่ไอ้คางคกพ่นแล้วถูกฟ้องศาล แล้วมาขอประนีประนอมอยู่ตอนนี้ทำไม

ถ้าไม่ตอบคำถามที่ จขกท เขาถาม???????

ผู้ใช้ 2 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 2 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน