Jump to content

- - - - -

"ตกลงว่า ทักษิณ ซุกหุ้นให้คนใช้ จริงใช่มั๊ยครับ ? ผู้พิชิตสนามบิน,

• Please log in to reply
64 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 10 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 10:34

ตกลง ผู้พิชิตเซ็นทรัลเวิร์ลด เอ๊ย ผู้พิชิตสนามบิน จะเข้ามาในกระทู้ทำไม

จะมาตะแบงไปเรื่องมาร์คสั่งฆ่าแบบที่ไอ้คางคกพ่นแล้วถูกฟ้องศาล แล้วมาขอประนีประนอมอยู่ตอนนี้ทำไม

ถ้าไม่ตอบคำถามที่ จขกท เขาถาม???????

:lol: ผู้พิชิตเซ็นทรัลเวิร์ล จะกล้าตอบมั้ยเนี่ย ว่าไม่เอานิรโทษกรรม 

#52 susu

susu

ขาประจำ

ตอบ 10 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 10:35

ตกลง ผู้พิชิตเซ็นทรัลเวิร์ลด เอ๊ย ผู้พิชิตสนามบิน จะเข้ามาในกระทู้ทำไม

จะมาตะแบงไปเรื่องมาร์คสั่งฆ่าแบบที่ไอ้คางคกพ่นแล้วถูกฟ้องศาล แล้วมาขอประนีประนอมอยู่ตอนนี้ทำไม

ถ้าไม่ตอบคำถามที่ จขกท เขาถาม???????

:lol: ผู้พิชิตเซ็นทรัลเวิร์ล จะกล้าตอบมั้ยเนี่ย ว่าไม่เอานิรโทษกรรม 

ผมอาจถามคำถามผิด :D

#53 ก๊องส์ไข่กวน

ก๊องส์ไข่กวน

ขาประจำ

ตอบ 10 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 14:23

ตอบแทนว่า
ซุก..ครับ
แต่..เป็น
หนี
คดีหัวซุกหัวซน

#54 Strangerman

Strangerman

คนแปลกหน้า

ตอบ 10 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 14:39

กระทู้ใบ้แดรกของบรรดา "ควายแดง" อย่างแท้จริง

เอ้าเห้ย หัวข้อกระทู้สั้นๆ อ่านเข้าใจง่ายๆ ทำไมไม่ยักกะมีควายแดงมาตอบให้ตรงคำถามหน่อยล่ะเว้ยเห้ย  :D  :D  :D 

• เอือมระอากับบรรดาพี่น้องที่หลงทางจริงๆ เห็นต่างกันยังรับได้ครับ แต่เห็นผิดเป็นชอบแบบนี้มันบัดซบจริงๆ •
• หายนะของประเทศไทย ก็คือการที่   "ควายเลือกควาย"   เข้ามาทำลายประเทศ •

#55 THE THIRD WAY

THE THIRD WAY

มาหาความจริง

ตอบ 10 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 22:21

คนชั่วดำรงอยู่

เพราะมีคนโง่เป็นขี้ข้าไง

ลองย้อนดูกระทู้นี้สิครับ

อยู่เฉยๆ แล้วบอกว่าเป็นกลางทีคนอื่นทำอีกอย่าง บอกว่าเอียง

#56 koong

koong

ใช้ชีวิตกลางดงแดง

ตอบ 11 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:14

phoebus, nunoi  ตกลงจะไม่ทำมาหากินกันเลยใช่ไหม มาทีไรเห็นนั่งเฝ้าบอร์ดทุกครั้ง :angry:

:lol:  :lol:  ฟีฟี่ มันเพิ่งจะโผล่หัวมาให้เห็นก่อนเลือกตั้งสักพัก ได้มั้ง

เห็นว่าเบื่อเกรียนควายแดงอ่ะ

Edited by koong, 11 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:17.

#57 เกลียดคุณแม้วจังครับ

เกลียดคุณแม้วจังครับ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 11 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:17

ผมไม่ต้องการคำตอบว่า " ศาลรัฐธรรมนูญมีมติด้วยเสียง 8 ต่อ 7 เมื่อวันที่ 3 สิงหาคม 2544 ว่า พ.ต.ท.ทักษิณไม่มีความผิดตามรัฐธรรมนูญมาตรา 295"

ผมไม่ต้องการคำตอบ ว่า " คนรับใช้  น.ส.บุญชู เหรียญประดับ ,น.ส.ดวงตา วงศ์ภักดี และนายชัยรัตน์ เชียงพฤกษ์ รวยจริงหรือไม่

ผมไม่ต้องการคำตอบที่ว่า " ทักษิณมีเจตนา หรือไม่ได้ เจตนา ด้วยเหตุผลอะไร ? ผิดพลาดโดยสุจริต หรืออะไร ?

ผมต้องการรู้  เรื่องนี้ คือเรื่องจริงใช่มั๊ย ครับ ?

ทักษิณ เอาหุ้นไปซุกใว้กับคนใช้ จริงๆใช่มั๊ย ครับ ? 

แล้วเมื่อ ซุกหุ้น คือความจริง เพราะ หมูอวกาศ เห้ย... ผู้พิชิตสนามบิน ไม่กล้าแม้นเพียง จำ

ถ้า งั้น แล้วเรื่อง

ทักษิณมี "นอมินี" ถือหุ้น แทนในธุรกิจ พลังงานอย่าง "ปตท."  คิดว่าเขาทำได้มั๊ยครับ ?

เพราะเขาเป็นคน ทำให้ ปตท. เป็น "บริษัทมหาชนที่มีมูลค่าสูงสุดในตลาดหลักทรัพย์แห่งประเทศไทย"

เป็น เป็นผลมาจากนโยบายที่เอื้อประโยชน์หรือสิทธิพิเศษที่ ทักษิณ มอบไว้ให้

จริงมั๊ย ครับ ?

แล้วจริงมั๊ยครับ ?

วันที่มีการกระจายให้ซื้อหุ้น ปตท เขาว่า กลั้นใจ..ยังนานกว่า ... เป็นแบบนี้..เรื่องจริงมั๊ยครับ ?

ใครเชื่อตะกวดแม้ว ก็ควายละครับ

#58 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 11 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:45

ถ้า จขกท.ถามนายเวร ว่าขี้ท่านแม้วรสชาดหรือมีกลิ่นเป็นยังไงอาจจะได้คำตอบมากกว่าอีก  :lol:

อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#59 โคนัน

โคนัน

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 11 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 14:01

ตอนนี้คงใช้ของไอ้แม้วคนนั้น คงรวยแล้วละมั่ง   :lol:  :lol:

#60 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

ตอบ 11 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 14:10

phoebus, nunoi  ตกลงจะไม่ทำมาหากินกันเลยใช่ไหม มาทีไรเห็นนั่งเฝ้าบอร์ดทุกครั้ง :angry:

:lol:  :lol:  ฟีฟี่ มันเพิ่งจะโผล่หัวมาให้เห็นก่อนเลือกตั้งสักพัก ได้มั้ง

เห็นว่าเบื่อเกรียนควายแดงอ่ะ

:wub:  :wub:  :wub: 

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#61 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

ตอบ 11 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 14:12

พี่เวนไม่กลับมาตอบเลย

-_-  -_- 

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#62 susu

susu

ขาประจำ

ตอบ 11 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 21:31

ไม่กล้า ตอบกันเลย สงสัยจริงแน่ๆๆ

คุณว่ามุมมองไหน ที่ ทักษิณ เอามาบอกคุณครับ

Attached Images

#63 susu

susu

ขาประจำ

ตอบ 11 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 21:51

คุณคงทำให้พวกเขาคิดถึงนะครับ บินๆๆๆๆ :lol:

#64 แสนยานุภาพ

แสนยานุภาพ

สปอร์ต กทม ใจดี

ตอบ 11 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 21:55

ขอโทษนะครับ

ขอถามนิดส์... หนึง

ซุกหุ้นนั้นมี 2 ครั้ง

มันใช่เรื่องเดียวกับ "ติ๊กผิด" 

และ "บกพร่องโดยสุจริต" หรือไม่ครับ

ถ้าใช่ ... ก็คือ ..... ถึงศาลจะตัดสินอย่างไร เจ้าตัวออกมายอมรับว่าผิดน่ะครับ 

#65 susu

susu

ขาประจำ

ตอบ 11 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 22:03

ขอโทษนะครับ

ขอถามนิดส์... หนึง

ซุกหุ้นนั้นมี 2 ครั้ง

มันใช่เรื่องเดียวกับ "ติ๊กผิด" 

และ "บกพร่องโดยสุจริต" หรือไม่ครับ

ถ้าใช่ ... ก็คือ ..... ถึงศาลจะตัดสินอย่างไร เจ้าตัวออกมายอมรับว่าผิดน่ะครับ 

จริงแล้ว เรื่องนี้ ทักษิณบอกเอง ว่าผิดพลาด โดยอะไรก็แล้วแต่ แต่ คนที่รัก ไม่กล้าที่จะยอมรับ คือรับไม่ได้นะครับ..กลัวกับดัก มากกว่า

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน