Jump to content

- - - - -

“ลีน่า จัง” ถูกชายฉกรรจ์บุกปาถุงปลาร้าใส่เต็มหน้า

• Please log in to reply
51 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 เด็กปากเกร็ด

เด็กปากเกร็ด

ขาประจำ

ตอบ 12 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 21:21

นิสัย ทำผู้หญิง แบบหน้าตัวเmียน่ะ มีอยู่กลุ่มเดียวเท่านั้นแหละ คือพวกควายแดง 

>เรื่องถ่อย เรื่องเถื่อน  เป็นอีกความภูมิใจของชาวเสื้อแดง

ภูมิจาย   ภูมิจาย

ก็ไม่ต้องเดาหรอกนะคะว่าใครทำ

เพราะคนจิตใจปรกติเค้าไม่ทำกันหรอกนะคะ

นอกจากพวกชายแดงใจเป้นตุ๊ด ที่ชอบทำอะไรแบบลอบกัด

จับได้ก็บอกว่าเป้นแดงเทียม

ยังไงดิฉันว่า เจ๊ลีน่า ก็เป้นคนจริง ใจนักเลงกว่า พวกแดงตุ๊ดเป็นไหนๆๆนะคะ

ด่าระบุชื่อซึ่งๆหน้า ไม่มีอ้อมค้อม

แต่พวกฟายแดงชอบทำอะไรแบบหมาลอบกัดประจำ ชอบทำอะไรแบบทีเผลอ ลับๆล่อๆ

น่าจะเป็น สัตวจะทำ ของฝ่ายเสื้อแดง ลอบกัดได้ทุกรูปแบบ แม้นกระทั่งเผาบ้านตัวเอง แล้วบอกไม่รู้เรื่อง..

มีแต่พวกหน้าheeนะหล่ะที่ทำแบบนี้ ไม่พ้นเสื้อแดงหรอก

แบบนี้เสื้อแดง ไม่ถือว่ารังแกเพศหญิงแล้วหรอ สองมาตรฐานนี่หว่า :o

คนปา ก็ทำตามวิถี คนแดง/ควายแดง

คนถูกปา ก็เป็นไปตามวิถี คนต้านTuki

ทั้งคู่(รวมถึงผมด้วย) อยู่ในการปกครอง ของนส.ปู ผู้เลิศเลอ

ต้องปรองดอง ..คนถูกปาห้ามแจ้งความ เอาเรื่องต่อนะ ไม่เช่นนั้นมันจะไม่ปรองดอง

พวกเสื้อแดงมันกัดไม่เลือกจิงๆ ไปทำแกทำไม ไม่เห็นจะทำอะไรให้ใคร ชั่วจิงๆคนทำ

คำถามเดียว  คุณรู้แล้วเหรอว่า  คนปาเป็นใคร

น่าสมเพชจริงๆกับความเห็นแบบนี้    ไม่ยอมพัฒนาให้สมกับที่พยายามยกหางตัวเองว่าเป็นบอร์ดคุณภาพ

ขอสามข้อ

1. ดอนยอคิดว่า.....ทักษิณอยู่เบื้องหลังเผาบ้านเผาเมืองมั้ยครับ?

2. ดอนยอคิดว่า.....คนเสื้อแดงคนไหนเคยทำประโยชน์แก่ประเทศไทยบ้างครับ?

3. ดอนยอคิดว่า.....เหตุการณ์แบบนี้คนเสื้อแดงเคยทำไหมครับ?

เสื้อแดงชั่วหมดทุกตัวจริงไหมครับ....ไหนๆดอนยอก็เสื้อแดงแล้วช่วยให้เหตุผลกับผมทีเถอะว่าที่ผมคิดไปน่ะ.....มันผิดหมด ผมเข้าใจผิดเอง......บอกหน่อย

#52 ypk

ypk

ขาประจำ

ตอบ 12 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 23:29

เหอะ เหอะ  บุกเดี่ยวอย่างนี้ ไม่น่าใช่ เสื้อแดงหรอก เพราะเสื้อแดงเขา

ทำงานกันเป็นทีม  อย่างน้อยต้อง 10 คนขึ้นไปถึงจะรับงานได้

ดูบุคลิกคนขว้าง ลีลาการแต่งตัวแล้ว งานนี้ตำรวจคว้าน้ำเหลวแน่นอน

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน