Jump to content

- - - - -

ท่านคิดว่าบั้นปลายของ ธาริต จะเป็นเช่นไร

• Please log in to reply
52 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 riken

riken

น้องเก่า

ตอบ 14 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 21:35

เห็นแกทำแต่ละอย่างแล้ว สงสารแกและครอบครัวจัง ว่าอนาคตขอแกจะไปในทิศทางไหน

#2 idecon

idecon

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 14 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 21:39

นรกล้วนๆ ไม่มีเนื้อปน

#3 ดอกปีบ

ดอกปีบ

^-^นางสิงห์สีฟ้า^-^

ตอบ 14 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 21:39

คุก คุก คุก

คุก ตอน แก่

ตาย ใน คุก

Edited by ดอกปีบ, 14 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 21:41.

ดอกไม้งามมีหนามแหลม ใช่บานแย้มให้คนชม บานไว้เพื่อสะสม ความอุดมแห่งผืนดิน...

#4 sun

sun

ขาประจำ

ตอบ 14 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 21:42

ริดสีดวงทำเพื่อต่ออายุตัวเองเเละครอบครัวไปอีกสักพัก

ถ้าเกมส์โอเวอร์เเละไอ้เเม้วกลับมาเป็นใหญ่ได้ ไอ้ริดสีดวงก็รอด

เเต่ถ้าเกมส์ไม่จบเเละไอ้เเม้วกลับไม่ได้ ริดสีดวงคงยอมฮาราคีรีตัวเองเเน่ๆ

เพราะเชื่อว่าไอ้เเม้วกุมชะตาชีวิตครอบครัวไอ้ริดสีดวงไว้

เเละกรรมที่มันทำไว้คงกลับมาตอบสนองมันอย่างสาสม

#5 สุกี้น้อย

สุกี้น้อย

หล่อสุดในเสรีไทย 55

ตอบ 14 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 21:44

เกมยังไม่จบเลยไม่อยากจะคาดการณ์...... ;)

#6 ก๊องส์ไข่กวน

ก๊องส์ไข่กวน

ขาประจำ

ตอบ 14 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 21:45

อดทนรอ
ดูฉากจบของริดสีฯ
คงไม่นานเกินรอ

#7 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 14 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 21:50

ผมว่าริดซี่ดวง คงไม่ติดคุกหรอกครับ

แต่คงผูกคอตายที่ไหนสักแห่ง

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#8 นายเกตุ

นายเกตุ

ขาประจำ

ตอบ 14 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 22:04

เป็นศพครับ

#9 tuang

tuang

ขาประจำ

ตอบ 14 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 22:10

แกคิดยังไงเนอะ ไอ้ตำแหน่งมันจะได้ไปจนตาย???? ไม่มีศักศรีความเป็นคนเลย หรือเป็นแผนทรมานสังขาร ถ้าเป็นจริง แกซู๊ดยอด

#10 มาหยารัศมี

มาหยารัศมี

ขาประจำ

ตอบ 14 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 22:14

ก็เป็นที่กังขา ว่าธาริตทำเพื่ออะไร..

คิดว่าลึก ๆ แล้วธาริตรู้ตัวดี ว่าอะไรเป็นอะไร

เพราะหากพิจารณาดูสีหน้าธาริต เท่าที่เห็นจากสื่อแล้ว

ดูไม่มีความสุข สายตาเคว้งคว้าง ไม่สบสายตาใคร

#11 tu249cm

tu249cm

ตอบ 14 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 22:17

บั้นปลายของริดสีดวงคือตายแล้วตกนรกอเวจี จากผลกรรมที่ทำไว้

“People shouldn't be afraid of their government. Governments should be afraid of their people.”

#12 THE THIRD WAY

THE THIRD WAY

มาหาความจริง

ตอบ 14 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 22:31

วัตรปฏิบัติของไอ้หมอนี่ที่ผ่านมา

-ทำความตกต่ำให้ปรากฎแก่วงการข้าราชการประจำ หาใครเทียบมิได้

ช่างเป็นจุดเด่นที่น่าอนาถ 

ที่น่าเวทนากว่านั้นคือระดับรองๆลงไปในกรมนี้

พอนายว่าขี้ข้าพลอย ว่าตามๆกันไป

อย่างนี้ประชาชนขาดที่พึ่ง

และวังเวงมาก

-รับสนองฝ่ายการเมือง อย่างไม่ลืมหูลืมตา

ทำงานก้าวหน้า เกินอำนาจหน้าที่

และเป็นเรื่องใหญ่ ที่ใครๆมองแล้วมันไม่ใช่ แต่ไอ้เสือนี่ทำ

อย่างนี้ อนาคตคือติดคุกโดยกฎหมายอาญาม.๑๕๗ ฯปฏิบัติ หรือละเว้นการปฏบัติฯ

คดีนี้เรื่องใหญ่ อนุมานว่าเดินตามรอยสามหนาห้าห่วง

เกียรติ์ยศของดีเอสไอในยุคนี้คือ

ของอย่าให้ฝ่ายการเมืองกระแอม

ไอ้เสือนี่ ตะครุบทันที

รอไม่นานครับ

ผลของดีชั่วจะปรากฎ

อยู่เฉยๆ แล้วบอกว่าเป็นกลางทีคนอื่นทำอีกอย่าง บอกว่าเอียง

#13 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 14 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 23:39

หนีออกนอกประเทศ 

#14 เสรีไทไชโย

เสรีไทไชโย

ขาประจำ

ตอบ 14 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 23:48

บั้นปลายก็ เกษียณ ครับ
เพื่อประชาชน รักประเทศชาติ ส่งเสริมพระศาสนา เทิดทูนพระมหากษัตริย์

เราคือ เสรีไทย

#15 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 14 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 23:52

:D อาจจะอยู่ไม่ถึง

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#16 Alone

Alone

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 02:10

คนไร้เกียรติอย่างเขาผมว่าคงไม่ต้องรอดูจนถึงบั้นปลายชีวิตหรอก 

ทุกวันนี้ก็เหมือนอยู่อย่างตายทั้งเป็นแล้ว

#17 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 07:26

ไม่ คุก ก็ ตาราง อ่ะ

ไม่ ตาราง ก็ ห้องขัง

ไม่ ห้องขัง ก็ เรือนจำ

ไม่ เรือนจำ ก็ ทัณฑสถาน

หนึ่งในนี้แหละ

:lol:  :lol: 

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#18 kim

kim

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 08:28

ที่แน่ๆอยู่ดีกินดีกว่าสมาชิกไพร่ควายแดง 15 ล้านตัวแน่นอน

#19 สิงห์สนามซ้อม

สิงห์สนามซ้อม

คนดีไม่กลัวการตรวจสอบ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 08:33

เห็นแกทำแต่ละอย่างแล้ว สงสารแกและครอบครัวจัง ว่าอนาคตขอแกจะไปในทิศทางไหน

นั่งกิน นอนกิน อาจทำงานจัดสานนิด ๆ หน่อย ๆ และมีคนคอยคุ้มกัน 24 ชม. -_-

Edited by สิงห์สนามซ้อม, 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 08:33.

" ประกาศบอยคอต ช่อง 3 ไม่ว่าจะข่าว ละคร หรือการ์ตูนลูก  กรูไม่ดู !!! "

#20 2012

2012

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 08:33

คนนกสองหัว ลิ้นสองแฉก. ไม่น่าลำบากครับ แต่ก็ถูกบันทึกความเลวในประวัติศาสตร์ประจานให้ลูกหลาน ได้อายกัน หลายชั่วโคตรแทน

"ถึงเวลาแล้วที่ใครมีอาวุธชนิดไหนก็ต้องจับขึ้นมาใช้รบกับมัน”

#21 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 08:38

มีข่าว่า แกเปลี่ยนไปก็เพราะครอบครัว ซึ่งถ้าจริง ธาริต ก็จะเป็นฝ่ายน่าสงสารเสียมากกว่า

เมื่อ Tuki จับทางได้ ก็ปกครองแบบ ไม่อยู่กับปู เม็งก็อยู่ไม่ได้  แล้วป้อนงานที่เพิ่มเลวเข้าไปเรื่อยๆ จนธาริต ก้าวลงไม่ได้

หัดร้องเพลงนี้ไว้แล้วทำใจไว้ คุก คุก คุก ติดแต่คุก สุขกายใจ

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#22 usa

usa

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 08:58

ตาย

#23 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 09:01

เจริญรุ่งเรืองเป็นตัวอย่าวให้ผู้คนทำตามครับ

ฟันธง ทุกวันนี้เห็นหลายคนในนี้พยายามทำตามอยู่นะ

(แต่ผมขอตัว ไม่เอาเป็นเยี่ยงอย่าง)

#24 มาหยารัศมี

มาหยารัศมี

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 09:14

ที่แน่ๆอยู่ดีกินดีกว่าสมาชิกไพร่ควายแดง 15 ล้านตัวแน่นอน

เห็นด้วย
เมื่อถึงเวลานี้น ก็จะได้เลิกแอ๊บ เลิกเหนียม
อาจมีตำแหน่ง รอมอตอ ทางการเมือง
ถ้าพรรคนี้ยังเป็นรัฐบาลนะ

#25 awhile

awhile

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 09:21

ที่แน่ๆลูกเมีย คงมีกินมีใช้ ไปอีกพักใหญ่ๆ

#26 แอบดูที่รูเดิม

แอบดูที่รูเดิม

ขาประจำอำเช็ด!!!

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 09:44

ท่านเกษียณออกมาทำงานการเมืองเพื่ออาสารับใช้ประชาชนต่อ ในนามพรรคเพื่อไทย

อาจจะลงสมัครผู้ว่ากทม. หรือเป็นสส.บัญชีรายชื่อระดับไกลๆ

ที่แน่ๆ คงได้เข้าไปนั่งตำแหน่งคณะกรรมการที่กำกับดูแลรัฐวิสาหกิจซักที่

ทำหน้าที่ดูแลผลประโยชน์ให้ประชาชนชาวมอนเต....

ทำอาชีพยาม เงินเดือนน้อย ไม่ค่อยมีปัญหากะใคร

#27 kitazawa

kitazawa

น้องเก่า

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 09:54

เงินร้อนไม่มีความสุขหรอกครับ

ถามเป็ดดูดิครับ  อยู่ทุกวันนี้มีความสุขหรือเปล่า

#28 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 10:00

ข้าราชการควรดูตัวอย่างไว้...    บุคคลที่สามารถพลิกวิกฤติเป็นโอกาศ จาก ศัตรูหมายเลขหนึ่งของคนส่วนใหญ่ 

กลายมาเป็น ขวัญใจของคนกลุ่มเดิม ชั่วกระพริบตาไม่ทัน...

เหลิม ตู่ เต้น บอกจะย้ายเช้าย้ายเย็น...    ตอนนี้...  ซี๊กันแล้ว... 

:D

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#29 baboon

baboon

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 10:07

ได้ยินว่าเมียแกทำแสบไว้มากมายตัวแกเลยต้องเป็นเยี่ยงนี้

#30 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 10:10

ข้าราชการควรดูตัวอย่างไว้...    บุคคลที่สามารถพลิกวิกฤติเป็นโอกาศ จาก ศัตรูหมายเลขหนึ่งของคนส่วนใหญ่ 

กลายมาเป็น ขวัญใจของคนกลุ่มเดิม ชั่วกระพริบตาไม่ทัน...

เหลิม ตู่ เต้น บอกจะย้ายเช้าย้ายเย็น...    ตอนนี้...  ซี๊กันแล้ว... 

:D ตัวอย่างด้านดี หรือ ด้านเลว กันล่ะ หรือไม่สน...

อ้างเสียงส่วนใหญ่อีกซะด้วย

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#31 gass

gass

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 10:10

“ผมผ่านอะไรมาเยอะนะ เวลาคนเรามีอำนาจวาสนา งานเกษียณปีแรก รถมาจอดหน้าบ้านยาวเป็นกิโลเมตร แต่พออีกปีผ่านไป จะเหลือครึ่งเดียว ยิ่งผ่านไปก็ยิ่งหดลง"...."เดี๋ยวนี้ผมไปงานศพ มองไปที่เมรุเผาศพ ยังพูดกับเพื่อนเลยว่า ไม่ว่าใครจะมียศอะไร พล.ต.อ. หรือ ส.ต.ต ก็ออกไปที่ปล่องเดียวกันทั้งนั้น”..มติชนออนไลน์
...ชีวิตก็มีเท่านี้แหละครับ!! พุทธสุภาษิตืกล่าวว่า "อจฺเจนติ กาลา ตรยนฺติ รตฺติโย วโยคุณา อนุปุพฺพํ ชหนฺติ เอตํ ภยํ มรเณ เปกฺขมาโน ปุญฺญานิ กยิราถ สุขาวหานิ / กาลย่อมล่วงไป ราตรีย่อมผ่านไป ชั้นแห่งวัยย่อมละลำดับไป ผู้เล็งเห็นภัยในมรณะนั้น พึงทำบุญอันนำความสุขมาให้"

http://www.bloggang....roup=1&gblog=78

ถ้าไม่ตายก็ตามนี้

:)

#32 b...

b...

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 10:23

ก็เป็นที่กังขา ว่าธาริตทำเพื่ออะไร..

คิดว่าลึก ๆ แล้วธาริตรู้ตัวดี ว่าอะไรเป็นอะไร

เพราะหากพิจารณาดูสีหน้าธาริต เท่าที่เห็นจากสื่อแล้ว

ดูไม่มีความสุข สายตาเคว้งคว้าง ไม่สบสายตาใคร

ใช่เลย    ไม่ใช่สีหน้าและแววตาของ ธาริต ที่เคยรู้จัก  

แต่ไม่ว่าธาริตจะทำไปเพื่ออะไร

ก็อยากจะฝากความไว้สักนิดว่า  

จริงๆแล้ว  ไม่ว่าสถานการณ์จะเลวร้าย  บีบคั้นสักเพียงใด      "มนุษย์" ย่อมมีสิทธิ์ "เลือก"   เสมอ

quote-open.jpg Life every man holds dear; but the dear man holds honor far more precious dear than life.   quote-close.jpg     

Shakespeare, William

Making you happy is not my priority!      Michael Yon

#33 itsorachai

itsorachai

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 10:39

น่าจะติดคุกนะครับ :)

แต่อดคิดไม่ได้ว่า หรือแกจะสับขาหลอก เคาะกะลาให้หมาดีใจ หลอกพวกเสื้อแดงอีกที คือรู้ทั้งรู้ว่า คดีที่ทำไม่น่าจะชนะ ก็ทำๆไปงั้นๆ ให้ดีใจเก้อกันไป

Edited by itsorachai, 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 10:41.

#34 zeedzaad

zeedzaad

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:33

สงสารริดสีดวงนะ โดนเกมส์กุมไข่รอบวง

เอ็งจะอยู่ฝ่ายไหน เอ็งจะทำไม่ทำ

ได้ นอกจากเด้งเองแล้ว เอ็งติดคุกด้วยนะ เพราะข้ามีเทปลับ พร้อมเอกสาร

ว่าไง จะอยู่ข้างไหน ไม่ทำตอนนี้เอ็งติดคุกตอนนี้

หรือเอ็งทำให้ข้า เดี๋ยวให้ลิ่วล้อดองไว้

เหตุข้างหน้าค่อยว่ากัน
“A fool's brain digests philosophy into folly, science into superstition, and art into pedantry. Hence University education. ”George Bernard Shaw

#35 beta

beta

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:36

ต้องทำตัว แบบนี้ใช่มั๊ย ที่คุณเห็นเป็นแบบอย่างที่ดี อืมมมม เข้าใจล่ะ

#36 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:37

มันซ่อนเงื่อน ปมสามชั้น
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#37 เสรีไทยรุ่นX

เสรีไทยรุ่นX

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:37

ไปปอยู่ดูไบ

#38 ท่าษายติณหัก

ท่าษายติณหัก

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:51

เฮนไตชอบชั่วๆสินะ สันดานเดียวกัน55555555
มิน่าถึงได้หันมาอวยไอ้แม้วเป็นเทพเจ้า55555555
ท่าษายติณหัก= ท่า สาย ติน หักมาเล่นผวนคำกันไหม

#39 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:59

เฮนไตชอบชั่วๆสินะ ***เดียวกัน55555555
มิน่าถึงได้หันมาอวยไอ้แม้วเป็นเทพเจ้า55555555

อวยแม้วเป็นเทพเจ้า...  ในจินตนาการ ท่านหรือครับ... 

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#40 ท่าษายติณหัก

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:11

เฮนไตชอบชั่วๆสินะ ***เดียวกัน55555555

อวยแม้วเป็นเทพเจ้า...  ในจินตนาการ ท่านหรือครับ... 
แล้วที่คุณอวยแม้วอยู่เนี่ยเป็นจินตนาการของคุณเหรอครับ

ผมเห็นคุณอวยมันเหมือนพ่อก็เท่านั้น ไม่ใช่จินตนาการอะไรเลย5555555
ท่าษายติณหัก= ท่า สาย ติน หักมาเล่นผวนคำกันไหม

#41 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:20

คิดว่า...ไม่สำนึก..คงไม่ตายดี...

..ทารุณ...อย่าว่า..แช่ง..  เลยนะ

============ :(============

#42 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:38

โชคดีก็แบบสมัคร
ตายก่อนคุก
โชคร้ายแบบวาสนา
คุกสั้นแลัปลด
ซวยจริงๆก็แบบเจ๊ง แบบ ดา ตอปิโด
ดังตอนเข้าใหม่ๆแล้วหายไปเลย

#43 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:39

โชคดีก็แบบสมัคร
ตายก่อนคุก
โชคร้ายแบบวาสนา
คุกสั้นแลัปลด
ซวยจริงๆก็แบบเจ๊ง แบบ ดา ตอปิโด
ดังตอนเข้าใหม่ๆแล้วหายไปเลย

#44 เสรีไทยรุ่นX

เสรีไทยรุ่นX

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:39

โดนรถขยะ กทม ทับตาย

#45 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 16:07

แล้วที่คุณอวยแม้วอยู่เนี่ยเป็นจินตนาการของคุณเหรอครับ

ผมเห็นคุณอวยมันเหมือนพ่อก็เท่านั้น ไม่ใช่จินตนาการอะไรเลย5555555

ถ้าจะเชื่อว่า มันไม่ได้ ออกจาก จินตนการของท่าน...     ผมโพส์มาแล้ว  4900 โพสท์ 

ช่วย quote ที่ผม อวย แม้ว มาให้ดูสัก 3 โพส ได้ไหมครับ...    

กลับกับ ผมหา ที่ แมงวัน อวยม้าก ได้ เกิน 3 แน่ๆ อยากดูไหม... 

#46 ชายน้ำ

ชายน้ำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 16:21

ธาริตน่าจะพ้นปากเหยี่ยวปากกาจนเกษียณ

แต่ธาริตจะกลายเป็นคนแก่ที่เหงาหงอย

ผมไม่เคยรู้จักแก

แต่เมื่อดูพฤติกรรมที่แกไม่เคยซื่อกับใคร

แกไม่น่าจะมีคนกล้าคบเป็นเพื่อนมากนัก

#47 ขาวหรือดำ

ขาวหรือดำ

น้องเก่า

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 16:22

อาจจะบวชตลอดชีวิต  แต่เอ๊ จะมีใครใส่บาตรตอนเช้าหรือเปล่าน้อ 

#48 ท่าษายติณหัก

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 16:22

ถ้าจะเชื่อว่า มันไม่ได้ ออกจาก จินตนการของท่าน...     ผมโพส์มาแล้ว  4900 โพสท์ 
ช่วย quote ที่ผม อวย แม้ว มาให้ดูสัก 3 โพส ได้ไหมครับ...    

กลับกับ ผมหา ที่ แมงวัน อวยม้าก ได้ เกิน 3 แน่ๆ อยากดูไหม... 

ลองตั้งโพลล์ถามคนในนี้ดูสิ
ว่าใครคิดว่าคุณไม่ได้เป็นขี้ข้าแม้วมั้ง
แบบนั้นดีกว่ามั้ง5555555
จะได้รู้ว่าจินตนาการหรือเปล่า55555555555

#49 hentai

hentai

เมพ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 18:53

ว่าใครคิดว่าคุณไม่ได้เป็นขี้ข้าแม้วมั้ง
จะได้รู้ว่าจินตนาการหรือเปล่า55555555555

ในที่สุดก็เจอ บอส...    "ถามคนในนี้"  

จะหาเพื่อนช่วยเหรอครับ...     เพื่อนๆท่านก็หาไม่ได้ครับ   สังเกตุไหม ถึงไม่มีใครช่วยไงครับ  

ปกติกระทู้ยำผมเนี่ย เพื่อนจะเยอะ...      เพราะ ผมโจกย์ เยอะ..  

แต่เค้ารู้งานครับ  และเค้ารู้ดีครับ ว่า 

ถ้าผมท้าให้หาที่ผมพูด...    ผมยังไม่ เคยแพ้...   หาให้ตายก็ไม่มี..  

เออ ผมหมายถึึงหลักฐานนะครับ...  ไม่ใช่ ความเชื่อ ที่คิดไปเอง   ว่า ผมอวยแม้ว...   

3 โพส์ท...   จาก 4900 ..    น้อยกว่า 0.05%  เอง ถ้าผม อวยแม้วจริง...   ทำไมจะหาไม่เจอละครับ... 

เอาละครับ...    ผมเชื่อแล้วครับ ว่า  ท่าน  จินตนาการ เอา..

#50 ท่าษายติณหัก

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 19:43

ในที่สุดก็เจอ บอส...    "ถามคนในนี้"  
จะหาเพื่อนช่วยเหรอครับ...     เพื่อนๆท่านก็หาไม่ได้ครับ   สังเกตุไหม ถึงไม่มีใครช่วยไงครับ  
ปกติกระทู้ยำผมเนี่ย เพื่อนจะเยอะ...      เพราะ ผมโจกย์ เยอะ..  

แต่เค้ารู้งานครับ  และเค้ารู้ดีครับ ว่า 
ถ้าผมท้าให้หาที่ผมพูด...    ผมยังไม่ เคยแพ้...   หาให้ตายก็ไม่มี..  
เออ ผมหมายถึึงหลักฐานนะครับ...  ไม่ใช่ ความเชื่อ ที่คิดไปเอง   ว่า ผมอวยแม้ว...   

3 โพส์ท...   จาก 4900 ..    น้อยกว่า 0.05%  เอง ถ้าผม อวยแม้วจริง...   ทำไมจะหาไม่เจอละครับ... 
เอาละครับ...    ผมเชื่อแล้วครับ ว่า  ท่าน  จินตนาการ เอา..

ผมไม่ได้หาคนช่วยหรอกนะ
แล้วคุณรู้ได้ไงว่าผมเป็น บอส "ถามคนในนี้" ผมว่านี่เป็นครั้งแรกนะที่ผมเขียนแบบนี้55555

ถ้าคุณไม่กล้าตั้งโพลล์เพราะกลัวโดนยำก็ไม่เป็นไร
เพราะนี่เป็นข้อเสนอของผมเท่านั้น5555555

ผมขอถามคุณหนึ่งข้อแล้วกัน คุณคิดว่าทักษิณ เป็น "คนดีหรือคนชั่ว" เอาแค่นี้แหละ
ผมจะได้รู้ซักทีว่าผมจินตนาการไปเองหรือเปล่า

เอาแค่ " ดี " หรือ" ชั่ว " นะ อย่างอื่นไม่ต้อง5555555

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน