Jump to content

- - - - -

!!!!! “มาร์ค” ดิ้นพล่าน เชื่อ 20มี.ค.นี้ไม่มีข่าวใหญ่ !!!!

• Please log in to reply
98 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 Tohchida

Tohchida

น้องเก่า

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 14:55

คนดิ้นพล่าน น่าจะเป็น จขกท มากกว่านะ

เห็นอิจฉา ริษยา ให้ร้าย คุณอภิสิทธิ์มาตลอด

จิตใจคงจะขุ่นมัว ร้อนรุ่ม จนอาจถึงช็อคตายในไม่ช้านี้ :mellow:  :(

ผมให้ร้าย อภิสิทธิ็เมื่้อไร ขอหลักฐานหน่อยครับ  อย่ามามั่ว

หลักฐานมีอยู่มากมายก่ายกอง จากที่คุณโพสในเวบบอร์ดนี้ ใครๆก็รู้ ใครๆก็เห็น

มีแต่คุณคนเดี่ยวเท่านั้นที่ตามืดบอด ใจมืดบอด จนอวิชชาครอบงำมองไม่เห็นความดีความชั่วอะไรเลย :(

ไม่มีปัญญาหาหลักฐานมาโชว์   น่าสงสาร  

เอาพ่อเเม้วของคุณให้รอดก่อนเหอะ หนีหัวซุกหัวซุน ยัง***ไปปยุ่งเรื่องคนอื่นอีก ลืมดูตัวเองจริงๆ

เอ่อ แล้วทู้นี้เกี่ยวไรกะแม้วครับผม

ก่อนจะพูดวิจารณ์คนอื่นก็หัดดูผู้นำของตัวเองหน่อยสิครับ ว่าเป็นเเบบอย่างที่ดีหรือไม่ อย่างน้อยๆ อภิสิทธิ์เค้าก็ไม่หนีไปหน่อย ผิดถูกเค้าก็ยืดอกสู้ในชั้นศาล  เเต่ คนที่คุณนับถือกลับวิ่งหนี ไม่พิสูจน์ตัวเอง อย่างไหนลุกผู้ชายกว่ากันครับ 

ผมนับถือใครหรือครับ   

แล้วคนหนีทหาร น่านับถือตรงไหน เป็นลุกผู้ชายตรงไหนครับ

:ph34r:  :ph34r:  :ph34r:  แล้วคุณหล่ะครับ  เกณฑ์ทหารหรือยังครับ   B)  B)  B) 

ไอ้ .... คนสัญชาติอื่น สำคัญกว่า ชีวิตทหาร 3 จว. ใต้

#52 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 15:11

!!!!! “มาร์ค” ดิ้นพล่าน เชื่อ 20มี.ค.นี้ไม่มีข่าวใหญ่ !!!!
Started by คนหนีทหาร, Today, 11:57

ถ้าผมเป็น "คนหนีทหาร" จะตั้งกระทู้......มาร์คไม่เชื่อว่า"คนแดนไกล"จากดูไบ จะ"นอนมา"เป็นข่าวใน"ใบบอก"......!

Edited by ปุถุชน, 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 15:11.

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#53 Tohchida

Tohchida

น้องเก่า

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 15:26

คนดิ้นพล่าน น่าจะเป็น จขกท มากกว่านะ

เห็นอิจฉา ริษยา ให้ร้าย คุณอภิสิทธิ์มาตลอด

จิตใจคงจะขุ่นมัว ร้อนรุ่ม จนอาจถึงช็อคตายในไม่ช้านี้ :mellow:  :(

ผมให้ร้าย อภิสิทธิ็เมื่้อไร ขอหลักฐานหน่อยครับ  อย่ามามั่ว

หลักฐานมีอยู่มากมายก่ายกอง จากที่คุณโพสในเวบบอร์ดนี้ ใครๆก็รู้ ใครๆก็เห็น

มีแต่คุณคนเดี่ยวเท่านั้นที่ตามืดบอด ใจมืดบอด จนอวิชชาครอบงำมองไม่เห็นความดีความชั่วอะไรเลย :(

ไม่มีปัญญาหาหลักฐานมาโชว์   น่าสงสาร  

เอาพ่อเเม้วของคุณให้รอดก่อนเหอะ หนีหัวซุกหัวซุน ยัง***ไปปยุ่งเรื่องคนอื่นอีก ลืมดูตัวเองจริงๆ

เอ่อ แล้วทู้นี้เกี่ยวไรกะแม้วครับผม

ก่อนจะพูดวิจารณ์คนอื่นก็หัดดูผู้นำของตัวเองหน่อยสิครับ ว่าเป็นเเบบอย่างที่ดีหรือไม่ อย่างน้อยๆ อภิสิทธิ์เค้าก็ไม่หนีไปหน่อย ผิดถูกเค้าก็ยืดอกสู้ในชั้นศาล  เเต่ คนที่คุณนับถือกลับวิ่งหนี ไม่พิสูจน์ตัวเอง อย่างไหนลุกผู้ชายกว่ากันครับ 

แล้วคนหนีทหาร น่านับถือตรงไหน เป็นลุกผู้ชายตรงไหนครับ

:ph34r:  :ph34r:  :ph34r:  แล้วคุณหล่ะครับ  เกณฑ์ทหารหรือยังครับ   B)  B)  B) 

สงสัยไม่เห็น  

ไอ้ .... คนสัญชาติอื่น สำคัญกว่า ชีวิตทหาร 3 จว. ใต้

#54 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 15:27

:lol:

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

#55 ขาวหรือดำ

ขาวหรือดำ

น้องเก่า

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 15:59

อยากให้ถึง 24 เร็วๆจังเลย

#56 usa

usa

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 17:38

กลัวข่าวใหญ่ที่ว่าคือ กทม จะได้ผู้ว่าที่ไดด้รับการรับรองนะสิ 

ทำไมพวกเสื้อเเดงชอบดีใจจนออกนอกหน้านะ เหมือนตอนโพล พอผลออกมา หงายเงิบ ปากปิดสนิท

บังเอิญผมไม่ใช่เสื้อแดงครับผม

เรื่องของมึง

#57 bird

bird

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 17:43

คนที่ออกอาการดิ้นพล่าน...น่าจะเป็น...

คนหนีคดีหัวซุกหัวซุน มากกว่ามั้ง

ดิ้นพล่านเป็นปลาหม้อโดนทุบหัว...

กระทืบเท้าเร่า..ๆ..เหมือนเด็กที่เอาแต่ใจ

ชี้นิ้ว จิกหัว...ทุกคน...ที่เกี่ยวข้อง..

"...จะเอาตำแหน่ง...ผู้ว่า....จะเอาตำแหน่ง..ผู้ว่า..."

อภิโธ่..เด็กน้อย..โดนตามใจจนเคยตัว

พอไม่ได้ดั่งใจ...ก็อาละวาด...ชักดิ้น ชักงอ  :lol:  :lol:

#58 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 17:53

การบอกให้ กกต ทำหน้าที่อย่างตรงไปตรงมา

พี่น้องเสื้อแดงผู้รักประชาธิปไตยสุดลิ่มบอกว่า "ดิ้นพล่าน"

:mellow: .. บ๊ะ !

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#59 คนในพื้นที่

คนในพื้นที่

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 18:03

เอ้อ มาร์คดิ้นพล่านครับ  พล่านจนต้องสไกป์มาโวยเลยทีเดียว ฮิฮิ

#60 เส้นใหญ่ไม่งอก

เส้นใหญ่ไม่งอก

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 18:04

3 กระทู้ 100 เอาไว้เลี้ยงชีพ น่าสงสาร

น่าจะขยันเรียนหนังสือให้มากขึ้น แล้วหางานหาการดีๆ ทำนะ

คนอื่นจะได้ไม่ดูถูก

#61 ต้นกล้า

ต้นกล้า

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 18:07

ดิ้นอะไรฟะ งง..???????? 

#62 samepong

samepong

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 18:24

http://www.tnews.co....tml/news/53267/
รัฐธรรมนูญไม่ใช่ ประชาธิปไตย ความเสมอภาคบนหลักการที่ถูกต้องต่างหากคือ ประชาธิปไตยรัฐธรรมนูญไม่สามารถสร้างประชาธิปไตยได้ คนที่ใช้รัฐธรรนูญต่างหากจะเป็นผู้สร้างประชาธิปไตย

#63 PHOENiiX

PHOENiiX

ปู 4ssโกงชาวนา

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 18:32

http://www.tnews.co....tml/news/53267/

"ทวีศักดิ์"ยันข่าวใหญ่ไม่ใช่พ้นตำแหน่ง บอกมีปม"สุริยะใส"ร้องนายกผิด ม.60
Tag : กกต. กทม. กลาง 20 มี.ค. ทวีศักดิ์ ตู้จินดา สุริยะใส ยิ่งลักษณ์ พงศพัศ ผู้ว่า กรุงเทพ / 15-03-13 17:38   อ่าน : 275

คอลัมน์ : การเมือง / กกต.

ปธ.กกต.กทม.ยันข่าวใหญ่ 20 มี.ค.ไม่เกี่ยวเรื่องพ้นตำแหน่ง บอกมีปม"สุริยะใส"ร้องนายกฯชู"ไร้รอยต่อ"ช่วยพงศพัศ"หาเสียงผิด พ.ร.บ.เลือกตั้ง มาตรา 60

วันนี้ ( 15 มี.ค.) พลตำรวจโททวีศักดิ์ ตู้จินดา ประธานคณะกรรมการการเลือกตั้ง กทม. เปิดเผยกับสำนักข่าวทีนิวส์ว่า ในวันที่ 20 มีนาคมนี้ กกต.กทม.จะแถลงผลการพิจารณาคำร้องคัดค้านการเลือกตั้งผู้ว่าฯ กทม.ทั้งหมด ซึ่งหนึ่งในนั้นมีคำร้องของนายสุริยะใส กตะศิลา แกนนำกลุ่มกรีน ที่ยื่นให้ตรวจสอบกรณีที่ นางสาวยิ่งลักษณ์ ชินวัตร นายกรัฐมนตรี ช่วย พล.ต.อ.พงศพัศ พงษ์เจริญ หาเสียงโดยชูนโยบายทำงานแบบไร้รอยต่อกับรัฐบาล 

นอกจากนี้ ยังมีรายงานข่าวว่า การออกมาให้ข่าวกับสื่อมวลชนของประธานคณะกรรมการการเลือกตั้ง กทม.ที่ว่า 20 มีนาคม จะมีข่าวนั้น มีการยืนยันจาก ประธานกกต.กทม.ว่าไม่เกี่ยวกับการที่จะลาออกจากตำแหน่งตามที่มีการคาดการณ์ แต่อย่างใด ทั้งนี้การหาผู้ที่จะมาทำหน้าที่แทน พล.ต.ท.ทวีศักดิ์ นั้นจะต้องมีการประชุม และได้รับความเห็นชอบจาก คณะกรรมการการเลือกตั้งกลางด้วย 

อย่างไรก็ตามก่อนหน้านี้ ทางกลุ่มของนายสุริยะใส ได้ร้องให้สอบสวนการกระทำของนายกรัฐมนตรี และ พล.ต.อ.พงศพัศ ที่ร่วมกันกระทำการฝ่าฝืน มาตรา 60 พ.ร.บ.เลือกตั้งสมาสิกสภาท้องถิ่นและผู้บริหารท้องถิ่น พ.ศ. 2545 กรณีที่ชูนโยบายไร้รอยต่อ และคณะรัฐมนตรีปราศรัยหาเสียงทำนองให้คุณให้โทษผู้สมัคร และพยานหลักฐานชัดเจนเพราะมีทั้งคลิปภาพและเสียงปราศรัย

#64 samepong

samepong

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 18:35

ขอบคุณคุณฟีนิกซ์ ลิงค์มา แล้วลืมเนื้อข่าวรีบไปหน่อยเล่นกับมือถือมันลำบากกดไม่ค่อยโดน

จขกท เงิบเลย

Edited by samepong, 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 18:36.

รัฐธรรมนูญไม่ใช่ ประชาธิปไตย ความเสมอภาคบนหลักการที่ถูกต้องต่างหากคือ ประชาธิปไตยรัฐธรรมนูญไม่สามารถสร้างประชาธิปไตยได้ คนที่ใช้รัฐธรรนูญต่างหากจะเป็นผู้สร้างประชาธิปไตย

#65 PHOENiiX

PHOENiiX

ปู 4ssโกงชาวนา

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 19:29

ขอบคุณคุณฟีนิกซ์ ลิงค์มา แล้วลืมเนื้อข่าวรีบไปหน่อยเล่นกับมือถือมันลำบากกดไม่ค่อยโดน

จขกท เงิบเลย

ไม่เป็นไรค่ะ ขอบคุณสำหรับข่าวดีๆ กำลังรออยู่ว่าใครจะดิ้นพล่าน

#66 เชียร์คนดี

เชียร์คนดี

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 19:36

กลับมาแล้วเหรอครับ ยินดีต้อนรับนะจ๊ะ ^^

คงมาตามเสียงเคาะกะลา "เลือกตั้งใหม่ ๆๆ"

"ทำดี(ผู้อื่น)เห็นผลช้า"

#67 คนกรุงธน

คนกรุงธน

เมพ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 19:54

ข่าวใหญ่คือ...อีนางโง่ อาจโดนแขวน...

"น้อมส่งเสด็จสู่พระนิพพาน"

#68 ต้นกล้า

ต้นกล้า

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 20:04

ที่เห็นๆ....ก็มีดิ้นอยู่่แค่ตัวเดียวเอง ในกระทู้นี้....อีะมาร์คอยู่ใหนอ่ะ...อิอิอิ..

#69 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 20:07

นั่นไง เดาแล้วไม่ผิด แทนที่พวกเสื้อแดงจะเล่นงาน หม่อมหมู กลับกลายเป็นว่าจะโดนซะเอง

ห้าาาาาาาาาาาาาา

งานนี้ปูมีสิทธ์ตกเก้าอี้

Edited by พอล คุง, 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 20:09.

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#70 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 20:42

การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#71 เมพเชือก

เมพเชือก

พรรคเก่าแก่แพ้ซ้ำซาก

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 03:03

นั่นไง เดาแล้วไม่ผิด แทนที่พวกเสื้อแดงจะเล่นงาน หม่อมหมู กลับกลายเป็นว่าจะโดนซะเอง

งานนี้ปูมีสิทธ์ตกเก้าอี้

ใครตกเก้าอี้ ผมไม่สนหรอกครับ  แต่ที่สงสัยคือ ทำไมมาร์คต้องดิ้นพล่านครับ  งงตรงนี้แหละครับ  :lol:  :lol: 

#72 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 03:04

3 กระทู้ 100 เอาไว้เลี้ยงชีพ น่าสงสาร

น่าจะขยันเรียนหนังสือให้มากขึ้น แล้วหางานหาการดีๆ ทำนะ

มาร์คจะได้ไม่ดิ้นพล่านด้วยใช่ไหมครับ

#73 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 03:04

กลัวข่าวใหญ่ที่ว่าคือ กทม จะได้ผู้ว่าที่ไดด้รับการรับรองนะสิ 

ทำไมพวกเสื้อเเดงชอบดีใจจนออกนอกหน้านะ เหมือนตอนโพล พอผลออกมา หงายเงิบ ปากปิดสนิท

บังเอิญผมไม่ใช่เสื้อแดงครับผม

เรื่องของมึง

แล้วเรื่องมาร์คดิ้นพล่าน นี่เรื่องของคุณป่าวครับ

#74 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 03:05

เห็นครับ เห็นจะจะเลยว่า มาร์ค ดิ้นพล่านๆๆๆ

#75 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 03:06

Started by คนหนีทหาร, Today, 11:57

ถ้าผมเป็น "คนหนีทหาร" จะตั้งกระทู้......มาร์คไม่เชื่อว่า"คนแดนไกล"จากดูไบ จะ"นอนมา"เป็นข่าวใน"ใบบอก"......!

ผมไม่ใช่มาร์คนะครับ จะได้ดิ้นพล่านที่คุณว่าแบบนั้น

#76 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 03:06

เอ้อ มาร์คดิ้นพล่านครับ  พล่านจนต้องสไกป์มาโวยเลยทีเดียว ฮิฮิ

ในที่สุดคุณก็ยอมรับว่า มาร์คดิ้นพล่านจิงๆ

#77 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 03:07

คนที่ออกอาการดิ้นพล่าน...น่าจะเป็น...

คนหนีคดีหัวซุกหัวซุน มากกว่ามั้ง

ดิ้นพล่านเป็นปลาหม้อโดนทุบหัว...

กระทืบเท้าเร่า..ๆ..เหมือนเด็กที่เอาแต่ใจ

ชี้นิ้ว จิกหัว...ทุกคน...ที่เกี่ยวข้อง..

"...จะเอาตำแหน่ง...ผู้ว่า....จะเอาตำแหน่ง..ผู้ว่า..."

อภิโธ่..เด็กน้อย..โดนตามใจจนเคยตัว

พอไม่ได้ดั่งใจ...ก็อาละวาด...ชักดิ้น ชักงอ  :lol:  :lol:

หมายถึงมาร์คใช่ไหมครับ

#78 bird

bird

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 08:03

แล้วมาร์คเนี้ย..อยู่ในฐานะคนหนีคดีหรือป่าวหล่ะ...

ยังเห็นเค้ามีความสุข ใช้ชีวิตได้อย่างไม่ต้องหลบซ่อน

อยากไปไหนก็ไป...ไม่ต้องอายใคร...

ผิดกับ แม้ว...นะ...อยากจะกลับบ้านก็กลับไม่ได้

อยากประกาศว่า...ตรูเนี้ยหล่ะ...เป็นผู้นำ..ก็ทำไม่ได้

คอยหลบซ่อน ๆ  ทำได้แค่...สไก...

อภิโธ่..โดนหลอกซ้ำแล้วซ้ำเล่า...ไม่รู้จักเข็ดหลาบ

ส่งแต่ท่อน้ำเลี้ยง...สุดท้ายก็ไม่ได้กลับบ้าน..

เป็นนักโทษหนีคดี...หนีหมายจับ.... :)  :)

#79 เด็กปากเกร็ด

เด็กปากเกร็ด

ขาประจำ

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 08:32

เลือกตั้งใหม่ท่านเทพเจ้าพงสะพัดของ จขกท. ได้เป็นผู้ว่าตามโพลแน่นอนครับสู้ๆ!!!!!

#80 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 09:21

นอกจาก จูดี้ไม่ได้เป็นดั่งที่ฝัน จะยึดเม้ยล่วงตามไปด้วย ต้องรีบหาตัวสำลอง แบบนี้เรียกว่า ดิ้น ป่าวววว

หากตัวสำลองสอบตก คงไม่ดิ้นอย่างเดียว ดิ้นพล่านแบบโดนน้ำร้อนสาด เลยละ

#81 ต้นกล้า

ต้นกล้า

ขาประจำ

ตอบ 17 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 10:05

หนีทหารหรือหนีคุก ...งง... B)  B)  B)  B)  B)

#82 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 18 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:55

เลือกตั้งใหม่ท่านเทพเจ้าพงสะพัดของ จขกท. ได้เป็นผู้ว่าตามโพลแน่นอนครับสู้ๆ!!!!!

ผมหนับหนุน ท่านเสรีครับ เพราะท่านเปิดตัวก่อนใคร จริงใจกะประชาชนครับผม :lol: :lol:

#83 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 18 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:56

หนีทหารหรือหนีคุก ...งง... B)  B)  B)  B)  B)

ใครครับ ม๊าก หรอครับ :lol:

#84 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 18 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:56

แล้วมาร์คเนี้ย..อยู่ในฐานะคนหนีคดีหรือป่าวหล่ะ...

ยังเห็นเค้ามีความสุข ใช้ชีวิตได้อย่างไม่ต้องหลบซ่อน

อยากไปไหนก็ไป...ไม่ต้องอายใคร...

ผิดกับ แม้ว...นะ...อยากจะกลับบ้านก็กลับไม่ได้

อยากประกาศว่า...ตรูเนี้ยหล่ะ...เป็นผู้นำ..ก็ทำไม่ได้

คอยหลบซ่อน ๆ  ทำได้แค่...สไก...

อภิโธ่..โดนหลอกซ้ำแล้วซ้ำเล่า...ไม่รู้จักเข็ดหลาบ

ส่งแต่ท่อน้ำเลี้ยง...สุดท้ายก็ไม่ได้กลับบ้าน..

เป็นนักโทษหนีคดี...หนีหมายจับ.... :)  :)

คดีไหนครับ  เป็นคดีที่เป็นผลจากรัฐประหารหรือเปล่า ?

#85 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 18 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:57

นอกจาก จูดี้ไม่ได้เป็นดั่งที่ฝัน จะยึดเม้ยล่วงตามไปด้วย ต้องรีบหาตัวสำลอง แบบนี้เรียกว่า ดิ้น ป่าวววว

หากตัวสำลองสอบตก คงไม่ดิ้นอย่างเดียว ดิ้นพล่านแบบโดนน้ำร้อนสาด เลยละ

ผมหนับหนุนท่านเสรีครับ เรื่องอื่นผมไ่ม่รู้   รู้แต่ว่าม๊ากดิ้นพล่านเป็นแมงสาบหงายท้อง ครับ  :lol: :lol:

#86 ต้นกล้า

ต้นกล้า

ขาประจำ

ตอบ 18 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:59

ผมหมายถึงคนที่ แหกปาก เฮ่าหอน อยู่นอกประเทศ อะฮับ ฮุฮุ.. :)  :) :)  

#87 เมพเชือก

เมพเชือก

ตอบ 19 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 05:58

ผมหมายถึงคนที่ แหกปาก เฮ่าหอน อยู่นอกประเทศ อะฮับ ฮุฮุ.. :)  :) :)  

คนทีมีสัญชาติอังกฤษและหนีทหารน่ะหรอครับผม

#88 bluetoffee

bluetoffee

ขาประจำ

ตอบ 20 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 19:37

สรุปว่ามีข่าวอะไรกันหรือ

#89 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 20 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 19:39

วันที่ 15 มี.ค. 2556 ที่โรงแรมแอมบาสเดอร์ กรุงเทพฯ นายอภิสิทธิ์ เวชชาชีวะ หัวหน้าพรรคประชาธิปัตย์ กล่าวภายหลังเสร็จการประชุมวิชาการนานาชาติ ถึง การที่ พล.ต.ท. ทวีศักดิ์ ตู้จินดา ประธานคณะกรรมการเลือกตั้งประจำกรุงเทพมหานคร (กกต.กทม.) ออกมาให้ข่าวว่าวันที่ 20 มี.ค.นี้ จะมีข่าวใหญ่ว่า ตนไม่ทราบเจตนาว่าที่ออกมาพูดเพราอะไร แต่เชื่อว่า วันที่ 20 มี.ค.นี้ จะไม่มีข่าวใหญ่ที่เกี่ยวข้องกับการเข้ารับตำแหน่งผู้ว่าฯ กทม. ของ ม.ร.ว.สุขุมพันธ์ บริพัตร อย่างแน่นอน เนื่องจาก อำนาจในการพิจารณารับรองอยู่ที่คณะกรรมการการเลือกตั้งกลาง ส่วนคณะกรรมการเลือกประจำกรุงเทพมหานคร มีหน้าที่รวบรวมคำร้องต่างๆ ส่งไปเท่านั้น นายอภิสิทธิ์กล่าวย้ำว่าต่อไปว่า คิดว่าไม่มีคำร้องใดที่ร้ายแรงหรือขัดต่อกฎหมายการเลือกตั้ง

นอกจากนี้ นายอภิสิทธิ์ ยังได้แนะนำการทำหน้าที่ของคณะกรรมการเลือกตั้งประจำกรุงเทพมหานครว่า ควรทำหน้าที่อย่างระมัดระวัง และทำตามคำแนะนำที่คณะกรรมการการเลือกตั้งกลางให้ไว้ก่อนหน้านี้

ส่วนข้อกังวลที่มีกระแสข่าวว่า พรรครัฐบาลชี้นำให้คณะกรรมการเลือกตั้ง ออกใบเหลืองหรือใบแดงให้ ม.ร.ว.สุขุมพันธ์ บริพัตร และถ้าหากไม่ทำตามนั้น จะมีมวลชนที่สนับสนุนรัฐบาลจะมาโจมตีหรือคุกคามคณะกรรมการการเลือกตั้งนั้น หัวหน้าพรรคประชาธิปัตย์กล่าวว่า คณะกรรมการการเลือกตั้งต้องตามทำหน้าที่ของตนอย่างตรงไปตรงมาตามข้อเท็จจริง และอยากให้ประชาชนพิจารณาตามข้อเท็จจริง ซึ่งคณะกรรมการการเลือกตั้งต้องสามารถชี้แจงผลการพิจารณาแก่ประชาชนให้ดีที่สุด

http://www.matichon....atid=&subcatid=

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ออกมาบอกให้ กกต ตรงไปตรงมาแบบนี้  โอกาสได้เลือกตั้งใหม่สูงมากๆ  เลยดิ้นพล่านใหญ่เรย

เก่งๆๆ 

Edited by pinkpanda, 20 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 20:02.

#90 tuang

tuang

ขาประจำ

ตอบ 20 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 20:13

ไชปรัส ถังแตก แล้วมันเกี่ยวอะไรกับมาร์ควะ

#91 soco

soco

เมพ

ตอบ 20 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 20:44

ข่าวหุ้นตกทะรูดทะราดนี่เหรอครับ

ข่าวใหญ่

ไม่ใช่มั๊ง

รักใครชอบใครก็เรื่องของเราแต่เราก็ไม่เป็นขี้ข้าโจร

#92 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 20 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 23:23

ไม่มีอะไรเลยวันนี้ กลายเป็นขี้ข้าแม้ว ดิ้นพล่านเอง  :D

#93 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 21 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 09:21

ไร้ค่า ไปอีกราย

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#94 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 21 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 09:28

จขกท. คนหนีทหาร ดิ้นพล่าน!
เงิบ! 20 มี.ค. นี้ ไม่มีข่าวใหญ่!!!
สมาชิก สรท. เผย เงิบแบบนี้มาหลายครั้ง ยังไม่จำ

Edited by ดาร์ค สวอน, 21 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 09:29.

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#95 usa

usa

ขาประจำ

ตอบ 21 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 09:59

เงิบ! 20 มี.ค. นี้ ไม่มีข่าวใหญ่!!!
สมาชิก สรท. เผย เงิบแบบนี้มาหลายครั้ง ยังไม่จำ

เงิบขนาดนี้แล้ว  แต่ยังด้านได้อีก  เด๋วให้ ผบ ไปจับคนหนีทหาร ดีกว่า  5555

#96 pream

pream

ขาประจำ

ตอบ 21 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 10:06

คนที่ดิ้นคือ จขกท ว่ะ

เห็นตามนั้นจริง ๆ  :D

#97 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 21 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 10:08

จขกท. มาเงิบแลัวยัง!! ข่าวหญ่ายยยมากกก

#98 usa

usa

ขาประจำ

ตอบ 21 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 11:30

มาร์คจะได้ไม่ดิ้นพล่านด้วยใช่ไหมครับ

ไอ้นี่ มันโง่จริง ๆ  นี่หว่า

#99 อิไซกูนิ

อิไซกูนิ

เมพ

ตอบ 21 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 11:31

เงิบขนาดนี้แล้ว  แต่ยังด้านได้อีก  เด๋วให้ ผบ ไปจับคนหนีทหาร ดีกว่า  5555

:lol: :lol: :lol:

Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image Posted Image

เป็นเห็บเกาะไข่ระบบรัฐประหาร

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน