Jump to content

- - - - -

เฟชหนักแผ่นดิน

• Please log in to reply
12 replies to this topic

#1 zeelacul

zeelacul

ขาประจำ

Posted 15 March 2013 - 18:21

คิดอยากตั้งเฟช ศูนย์รวมคนหนักแผ่นดิน จะมีใครไปร่วมอุดมการ์บ้างเปล่าครับ 555 คิดเฉย ๆ น่ะ กลัวโดนแบนจัง แต่ว่า พอผม เสิร์ทใน กูเก้ล คำว่า หนักแผ่นกิน ก็เจอ คนหนักจริง ๆ ตั้งหลายคน

#2 hentai

hentai

เมพ

Posted 15 March 2013 - 18:25

เห็นรูป ตรงกลาง ซ้ายป่าวครับ...   อย่าเล่นมุกนี้เลยครับ... 

ถ้ายังจะเล่น..  แบบนี้ ลอง search "ดีแต่พูด" ซิครับ ...  ไม่มีคนอืนเลย.. 

:D

"คนโง่มักจะชอบว่าคนอื่นว่าโง่"

"ถ้าคนเราคิดเหมือนกันหมด ก็ไม่มีเลือกตั้งซิครับ"

"ผมไม่พูด เรื่อง 112 แล้ว นะครับ กรุณาอย่าถาม (17 พค 2012)"

#3 samepong

samepong

ขาประจำ

Posted 15 March 2013 - 18:29

เห็นรูป ตรงกลาง ซ้ายป่าวครับ... อย่าเล่นมุกนี้เลยครับ...

ถ้ายังจะเล่น.. แบบนี้ ลอง search "ดีแต่พูด" ซิครับ ... ไม่มีคนอืนเลย..

กลางจริงๆ นี่ขนาดยังไม่ลงรายละเอียด ยังวกไปที่ม๊ากได้ กลางบ้านใครเนี่ย
แต่ก็นะ อีกฝ่ายขนาดพูดยังพูดให้ดีไม่ได้เลย อยากลองหาคำว่า นายกที่พูดไม่รู้เรื่องไหม ว่าจะเจอใคร
รัฐธรรมนูญไม่ใช่ ประชาธิปไตย ความเสมอภาคบนหลักการที่ถูกต้องต่างหากคือ ประชาธิปไตยรัฐธรรมนูญไม่สามารถสร้างประชาธิปไตยได้ คนที่ใช้รัฐธรรนูญต่างหากจะเป็นผู้สร้างประชาธิปไตย

#4 manutd

manutd

น้องเก่า

Posted 15 March 2013 - 18:33

เห็นรูป ตรงกลาง ซ้ายป่าวครับ...   อย่าเล่นมุกนี้เลยครับ... 

ถ้ายังจะเล่น..  แบบนี้ ลอง search "ดีแต่พูด" ซิครับ ...  ไม่มีคนอืนเลย.. 

ดีแต่พูดอะไอ้เหลิม ไอ้เต้น พูดจนพังเลย
ไอ้เหลิมหน้าแหกมา2ครั้งแล้ว ไอ้เต้น นี่หนัก กว่า สาบานด้วย

#5 arun sound

arun sound

ขาประจำ

อืมๆ เข้าท่า

แบนก็แบนไป แต่ถ้าให้ดีหาแบคเหนียวๆก็จะแจ่ม

หากสำเร็จวางลิ๊งให้ด้วย

เดี๋ยวจะได้เเอดด้วยคนครับ

เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#6 หมุอวกาศ

หมุอวกาศ

ขาประจำ

• Banned

ปล่อยข่าวว่าทักษินตายทุกวัน ผิดศีลข้อ 4 แต่บอกคนอื่นชั่วไม่ได้ดูตัวเองเลย ไอ้สาัด

#7 เสรีชน

เสรีชน

น้องเก่า

Posted 15 March 2013 - 20:37

เห็นครับ รูปกลางซ๊าย คลิ๊ก ไปดูแล้วด้วยครับ เป็นเพจคนรักชาติรักแผ่นดิน เนื้อเพลงเค้าด่าไอ้แม้วครับ

#8 เสรีไทไชโย

เสรีไทไชโย

ขาประจำ

Posted 15 March 2013 - 20:59

คิดอยากตั้งเฟช ศูนย์รวมคนหนักแผ่นดิน จะมีใครไปร่วมอุดมการ์บ้างเปล่าครับ 555 คิดเฉย ๆ น่ะ กลัวโดนแบนจัง แต่ว่า พอผม เสิร์ทใน กูเก้ล คำว่า หนักแผ่นกิน ก็เจอ คนหนักจริง ๆ ตั้งหลายคน

ดีครับ ตั้งเลย ศุูนย์รวมคนหนักแผ่นดิน แต่ผมคงไปร่วมไม่ได้เพราะไม่ได้เป็นคนหนักแผ่นดินครับ
เพื่อประชาชน รักประเทศชาติ ส่งเสริมพระศาสนา เทิดทูนพระมหากษัตริย์

เราคือ เสรีไทย

#9 ไทยทรนง

ไทยทรนง

ขาประจำ

Posted 15 March 2013 - 21:00

search คำว่า อี โ ง่ ด้วยนะครับ

Edited by ไทยทรนง, 15 March 2013 - 21:01.

รัฐประหาร ปกป้องชีวิตไทย พอกันที ประชาธิปไตย ด้วย M79   

#10 Super@2

Super@2

ขาประจำ

Posted 15 March 2013 - 21:11

search คำว่า อี โ ง่ ด้วยนะครับ

search คำว่า ดีแต่กู้ อีกคำด้วย 

พาโล อปริณายโก แปลว่า คนโง่ไม่ควรเป็นผู้นำ

#11 THE THIRD WAY

THE THIRD WAY

มาหาความจริง

Posted 15 March 2013 - 22:58

เรากล่าวถึงคนหนักแผ่นดิน

เพื่อให้ได้ระลึกว่า ในช่วงชีวิตหนึ่งของเราได้พบเห็นคนเยี่ยงนี้

ช่างชั่วช้า สามานย์ อัปมงคลแห่งการพบเห็น

แต่ยังมีส่วนหนึ่งของพลเมืองเต่าตุ่น

ที่สรรเสริญ และยกย่องปานบิดาบังเกิดเกล้า

เจตนาเพียงเพื่อว่าให้ลูกหลานได้เรียนรู้

ระหว่างดี กับ ชั่ว

กฎหมายกับกฎหมู่มันแตกต่าง

อาญาแผ่นดิน กับอาญาสวรรค์ มันแตกต่าง

ใครทำอย่างไหน ได้รับอย่างนั้น

ต้องสอนลูกหลานเราให้รักแผ่นดิน

อย่าเป็นคน หนักแผ่นดิน

อยู่เฉยๆ แล้วบอกว่าเป็นกลางทีคนอื่นทำอีกอย่าง บอกว่าเอียง

#12 V for vendettaขี่er6nไปราช

V for vendettaขี่er6nไปราช

ขาประจำ

Posted 15 March 2013 - 23:43

ดีครับ ตั้งเลย ศุูนย์รวมคนหนักแผ่นดิน แต่ผมคงไปร่วมไม่ได้เพราะไม่ได้เป็นคนหนักแผ่นดินครับ

ถูกต้องครับไม่หนักแผ่นดิน  แต่ว่าม-รึ-ง มัน....รกโลก -_-  -_-  -_- 

ยามกูจนมรึ-งย่ำยี  ยามกูมีมรึ-งอิจฉา

#13 Tatiana

Tatiana

แทนคุณแผ่นดินเกิด

Posted 16 March 2013 - 00:16

ปล่อยข่าวว่าทักษินตายทุกวัน ผิดศีลข้อ 4 แต่บอกคนอื่นชั่วไม่ได้ดูตัวเองเลย ไอ้สาัด

ไม่ใช่ปล่อยข่าว แช่งอ่ะ แช่งไม่ได้แปลว่าโกหกนะเต่า

กราบหัวใจพี่น้องที่เสียสละออกมาทวงอำนาจคืนจากระบอบทักษิณ

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users