Jump to content

- - - - -

ช่วงนี้คุณทักษิณสไกป์สั่งงาน สส ด้วยตัวเอง ไม่เห็นเเก่หน้าน้องสาวตัวเองบ้างเลยเหรอครับ

นายก

• Please log in to reply
15 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 เสรีไทยรุ่นX

เสรีไทยรุ่นX

ขาประจำ

ตอบ 16 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:11

ช่วงนี้คุณทักษิณสไกป์สั่งงาน สส ด้วยตัวเอง ไม่เห็นเเก่หน้าน้องสาวตัวเองบ้างเลยเหรอครับ

#2 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 16 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:16

รู้สึกไอ้แม้วจะไม่พอใจน้องมากๆเลยครับ

ดูจากเส้นน้ำเงิน

gladiator 1.jpg

#3 เสรีไทยรุ่นX

ขาประจำ

ตอบ 16 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:17

รู้สึกไอ้แม้วจะไม่พอใจน้องมากๆเลยครับ

ข้อมูลสุดๆ เลยครับ เหอะๆ เปป็นหน่วยข่าวกรองได้เลยนะครับ

#4 มาหยารัศมี

มาหยารัศมี

ขาประจำ

ตอบ 16 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:17

น้องสาว  เขาก็สั่งมาแล้ว

#5 ขี้ข้าทักษิณ

ขี้ข้าทักษิณ

ขาประจำ

ตอบ 16 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:25

อีกไม่นานคงเห็นพี่น้องทะเลาะกันเอง เพราะอำนาจนี่แหล่ะ
นังโง่มันชักติดใจบทบาทหัวโขน โชว์ตัวไปโน้นไปนี้ แต่งตัวสวยๆ สมองไม่ต้องใช้คิดอะไร ได้ออกสื่อ มีสื่อเชลียร์ โพลรับจ้างเชียร์
มันเลยอยากอยุ่อย่างนี้นานๆ
ส่วนไอ้แม้ว มันอยากกลับไทยจนตัวสั่น อยากมาเป็นผุ้ยิ่งใหญ่ มันเลยเร่งนังโง่

Edited by ขี้ข้าทักษิณ, 16 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:27.

"ไม่เอานิรโทษกรรมของขี้ข้าทักษิณเพื่อทักษิณที่ขี้ขลาด"

#6 เสรีไทยรุ่นX

ขาประจำ

ตอบ 16 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:30

เห็นบอก สส ไม่ลงพื้นที่รอบหน้าไม่เอาลงด้้วย ต่อไปคงได้เห็น สส พท ลงไปขวิดๆๆ เเน่นอน

#7 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 16 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:33

น่าสมเพช 

#8 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 16 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 12:41

พักนี้วาทกรรมก้าวไม่พ้นทักษิณ ขายไม่ออกเลยครับ

ทีแรกก็กระมิดกระเมี้ยนว่าไม่ได้ก้าวก่าย เป็นแค่ที่ปรึกษา

น้องสาวคงโชว์โง่บ่อยๆ ใช้การไม่ได้ เครียดจัด เลยลืมตัวเปิดเผยโฉมหน้า

นายกตัวจริงแห่งดูไบ ยอมรับสภาพ รัฐบาลหนีคุกแบบไร้ข้อแก้ตัว

ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#9 RaRa

RaRa

Seien Sie loyal zu Majesty

ตอบ 16 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:45

สำหรับ "ไอ้นช.ระยำโกงชาติ" ตัวนี้ มันไม่เคยเห็นแก่หน้าใครอยู่แล้วครับ

ตั้งแต่ คิดตบหน้า "พวกเสื้อแดง" ด้วยการ "ลากอีโง่นี่มาเป็นนายก" ของพวกมันแล้ว !!! -_-  -_- 

ขอเทิดทูนศักดิ์ศรียิ่งสิ่งใด

...แม้แต่ลมหายใจก็ยอมพลี

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#10 RaRa

RaRa

ตอบ 16 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:50

^

^

^ คำว่า "อีโง่" นี่โดนแบน ด้วยเหรอครับ MOD :o 

โลกยังไม่สิ้นหวัง ถ้ายังมั่นในความดี

...ศรัทธาไม่เคยหน่ายหนี คนดีไม่มีวันตาย

#11 RaRa

RaRa

ตอบ 16 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 13:53

อ้าว.......สงสัย โดนแบนจริงๆ แฮะคำนี้

เพื่อนๆ สมาชิก สรท. ไม่ต้องสงสัยครับ

ผมพิมพ์คำว่า "อออ่าง สระ ี  สระ โอ  งองู ไม้เอก" ครับ...!!! -_-  -_- 

ป.ล. คำนี้ กลายเป็นคำต้องห้ามตั้งแต่ เมื่อไหร่กันครับเนี่ย ??? <_< 

#12 Tech

Tech

น้องใหม่

ตอบ 16 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 14:00

อิปูบอกมรึงกลับมา กุก็อดไปเที่ยวต่างประเทศฟรี ไม่มีคนมาต้อนรับกุอีก

แล้วพี่ บาม่าก็อดเข้าพบ....

#13 หมูสนามจริง

หมูสนามจริง

ขาประจำ

ตอบ 16 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 15:56

อ้าว.......สงสัย โดนแบนจริงๆ แฮะคำนี้

เพื่อนๆ สมาชิก สรท. ไม่ต้องสงสัยครับ

ผมพิมพ์คำว่า "อออ่าง สระ ี  สระ โอ  งองู ไม้เอก" ครับ...!!! -_-  -_- 

ป.ล. คำนี้ กลายเป็นคำต้องห้ามตั้งแต่ เมื่อไหร่กันครับเนี่ย ??? <_< 

ไหนลองดิ อีปู อีโง่ จริงด้วย

วิธีสู้กับพวกติงต๊อง
1.เฉย
2.ติงต๊องให้มากกว่า

#14 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 16 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 16:03

มันกำลังกลัวอะไรซักอย่าง ( ผมไม่รู้ )

#15 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

ตอบ 16 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 16:28

แน่ใจเหรอว่าน้อง

-_-  -_- 

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#16 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 16 มีนาคม พ.ศ. 2556 - 16:48

ทวงถามแล้ววุ้ย ว่ายังไม่ได้กลับบ้าน นิรโทษกรรมที่ดันเข้าสภาน่ะ ไอ้แม้วรอทุกวันทุกคืนสินะ 

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน